പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമേറ്റഡ് മെഷീനിംഗിനായി ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഫംഗ്ഷനോടുകൂടിയ ചെറിയ CNC വുഡ് ലാത്ത്
ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗോടുകൂടിയ കോംപാക്റ്റ് ഡ്യുവൽ-ടൂൾ CNC വുഡ് ലാത്ത്
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

CK-0820-2A എന്നത് തടി ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ സംസ്കരിക്കുന്നതിന് പ്രത്യേകം ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു ചെറിയ CNC വുഡ് ലാത്താണ്. ഇതിൽ പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ്, അൺലോഡിംഗ് ഉപകരണവും ഇരട്ട ടേണിംഗ് ഉപകരണങ്ങളും സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. ഇതിന് 800mm പ്രോസസ്സിംഗ് നീളവും 200mm പ്രോസസ്സിംഗ് വ്യാസവുമുണ്ട്. വിവിധ ടേബിൾ കാലുകൾ, കസേര കാലുകൾ, ഫർണിച്ചർ കാലുകൾ, തടി തൂണുകൾ, മറ്റ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ എന്നിവ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ ഉപയോഗിക്കാവുന്ന ഒരു പൂർണ്ണ ഓട്ടോമാറ്റിക് സാൻഡിംഗ് ഉപകരണവും ഇതിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ്, അസംസ്കൃത വസ്തുക്കളുടെ നീളവും വ്യാസവും അനുസരിച്ച് ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം ക്രമീകരിക്കുക, പ്രോസസ്സ് ചെയ്യേണ്ട അസംസ്കൃത വസ്തുക്കൾ സിലോയിൽ വയ്ക്കുക, തുടർന്ന് തയ്യാറാക്കിയ ഡ്രോയിംഗുകൾ ഒരു U ഡിസ്ക് വഴി മെഷീനിന്റെ നിയന്ത്രണ സംവിധാനത്തിലേക്ക് പകർത്തുക. നിയന്ത്രണ സംവിധാനത്തിലൂടെ ഉപകരണത്തിന്റെ ലളിതമായ കാലിബ്രേഷനുശേഷം, നിങ്ങൾക്ക് പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക് പ്രോസസ്സിംഗ് ആരംഭിക്കാൻ കഴിയും. പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾക്കനുസരിച്ച് സാൻഡിംഗ് ഉപകരണം സ്വതന്ത്രമായി സജ്ജമാക്കാൻ കഴിയും. ടേണിംഗ് പ്രക്രിയയിൽ സാൻഡിംഗ് നടത്താം, അല്ലെങ്കിൽ ടേണിംഗ് പൂർത്തിയായ ശേഷം സാൻഡിംഗ് വീൽ സ്വതന്ത്രമായി സാൻഡിംഗ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. മുഴുവൻ പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രക്രിയയ്ക്കും മാനുവൽ ഇടപെടൽ ആവശ്യമില്ല. സൈലോയിലെ എല്ലാ തടിയും പ്രോസസ്സ് ചെയ്തുകഴിഞ്ഞാൽ, ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണത്തിൽ സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്ന സെൻസർ എല്ലാ തടിയും പ്രോസസ്സ് ചെയ്തുവെന്ന് മനസ്സിലാക്കുകയും മെഷീൻ ഉടൻ തന്നെ യാന്ത്രികമായി താൽക്കാലികമായി നിർത്തുകയും ചെയ്യും, ഇത് ഉപയോഗിക്കാൻ വളരെ സുരക്ഷിതമാണ്.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡ് സിസ്റ്റം സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ഈ കോംപാക്റ്റ് CNC വുഡ് ലാത്ത്, വെറും 2.2 മീറ്റർ നീളം മാത്രമേ ഉള്ളൂ, കുറഞ്ഞ കാൽപ്പാടുകൾ മാത്രമേ ഉള്ളൂ, വൈദ്യുതിയിൽ മാത്രം പ്രവർത്തിക്കുന്നു, ഇത് ഗണ്യമായ ഊർജ്ജ ലാഭത്തിന് കാരണമാകുന്നു. ഇതിന്റെ ഉപയോക്തൃ-സൗഹൃദ രൂപകൽപ്പന, വൈവിധ്യമാർന്ന ഉൽപാദന ക്രമീകരണങ്ങളോടും ആവശ്യകതകളോടും സുഗമമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്ന തരത്തിൽ, പുതിയ CNC ഓപ്പറേറ്റർമാർക്ക് പോലും ഇത് ആക്സസ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.

ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണത്തോടുകൂടിയ ചെറിയ CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ പ്രയോജനങ്ങൾ
- പ്രോസസ്സിംഗ് നീളം 800mm, വ്യാസം 200mm, വിവിധ തരം മേശ, കസേര കാലുകൾ, കിടക്ക കാലുകൾ, നിരകൾ മുതലായവ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- ഉയർന്ന ടോർക്ക് 4KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോറും ഒരു Hpmont ഇൻവെർട്ടറും ഉപയോഗിക്കുക. വേഗത 0 മുതൽ 3000 rpm വരെ ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും. വ്യത്യസ്ത പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് വേഗത ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും, ഇത് ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്.
- ഹെഡ്സ്റ്റോക്കും ടെയിൽസ്റ്റോക്കും ഉൾപ്പെടെയുള്ള മെഷീനിന്റെ അടിത്തറ, കനത്ത ഡ്യൂട്ടി, കട്ടിയുള്ള കാസ്റ്റ് ഗ്രേ ഇരുമ്പ് കൊണ്ടാണ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഉയർന്ന വേഗതയിൽ പോലും സ്ഥിരതയുള്ള പ്രവർത്തനം ഇത് ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- ഒരു സെൻട്രൽ ബെയറിംഗ് സപ്പോർട്ട് ഫ്രെയിം കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നതിനാൽ, നേർത്ത വർക്ക്പീസുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ പോലും ഇത് ഇളകില്ല, ഇത് പ്രോസസ്സിംഗ് ഗുണനിലവാരം ഫലപ്രദമായി ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യത ±0.05mm-നുള്ളിൽ നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയും, ഇത് വർക്ക്പീസിന്റെ ഗുണനിലവാരം ഫലപ്രദമായി ഉറപ്പാക്കാനും വർക്ക്പീസിനെ കൂടുതൽ സ്റ്റാൻഡേർഡ് ആക്കാനും തുടർന്നുള്ള അസംബ്ലി പ്രക്രിയകൾ സുഗമമാക്കാനും കഴിയും.
- ഉപയോഗം CATEKCNC സ്വയം വികസിപ്പിച്ച CNC സിസ്റ്റം, ലളിതമായ പ്രോഗ്രാമിംഗ് സോഫ്റ്റ്വെയർ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്, കൂടാതെ വിവിധ CAD/CAM തരം സോഫ്റ്റ്വെയറുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു, ആരംഭിക്കാൻ വളരെ എളുപ്പമാണ്.
- നാല് ലിങ്ക് ന്യൂമാറ്റിക് ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം, ഒന്നിലധികം സിലിണ്ടർ സംയോജനം, പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക് പ്രവർത്തനം, മെറ്റീരിയലുകളുടെ ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗും അൺലോഡിംഗും, മാനുവൽ ഇടപെടൽ ആവശ്യമില്ല.
- സ്വതന്ത്ര സാൻഡിംഗ് ഉപകരണം, സാൻഡ്പേപ്പർ മെഷ് ഏകപക്ഷീയമായി തിരഞ്ഞെടുക്കാം, കൂടാതെ പോളിഷിംഗ് ബ്രഷുകൾ ഇടവിട്ട് സ്ഥാപിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു, ഇത് പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ യാന്ത്രികമായി മണൽ വാരാനും മണൽ വാരൽ സമയം ലാഭിക്കാനും കഴിയും.
- തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഗൈഡ് റെയിലുകൾ, ഫ്ലേഞ്ച് ടൈപ്പ് ലീനിയർ ബെയറിംഗുകൾ, XY ആക്സിസ് എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് TBI റോൾഡ് ബോൾ സ്ക്രൂ, ഉയർന്ന ഓട്ട കൃത്യത, കുറഞ്ഞ ശബ്ദം.
- ഉയർന്ന പൊസിഷനിംഗ് കൃത്യതയുള്ളതും തുടർച്ചയായതും കൃത്യവുമായ ടോർക്ക് ഇൻപുട്ട് നൽകുന്നതുമായ ഒരു സെർവോ മോട്ടോറാണ് XYZ ത്രീ-ആക്സിസിനെ നയിക്കുന്നത്, ഇത് മികച്ച ഉൽപ്പന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് ഇഫക്റ്റുകൾക്ക് കാരണമാകുന്നു.
- രണ്ട് ടേണിംഗ് ടൂളുകൾ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നതിനാൽ, പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് ഒരു ഉപകരണം പരുക്കൻ പ്രോസസ്സിംഗിനും മറ്റൊന്ന് ഫൈൻ ടേണിംഗിനും ഉപയോഗിക്കുന്നു, വർക്ക്പീസിന്റെ പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രഭാവം ഉറപ്പാക്കാൻ.
- വലിയ വലിപ്പത്തിലുള്ള വർക്ക്പീസുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ, ലെയേർഡ് ടേണിംഗ് സജ്ജീകരിക്കാൻ കഴിയും, കൂടാതെ വലിയ വലിപ്പത്തിലുള്ള വർക്ക്പീസുകളുടെ സ്ഥിരതയുള്ള പ്രോസസ്സിംഗ് ഉറപ്പാക്കാൻ നിയന്ത്രണ സംവിധാനത്തിന് ലെയറുകളുടെ എണ്ണം സ്വതന്ത്രമായി സജ്ജമാക്കാൻ കഴിയും.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ഡ്യുവൽ-ടൂൾ ചെറിയ CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- ഡ്യുവൽ-ടൂൾ ടേണിംഗ്
രണ്ട് ടേണിംഗ് ടൂളുകൾ, ഒന്ന് റഫിംഗിനും മറ്റൊന്ന് ഫൈൻ ടേണിംഗിനും. ടേണിംഗ് നടത്താൻ രണ്ട് ടൂളുകളും ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നു, ഇത് പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത ഇരട്ടിയാക്കുന്നു.

- ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം
മൾട്ടി-സിലിണ്ടർ കോമ്പിനേഷൻ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ്, വ്യത്യസ്ത അസംസ്കൃത വസ്തുക്കളുടെ വലുപ്പങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് സ്വതന്ത്രമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും, ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്.


- സിലോ
ഒന്നിലധികം അസംസ്കൃത വസ്തുക്കൾ ഒരേസമയം സ്ഥാപിക്കാം.യന്ത്രത്തിന് സ്വയമേവ ഭക്ഷണം നൽകാനും പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാനും അൺലോഡ് ചെയ്യാനും കഴിയും, ഇത് അധ്വാനം ലാഭിക്കുന്നു.

- ഓട്ടോമാറ്റിക് അൺലോഡിംഗ് ഉപകരണം
പ്രോസസ്സിംഗ് പൂർത്തിയായ ശേഷം, ഓട്ടോമാറ്റിക് അൺലോഡിംഗ് ഉപകരണത്തിന്റെ സിലിണ്ടർ യാന്ത്രികമായി ഉയരും, കൂടാതെ മെറ്റീരിയലുകൾ സ്വമേധയാ അൺലോഡ് ചെയ്യേണ്ട ആവശ്യമില്ലാതെ, വർക്ക്പീസ് അൺലോഡിംഗ് സ്ലൈഡിലൂടെ യാന്ത്രികമായി താഴേക്ക് ഉരുളും.


- മണൽ വാരൽ ഉപകരണം
370w ഹൈ-സ്പീഡ് മോട്ടോർ ഡ്രൈവുകൾ സാൻഡിംഗ്, സാൻഡിംഗ് വീൽ വലുപ്പം 230mm വ്യാസം * 50mm വീതി, വിവിധ തരം ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ മണൽ വാരുന്നതിന് ഉപയോഗിക്കാം, തുടർന്നുള്ള മണൽ വാരൽ സമയം ലാഭിക്കുന്നു.

