2026-ൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വിറ്റഴിക്കപ്പെടുന്ന 2-സ്റ്റേഷൻ വുഡ് സ്കൾപ്റ്റിംഗ് ലാത്ത് മെഷീൻ വിൽപ്പനയ്ക്ക്
2-സ്റ്റേഷൻ ഫോർ-ആക്സിസ് ലിങ്കേജ് CNC വുഡ് എൻഗ്രേവിംഗ് ലാത്ത്
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

രണ്ട് സ്റ്റേഷനുകളുള്ള മൾട്ടിഫങ്ഷണൽ CNC വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്തിന് രണ്ട് പ്രോസസ്സിംഗ് സ്റ്റേഷനുകളുണ്ട്, ഒരേ സമയം രണ്ട് സമാന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. ഇതിൽ ആകെ മൂന്ന് മൾട്ടിഫങ്ഷണൽ സ്പിൻഡിലുകളും വശത്ത് രണ്ട് 3.5KW എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകളും സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് മൂന്ന്-ആക്സിസ് കൊത്തുപണി, സൈഡ് ഡ്രില്ലിംഗ്, സൈഡ് ഗ്രൂവിംഗ്, വയർ ഡ്രോയിംഗ്, മറ്റ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ എന്നിവയ്ക്കായി ഉപയോഗിക്കാം. മുകളിൽ ലംബമായി മുകളിലേക്കും താഴേക്കും നീങ്ങാൻ കഴിയുന്ന നാല്-ആക്സിസ് ഫോർ-ലിങ്കേജ് സ്പിൻഡിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് ചില സങ്കീർണ്ണമായ കരകൗശല വസ്തുക്കളോ നാല്-ആക്സിസ് ലിങ്കേജ് കൊത്തുപണി ആവശ്യമുള്ള മറ്റ് ഉൽപ്പന്നങ്ങളോ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. ലാത്തിന്റെ ഓരോ സ്റ്റേഷനിലും രണ്ട് ടേണിംഗ് ടൂളുകൾ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത്, റഫ് ടേണിംഗിനായി രണ്ട് ടേണിംഗ് ടൂളുകളും, മറ്റ് രണ്ട് ടൂളുകളും ഫൈൻ പ്രോസസ്സിംഗിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നു. ടേണിംഗ് പൂർത്തിയായ ശേഷം, 3D സിലിണ്ടർ കൊത്തുപണി, മില്ലിംഗ് ട്വിസ്റ്റ് ലൈനുകൾ മുതലായവ പോലുള്ള ഉൽപ്പന്നത്തിൽ മറ്റ് തരത്തിലുള്ള പ്രോസസ്സിംഗ് നടത്തുന്നതിന് നിങ്ങൾക്ക് നേരിട്ട് വശത്തുള്ള രണ്ട് ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകളിലേക്ക് മാറാം, അല്ലെങ്കിൽ ചില ടേബിൾ ലെഗ്-ടൈപ്പ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ നിർമ്മിക്കാം. ഒരേസമയം ടേണിംഗ് + സ്പിൻഡിൽ പ്രോസസ്സിംഗ് വഴി സങ്കീർണ്ണമായ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയും. ടേണിംഗ് പൂർത്തിയായ ശേഷം, സ്പിൻഡിൽ പ്രോസസ്സിംഗ് ഡ്രോയിംഗുകൾ വായിക്കേണ്ടതിന്റെയോ ഉപകരണങ്ങൾ പ്രൂഫ് റീഡ് ചെയ്യേണ്ടതിന്റെയോ ആവശ്യമില്ല, ഇത് ഡ്രോയിംഗുകളോ ഉപകരണങ്ങളോ മാറ്റുന്നതിനുള്ള സമയം ലാഭിക്കുകയും സെക്കൻഡറി പ്രോസസ്സിംഗിന്റെ ബുദ്ധിമുട്ട് ഒഴിവാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യത ഫലപ്രദമായി ഉറപ്പാക്കാൻ രണ്ട് സ്റ്റേഷനുകളുള്ള ഫോർ-ആക്സിസ് CNC വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്ത് മെഷീൻ ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ലീനിയർ ഗൈഡുകളും പ്രിസിഷൻ ബോൾ സ്ക്രൂ ഡ്രൈവ് സിസ്റ്റങ്ങളും ഉപയോഗിക്കുന്നു, കൂടാതെ 0-6000rpm ന്റെ ഏകപക്ഷീയമായ ക്രമീകരണത്തെ പിന്തുണയ്ക്കാൻ കഴിയുന്ന പ്രധാന മോട്ടോർ വേഗത ക്രമീകരിക്കുന്നതിന് ഒരു ഫ്രീക്വൻസി കൺവെർട്ടറും ഇതിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. മെഷീനിന്റെ മൂന്ന് പ്രധാന ഘടനാപരമായ ഘടകങ്ങളും (ബെഡ് ബേസ്, ഹെഡ്സ്റ്റോക്ക്, ടെയിൽസ്റ്റോക്ക്) എല്ലാം കട്ടിയുള്ള ചാരനിറത്തിലുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ഉപയോഗിച്ച് കാസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു. അതുല്യമായ കർക്കശമായ ഘടനയും ഷോക്ക്-അബ്സോർബിംഗ് രൂപകൽപ്പനയും ഉയർന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യത ഉറപ്പാക്കുന്നു. ടെമ്പറിംഗും സ്ട്രെസ് റിലീഫ് ചികിത്സയും കഴിഞ്ഞ്, പ്രധാന മോട്ടോർ വേഗത 6000 rpm ൽ എത്തിയാലും, മെഷീൻ കുലുങ്ങില്ല, പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രഭാവം ഉറപ്പാക്കുന്നു.
