ടേണിംഗ് ആൻഡ് കാർവിംഗ് കോമ്പോ ഉള്ള ടു-സ്പിൻഡിൽ സിഎൻസി ലാത്ത്
ടേണിംഗും കൊത്തുപണിയും ഉള്ള 2-സ്റ്റേഷൻ CNC വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്ത്
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

2-സ്റ്റേഷൻ ടേണിംഗ് ആൻഡ് കാർവിംഗ് സിഎൻസി വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്ത്, ടേണിംഗ്, മില്ലിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ കൊത്തുപണി പ്രവർത്തനങ്ങൾ സംയോജിപ്പിക്കുന്ന കാര്യക്ഷമവും മൾട്ടിഫങ്ഷണൽ സിഎൻസി വുഡ് വർക്കിംഗ് മെഷീനുമാണ്. ഇതിന് രണ്ട് പ്രോസസ്സിംഗ് സ്റ്റേഷനുകളുണ്ട്, ഒരേ സമയം രണ്ട് സമാനമായ വർക്ക്പീസുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത ഒരു സാധാരണ ലാത്തിന്റെ ഇരട്ടിയാണ്. ടേണിംഗ് ടൂളിന് പുറമേ, രണ്ട് മൾട്ടിഫങ്ഷണൽ സ്പിൻഡിലുകൾ ഇതിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. സങ്കീർണ്ണമായ വർക്ക്പീസുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ, ഒരൊറ്റ ക്ലാമ്പിംഗിന് വർക്ക്പീസിന്റെ ടേണിംഗ്, ഡ്രില്ലിംഗ്, മില്ലിംഗ്, കൊത്തുപണി, മറ്റ് ജോലികൾ എന്നിവ പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയും, ഇത് ഉൽപാദന ചക്രം കുറയ്ക്കുന്നു. ടേണിംഗ് ആൻഡ് കാർവിംഗ് മൾട്ടിഫങ്ഷണൽ സിഎൻസി വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്തിൽ ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹൈ-സ്പീഡ് സെർവോ മോട്ടോറും ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലും ഉപയോഗിക്കുന്നു. വിവിധ കാഠിന്യമുള്ള മരത്തിന്റെയോ മറ്റ് സിന്തറ്റിക് വസ്തുക്കളുടെയോ പ്രോസസ്സിംഗിനെ ഇതിന് നേരിടാൻ കഴിയും. പൂർത്തിയായ ഉൽപ്പന്നം നല്ല ഗുണനിലവാരമുള്ളതും ഉയർന്ന ഉപരിതല ഫിനിഷുള്ളതുമാണ്, തുടർന്നുള്ള സാൻഡിംഗ്, പോളിഷിംഗ് എന്നിവയ്ക്കുള്ള സമയം ലാഭിക്കുന്നു.
2-സ്റ്റേഷൻ ടേണിംഗ് ആൻഡ് കാർവിംഗ് കമ്പൈൻഡ് വുഡ് CNC ലാത്തിന്റെ സവിശേഷതകൾ
- കട്ടിയുള്ള ചാരനിറത്തിലുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ബെഡ് ഉപയോഗിക്കുക, ഹെഡ്സ്റ്റോക്ക്, ടെയിൽസ്റ്റോക്ക്, മറ്റ് പ്രധാന ഭാഗങ്ങൾ എന്നിവ ചാരനിറത്തിലുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ഉപയോഗിച്ച് കാസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു. സ്പിൻഡിൽ ഉയർന്ന വേഗതയിൽ കറങ്ങിയാലും മെഷീൻ ഇളകില്ലെന്ന് രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത കാസ്റ്റിംഗ് ഘടന ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- ഇൻവെർട്ടർ ഉപയോഗിച്ച് നിയന്ത്രിക്കുന്ന രണ്ട് 3.5kw എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾ ഉപയോഗിക്കുക, വേഗത ഏകപക്ഷീയമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും, വേഗത സ്ഥിരതയുള്ളതാണ്, പ്രോസസ്സിംഗ് ഗുണനിലവാരം നല്ലതാണ്.
