കമ്പൈൻഡ് വുഡ് ടേണിംഗ് ആൻഡ് എൻഗ്രേവിംഗ് CNC മെഷീൻ
ടേണിംഗും കൊത്തുപണിയും ഉള്ള സ്റ്റാൻഡേർഡ് സൈസ് CNC വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്ത്
[പ്രവർത്തന വിവരണം]
ടേണിംഗ് ടൂളുകൾക്ക് പുറമേ, ഇതിൽ ഒരു മൾട്ടി-ഫങ്ഷണൽ സ്പിൻഡിലും ഉണ്ട്, കൂടാതെ ഡ്രൈവ് സ്പിൻഡിൽ ഇൻഡെക്സ്ഡ് റൊട്ടേഷൻ പ്രാപ്തിയുള്ള ഒരു A-ആക്സിസ് ഉപയോഗിച്ച് മാറ്റിസ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്നു. ടേണിംഗ്, ഡ്രില്ലിംഗ്, ഗ്രൂവിംഗ്, മില്ലിംഗ്, എൻഗ്രേവിംഗ് തുടങ്ങിയ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഇതിന് ചെയ്യാൻ കഴിയും. പ്രൊഫൈൽ ടേണിംഗ് ആവശ്യമുള്ള ജോലികൾക്കും ലളിതമായ കൊത്തുപണികൾക്കും ഈ യന്ത്രം അനുയോജ്യമാണ്, ഉദാഹരണത്തിന് പാറ്റേണുകളോ ഗ്രൂവുകളോ ഉള്ള സ്റ്റെയർ കോളങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുക, കോടാലി ഹാൻഡിലുകൾ, ചുറ്റിക ഹാൻഡിലുകൾ, അതുപോലെ ഡ്രില്ലിംഗ് ആവശ്യമുള്ള ബാസൂണുകൾ, ഫ്ലൂട്ടുകൾ എന്നിവ.
{{(goodsPrice)}}

ടേണിംഗ്, കൊത്തുപണി കോമ്പിനേഷന്റെ പ്രയോജനങ്ങൾ CNC വുഡ് ലാത്ത്
- സിംഗിൾ-സ്റ്റേഷൻ ഡിസൈൻ, ഒരു സമയം ഒരു ശൂന്യ ഭാഗം പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്
- ടേണിംഗ്, മില്ലിംഗ്, മില്ലിംഗ് ഷേപ്പ്, ഡ്രില്ലിംഗ്, മില്ലിംഗ് ഗ്രൂവ്, സ്ലോട്ടിംഗ്, 3D കാർവിംഗ് മൾട്ടിഫങ്ഷണൽ ഇന്റഗ്രേഷൻ.
- 4KW സെർവോ മോട്ടോർ, വേഗത 6000rpm, വേഗത ഏകപക്ഷീയമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും.
- പ്രോസസ്സിംഗ് ദൈർഘ്യം 1500mm, വ്യാസം 300mm, പ്രോസസ്സിംഗ് പരിധിക്കുള്ളിൽ ഏകപക്ഷീയമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും.
- CNC മരപ്പണി ലാത്തിനായി സമർപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന CNC സിസ്റ്റം, ലളിതമായ പ്രവർത്തനം.
- സ്വതന്ത്ര സിലിണ്ടർ കൺട്രോൾ സ്വിച്ചിംഗ് ഉപയോഗിച്ച് 3.5KW എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ (ഓപ്ഷണൽ വാട്ടർ കൂളിംഗ്), ടേണിംഗ് ടൂൾ ഉപയോഗിച്ച് സ്വതന്ത്രമായി സ്വിച്ചുചെയ്യാം.
- ഇലക്ട്രിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ മെയിന്റനൻസ് സിസ്റ്റം, ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൈംഡ് ലൂബ്രിക്കേഷൻ.
- കട്ടിയുള്ള ചാരനിറത്തിലുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് കിടക്ക, പ്രത്യേക ഘടനാപരമായ രൂപകൽപ്പന, സമ്മർദ്ദ ആശ്വാസ ചികിത്സ, രൂപഭേദം കൂടാതെ സ്ഥിരതയുള്ള ഉപയോഗം.
- സെർവോ മോട്ടോർ ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ ഫ്രീക്വൻസി കൺവെർട്ടർ, സ്പീഡ് മോഡ്, എ-ആക്സിസ് ആംഗിൾ മോഡ് എന്നിവ ഇഷ്ടാനുസരണം മാറ്റാം.
- സ്പിൻഡിൽ ഒരു വലിയ ടോർക്ക് ഇൻവെർട്ടർ ഉപയോഗിക്കുന്നു, വേഗത നിയന്ത്രണം സ്ഥിരതയുള്ളതാണ്, സ്റ്റാർട്ടപ്പ് വേഗത വേഗതയുള്ളതുമാണ്.