മൂന്ന് മൾട്ടി-ഫംഗ്ഷൻ സ്പിൻഡിൽ ഉള്ള CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ പ്രയോജനങ്ങൾ
- രണ്ട് സ്റ്റേഷനുകളിലായി നാല് ടേണിംഗ് ടൂളുകൾ നൽകുന്നു, കൂടാതെ മൂന്ന് ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾ കോൺഫിഗർ ചെയ്തിരിക്കുന്നു. ടേണിംഗ്, മില്ലിംഗ്, 3D എൻഗ്രേവിംഗ്, പ്ലെയിൻ എൻഗ്രേവിംഗ്, ഫോർ-ആക്സിസ് ഫോർ-ലിങ്കേജ് ഫംഗ്ഷനുകൾ ഒന്നിലേക്ക് സംയോജിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.
- വശത്തുള്ള ഡ്യുവൽ മൾട്ടി-ഫംഗ്ഷൻ സ്പിൻഡിലുകൾ സ്വതന്ത്ര സിലിണ്ടറുകളാൽ നയിക്കപ്പെടുന്നു, കൂടാതെ യൂണിവേഴ്സൽ ബ്രാക്കറ്റിന് ഫോർ-ആക്സിസ് ഫോർ-ലിങ്കേജ് പോലുള്ള സങ്കീർണ്ണമായ പ്രവർത്തനങ്ങൾ നേടുന്നതിന് ഒരു ഫോർ-ആക്സിസ് മൾട്ടി-ഫംഗ്ഷൻ എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ സ്വതന്ത്രമായി ഓടിക്കാൻ കഴിയും.
- 6000r/m വരെ വേഗതയുള്ള 4KW ഹൈ-സ്പീഡ് സെർവോ മോട്ടോർ ഉപയോഗിച്ച്, പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾക്കനുസരിച്ച് വേഗത ഏകപക്ഷീയമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും, കൂടാതെ പ്രോസസ്സിംഗ് ഗുണനിലവാരം ഉയർന്നതുമാണ്.
- ഒരു വ്യാവസായിക LCD വലിയ സ്ക്രീൻ CNC സിസ്റ്റം ഉപയോഗിച്ച്, സ്റ്റാൻഡേർഡ് G കോഡ് മെഷീനെ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നു, ഇത് ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്, കൂടാതെ വിവിധ CAD/Cam സോഫ്റ്റ്വെയറുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതുമാണ്.
- ഇരട്ട-ദ്വാരമുള്ള വലിയ വ്യാസമുള്ള ഫോളോ-ടൈപ്പ് സ്റ്റെഡി റെസ്റ്റ് കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ഇത്, കുലുക്കം തടയാൻ നേർത്ത ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിനൊപ്പം ഉപയോഗിക്കാം.
- CATEKCNC സമർപ്പിത ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഡ്രൈവ് മോട്ടോർ, വലിയ വലിപ്പത്തിലുള്ള ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്ക് എളുപ്പത്തിൽ ഭക്ഷണം നൽകാനും കഴിയും, ടേണിംഗ് കൂടുതൽ ശക്തമാണ്, പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത കൂടുതലാണ്.
