ചെറുകിട ഫാക്ടറികൾക്കും മരപ്പണി വർക്ക്ഷോപ്പുകൾക്കും അനുയോജ്യമായ 2-സ്റ്റേഷൻ CNC വുഡ് ലാത്ത്
ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ്, സാൻഡിംഗ് ഉപകരണം ഉള്ള ചെറിയ 2-സ്റ്റേഷൻ CNC വുഡ് ലാത്ത്
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണവും സാൻഡിംഗ് ഉപകരണവുമുള്ള 2-സ്റ്റേഷൻ മിനി CNC വുഡ് ലാത്ത്, ബാച്ച് ഓർഡർ പ്രൊഡക്ഷൻ ഉള്ള ചെറിയ പ്രൊഡക്ഷൻ വർക്ക്ഷോപ്പുകൾക്കും പരിമിതമായ സ്ഥലമുള്ള ഫാക്ടറികൾക്കും വേണ്ടി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടുള്ളതാണ്. 800mm പ്രോസസ്സിംഗ് നീളവും ഒരേ സമയം രണ്ട് 100mm വ്യാസമുള്ള വർക്ക്പീസുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാനുള്ള കഴിവും ഇതിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ, പ്രത്യേകം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കിയ ഒരു ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണവും സാൻഡിംഗ് ഉപകരണവും ചേർത്തിട്ടുണ്ട്. Cnc വുഡ് ലാത്ത്. പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത്, രണ്ട് സ്വതന്ത്ര സിലോകളിലൂടെ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് നടത്തുന്നു. ഓരോ സൈലോയ്ക്കും ഒരേസമയം ഒന്നിലധികം മരക്കഷണങ്ങൾ ഉൾക്കൊള്ളാൻ കഴിയും. ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം വഴി മരം പ്രോസസ്സിംഗ് ഏരിയയിലേക്ക് യാന്ത്രികമായി ഫീഡ് ചെയ്യുന്നു. മെഷീൻ യാന്ത്രികമായി തിരിയാൻ തുടങ്ങുകയും സാൻഡിംഗ് ഉപകരണം ഒരേ സമയം ആരംഭിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഒരേ സമയം തിരിയലും സാൻഡിംഗ് നടത്താനും സജ്ജമാക്കാം, അല്ലെങ്കിൽ തിരിയലും സാൻഡിംഗ് വെവ്വേറെ നടത്താം. സൈലോയിലെ എല്ലാ മരവും പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത ശേഷം, മരം തീർന്നുപോയതായി സൈലോ സെൻസർ മനസ്സിലാക്കുന്നു, മെഷീൻ യാന്ത്രികമായി താൽക്കാലികമായി നിർത്തും. സൈലോയിലേക്ക് മരം ചേർത്തതിനുശേഷം, തുടരുക ബട്ടൺ അമർത്തുക, മെഷീന് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് തുടരാം.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം കൈകൊണ്ട് നിർമ്മിച്ച അദ്ധ്വാനം വളരെയധികം ലാഭിക്കുകയും പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. പരമ്പരാഗത സാധാരണ CNC മരപ്പണി ലാത്തുകൾക്ക് തടിയുടെ രണ്ട് അറ്റങ്ങളുടെയും മധ്യഭാഗങ്ങൾ കണ്ടെത്തുന്നതിനും തുടർന്ന് മരം സ്വമേധയാ വിന്യസിക്കുന്നതിനും ഉറപ്പിക്കുന്നതിനും കൈകൊണ്ട് നിർമ്മിച്ച അദ്ധ്വാനം ആവശ്യമാണ്. മരം ഉറപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള സമയം മാത്രം ജോലി സമയത്തിന്റെ മൂന്നിലൊന്ന് എടുക്കും. ഒരു ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കുന്നത് മരം ഉറപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള സമയം ലാഭിക്കും. കൃത്യമായ ഇടവേളകളിൽ മരം ഹോപ്പറിൽ ഇടേണ്ടത് ആവശ്യമാണ്. ഒരാൾക്ക് 3-5 മെഷീനുകൾ പ്രവർത്തിപ്പിക്കാൻ കഴിയും. അതേ സമയം, മെഷീനിൽ ഒരു മണൽ ഉപകരണം സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് തിരിയുമ്പോൾ വർക്ക്പീസ് മണൽ ചെയ്യാൻ കഴിയും, തുടർന്നുള്ള മണൽ സമയം ലാഭിക്കുന്നു. രണ്ട് 750mm*60mm കോണാകൃതിയിലുള്ള ടേബിൾ കാലുകളുടെ നിർമ്മാണം പൂർത്തിയാക്കാൻ 1 മിനിറ്റ് മാത്രമേ എടുക്കൂ. ശരാശരി ദൈനംദിന ഉൽപാദനം 1,000-ത്തിലധികം കാലുകളിൽ എത്താൻ കഴിയും, ഇത് കൈകൊണ്ട് നിർമ്മിച്ച അദ്ധ്വാനത്തിന്റെ കാര്യക്ഷമതയേക്കാൾ വളരെ കൂടുതലാണ്. ഇത് കൈകൊണ്ട് നിർമ്മിച്ച അദ്ധ്വാനം ലാഭിക്കുകയും പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും മാത്രമല്ല, ഉൽപാദന ചെലവ് ഫലപ്രദമായി കുറയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

