ടേണിംഗിനും കൊത്തുപണികൾക്കുമായി മൂന്ന് മെഷിനിംഗ് സ്റ്റേഷനുകളുള്ള കമ്പ്യൂട്ടറൈസ്ഡ് വുഡ് ലേത്ത്
ടേണിംഗും കൊത്തുപണിയും ഉള്ള 3-സ്റ്റേഷൻ CNC വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്ത്
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

ത്രീ മില്ലിംഗ് സ്പിൻഡിൽ കിറ്റുള്ള ഏറ്റവും ഉൽപ്പാദനക്ഷമമായ ത്രീ-സ്റ്റേഷൻ CNC വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്തിന്റെ അവലോകനം
ട്രണ്ണിംഗ്, കൊത്തുപണി പ്രവർത്തനങ്ങളുള്ള മൂന്ന്-സ്റ്റേഷൻ CNC വുഡ് ലാത്ത് ബാച്ച് പ്രൊഡക്ഷനും പ്രോസസ്സിംഗിനുമായി പ്രത്യേകം രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നു. സ്റ്റെയർ കോളങ്ങൾ, സോഫ കാലുകൾ, ടേബിൾ കാലുകൾ, മറ്റ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ എന്നിവയുടെ ബാച്ച് പ്രൊഡക്ഷന് ഇത് അനുയോജ്യമാണ്. ഒരേസമയം മൂന്ന് സമാന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാനും ഉൽപ്പന്നങ്ങളിൽ ടേണിംഗ്, ഡ്രില്ലിംഗ്, സ്ലോട്ടിംഗ്, മില്ലിംഗ്, 3D കൊത്തുപണി, മറ്റ് ജോലികൾ എന്നിവ നടത്താനും ഇതിന് കഴിയും. വൻതോതിൽ ഉൽപ്പാദിപ്പിക്കേണ്ട ചില ഉൽപ്പന്നങ്ങളുമായി ഇത് കൂടുതൽ സൗഹൃദപരമാണ്, കൂടാതെ ഉൽപ്പാദനക്ഷമത ഫലപ്രദമായി മെച്ചപ്പെടുത്താനും അധ്വാനം ലാഭിക്കാനും കഴിയും. സാധാരണ സിംഗിൾ-സ്പിൻഡിൽ ലാത്തുകളുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, ഇത് ഒരു സമയം പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത മൂന്നിരട്ടിയാക്കും. പ്രോസസ്സിംഗിനായി ആറ് ടേണിംഗ് കത്തികൾ ഉപയോഗിച്ചാണ് മെഷീൻ രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്, കൂടാതെ മൂന്ന് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. ടേണിംഗ് പൂർത്തിയായ ശേഷം, ഉൽപ്പന്നം പഞ്ച് ചെയ്യാനും സ്ലോട്ട് ചെയ്യാനും 3D കൊത്തുപണി ചെയ്യാനും മറ്റ് പ്രോസസ്സിംഗ് നടത്താനും കഴിയും, ഇത് പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രക്രിയ ലളിതമാക്കുന്നു. മൂന്ന്-ഹോൾ വലിയ വ്യാസമുള്ള സ്ഥിരമായ വിശ്രമവും ഇതിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് ചില നേർത്തതും നീളമുള്ളതുമായ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്കായി പ്രത്യേകം രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് ജിറ്റർ പ്രശ്നം പൂർണ്ണമായും പരിഹരിക്കുന്നു. നിങ്ങളൊരു പ്രോസസ്സിംഗ് ഫാക്ടറിയായാലും ഒരു പേഴ്സണൽ സ്റ്റുഡിയോ ആയാലും, CK-1516-3S ത്രീ-സ്റ്റേഷൻ ടേണിംഗ്, മില്ലിംഗ്, കാർവിംഗ് CNC വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്ത് നിങ്ങളുടെ ജോലിയെ വളരെയധികം സഹായിക്കുകയും ഉയർന്ന ഉൽപ്പാദനക്ഷമതയും കുറഞ്ഞ ലേബർ ചെലവും നൽകുകയും ചെയ്യും.
