ഫാക്ടറിക്കുള്ള ബേസ്ബോൾ ബാറ്റ് നിർമ്മാണ യന്ത്രം
ഫാക്ടറി ബാച്ച് പ്രൊഡക്ഷനുള്ള 3-സ്റ്റേഷൻ ബേസ്ബോൾ ബാറ്റ് CNC നിർമ്മാണ യന്ത്രം
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

പുതിയ ഉയർന്ന കാര്യക്ഷമതയുള്ള 3-സ്റ്റേഷൻ CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ അവലോകനം
പുതിയ 1516-3 CNC മരപ്പണി ലാത്ത് വൻതോതിലുള്ള ഉൽപ്പാദനമുള്ള ഫാക്ടറികൾക്കായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നു. ഈ ലാത്തിൽ മൂന്ന് സമാനമായ പ്രോസസ്സിംഗ് സ്റ്റേഷനുകൾ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് ഉൽപ്പാദന കാര്യക്ഷമതയെ ഗണ്യമായി മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു. 800-ലധികം പീസുകളുടെ ദൈനംദിന ഉൽപ്പാദനത്തോടെ, മൂന്ന് സമാനമായ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ നിർമ്മിക്കുന്നതിന് മുമ്പത്തേതിന് സമാനമായ സമയം മാത്രമേ എടുക്കൂ, ഇത് 3-4 മാനുവൽ അധ്വാനങ്ങളെ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കും, ഇത് ഫാക്ടറിക്ക് കൂടുതൽ ചെലവ് ലാഭിക്കുകയും ഉൽപ്പാദനം വളരെയധികം വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. പഴയ 1512-3 CNC മരപ്പണി ലാത്തിനെ അപേക്ഷിച്ച്, അതിന്റെ പ്രോസസ്സിംഗ് വ്യാസം 120mm ൽ നിന്ന് 160mm ആയി പൂർണ്ണമായും അപ്ഗ്രേഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു, ഇത് 160mm വ്യാസവും 1500mm നീളവുമുള്ള 3 ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഒരേസമയം പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ പ്രാപ്തമാക്കുന്നു, കൂടാതെ പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഉയർന്ന ഉപരിതല ഫിനിഷും മികച്ച സ്ഥിരതയും ഉപയോഗിച്ച് കൂടുതൽ സ്റ്റാൻഡേർഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു. കൂടാതെ ലാത്ത് 5.5KW മോട്ടോറിനെ 7.5kw ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് ഹൈ-ടോർക്ക് മോട്ടോറായി അപ്ഗ്രേഡ് ചെയ്യുന്നു, ഇതിന് കൂടുതൽ ടോർക്ക്, വലിയ ടേണിംഗ് വോളിയം ഉണ്ട്, കൂടാതെ പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത കൂടുതൽ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു. കൂടാതെ, ഉൽപ്പന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് പൂർത്തിയായ ശേഷം ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ ഉപരിതലം മണൽ വാരുന്നതിനും മിനുക്കുന്നതിനും ഒരു മണൽ വാരൽ ഉപകരണം ഓപ്ഷണലായി ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാവുന്നതാണ്, ഇത് തുടർന്നുള്ള മാനുവൽ പ്രോസസ്സിംഗ് ജോലികൾ കുറയ്ക്കുന്നു.
ഫാക്ടറിക്ക് അനുയോജ്യമായ 3-സ്പിൻഡിൽ 6-നൈഫ് CNC വുഡ് ലേത്ത് മെഷീനിന്റെ പ്രയോജനങ്ങൾ
- മൂന്ന് മഴുവും ആറ് കത്തികളും, ഒരേ സമയം മൂന്ന് അസംസ്കൃത വസ്തുക്കൾ സംസ്കരിക്കുന്നു, ഉയർന്ന കാര്യക്ഷമതയോടെ, അധ്വാനവും വൈദ്യുതിയും ലാഭിക്കുന്നു.