- സ്റ്റാൻഡേർഡ് മോഡലിന് പരമാവധി 1500mm നീളവും 300mm വ്യാസവുമുള്ള വർക്ക്പീസുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് വിവിധ പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പങ്ങൾ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാൻ കഴിയും, കൂടാതെ മെഷീന് വിശാലമായ പ്രയോഗക്ഷമതയുണ്ട്.
- പൊടി മലിനീകരണം കുറയ്ക്കുന്നതിനും ഓപ്പറേറ്റർമാരുടെ സുരക്ഷ ഉറപ്പാക്കുന്നതിനും ഇത് ഒരു പൊടി ശേഖരണവുമായി ബന്ധിപ്പിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ ഒരു സംരക്ഷണ കവർ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിക്കാം.
- ഇലക്ട്രിക് ലൂബ്രിക്കേറ്റിംഗ് ഓയിൽ പോട്ടിന് ട്രാൻസ്മിഷൻ ഭാഗങ്ങൾ കൃത്യമായ ഇടവേളകളിൽ യാന്ത്രികമായി ലൂബ്രിക്കേറ്റ് ചെയ്യാനും പരിപാലിക്കാനും കഴിയും.
- ടേണിംഗ്, കൊത്തുപണി CNC വുഡ് ലാത്തിന് വിപുലമായ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഉണ്ട്, വിവിധതരം തടി ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ, കരകൗശല വസ്തുക്കൾ, ഫർണിച്ചർ ഫിറ്റിംഗുകൾ എന്നിവ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിന് ഉപയോഗിക്കാം, പ്രത്യേകിച്ച് വൻതോതിലുള്ള ഉൽപ്പാദനമോ സങ്കീർണ്ണമായ പ്രക്രിയ പ്രോസസ്സിംഗോ ആവശ്യമുള്ള ഫാക്ടറികൾക്ക് അനുയോജ്യമാണ്.
Ck-1516-4S മോഡൽ മൾട്ടി-ഫംഗ്ഷൻ CNC വുഡ് ടേണിംഗ് മെഷീനിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ



ഫോർ-ആക്സിസ് എൻഗ്രേവിംഗ് ഫംഗ്ഷനോടുകൂടിയ 2-സ്റ്റേഷൻ CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1516-4എസ് |
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | 1500mm നീളം * 160mm വ്യാസം * 2 (ഒരു കഷണത്തിന്റെ പരമാവധി വ്യാസം 300mm ആണ്, പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW പ്യുവർ സെർവോ മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ / സെർവോ ഫ്രീക്വൻസി കൺവേർഷൻ ഡ്രൈവ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ * 3 (ഫോർ-ആക്സിസ് ഫോർ ലിങ്കേജ് സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു) |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂ, Z ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 25 സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1900kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1400 * 1750mm |
ഫോർ-ആക്സിസ് ലിങ്കേജുള്ള 2-സ്റ്റേഷൻ മൾട്ടിഫങ്ഷണൽ CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ പ്രയോഗ വ്യാപ്തി
മരം, പ്ലാസ്റ്റിക്, സിന്തറ്റിക് വസ്തുക്കൾ തുടങ്ങിയ വിവിധ വസ്തുക്കൾ സംസ്കരിക്കുന്നതിന് ഇത് അനുയോജ്യമാണ്. പടിക്കെട്ട് നിരകൾ, സോഫ കാലുകൾ, മേശ, കസേര കാലുകൾ, കിടക്ക കാലുകൾ, തടി കരകൗശല വസ്തുക്കൾ, തടി ഹാൻഡിലുകൾ, കൊത്തിയെടുത്ത ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ, പ്രത്യേക ആകൃതിയിലുള്ള വളഞ്ഞ കാലുകൾ, കരകൗശല വസ്തുക്കൾ, തടി ഹാൻഡിലുകൾ തുടങ്ങിയ വിവിധ സങ്കീർണ്ണ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഇതിന് പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
ഫോർ-ആക്സിസ് ലിങ്കേജുള്ള 2-സ്റ്റേഷൻ CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാവുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഇവയാണ്:


| മാതൃക | സികെ-1516-4എസ് |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | 1500mm നീളം * 160mm വ്യാസം * 2 (ഒരു കഷണത്തിന്റെ പരമാവധി വ്യാസം 300mm ആണ്, പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW പ്യുവർ സെർവോ മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ / സെർവോ ഫ്രീക്വൻസി കൺവേർഷൻ ഡ്രൈവ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ * 3 (ഫോർ-ആക്സിസ് ഫോർ ലിങ്കേജ് സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു) |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂ, Z ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 25 സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1900kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1400 * 1750mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.