ത്രീ-സ്റ്റേഷൻ ടേണിംഗിന്റെയും കൊത്തുപണിയുടെയും പ്രയോജനങ്ങൾ മരം CNC വുഡ് ലാത്ത് മെഷീൻ
- ഓരോ X-ആക്സിസിലും Y-ആക്സിസിലും മൂന്ന് ടേണിംഗ് ടൂളുകൾ ഉണ്ട്, കൂടാതെ ഒരു ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഡ്രൈവ് മോട്ടോറും ഉപയോഗിക്കുന്നു. റഫിംഗ്, ഫോർമിംഗ് എന്നിവ ഒരു ഘട്ടത്തിൽ ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഇത് കൂടുതൽ കാര്യക്ഷമമാണ്.
- വശത്തുള്ള മൂന്ന് 3.5KW സ്പിൻഡിലുകൾ സ്വതന്ത്ര സിലിണ്ടർ നിയന്ത്രണം ഉപയോഗിച്ച് സ്വിച്ച് ചെയ്തിരിക്കുന്നു, പരമാവധി വേഗത 18000rpm/m ആണ്, ഇത് മെറ്റീരിയലുകൾ എളുപ്പത്തിൽ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- 4KW ഹൈ-സ്പീഡ് സെർവോ മോട്ടോർ ഉപയോഗിച്ച്, ഇത് പൊസിഷൻ മോഡ്/സ്പീഡ് മോഡിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, കൂടാതെ ഡ്യുവൽ മോഡ് ഇഷ്ടാനുസരണം മാറ്റാനും കഴിയും. പൊസിഷൻ മോഡിലെ A-ആക്സിസ് റൊട്ടേഷൻ ആംഗിളിന്റെ ഇൻഡെക്സിംഗ് നിയന്ത്രണം 0.001° വരെ കൃത്യമായിരിക്കും.
- ഓരോ സ്വതന്ത്ര പ്രോസസ്സിംഗ് സ്റ്റേഷനും മെറ്റീരിയൽ ക്ലാമ്പിംഗ് നിയന്ത്രിക്കാൻ ഒരു സ്വതന്ത്ര സിലിണ്ടർ ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഇത് മെറ്റീരിയൽ ലോഡിംഗും അൺലോഡിംഗും എളുപ്പമാക്കുന്നു. ഒരേ സമയം മൂന്ന് ശൂന്യതകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാം അല്ലെങ്കിൽ പ്രോസസ്സിംഗിനായി ഒരു ശൂന്യത മാത്രമേ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയൂ.
- ഒരു ഓട്ടോമാറ്റിക് സെന്ററിംഗ് ഫ്രെയിം ഓപ്ഷണലായി ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ കഴിയും, കൂടാതെ മെറ്റീരിയൽ സെന്റർ പോയിന്റ് ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ ലളിതവുമാണ്. സെന്റർ പോയിന്റ് വിന്യസിക്കാൻ നിങ്ങൾ മെറ്റീരിയൽ ഫിക്ചറിന് സമീപം വയ്ക്കുകയും മരം ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാൻ സിലിണ്ടർ സ്വിച്ച് ഓണാക്കുകയും വേണം.
- Type3, Artcam, powermill, autocad മുതലായ വിവിധ CAD/CAM സോഫ്റ്റ്വെയറുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, വിവിധ തരം G കോഡുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതും ഉപയോഗിക്കാൻ വഴക്കമുള്ളതുമാണ്.
- വിവിധ സങ്കീർണ്ണമായ പ്രോസസ്സിംഗ് ജോലികൾ സ്വയമേവ പൂർത്തിയാക്കാനും, മാനുവൽ ഇടപെടൽ കുറയ്ക്കാനും, ഉൽപ്പാദനക്ഷമത മെച്ചപ്പെടുത്താനും ഇതിന് കഴിയും.