- നേർത്ത ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിന്, മരം പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഇളകുന്നത് തടയാൻ, മൂന്ന് ബെയറിംഗുകൾ ഘടിപ്പിച്ച മൂന്ന് സ്വതന്ത്ര വലിയ വ്യാസമുള്ള സെന്റർ ഷീറ്റുകളും ടൂൾ ഹോൾഡറുകളും ഉപയോഗിക്കാം.
- പ്രധാന മോട്ടോർ പരമാവധി 6000r/m വേഗതയിൽ 7.5KW ഹൈ-ടോർക്ക് ഹൈ-സ്പീഡ് മോട്ടോർ ഉപയോഗിക്കുന്നു. ഉൽപ്പന്നം സുഗമമാക്കുന്നതിന് ഇൻവെർട്ടറിന് വ്യത്യസ്ത ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ വേഗത ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും.
- മുഴുവൻ മെഷീനും കട്ടിയുള്ള ചാരനിറത്തിലുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് കാസ്റ്റിംഗ് ബെഡ്, കട്ടിയുള്ള സ്പിൻഡിൽ ബോക്സ്/പിൻ ടെയിൽസ്റ്റോക്ക്, സ്ട്രെസ് റിലീഫ് ട്രീറ്റ്മെന്റ് എന്നിവ ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഇത് കൂടുതൽ സ്ഥിരതയുള്ളതും രൂപഭേദം വരുത്താത്തതുമാണ്.
- ഉയർന്ന വഴക്കവും ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് പ്യുവർ കോപ്പർ കേബിളും ഉപയോഗിക്കുക, ഇത് വളരെക്കാലം ഉപയോഗിക്കാം. ഇടയ്ക്കിടെ വളയുന്നത് വയർ ചർമ്മത്തിന് കേടുപാടുകൾ വരുത്തുകയോ ചോർച്ച ഉണ്ടാക്കുകയോ ചെയ്യില്ല, മാത്രമല്ല ഇത് ഉപയോഗിക്കുന്നത് കൂടുതൽ ഉറപ്പാണ്.
- ദി TBI 32MM വ്യാസമുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂവിന് സ്ഥിരതയുള്ള ട്രാൻസ്മിഷൻ, 0.01mm വരെ ആവർത്തിച്ചുള്ള സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത, ഉയർന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യത എന്നിവയുണ്ട്.
- XYZ ന്റെ മൂന്ന് അക്ഷങ്ങളും നയിക്കുന്നത് CATEKCNC ശക്തമായ ടേണിംഗ് ഫോഴ്സും ഉയർന്ന കാര്യക്ഷമതയും ഉള്ള, ഉയർന്ന ടോർക്ക് മോട്ടോറുകൾക്കായി സമർപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.
- മൂന്ന് പ്രോസസ്സിംഗ് സ്റ്റേഷനുകളും സ്വതന്ത്ര സിലിണ്ടറുകളാൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, അവ ഒരേ സമയം ഉപയോഗിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ അവയിൽ ഒന്ന് മാത്രമേ പ്രോസസ്സിംഗിനായി ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയൂ, ഇത് വളരെ വഴക്കമുള്ളതാണ്.
മൂന്ന് ബ്ലാങ്കുകൾ ഒരേസമയം പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒരു വുഡ് CNC ലാത്തിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- മൂന്ന് സ്റ്റേഷനുകളും ആറ് ഉപകരണങ്ങളും
-
തിരിയുന്നതിനായി ആറ് V ആകൃതിയിലുള്ള ഉപകരണങ്ങൾ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നതിനാൽ, ഒരേ സമയം മൂന്ന് ശൂന്യതകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- വർദ്ധിച്ച വ്യാസം സ്ഥിര വിശ്രമം
-
നേർത്ത വർക്ക്പീസുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിനായി പ്രത്യേകം രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്ന ഇത്, മരം കുലുങ്ങുന്നത് മൂലമുണ്ടാകുന്ന ഉപകരണ അടയാളങ്ങൾ തടയുന്നതിന് പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് ടേണിംഗ് ടൂളിനൊപ്പം നീങ്ങുന്നു.
- മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ
-
7.5KW പ്യുവർ കോപ്പർ ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ, മികച്ച ഹൈ-ടോർക്ക് ഇൻവെർട്ടറുമായി സംയോജിപ്പിച്ച്, ഉയർന്ന ഔട്ട്പുട്ട് ടോർക്കും ശക്തമായ ബലവുമുണ്ട്.