- 4KW ഹൈ-സ്പീഡ് റൊട്ടേറ്റിംഗ് സെർവോ സ്പിൻഡിൽ, സ്പീഡ് മോഡ് പിന്തുണയ്ക്കാനോ എ-ആക്സിസ് റൊട്ടേഷൻ മോഡ് മാറ്റാനോ കഴിയും, ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്, ഉയർന്ന പൊസിഷനിംഗ് കൃത്യത.
- പൂർണ്ണ ഇംഗ്ലീഷ് ഓപ്പറേഷൻ ഇന്റർഫേസ് നിയന്ത്രണ സംവിധാനം, വിഷ്വൽ ഓപ്പറേഷൻ, ലെറ്റർ കീബോർഡ് കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, സ്വമേധയാ പ്രോഗ്രാം ചെയ്യാം, അല്ലെങ്കിൽ പ്രോസസ്സിംഗ് ഡ്രോയിംഗുകൾ ഇൻപുട്ട് ചെയ്യാൻ യു ഡിസ്ക് ഉപയോഗിക്കാം, ഉപയോഗിക്കാൻ വഴക്കമുള്ളതാണ്.
- ബാഹ്യ പൾസ് ഹാൻഡ്വീൽ, കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്യുന്ന ഉപകരണങ്ങൾക്ക് ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്, ക്രമീകരണ ശ്രേണി 0.01 മിമി വരെ കൃത്യമായിരിക്കും.
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം, മാനുവൽ അറ്റകുറ്റപ്പണികൾ നടത്തുമ്പോൾ അകാല ലൂബ്രിക്കേഷൻ തടയുന്നതിന് മെഷീനിന്റെ ട്രാൻസ്മിഷൻ ഭാഗങ്ങളുടെ പതിവ് ലൂബ്രിക്കേഷൻ.
- സ്പിൻഡിൽ ER32 ടൂൾ ഹോൾഡർ ഉപയോഗിക്കുന്നു, ടൂൾ ഹോൾഡർ ക്ലാമ്പിംഗ് ശ്രേണി 1/2 ഇഞ്ച് ആണ്, കൂടാതെ വിവിധ നീളത്തിലും ആകൃതിയിലുമുള്ള ഉപകരണങ്ങൾ ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, അവ പ്രോസസ്സിംഗ് സാഹചര്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് സ്വതന്ത്രമായി മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാനാകും.
- TBI ബോൾ സ്ക്രൂ ട്രാൻസ്മിഷൻ, Z ആക്സിസിന് 32mm ഉപയോഗിക്കാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കാം TBI ബോൾ സ്ക്രൂ അല്ലെങ്കിൽ ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ ഗിയറുകളും റാക്കുകളും.
- രണ്ട് സ്റ്റേഷൻ, നാല് ടേണിംഗ് ടൂളുകൾ, x-അക്ഷത്തിൽ റഫ് മെഷീനിംഗിനുള്ള രണ്ട് ഉപകരണങ്ങൾ, y-അക്ഷത്തിൽ ഫൈൻ മെഷീനിംഗിനുള്ള രണ്ട് ഉപകരണങ്ങൾ, നല്ല മെഷീനിംഗ് ഇഫക്റ്റും വേഗതയേറിയ വേഗതയും.
ടേണിംഗ്, കൊത്തുപണി പ്രവർത്തനങ്ങളുള്ള 2-സ്റ്റേഷൻ CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- രണ്ട് സ്റ്റേഷനും നാല് ടേണിംഗ് ഉപകരണവും
-
നേർത്ത ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ കുലുങ്ങുന്നത് മൂലമുണ്ടാകുന്ന കുറഞ്ഞ ഉൽപ്പന്ന ഗുണനിലവാര പ്രശ്നം പരിഹരിക്കുന്നതിന്, സ്ഥിരമായ വിശ്രമം സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന നാല് ടേണിംഗ് ഉപകരണങ്ങൾ സഹായിക്കുന്നു.
