കരകൗശല വിദഗ്ധർക്കുള്ള കുറഞ്ഞ വിലയ്ക്ക് ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് ആൻഡ് അൺലോഡിംഗ് CNC വുഡ് ലാത്ത്
സ്വയം തീറ്റ നൽകുന്ന താങ്ങാനാവുന്ന വിലയിൽ ഒറ്റ കത്തി CNC മരം തിരിയുന്ന ലാത്ത്
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

CK-1530-A ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് CNC വുഡ് ലാത്ത് എന്നത് CNC സാങ്കേതികവിദ്യയും ഓട്ടോമേഷൻ സാങ്കേതികവിദ്യയും സംയോജിപ്പിക്കുന്ന ഒരു നൂതന മരപ്പണി യന്ത്രമാണ്. മരം തിരിക്കുന്നതിന് CNC മെഷീൻ ടൂളുകൾക്കായി സമർപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന അലോയ് ടൂളുകളുടെ ഉപയോഗം പരമ്പരാഗത മാനുവൽ ലാത്തുകളെ അപേക്ഷിച്ച് പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത ഫലപ്രദമായി മെച്ചപ്പെടുത്തും. 100mm-ൽ താഴെ വ്യാസമുള്ള സാധാരണ തടി ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്ക്, വൺ-കട്ട് ടേണിംഗ് രൂപപ്പെടുത്താൻ കഴിയും. വിവിധ CNC ഉപകരണങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് ഇത് വഴക്കത്തോടെ സജ്ജീകരിക്കാം. വ്യത്യസ്ത ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്ക്, പൊരുത്തപ്പെടുന്ന CNC ഉപകരണങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് കൂടുതൽ കാര്യക്ഷമമായി പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. മെഷീൻ ഒരു വശത്തേക്ക് ചരിഞ്ഞ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഘടന ഉപയോഗിക്കുന്നു, കൂടാതെ ന്യൂമാറ്റിക് ഉപകരണങ്ങളിലൂടെ വർക്ക്പീസുകളുടെ യാന്ത്രിക ലോഡിംഗും അൺലോഡിംഗും പൂർത്തിയാക്കുന്നു. ക്രമീകരണം ലളിതമാണ്. പ്രോസസ്സ് ചെയ്യേണ്ട മരം സൈലോയിൽ ഇടുക, തുടർന്ന് മധ്യഭാഗം ക്രമീകരിക്കുക. ഓട്ടോമാറ്റിക് പ്രോസസ്സിംഗ് ആരംഭിക്കാൻ സ്റ്റാർട്ട് ബട്ടണിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുക. മെഷീനിന്റെ ഓരോ ചലിക്കുന്ന അച്ചുതണ്ടിലും ഒരു സുരക്ഷാ ഇൻഡക്ഷൻ പരിധി സംവിധാനം സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് നിയമവിരുദ്ധമായ പ്രവർത്തനം അനുഭവപ്പെടുമ്പോൾ, അത് യാന്ത്രികമായി അലാറം ചെയ്യാനും നിർത്താനും കഴിയും. മാനുവൽ അധ്വാനം ഇല്ലാത്ത ചെറിയ ഫാക്ടറികൾക്കോ പ്രൊഡക്ഷൻ വർക്ക്ഷോപ്പുകൾക്കോ ഇത് കൂടുതൽ അനുയോജ്യമാണ്. ഒരാൾക്ക് ഒന്നിലധികം മെഷീനുകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ കഴിയും, കൂടാതെ മുഴുവൻ പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രക്രിയയ്ക്കും മെഷീനിന്റെ തുടർച്ചയായ ഫീഡിംഗ് മാത്രമേ ആവശ്യമുള്ളൂ. സാൻഡിംഗ് വീൽ ഉപകരണം ഓപ്ഷണലായി ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഇത് പ്രോസസ്സിംഗിന് ശേഷം ഉൽപ്പന്നത്തെ യാന്ത്രികമായി മണൽ വാരാനും പോളിഷ് ചെയ്യാനും കഴിയും, ഇത് ദ്വിതീയ സാൻഡിംഗിന്റെ ബുദ്ധിമുട്ട് ഇല്ലാതാക്കുന്നു. ഉൽപ്പന്നം