- ഉയർന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമതയോടെ രണ്ട് ടേണിംഗ് ടൂളുകൾ, ഒന്ന് റഫിംഗിനും ഒന്ന് ഫിനിഷിംഗിനും.
- തടിയുടെ വ്യാസം അനുസരിച്ച് സ്ഥിരമായ വിശ്രമം, ഉൽപ്പന്നം കുലുങ്ങുന്നത് തടയാൻ നേർത്ത ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ സംസ്ക്കരിക്കുക.
- TBI ബോൾ സ്ക്രൂ, തായ്വാൻ ഗൈഡ് റെയിൽ, ലീനിയർ ബെയറിംഗ്, ഉയർന്ന പൊസിഷനിംഗ് കൃത്യത.
- പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ വ്യാസം അനുസരിച്ച് മോഴ്സ് സെന്റർ, നാല്-താടിയെല്ലുള്ള ചക്ക് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാം.
- ഉപയോഗം CATEKCNC ലീനിയർ അച്ചുതണ്ടുകൾക്കായി സമർപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന സെർവോ മോട്ടോർ, കൃത്യമായ സ്ഥാന നിയന്ത്രണം.
- വിവിധ വോൾട്ടേജുകൾ, 110v/220v/380v/415v/440v, മുതലായവ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു.
- യന്ത്രത്തിന്റെ അനുചിതമായ പ്രവർത്തനം മൂലമുണ്ടാകുന്ന കൂട്ടിയിടി പ്രശ്നങ്ങൾ തടയുന്നതിന് ഓരോ അച്ചുതണ്ടിലും സുരക്ഷാ പരിധി സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
- എമർജൻസി സ്റ്റോപ്പ് ബട്ടൺ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, അടിയന്തര സാഹചര്യങ്ങളിൽ ഒറ്റ ക്ലിക്ക് ഷട്ട്ഡൗൺ, ഉപയോഗിക്കാൻ സുരക്ഷിതം.
ടേണിംഗും കൊത്തുപണിയും ഉള്ള CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- പ്രോസസ്സിംഗ് ഉപകരണങ്ങൾ
-
ഡബിൾ ടൂൾ ടേണിംഗ് പ്രൊഫൈൽ, സ്പിൻഡിൽ ഡ്രില്ലിംഗ്, മില്ലിംഗ്, സ്ലോട്ടിംഗ്, 3D കാർവിംഗ്
- ഓപ്ഷണൽ ഇലക്ട്രിക് ടൂൾ ഹോൾഡർ
-
ഈ ഉപകരണത്തിന്റെ നാല് വശങ്ങളിലും ഓരോ ഉപകരണം ഉൾക്കൊള്ളാൻ കഴിയും, കൂടാതെ മെഷീനിംഗ് പ്രക്രിയയിൽ ഉപകരണങ്ങൾ കറക്കി മാറ്റുന്നു.
- പ്രധാന മോട്ടോറും അനുബന്ധ കൺട്രോളറും ഇൻവെർട്ടറും
-
ഡ്രൈവിംഗ് സ്പിൻഡിൽ ഇൻഡെക്സ് ചെയ്യാവുന്നതിനാൽ, പവർ നൽകാൻ ഒരു സെർവോ മോട്ടോർ ഉപയോഗിക്കുന്നു.
3D കൊത്തുപണി ഉപകരണത്തോടുകൂടിയ CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1530-എസ് |
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | 1500mm നീളം * 300mm വ്യാസം (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW പ്യുവർ സെർവോ മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ / സെർവോ ഫ്രീക്വൻസി കൺവേർഷൻ ഡ്രൈവ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂ, Z ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 25 സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1800kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1300 * 1500mm |
കോമ്പിനേഷൻ ലാത്ത് മില്ലിംഗ് മെഷീന്റെ പ്രയോഗ വ്യാപ്തി
ടേണിംഗ് ആൻഡ് കാർവിംഗ് കോമ്പോസിറ്റ് CNC വുഡ് ലാത്ത് വ്യാപകമായി ഉപയോഗിക്കപ്പെടുന്നു, കൂടാതെ വിവിധ മരങ്ങൾ, പ്ലാസ്റ്റിക്കുകൾ, PVC, അക്രിലിക്, സിന്തറ്റിക് വസ്തുക്കൾ മുതലായവ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ ഇത് ഉപയോഗിക്കാം. നിങ്ങൾക്കായി ചില സാധാരണ പ്രോസസ്സിംഗ് ഉൽപ്പന്നങ്ങളും കേസ് ഫോട്ടോകളും താഴെ കൊടുക്കുന്നു.