2-സ്റ്റേഷൻ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം എങ്ങനെയാണ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്?
2-സ്റ്റേഷൻ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണത്തിൽ രണ്ട് സ്വതന്ത്ര സിലോകൾ, രണ്ട് സ്വതന്ത്രമായി ക്രമീകരിക്കാവുന്ന ഫീഡിംഗ് ഉപകരണങ്ങൾ, ഒരു ഏകീകൃത മെറ്റീരിയൽ അൺലോഡിംഗ് ഉപകരണം എന്നിവ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ്, സൈലോയും ഫീഡിംഗ് ഉപകരണവും ആവശ്യമായ മരത്തിന്റെ വലുപ്പത്തിനനുസരിച്ച് ക്രമീകരിക്കുന്നു. ക്രമീകരണം പൂർത്തിയായ ശേഷം, പ്രോസസ്സ് ചെയ്യേണ്ട അസംസ്കൃത വസ്തുക്കൾ സൈലോയിൽ സ്ഥാപിക്കുന്നു, കൂടാതെ മെഷീനിന്റെ ഉപകരണങ്ങൾ പ്രവർത്തിക്കാൻ തുടങ്ങുന്നതിനുമുമ്പ് കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്യുന്നു. പ്രവർത്തന സമയത്ത്, രണ്ട് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണങ്ങളും ഒരേസമയം സിലിണ്ടറിലൂടെ സിലോയിലെ മരം തള്ളുകയും യാന്ത്രികമായി പ്രോസസ്സിംഗ് സ്ഥാനത്തേക്ക് അയയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. മരം പ്രോസസ്സിംഗ് സ്ഥാനത്ത് എത്തിയ ശേഷം, പ്രോസസ്സിംഗ് ആരംഭിക്കുന്നതിന് ഫിക്സിംഗ് ഉപകരണം യാന്ത്രികമായി മെറ്റീരിയൽ പ്രോസസ്സിംഗ് സ്ഥാനത്തേക്ക് ഉറപ്പിക്കുന്നു. പ്രോസസ്സിംഗ് പൂർത്തിയായ ശേഷം, മെറ്റീരിയൽ അൺലോഡിംഗ് ഉപകരണം പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത വർക്ക്പീസ് യാന്ത്രികമായി അൺലോഡ് ചെയ്യുന്നു, ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് → ഓട്ടോമാറ്റിക് പ്രോസസ്സിംഗ് → ഓട്ടോമാറ്റിക് അൺലോഡിംഗ്. മുഴുവൻ പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രക്രിയയും പൂർണ്ണമായും യാന്ത്രികവും മനുഷ്യന്റെ ഇടപെടലില്ലാതെ സൈക്കിൾ ചെയ്തതുമാണ്, ഇത് പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമതയെ വളരെയധികം മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ചെലവ് കുറയ്ക്കുകയും ചെയ്യും.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗും സാൻഡിംഗും ഉള്ള 2-സ്റ്റേഷൻ ചെറിയ CNC മരപ്പണി ലാത്തിന്റെ പ്രയോജനങ്ങൾ
- മുഴുവൻ മെഷീനും കട്ടിയുള്ള ഒരു കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ബെഡ് ഉപയോഗിക്കുന്നു, സ്പിൻഡിൽ ബോക്സിൽ മൂന്ന് ബിൽറ്റ്-ഇൻ ബോൾ ബെയറിംഗുകൾ ഉണ്ട്, പിൻ ടെയിൽസ്റ്റോക്കിൽ ഒരു മോഴ്സ് റോട്ടറി സെന്റർ ടോപ്പ് ഉപയോഗിക്കുന്നു, മുഴുവൻ മെഷീനിന്റെയും ഭാരം 1200 കിലോഗ്രാമിൽ കൂടുതലാണ്.
- രണ്ട് സ്വതന്ത്ര സിലോകളും സ്വതന്ത്ര ഫീഡിംഗ് ഉപകരണങ്ങളും സ്വതന്ത്രമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും, വഴക്കമുള്ളതും ഉപയോഗിക്കാൻ സൗകര്യപ്രദവുമാണ്.
- 800mm പ്രോസസ്സിംഗ് നീളം, രണ്ട് സ്റ്റേഷനുകൾക്ക് ഒരേ സമയം 100mm വ്യാസം പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഒരു സ്റ്റേഷന് 200mm വ്യാസം പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, കൂടാതെ വിവിധ വലുപ്പത്തിലുള്ള വർക്ക്പീസുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാനും കഴിയും.
- CATEKCNC സ്വയം വികസിപ്പിച്ച CNC സിസ്റ്റം, വിവിധ nc/txt/tap/dxf/dbf ഫയലുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, കൂടാതെ dxf/dbf ഫയലുകൾ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ പ്ലെയിൻ കർവ് ഫയലുകളെ സ്വയമേവ G കോഡിലേക്ക് പരിവർത്തനം ചെയ്യാൻ കഴിയും, പ്രവർത്തന ഘട്ടങ്ങൾ ലളിതമാക്കുകയും ആരംഭിക്കുന്നത് എളുപ്പമാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
- മാനുവൽ അറ്റകുറ്റപ്പണികൾ കൂടാതെ കൃത്യമായ ഇടവേളകളിൽ മെഷീനിന്റെ ട്രാൻസ്മിഷൻ ഭാഗങ്ങൾ യാന്ത്രികമായി ലൂബ്രിക്കേറ്റ് ചെയ്യാനും പരിപാലിക്കാനും കഴിയുന്ന ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ ഉപകരണം.
- 370w ഹൈ-സ്പീഡ് മോട്ടോർ ഉപയോഗിച്ച് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്ന സ്വതന്ത്ര സാൻഡിംഗ് ഉപകരണം, സാൻഡിംഗ് വീൽ സാൻഡ്പേപ്പർ സ്വതന്ത്രമായി മാറ്റാനും, മണൽ വാരലിന്റെ എണ്ണം, മണൽ വാരലിന്റെ ആഴം എന്നിവ സ്വതന്ത്രമായി സജ്ജമാക്കാനും കഴിയും.
- ഒരു സെൻട്രൽ സപ്പോർട്ട് ഫ്രെയിം കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ഇത്, പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് മെലിഞ്ഞ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ കുലുങ്ങുന്നത് തടയാൻ മെലിഞ്ഞ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ ഉപയോഗിക്കാം, ഇത് മെറ്റീരിയൽ പാഴാക്കുന്നതിന് കാരണമാകുന്നു.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗും സാൻഡിംഗും ഉള്ള 2-സ്റ്റേഷൻ ചെറിയ CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ

- 2-സ്റ്റേഷൻ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം
പ്രത്യേകം രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത 2-സ്റ്റേഷൻ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം അസംസ്കൃത വസ്തുക്കളുടെ വലുപ്പത്തിനനുസരിച്ച് സ്വതന്ത്രമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും, കൂടാതെ ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്.



- സ്വതന്ത്രമായി നിയന്ത്രിക്കാവുന്ന മണൽവാരൽ ഉപകരണം
സാൻഡിംഗ് വീൽ സ്വതന്ത്രമായി ഓടിക്കാനും പ്രവർത്തിപ്പിക്കാനും കഴിയും, സാൻഡിംഗ് വർക്ക് പ്രത്യേകം സജ്ജീകരിക്കാം, മണൽ വാരൽ സമയവും മണൽ വാരൽ ആഴവും സജ്ജീകരിക്കാം, കൂടാതെ ഇത് ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്.

- ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം
മെഷീനിന്റെ ട്രാൻസ്മിഷൻ ഭാഗങ്ങളുടെ പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ, മാനുവൽ ലൂബ്രിക്കേഷൻ ആവശ്യമില്ല.

- ട്രാൻസ്മിഷൻ സിസ്റ്റം
തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഗൈഡ് റെയിലുകൾ/സ്ലൈഡറുകൾ, ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്കുകൾ/ഗിയറുകൾ, ഉയർന്ന സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത, വേഗത്തിൽ നീങ്ങുന്ന വേഗത.

- CK-1000TC CNC സിസ്റ്റം
ബിൽറ്റ്-ഇൻ മാക്രോ പ്രോഗ്രാം, വിവിധ CAD/CAM സോഫ്റ്റ്വെയറുകൾ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, പൂർണ്ണ ഇംഗ്ലീഷ് ഇന്റർഫേസ്, ലളിതമായ പ്രവർത്തനം, ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്.

ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗും സാൻഡിംഗും ഉള്ള 2-സ്റ്റേഷൻ മിനി CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-0810-എ2 |
|---|---|
| വർക്കിംഗ് സൈസ് | 800mm നീളം * 100mm വ്യാസം * 2 (പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| ബെഡ് ബേസ് | ഹെവി-ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ കാസ്റ്റിംഗ് ബെഡ്, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവ് മോഡ് | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | ബെസ്റ്റ്/എച്ച്പിമോണ്ട് ഇൻവെർട്ടർ |
| സാൻഡിംഗ് | 370W ഹൈ സ്പീഡ് മോട്ടോർ, 230mm*50mm സാൻഡിംഗ് വീൽ |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | എക്സ് അച്ചുതണ്ട് 25 TBI ബോൾ സ്ക്രൂ ട്രാൻസ്മിഷൻ, ഇസഡ് ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ ഗൈഡ് റെയിൽ / ഫ്ലേഞ്ച് ടൈപ്പ് ലീനിയർ ബെയറിംഗ് |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ഉയർന്ന വഴക്കമുള്ള ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ഉപകരണം ലോഡുചെയ്യലും അൺലോഡുചെയ്യലും | 2-സ്റ്റേഷൻ മൾട്ടി-ലിങ്ക് സിലിണ്ടർ ലോഡിംഗ് സിസ്റ്റം (ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്) |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, ഓട്ടോകാഡ്, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | XZ ടു-ആക്സിസ് ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് പരിധി |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| അളവുകൾ | 2300 * 2250 * 1750mm |
| ഭാരം | 1200kg |
2-സ്റ്റേഷൻ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് CNC വുഡ് ലാത്ത് പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ ഏതൊക്കെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കാം?
മര മേശ കാലുകൾ, കസേര കാലുകൾ, കിടക്ക കാലുകൾ, സോഫ കാലുകൾ, ടേപ്പർ ചെയ്ത മേശ കാലുകൾ, വൃത്താകൃതിയിലുള്ള ബാറുകൾ, മരത്തടികൾ, മരത്തടികൾ, മരത്തടികൾ, മരത്തടികൾ, സപ്പോർട്ട് തൂണുകൾ, ബേസ്ബോൾ ബാറ്റുകൾ, കോട്ട് റാക്കുകൾ, മര ഹാൻഡിലുകൾ, ഹാൻഡിലുകൾ, ഫർണിച്ചർ ആക്സസറികൾ, പടികൾ നിരകൾ, റോമൻ നിരകൾ, റോളിംഗ് പിന്നുകൾ, മര ആക്സസറികൾ, മര കരകൗശല വസ്തുക്കൾ, മര പാത്രങ്ങൾ, പേന ഹോൾഡറുകൾ, മര പാത്രങ്ങൾ, മര കപ്പുകൾ, മറ്റ് തടി ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ, പ്ലാസ്റ്റിക്, പിവിസി, അക്രിലിക്, റെസിൻ, പ്ലാസ്റ്റർ, ആസ്ബറ്റോസ് തുടങ്ങിയ മരമല്ലാത്ത ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ.


| മാതൃക | സികെ-0810-എ2 |
|---|---|
| വർക്കിംഗ് സൈസ് | 800mm നീളം * 100mm വ്യാസം * 2 (പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| ബെഡ് ബേസ് | ഹെവി-ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ കാസ്റ്റിംഗ് ബെഡ്, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവ് മോഡ് | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | ബെസ്റ്റ്/എച്ച്പിമോണ്ട് ഇൻവെർട്ടർ |
| സാൻഡിംഗ് | 370W ഹൈ സ്പീഡ് മോട്ടോർ, 230mm*50mm സാൻഡിംഗ് വീൽ |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | എക്സ് അച്ചുതണ്ട് 25 TBI ബോൾ സ്ക്രൂ ട്രാൻസ്മിഷൻ, ഇസഡ് ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ ഗൈഡ് റെയിൽ / ഫ്ലേഞ്ച് ടൈപ്പ് ലീനിയർ ബെയറിംഗ് |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ഉയർന്ന വഴക്കമുള്ള ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ഉപകരണം ലോഡുചെയ്യലും അൺലോഡുചെയ്യലും | 2-സ്റ്റേഷൻ മൾട്ടി-ലിങ്ക് സിലിണ്ടർ ലോഡിംഗ് സിസ്റ്റം (ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്) |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, ഓട്ടോകാഡ്, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | XZ ടു-ആക്സിസ് ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് പരിധി |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| അളവുകൾ | 2300 * 2250 * 1750mm |
| ഭാരം | 1200kg |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും







പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.