തുരത്താനും സ്ലോട്ട് ചെയ്യാനും നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ ചേർക്കാനും കഴിയും, ഇത് ഫർണിച്ചർ കാലുകളും ഫർണിച്ചർ ആക്സസറികളും നിർമ്മിക്കുന്നതിന് കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദമാണ്, ദ്വിതീയ പ്രോസസ്സിംഗിനുള്ള സമയം ലാഭിക്കുന്നു. നിങ്ങൾ ഒരു ചെറിയ പ്രോസസ്സിംഗ് പ്ലാന്റായാലും ബാച്ച് പ്രൊഡക്ഷനുള്ള ഒരു വലിയ തോതിലുള്ള ഫാക്ടറിയായാലും, നിങ്ങളുടെ ഉൽപാദനത്തെ സഹായിക്കുന്നതിന് നിങ്ങൾക്ക് ഈ 1530 ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് CNC വുഡ് ലാത്ത് ഉപയോഗിക്കാം.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണത്തോടുകൂടിയ 1530 CNC വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്തിന്റെ ഗുണങ്ങളും സവിശേഷതകളും
-
സിംഗിൾ-നൈഫ് ടേണിംഗ് പ്രോസസ്സിംഗ്, വലിയ വലിപ്പത്തിലുള്ള സ്റ്റഡി റെസ്റ്റ്, 50 മില്ലീമീറ്ററിൽ കൂടുതൽ സിംഗിൾ പ്രോസസ്സിംഗ് വോളിയം, ഉയർന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത എന്നിവ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
-
ലിങ്കേജ് പ്രവർത്തനത്തിനായി ന്യൂമാറ്റിക് ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഇത് പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ്, ലളിതമായ ക്രമീകരണം, ഒരു ബട്ടൺ സ്റ്റാർട്ട് എന്നിവ സാക്ഷാത്കരിക്കുന്നു, കൂടാതെ ഒരാൾക്ക് ഒന്നിലധികം മെഷീനുകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ കഴിയും.
-
പ്രധാന മോട്ടോർ 5.5KW ഹൈ-ടോർക്ക് ഹൈ-സ്പീഡ് മോട്ടോർ ഉപയോഗിക്കുന്നു, അതിൽ ഒരു ഹൈ-ടോർക്ക് ഇൻവെർട്ടർ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ വേഗത 0 മുതൽ 6000 rpm വരെ ഏകപക്ഷീയമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും.
-
സാൻഡിംഗ് വീലുകൾ, എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾ എന്നിവ പോലുള്ള ഓപ്ഷണൽ ഫംഗ്ഷണൽ കോൺഫിഗറേഷനുകൾ സെക്കൻഡറി സാൻഡിംഗ്, ഡ്രില്ലിംഗ്, ഗ്രൂവിംഗ് എന്നിവയുടെ ബുദ്ധിമുട്ട് ലാഭിക്കുന്നു.
-
വ്യാവസായിക ഡിസ്പ്ലേ CNC സിസ്റ്റം ഉപയോഗിച്ച്, സിസ്റ്റത്തിന്റെ ബിൽറ്റ്-ഇൻ മാക്രോ പ്രോഗ്രാമിന് dxf ഫയലുകളെ സ്വയമേവ G കോഡിലേക്ക് പരിവർത്തനം ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഇത് G കോഡ് സൃഷ്ടിക്കാൻ സോഫ്റ്റ്വെയർ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന്റെ ബുദ്ധിമുട്ട് ഇല്ലാതാക്കുന്നു, കൂടാതെ ഉപയോഗിക്കാൻ കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദവുമാണ്.
-
തായ്വാൻ HIWIN-ന്റെ ഗൈഡ് റെയിലുകൾ, ഫ്ലേഞ്ച് സ്ലൈഡറുകൾ, കൂടാതെ TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയും കൃത്യമായ സ്ഥാനനിർണ്ണയവും നേടുന്നതിന് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂകൾ ഒരുമിച്ച് ഉപയോഗിക്കുന്നു.