- Z അച്ചുതണ്ടിന് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് അല്ലെങ്കിൽ TBI ഉയർന്ന സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യതയും വേഗത്തിലുള്ള ചലിക്കുന്ന വേഗതയുമുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂ.
ടേണിംഗ്, ഗ്രൂവിംഗ്, മില്ലിംഗ്, 3D കൊത്തുപണി എന്നിവയുള്ള ത്രീ-സ്റ്റേഷൻ CNC വുഡ് ലേത്ത് മെഷീനിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- മൂന്ന് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾ
-
18000rpm വരെ വേഗതയുള്ള മൂന്ന് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ മോട്ടോറുകൾക്ക് ഉയർന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് നിലവാരമുള്ള ഭാഗങ്ങൾ വേഗത്തിൽ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാനും മില്ലുചെയ്യാനും കഴിയും.
- ആറ് ടേണിംഗ് ഉപകരണങ്ങളും സ്ഥിരമായ വിശ്രമകേന്ദ്രങ്ങളും
-
മൂന്ന്-സ്റ്റേഷൻ, ആറ് ടേണിംഗ് ഉപകരണങ്ങൾ, മൂന്ന് സ്ഥിരമായ വിശ്രമം, തിരിയുമ്പോൾ ബ്ലാങ്ക് കുലുങ്ങുന്നത് ഫലപ്രദമായി തടയുന്നു.
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ ഓയിൽ പാത്രം
-
മെഷീനിന്റെ ട്രാൻസ്മിഷൻ ഭാഗങ്ങൾ സ്വയമേവ ലൂബ്രിക്കേറ്റ് ചെയ്യുന്നതിന് ലൂബ്രിക്കേഷൻ ഇടവേളയും ലൂബ്രിക്കേഷൻ ദൈർഘ്യവും സജ്ജമാക്കാൻ കഴിയും.
- നിയന്ത്രണ സംവിധാനം
-
CK-1000TC എന്നത് സ്വതന്ത്രമായി വികസിപ്പിച്ചെടുത്ത ഒരു ലാത്ത്-നിർദ്ദിഷ്ട CNC സിസ്റ്റമാണ് CATEKCNC. ഇത് സമഗ്രവും ശക്തവുമായ പ്രവർത്തനക്ഷമതയുള്ളതാണ്, ബിൽറ്റ്-ഇൻ മാക്രോ പ്രോഗ്രാമുകൾ ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഇത് ഇവയുമായും ഉപയോഗിക്കാം CATEKCNCമാനുവൽ പ്രോഗ്രാമിംഗ് ഇല്ലാതെ തന്നെ ഡിസൈൻ ഫയലുകളെ സ്വയമേവ G കോഡിലേക്ക് പരിവർത്തനം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള സഹായക ഡിസൈൻ സോഫ്റ്റ്വെയറാണിത്. CNC-യിൽ മുൻ പരിചയമില്ലാത്ത തുടക്കക്കാർക്ക് പോലും എളുപ്പത്തിൽ ആരംഭിക്കാൻ കഴിയും.
മൂന്ന് സ്റ്റേഷനുകളും മൂന്ന് സ്പിൻഡിലുകളുമുള്ള CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1516-3എസ് |
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | 1500mm നീളം * 160mm വ്യാസം * 3 (ഒരു കഷണത്തിന്റെ പരമാവധി വ്യാസം 300mm ആണ്, പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW പ്യുവർ സെർവോ മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ / സെർവോ ഫ്രീക്വൻസി കൺവേർഷൻ ഡ്രൈവ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ * 3 |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂ, Z ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 25 സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1900kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1400 * 1650mm |
ത്രീ-സ്റ്റേഷൻ ടേണിംഗ് ആൻഡ് കൊത്തുപണി CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ പ്രയോഗ വ്യാപ്തി
- ഫർണിച്ചർ അലങ്കാരം: മേശകൾ, കസേരകൾ, സോഫകൾ, കിടക്കകൾ, മരപ്പടികൾ, പടിക്കെട്ടുകൾ, റോമൻ നിരകൾ, സോഫ കാലുകൾ, സ്റ്റൂൾ കാലുകൾ മുതലായവ.