- ഫർണിച്ചർ: ഫർണിച്ചർ ടേബിൾ കാലുകൾ, സോഫകൾ, മേശകൾ, കസേര കാലുകൾ, കിടക്ക കാലുകൾ, സ്റ്റൂളുകൾ, വൃത്താകൃതിയിലുള്ള കാലുകൾ, ടേപ്പർ ചെയ്ത ഫർണിച്ചർ കാലുകൾ, ഫർണിച്ചർ ആക്സസറികൾ, കസേര പിൻഭാഗത്തെ പിന്തുണാ നിരകൾ മുതലായവ.
- കെട്ടിട അലങ്കാരത്തിനുള്ള വസ്തുക്കൾ: പടിക്കെട്ടുകളുടെ നിരകൾ, റോമൻ നിരകൾ, പടിക്കെട്ടുകളുടെ റെയിലിംഗുകൾ, ബാൽക്കണി വേലികൾ, വേലികൾ മുതലായവ.
- കരക: ശലം: തടികൊണ്ടുള്ള പാത്രങ്ങൾ, പാത്രങ്ങൾ, പേന ഹോൾഡറുകൾ, മരത്തടികൾ, ഭരണികൾ, ശിൽപങ്ങൾ മുതലായവ.
- സംഗീത ഉപകരണ അനുബന്ധ ഉപകരണങ്ങൾ: മുരിങ്ങയില, മുരിങ്ങയില, എർഹു, ഓടക്കുഴൽ, ബാസൂൺ, ഹുലുസി, മുതലായവ.
- കായിക/ഔട്ട്ഡോർ ഉപകരണങ്ങൾ: ബേസ്ബോൾ ബാറ്റുകൾ, കോടാലി ഹാൻഡിലുകൾ, ചുറ്റിക ഹാൻഡിലുകൾ, കോരിക ഹാൻഡിലുകൾ, മോപ്പ് ഹാൻഡിലുകൾ മുതലായവ.

| മാതൃക | സികെ-1530-എസ് |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | 1500mm നീളം * 300mm വ്യാസം (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW പ്യുവർ സെർവോ മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ / സെർവോ ഫ്രീക്വൻസി കൺവേർഷൻ ഡ്രൈവ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂ, Z ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 25 സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1800kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1300 * 1500mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
ഈ ലാത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി-ഫങ്ഷൻ സ്പിൻഡിലും ഒരു ഇൻഡെക്സബിൾ എ-ആക്സിസും ഉണ്ട്, സ്പിൻഡിൽ ആറ് ദിശകളിലേക്ക് രേഖീയ ചലനം നടത്താൻ പ്രാപ്തമാണ്, ഇത് പരന്ന പ്രതലങ്ങളിൽ സങ്കീർണ്ണമായ ഗ്രൂവിംഗും കൊത്തുപണിയും അനുവദിക്കുന്നു.
$5,588.00~$6,350.00
ഇതിൽ രണ്ട് വർക്ക്സ്റ്റേഷനുകൾ ഉണ്ട്, ഓരോന്നിനും ഇൻഡെക്സ് ചെയ്യാവുന്ന എ-ആക്സിസ്, രണ്ട് ടേണിംഗ് ടൂളുകൾ, ഒരു മൾട്ടി-ഫംഗ്ഷൻ സ്പിൻഡിൽ എന്നിവയുണ്ട്, ഇത് രണ്ട് വർക്ക്പീസുകളിൽ ഒരേസമയം ടേണിംഗ്, മില്ലിംഗ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ സാധ്യമാക്കുന്നു.
$5,588.00~$6,800.00
മൂന്ന് വർക്ക്സ്റ്റേഷനുകൾ ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു, ഓരോന്നിനും ഇൻഡെക്സ് ചെയ്യാവുന്ന എ-ആക്സിസ്, രണ്ട് ടേണിംഗ് ടൂളുകൾ, ഒരു മൾട്ടി-ഫംഗ്ഷൻ സ്പിൻഡിൽ എന്നിവയുണ്ട്, ഇത് മൂന്ന് വർക്ക്പീസുകളിൽ ഒരേസമയം ടേണിംഗ്, മില്ലിംഗ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ സാധ്യമാക്കുന്നു.
$5,880.00~$7,058.00
ഇതിൽ രണ്ട് വർക്ക്സ്റ്റേഷനുകൾ ഉണ്ട്, ഓരോന്നിലും രണ്ട് ടേണിംഗ് ടൂളുകൾ, ഒരു ഇൻഡെക്സബിൾ എ-ആക്സിസ്, ഒരു ലാറ്ററൽ 4-ദിശകളുള്ള മൾട്ടി-ഫങ്ഷണൽ സ്പിൻഡിൽ എന്നിവ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, അതേസമയം ഒരു ഓവർഹെഡ് 6-ദിശകളുള്ള മൾട്ടി-ഫങ്ഷണൽ സ്പിൻഡിൽ പങ്കിടുന്നു.
$5,880.00~$7,350.00
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.