-
ഡ്രം സ്റ്റിക്കുകൾ, ക്രച്ചസ്, ചൂരലുകൾ തുടങ്ങിയ വിവിധ നേർത്ത ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ സംസ്കരിക്കുന്നതിന് പ്രത്യേകം ഉപയോഗിക്കുന്ന വലിയ വ്യാസമുള്ള സ്റ്റെഡി റെസ്റ്റ്, മരം കുലുങ്ങുന്നത് ഫലപ്രദമായി തടയുന്നു.
-
ഉയർന്ന പവർ ഡ്രൈവ് മോട്ടോർ, വലിയ ടോർക്ക്, വേഗത്തിലുള്ള ഫീഡ് വേഗത, പ്രോസസ്സിംഗ് ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ ഉയർന്ന കാര്യക്ഷമത, മികച്ച ഉപരിതല ഫിനിഷ്.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് & അൺലോഡിംഗ് സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകളുള്ള സിംഗിൾ-നൈഫ് CNC വുഡ് ലാത്ത്
| മാതൃക | സികെ-1530-എ |
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | 1500 * 300mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| കിടക്ക | ഹെവി-ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ കാസ്റ്റിംഗ് ബെഡ്, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 5.5KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | ബെസ്റ്റ്/എച്ച്പിമോണ്ട് ഇൻവെർട്ടർ |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂ, Z ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ-പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 25 ഫ്ലേഞ്ച് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി ബെൻഡിംഗ് കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ഉപകരണം ലോഡുചെയ്യലും അൺലോഡുചെയ്യലും | മൾട്ടി-ലിങ്ക്ഡ് സിലിണ്ടർ ലോഡിംഗ് സിസ്റ്റം (ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്) |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശങ്ങൾ | സാൻഡാർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | രണ്ട് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1800kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1450 * 1650mm |
CK-1530-A മോഡൽ CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ വിശദമായ ആമുഖം

- സ്ഥിരമായ വിശ്രമം
-
ഉയർന്ന വേഗതയിലുള്ള ഭ്രമണം കാരണം തടി ഇളകാതെ സ്ഥിരത നിലനിർത്തുന്നു.
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം
-
ന്യൂമാറ്റിക് ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം, ഉപയോഗിക്കാനും ക്രമീകരിക്കാനും എളുപ്പമാണ്.
- തിരിയുന്നതിനു മുമ്പ് ഉപയോഗിക്കുന്ന ഉപകരണം
-
സെന്റർ റെസ്റ്റിന്റെ പുറത്ത് ഒരു പ്രീ-ടേണിംഗ് ടൂൾ ചേർക്കുന്നതിലൂടെ, വർക്ക്പീസ് വ്യാസം സെന്റർ റെസ്റ്റുമായി പൊരുത്തപ്പെടുത്തുന്നതിന് നിലവാരമില്ലാത്ത വലിപ്പത്തിലുള്ള ബ്ലാങ്കുകൾ പരുക്കൻ-മെഷീൻ ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- CNC നിയന്ത്രണ സംവിധാനം
-
CK-1000TC എന്നത് സ്വതന്ത്രമായി വികസിപ്പിച്ചെടുത്ത ഒരു ലാത്ത്-നിർദ്ദിഷ്ട CNC സിസ്റ്റമാണ് CATEKCNC. ഇത് സമഗ്രവും ശക്തവുമായ പ്രവർത്തനക്ഷമതയുള്ളതാണ്, ബിൽറ്റ്-ഇൻ മാക്രോ പ്രോഗ്രാമുകൾ ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഇത് ഇവയുമായും ഉപയോഗിക്കാം CATEKCNCമാനുവൽ പ്രോഗ്രാമിംഗ് ഇല്ലാതെ തന്നെ ഡിസൈൻ ഫയലുകളെ സ്വയമേവ G കോഡിലേക്ക് പരിവർത്തനം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള സഹായക ഡിസൈൻ സോഫ്റ്റ്വെയറാണിത്. CNC-യിൽ മുൻ പരിചയമില്ലാത്ത തുടക്കക്കാർക്ക് പോലും എളുപ്പത്തിൽ ആരംഭിക്കാൻ കഴിയും.