- കായികവും ഔട്ട്ഡോറും: കോടാലി പിടികൾ, ചുറ്റിക പിടികൾ, മരപ്പന്തുകൾ, ബേസ്ബോൾ ബാറ്റുകൾ, മരത്തടികൾ, ട്രെക്കിംഗ് തൂണുകൾ മുതലായവ.
- സംഗീതം: ബാസൂൺ, സുവോണ, ഹുലുസി, പുല്ലാങ്കുഴൽ തുടങ്ങിയവ.
- കരക: ശലം: മര രൂപങ്ങൾ, മര കളിപ്പാട്ടങ്ങൾ, മരപ്പാത്രങ്ങൾ, മരത്തടികൾ, പാത്രങ്ങൾ, പേന ഹോൾഡറുകൾ, മെഴുകുതിരിത്തണ്ടുകൾ, ബേസുകൾ, മേശ വിളക്കുകൾ മുതലായവ.
മൾട്ടിഫങ്ഷണൽ സ്പിൻഡിൽ ഉള്ള ത്രീ-സ്റ്റേഷൻ CNC വുഡ് മില്ലിംഗ് ലാത്തിന്റെ ചില പ്രോജക്ട് ഉദാഹരണങ്ങൾ


ത്രീ-സ്റ്റേഷൻ CNC വുഡ്വർക്കിംഗ് ലാത്തിനുള്ള വിൽപ്പനാനന്തര സേവനവും പിന്തുണയും
- മൂന്ന് വർഷത്തെ സൗജന്യ വാറന്റി. വാറന്റി കാലയളവിൽ, മെഷീനിന്റെ ഭാഗങ്ങൾക്ക് കേടുപാടുകൾ സംഭവിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, സൗജന്യമായി മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുന്നതിന് ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് പുതിയ ഭാഗങ്ങൾ നൽകും.
- വാറന്റി കാലയളവിനുശേഷം, നിങ്ങൾക്ക് ഭാഗങ്ങൾ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കണമെങ്കിൽ, ഞങ്ങൾ അവ നിങ്ങൾക്ക് വിലയ്ക്ക് വിൽക്കും.
- ഞങ്ങൾ എപ്പോഴും നിങ്ങൾക്ക് സൗജന്യ മെഷീൻ ട്രബിൾഷൂട്ടിംഗ് നൽകുന്നു.
- നിങ്ങൾക്ക് എന്തെങ്കിലും ചോദ്യങ്ങളുണ്ടെങ്കിൽ, ഞങ്ങളുടെ ടെക്നീഷ്യൻമാർ സൗജന്യമായി ഓൺലൈനിൽ പ്രശ്നം പരിഹരിക്കും.
- എഞ്ചിനീയർമാർ ദിവസത്തിൽ 24 മണിക്കൂറും ആഴ്ചയിൽ 7 ദിവസവും ഓൺലൈനായി സാങ്കേതിക പിന്തുണ നൽകുന്നു.
- നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമുണ്ടെങ്കിൽ, ഞങ്ങൾക്ക് നിങ്ങൾക്ക് ഡോർ ടു ഡോർ ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ, പരിശീലനം, അറ്റകുറ്റപ്പണി സേവനങ്ങൾ നൽകാൻ കഴിയും.
- പരിശീലന കോഴ്സുകളിൽ സൗജന്യമായി പങ്കെടുക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് ഞങ്ങളുടെ ഫാക്ടറിയിൽ വരാം.
| മാതൃക | സികെ-1516-3എസ് |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | 1500mm നീളം * 160mm വ്യാസം * 3 (ഒരു കഷണത്തിന്റെ പരമാവധി വ്യാസം 300mm ആണ്, പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW പ്യുവർ സെർവോ മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ / സെർവോ ഫ്രീക്വൻസി കൺവേർഷൻ ഡ്രൈവ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ * 3 |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂ, Z ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 25 സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1900kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1400 * 1650mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.