- രണ്ട് മൾട്ടിഫങ്ഷണൽ സ്പിൻഡിലുകൾ
-
രണ്ട് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾ, ബോൾ കട്ടറുകൾ, സ്ട്രെയിറ്റ് കട്ടറുകൾ, മില്ലിംഗ് കട്ടറുകൾ, കൊത്തുപണി ചെയ്യുന്ന മൂർച്ചയുള്ള കത്തികൾ തുടങ്ങിയ പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾക്കനുസരിച്ച് ഉപകരണങ്ങൾ ഇഷ്ടാനുസരണം മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാൻ കഴിയും.
- CK-1000TC CNC സിസ്റ്റം
-
CK-1000TC എന്നത് സ്വതന്ത്രമായി വികസിപ്പിച്ചെടുത്ത ഒരു ലാത്ത്-നിർദ്ദിഷ്ട CNC സിസ്റ്റമാണ് CATEKCNC. ഇത് സമഗ്രവും ശക്തവുമായ പ്രവർത്തനക്ഷമതയുള്ളതാണ്, ബിൽറ്റ്-ഇൻ മാക്രോ പ്രോഗ്രാമുകൾ ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഇത് ഇവയുമായും ഉപയോഗിക്കാം CATEKCNCമാനുവൽ പ്രോഗ്രാമിംഗ് ഇല്ലാതെ തന്നെ ഡിസൈൻ ഫയലുകളെ സ്വയമേവ G കോഡിലേക്ക് പരിവർത്തനം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള സഹായക ഡിസൈൻ സോഫ്റ്റ്വെയറാണിത്. CNC-യിൽ മുൻ പരിചയമില്ലാത്ത തുടക്കക്കാർക്ക് പോലും എളുപ്പത്തിൽ ആരംഭിക്കാൻ കഴിയും.
- ആക്സസറീസ്
-
കയറ്റുമതി ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ്, പ്രസക്തമായ പ്രോസസ്സിംഗ് ഉപകരണങ്ങളും ലാത്ത് സെന്ററുകളും വേർപെടുത്തും, കൂടാതെ ഈ ഭാഗങ്ങളും മറ്റ് അനുബന്ധ ഉപകരണങ്ങളും മെഷീൻ കയറ്റുമതി ചെയ്യുമ്പോൾ അതിനൊപ്പം ഉൾപ്പെടുത്തും.
- ഓപ്ഷണൽ Yaskawa സെർവ
-
ഓപ്ഷണൽ Yaskawa സെർവോ ഡ്രൈവ് സിസ്റ്റം വേഗതയേറിയ പ്രവർത്തനം, കുറഞ്ഞ ശബ്ദം, കൂടുതൽ കൃത്യമായ സ്ഥാനനിർണ്ണയം എന്നിവ നൽകുന്നു.
- ഓപ്ഷണൽ സാൻഡിംഗ് വീൽ
-
വർക്ക്പീസ് പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത ശേഷം, അത് യാന്ത്രികമായി മിനുക്കപ്പെടും, ഇത് മാനുവൽ സെക്കൻഡറി പോളിഷിംഗിന്റെ ആവശ്യകത ഇല്ലാതാക്കുന്നു.
- വേരിയന്റ് - സിംഗിൾ-സൈഡ് ടേണിംഗ് ടൂളുകളും സിംഗിൾ സ്പിൻഡിലും ഉള്ള 2-സേഷൻ ലാത്ത്
-
ഇത് ഉപഭോക്തൃ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കിയ മെഷീനാണ്, ഇത് ഒരു വശത്ത് രണ്ട് കട്ടിംഗ് ടൂളുകളും ഒരു മൾട്ടിഫങ്ഷണൽ സ്പിൻഡിലും കുറയ്ക്കുന്നു, അതുവഴി ചെലവ് കുറയ്ക്കുന്നു.