- ഹെഡ്സ്റ്റോക്ക്
ഹെഡ്സ്റ്റോക്കിൽ നാല് പല്ലുകളുള്ള ഒരു മോഴ്സ് ടേപ്പർ ഉണ്ട്, ഇത് തടിയിൽ ഫലപ്രദമായി പിടിക്കുകയും തിരിക്കുമ്പോൾ അസംസ്കൃത വസ്തുക്കൾ വഴുതിപ്പോകുന്നത് തടയുകയും ചെയ്യും.

- ടെയിൽസ്റ്റോക്ക്
ടെയിൽസ്റ്റോക്കിന് മോഴ്സ് ടേപ്പർ നമ്പർ 5 ഉണ്ട്, ബിൽറ്റ്-ഇൻ 3 ബെയറിംഗുകൾ, സ്ഥിരതയുള്ള പ്രവർത്തനം.

- വുഡ്: ബീച്ച്, ഓക്ക്, ചൈനീസ് ടൂൺ, ബിർച്ച്, തേക്ക്, സപെലെ, മെർലോട്ട്, ചന്ദനം, റോസ്വുഡ്, ചെറി, വാൽനട്ട്, പൈൻ, മഹാഗണി, ആഷ്, മേപ്പിൾ, മറ്റ് മരങ്ങൾ.
- പ്ലാസ്റ്റിക്കുകളും സിന്തറ്റിക് വസ്തുക്കളും: പിവിസി, പോളിയെത്തിലീൻ (പിഇ), പോളികാർബണേറ്റ് (പിസി), അക്രിലിക്, റെസിൻ, പിടിഎഫ്ഇ, ആസ്ബറ്റോസ്, ജിപ്സം മുതലായവ.
- ആദ്യ പാളി
പാക്കേജിംഗിന് മുമ്പ്, ദീർഘകാല ഗതാഗതം മൂലമുണ്ടാകുന്ന തുരുമ്പും നാശവും ഒഴിവാക്കാൻ ഞങ്ങൾ ട്രാൻസ്മിഷൻ ഭാഗങ്ങളിലും മെഷീനിന്റെ തുരുമ്പ് സാധ്യതയുള്ള ഭാഗങ്ങളിലും ആന്റി-റസ്റ്റ് ഓയിൽ പ്രയോഗിക്കും, തുടർന്ന് മെഷീൻ പൂർണ്ണമായും പൊതിയാൻ സ്ട്രെച്ചഡ് റാപ്പിംഗ് ഫിലിം ഉപയോഗിക്കും.
- രണ്ടാമത്തെ പാളി
ഗതാഗത സമയത്ത് കൂട്ടിയിടി മൂലമുണ്ടാകുന്ന കേടുപാടുകൾ തടയാൻ മെഷീനിന്റെ ഉയർന്നതും ദുർബലവുമായ ഭാഗങ്ങൾ സംരക്ഷിക്കാൻ ആന്റി-കൊളിഷൻ ഫോം ഉപയോഗിക്കുക.
- മൂന്നാമത്തെ പാളി
മെറ്റൽ സ്ക്വയർ ട്യൂബിംഗും മൾട്ടി-ലെയേർഡ് പ്ലൈവുഡും ഉപയോഗിച്ച് നിർമ്മിച്ച തടി ക്രാറ്റിന്റെ അടിത്തറയിൽ മെഷീൻ ഉറപ്പിക്കുക. സ്റ്റീൽ നഖങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് ക്രാറ്റ് പൂർണ്ണമായും അടച്ച് മെറ്റൽ ബാൻഡിംഗ് ഉപയോഗിച്ച് പുറംഭാഗം ശക്തിപ്പെടുത്തുക.

ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ഡബിൾ-ടൂൾ ചെറിയ CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-0820-2എ |
|---|---|
| വർക്കിംഗ് സൈസ് | 800mm നീളം * 200mm വ്യാസം (പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| കിടക്ക | ഹെവി-ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ കാസ്റ്റിംഗ് ബെഡ്, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവ് മോഡ് | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | ബെസ്റ്റ്/എച്ച്പിമോണ്ട് ഇൻവെർട്ടർ |
| സാൻഡിംഗ് | 370W ഹൈ സ്പീഡ് മോട്ടോർ, 230mm*50mm സാൻഡിംഗ് വീൽ |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അക്ഷം 25 TBI ബോൾ സ്ക്രൂ ട്രാൻസ്മിഷൻ, ഇസഡ് ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ ഗൈഡ് റെയിൽ / ഫ്ലേഞ്ച് ടൈപ്പ് ലീനിയർ ബെയറിംഗ് |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ഉയർന്ന വഴക്കമുള്ള ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ഉപകരണം ലോഡുചെയ്യലും അൺലോഡുചെയ്യലും | മൾട്ടി-ലിങ്ക്ഡ് സിലിണ്ടർ ലോഡിംഗ് സിസ്റ്റം (ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്) |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, ഓട്ടോകാഡ്, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | എല്ലാ XYZ ത്രീ-ആക്സിസ് ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് പരിധിയും |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| അളവുകൾ | 2300 * 1950 * 1650mm |
| ഭാരം | 1100kg |
ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഫംഗ്ഷനുള്ള ഒരു ചെറിയ CNC വുഡ്വർക്കിംഗ് ലാത്ത് പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ എന്ത് ഉപയോഗിക്കാം?
വസ്തുക്കൾ:
ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ:
മരപ്പടി തൂണുകൾ, സോഫ കാലുകൾ, മേശ കാലുകൾ, കസേര കാലുകൾ, കിടക്ക കാലുകൾ, റോമൻ തൂണുകൾ, കോട്ട് റാക്കുകൾ, മരപ്പടികൾ, മരപ്പടികൾ, മരക്കപ്പുകൾ, മരപ്പാത്രങ്ങൾ, പാത്രങ്ങൾ, ചുറ്റിക ഹാൻഡിലുകൾ, കോടാലി ഹാൻഡിലുകൾ, കാർഷിക ഉപകരണ ഹാൻഡിലുകൾ, വാക്കിംഗ് സ്റ്റിക്കുകൾ, ട്രെക്കിംഗ് തൂണുകൾ, ബേസ്ബോൾ ബാറ്റുകൾ, മര കരകൗശല വസ്തുക്കൾ, ഫർണിച്ചർ ആക്സസറികൾ, സപ്പോർട്ട് കോളങ്ങൾ, റോളിംഗ് പിന്നുകൾ, മറ്റ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ.


ചെറിയ CNC മരപ്പണി ലാത്ത് എങ്ങനെയാണ് പാക്കേജ് ചെയ്ത് ഷിപ്പ് ചെയ്യുന്നത്?
അത് ഒരു ചെറിയ യന്ത്രമായാലും വലിയ യന്ത്രമായാലും, catekcnc ഒരേ ഡെലിവറി പ്രക്രിയയാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്. മെഷീൻ നിങ്ങൾക്ക് കേടുകൂടാതെ എത്തിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ ഞങ്ങൾ എല്ലാ മെഷീനുകൾക്കും പാക്കേജിംഗിന്റെ മൂന്ന് പാളികൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു:
| മാതൃക | സികെ-0820-2എ |
|---|---|
| വർക്കിംഗ് സൈസ് | 800mm നീളം * 200mm വ്യാസം (പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| ബെഡ് ബേസ് | ഹെവി-ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ കാസ്റ്റിംഗ് ബെഡ്, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവ് മോഡ് | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | ബെസ്റ്റ്/എച്ച്പിമോണ്ട് ഇൻവെർട്ടർ |
| സാൻഡിംഗ് | 370W ഹൈ സ്പീഡ് മോട്ടോർ, 230mm*50mm സാൻഡിംഗ് വീൽ |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അക്ഷം 25 TBI ബോൾ സ്ക്രൂ ട്രാൻസ്മിഷൻ, ഇസഡ് ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ ഗൈഡ് റെയിൽ / ഫ്ലേഞ്ച് ടൈപ്പ് ലീനിയർ ബെയറിംഗ് |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ഉയർന്ന വഴക്കമുള്ള ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ഉപകരണം ലോഡുചെയ്യലും അൺലോഡുചെയ്യലും | മൾട്ടി-ലിങ്ക്ഡ് സിലിണ്ടർ ലോഡിംഗ് സിസ്റ്റം (ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്) |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, ഓട്ടോകാഡ്, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | എല്ലാ XYZ ത്രീ-ആക്സിസ് ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് പരിധിയും |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| അളവുകൾ | 2300 * 1950 * 1650mm |
| ഭാരം | 1100kg |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും










പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.