- ഓപ്ഷണൽ സാൻഡിംഗ് ഉപകരണം
-
ഓപ്ഷണൽ സാൻഡിംഗ് ഉപകരണം ഉപയോഗിച്ച് ഒരു ഘട്ടത്തിൽ തന്നെ തിരിവും സാൻഡിംഗും പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയും, അതുവഴി തുടർന്നുള്ള പ്രക്രിയകൾക്ക് സമയം ലാഭിക്കാൻ കഴിയും.
ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് CNC വുഡ് ലാത്ത് ഉപയോഗിച്ച് എന്ത് പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും?
CK-1530-A മോഡൽ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് CNC വുഡ് ലാത്ത് വിവിധ വ്യവസായങ്ങളിൽ വ്യാപകമായി ഉപയോഗിക്കുന്നു. സ്റ്റാൻഡേർഡ് മോഡൽ മെഷീനിന്റെ പരമാവധി പ്രോസസ്സിംഗ് നീളം 1500mm ആണ്, പരമാവധി പ്രോസസ്സിംഗ് വ്യാസം 300mm ആണ് (നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം). ഈ വലുപ്പത്തിലുള്ള ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഏകപക്ഷീയമായി പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. വലിയ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ, ലെയേർഡ് പ്രോസസ്സിംഗിനായി CNC സിസ്റ്റം ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും. പാരാമീറ്ററുകൾ പരിഷ്കരിച്ച് DXF ഡ്രോയിംഗുകൾ വായിച്ചാൽ മാത്രമേ നിയന്ത്രണ സംവിധാനത്തിന് ലെയറുകൾ യാന്ത്രികമായി ശരാശരിയാക്കാൻ കഴിയൂ. പാരാമീറ്ററുകൾ ന്യായമായി ക്രമീകരിക്കുന്നതിലൂടെ, മെഷീൻ കൂടുതൽ സ്ഥിരതയുള്ളതാണെന്നും പ്രോസസ്സിംഗ് ഇഫക്റ്റ് മികച്ചതാണെന്നും ഉറപ്പാക്കാൻ ഓരോ ലെയറിന്റെയും പ്രോസസ്സിംഗ് ഡെപ്ത് വഴക്കമുള്ള രീതിയിൽ നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയും. കൂടാതെ, വ്യത്യസ്ത വ്യാസമുള്ള ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ, വേഗതയും വായു മർദ്ദവും പൊരുത്തപ്പെടുത്തുകയും ക്രമീകരിക്കുകയും ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്. ചെറിയ വ്യാസമുള്ള ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഉയർന്ന വേഗതയും കുറഞ്ഞ വായു മർദ്ദവും ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും, കൂടാതെ വലിയ വ്യാസമുള്ള ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ കുറഞ്ഞ വേഗതയ്ക്കും ഉയർന്ന വായു മർദ്ദത്തിനും അനുയോജ്യമാണ്. വ്യത്യസ്ത തരം ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്ക്, പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രഭാവം ഉറപ്പാക്കുന്നതിനുള്ള താക്കോലാണ് പൊരുത്തപ്പെടുന്ന പാരാമീറ്റർ ക്രമീകരണങ്ങൾ.
- അലങ്കാര വ്യവസായം: പടിക്കെട്ടുകളുടെ കൈവരികൾ, റോമൻ നിരകൾ, പടിക്കെട്ടുകളുടെ നിരകൾ, താങ്ങുനിരകൾ, റോമൻ നിരകളുടെ തലകൾ മുതലായവ.
- ഫർണിച്ചർ വ്യവസായം: മേശ കാലുകൾ, കസേര കാലുകൾ, സ്റ്റൂൾ കാലുകൾ, കിടക്ക കാലുകൾ, കോട്ട് റാക്കുകൾ, സോഫ കാലുകൾ, മറ്റ് ഫർണിച്ചർ ആക്സസറികൾ.