- സ്പിൻഡിൽ ഉള്ള മൂന്ന്-സ്റ്റേഷൻ CNC മരപ്പണി ലാത്ത്
-
മെഷീനിൽ മൂന്ന് മൾട്ടി-ഫംഗ്ഷൻ സ്പിൻഡിലുകൾ ചേർക്കുന്നതിലൂടെ, യന്ത്രം ഒരു CK-1516-3S മോഡലായി മാറുന്നു, ഇതിന് കൊത്തുപണി, സ്ലോട്ട് മില്ലിംഗ് തുടങ്ങിയ ജോലികൾ ചെയ്യാൻ കഴിയും.
പുതിയ 3-സ്റ്റേഷൻ 6-ടൂൾ CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1516-3 |
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | 1500mm നീളം * 160mm വ്യാസം * 3 (ഒരു കഷണത്തിന്റെ പരമാവധി വ്യാസം 300mm ആണ്, പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 7.5KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | ബെസ്റ്റ്/എച്ച്പിമോണ്ട് ഹൈ ടോർക്ക് ഇൻവെർട്ടർ |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂ, Z ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 25 സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1900kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1400 * 1650mm |
ഫാക്ടറിക്ക് അനുയോജ്യമായ 3-സ്റ്റേഷൻ വുഡ് CNC ലാത്ത് ഉപയോഗിച്ച് ഏതൊക്കെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും?
- വിവിധതരം റിവോൾവിംഗ് തടി ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ: സിലിണ്ടർ, കോണാകൃതി, ആർക്ക്, ഗോളാകൃതി തുടങ്ങിയ സങ്കീർണ്ണമായ ആകൃതികളുള്ള കറങ്ങുന്ന തടി ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഉദാഹരണത്തിന് പടിക്കെട്ട് നിരകൾ, മേശ കാലുകൾ, കസേര കാലുകൾ, പാത്രങ്ങൾ, മരപ്പാത്രങ്ങൾ, ബുദ്ധിസ്റ്റ് ബീഡുകൾ, ഹാൻഡിലുകൾ, റോളിംഗ് പിന്നുകൾ മുതലായവ.
- കരകൗശല വസ്തുക്കളും അലങ്കാരങ്ങളും: പാത്രങ്ങൾ, മെഴുകുതിരിത്തണ്ടുകൾ, പേന ഹോൾഡറുകൾ, മരപ്പാത്രങ്ങൾ, മരത്തകിടുകൾ, കപ്പുകൾ, വടികൾ മുതലായവ.
- സംഗീത ഉപകരണ ഭാഗങ്ങൾ: ഡ്രംസ്റ്റിക്സ്, വുഡ്വിൻഡ് ഉപകരണങ്ങൾ, ഫ്ലൂട്ട് ഭാഗങ്ങൾ, പിയാനോ കാലുകൾ, പിയാനോ സ്റ്റൂൾ കാലുകൾ മുതലായവ.
- മറ്റ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ: ക്രച്ചസ്, മരപ്പിടികൾ, കൈപ്പിടികൾ, പിടികൾ, ബില്യാർഡ് ടേബിൾ കാലുകൾ, ബേസ്ബോൾ ബാറ്റുകൾ, കോടാലി കൈപ്പിടികൾ, ചെസ്സ്, ചെറിയ മര ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ മുതലായവ.
ത്രീ-ആക്സിസ് സിക്സ്-നൈഫ് സിഎൻസി വുഡ് ലാത്തിന്റെ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാവുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഇവയാണ്


| മാതൃക | സികെ-1516-3 |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | 1500mm നീളം * 160mm വ്യാസം * 3 (ഒരു കഷണത്തിന്റെ പരമാവധി വ്യാസം 300mm ആണ്, പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 7.5KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | ബെസ്റ്റ്/എച്ച്പിമോണ്ട് ഹൈ ടോർക്ക് ഇൻവെർട്ടർ |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂ, Z ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 25 സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1900kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1400 * 1500mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.