- വേരിയന്റ് - CK-1016-2S
-
മെഷീനിന്റെ നീളം കുറയ്ക്കുന്നതിനും മൊത്തത്തിലുള്ള വില കുറയ്ക്കുന്നതിനുമായി നിർമ്മിച്ച ഒരു ഇഷ്ടാനുസൃത മെഷീനാണിത്.
രണ്ട് സ്റ്റേഷനുകളും രണ്ട് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകളുമുള്ള CK-1516-2S CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1516-2എസ് |
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | 1500mm നീളം * 160mm വ്യാസം * 2 (ഒരു കഷണത്തിന്റെ പരമാവധി വ്യാസം 300mm ആണ്, പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW പ്യുവർ സെർവോ മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ / സെർവോ ഫ്രീക്വൻസി കൺവേർഷൻ ഡ്രൈവ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ * 2 |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂ, Z ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 25 സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1800kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1400 * 1550mm |
2-സ്പിൻഡിൽ ടേണിംഗ്, കാർവിംഗ് കോമ്പിനേഷൻ CNC വുഡ് ലാത്ത് ഉപയോഗിച്ച് ഏതൊക്കെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും?
ബാധകമായ വസ്തുക്കൾ
- വുഡ്: ഓക്ക്, വാൽനട്ട്, ഒലിവ്, പൈൻ, തേക്ക്, റബ്ബർ മരം, വാൽനട്ട്, റെഡ് ഓക്ക്, വൈറ്റ് ഓക്ക്, റെഡ് ടൂൺ, ബീച്ച്, ബീച്ച്, ആഷ്, മേപ്പിൾ, മഹാഗണി, ചന്ദനം, റോസ്വുഡ്, മുതലായവ.
- മറ്റ് മെറ്റീരിയലുകൾ: മുള, റെസിൻ, പിവിസി, അക്രിലിക്, പ്ലാസ്റ്റിക്, റബ്ബർ, കൃത്രിമ മരം, എംഡിഎഫ്, ഒഎസ്ബി, കൃത്രിമ കല്ല്, പോളിസ്റ്റോൺ, മരം ഫൈബർ മെറ്റീരിയൽ, കാർബൺ ഫൈബർ, ഫൈബർഗ്ലാസ് മുതലായവ.
ബാധകമായ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ
പടിക്കെട്ട് തൂണുകൾ, കസേര കാലുകൾ, മേശ കാലുകൾ, കിടക്ക കാലുകൾ, പിയാനോ സ്റ്റൂൾ കാലുകൾ, പിയാനോ കാലുകൾ, ബില്യാർഡ് മേശ കാലുകൾ, സോഫ കാലുകൾ, മരക്കമ്പുകൾ, റോമൻ നിരകൾ, താങ്ങു തൂണുകൾ, മരക്കമ്പുകൾ, മരക്കമ്പുകൾ, മരക്കമ്പുകൾ, കരകൗശല വസ്തുക്കൾ, മരപ്പാത്രങ്ങൾ, പാത്രങ്ങൾ, പേന ഹോൾഡറുകൾ, മരക്കമ്പുകൾ, മരപ്പാത്രങ്ങൾ, മെഴുകുതിരികൾ, കോട്ട് റാക്കുകൾ, മറ്റ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ.
2-സ്റ്റേഷൻ ടേണിംഗ് ആൻഡ് കൊത്തുപണി CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാവുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഇവയാണ്:


| മാതൃക | സികെ-1516-2എസ് |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | 1500mm നീളം * 160mm വ്യാസം * 2 (ഒരു കഷണത്തിന്റെ പരമാവധി വ്യാസം 300mm ആണ്, പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW പ്യുവർ സെർവോ മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0- 6000 മ |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ / സെർവോ ഫ്രീക്വൻസി കൺവേർഷൻ ഡ്രൈവ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ * 2 |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂ, Z ആക്സിസ് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 25 സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1800kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1400 * 1550mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.