- അലങ്കാര കരകൗശല വസ്തുക്കൾ: പാത്രങ്ങൾ, പേന ഹോൾഡറുകൾ, മരപ്പാത്രങ്ങൾ, മരത്തടികൾ, പ്ലേറ്റുകൾ, ജാറുകൾ, മെഴുകുതിരിത്തണ്ടുകൾ, മരപ്പെട്ടികൾ മുതലായവ.
- മറ്റ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ: ഡ്രംസ്റ്റിക്സ്, ബേസ്ബോൾ ബാറ്റുകൾ, ക്രച്ചസ്, ചൂരൽ വടി, ബില്യാർഡ്സ് ടേബിൾ കാലുകൾ, സംഗീത ഉപകരണ ഭാഗങ്ങൾ, ചെസ്സ്, കെട്ടിട ഭാഗങ്ങൾ മുതലായവ.
- വേഗതയോ വായു മർദ്ദമോ തമ്മിലുള്ള പൊരുത്തക്കേട് മൂലമുണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ തടയുന്നതിന്, പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ് മെഷീനിന്റെ വേഗതയും വായു മർദ്ദവും സ്ഥിരീകരിക്കേണ്ടത് ആവശ്യമാണ്.
- മരത്തിന്റെ സംരക്ഷിത അറ്റങ്ങൾ ഇല്ലാതെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ, പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് ഉപകരണ കൂട്ടിയിടി തടയുന്നതിന്, രണ്ട് അറ്റങ്ങളിലുമുള്ള എജക്ടർ പിന്നുകളുടെ വ്യാസം പ്രോസസ്സ് ചെയ്യേണ്ട ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ വ്യാസത്തേക്കാൾ ചെറുതാണെന്ന് സ്ഥിരീകരിക്കേണ്ടത് ആവശ്യമാണ്.
- ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ, പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രഭാവം ഉറപ്പാക്കാൻ അനുയോജ്യമായ ഒരു ഫീഡ് വേഗത ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് ആവശ്യമാണ്.
- പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിനുമുമ്പ്, മെഷീനിന്റെ പാരാമീറ്ററുകൾ പരിഷ്കരിക്കുകയും ഉചിതമായ ലെയറുകളുടെ എണ്ണവും പ്രോസസ്സിംഗ് വേഗതയും സജ്ജമാക്കുകയും ചെയ്യേണ്ടത് ആവശ്യമാണ്.
- മെഷീൻ പ്രോസസ്സിംഗ് പൂർത്തിയായ ശേഷം, മെഷീൻ കൃത്യസമയത്ത് വൃത്തിയാക്കുകയും ലൂബ്രിക്കേറ്റ് ചെയ്യുകയും വേണം.
- ഒരു ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ, വ്യത്യസ്ത വലുപ്പത്തിലുള്ള അസംസ്കൃത വസ്തുക്കൾക്കനുസരിച്ച് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം ക്രമീകരിക്കേണ്ടതുണ്ട്.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് & അൺലോഡിംഗ് സംവിധാനമുള്ള സിംഗിൾ-നൈഫ് വുഡ് ലേത്തിന്റെ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാവുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഇവയാണ്:

ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് CNC വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്ത് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ മുൻകരുതലുകൾ?
| മാതൃക | സികെ-1530-എ |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | 1500 * 300mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| കിടക്ക | ഹെവി-ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ കാസ്റ്റിംഗ് ബെഡ്, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 5.5KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | ബെസ്റ്റ്/എച്ച്പിമോണ്ട് ഇൻവെർട്ടർ |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂ, Z ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ-പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 25 ഫ്ലേഞ്ച് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി ബെൻഡിംഗ് കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ഉപകരണം ലോഡുചെയ്യലും അൺലോഡുചെയ്യലും | മൾട്ടി-ലിങ്ക്ഡ് സിലിണ്ടർ ലോഡിംഗ് സിസ്റ്റം (ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്) |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സാൻഡാർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | രണ്ട് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1800kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1450 * 1650mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.