ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗും അൺലോഡിംഗും ഉള്ള ബില്യാർഡ് ക്യൂ സിഎൻസി മില്ലിംഗ് ലാത്ത്
ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ്, അൺലോഡിംഗ് സഹിതം പൂൾ ക്യൂകൾ മില്ലിംഗ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള പ്രത്യേക ലേത്ത്
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് കിറ്റുള്ള 1510 ക്യൂ ലാത്തിൽ, CK-1510 മോഡലിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഒരു ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണവും ഒരു ഓട്ടോമാറ്റിക് അൺലോഡിംഗ് കളക്ഷൻ ട്രേയും ചേർക്കുന്നു, ഇത് ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ്, ഓട്ടോമേറ്റഡ് പ്രോസസ്സിംഗ്, മെറ്റീരിയലുകളുടെ ഓട്ടോമാറ്റിക് അൺലോഡിംഗ് എന്നിവ സാധ്യമാക്കുന്നു. CNC വുഡ് ലാത്തിൽ ഒരു ഹോപ്പറും ഒരു ന്യൂമാറ്റിക് മെക്കാനിക്കൽ ഉപകരണവും സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് ന്യൂമാറ്റിക് മെക്കാനിക്കൽ ഉപകരണത്തിലൂടെ ഹോപ്പറിലെ ശൂന്യതകളെ പ്രോസസ്സിംഗ് സ്ഥാനത്തേക്ക് യാന്ത്രികമായി കൊണ്ടുപോകാൻ കഴിയും. പ്രോസസ്സിംഗിന് ശേഷം, മെറ്റീരിയൽ അൺലോഡ് ചെയ്യുന്ന സിലിണ്ടർ ഉപയോഗിച്ച് വർക്ക്പീസ് യാന്ത്രികമായി അൺലോഡ് ചെയ്യുന്നു. മുഴുവൻ പ്രക്രിയയ്ക്കും മാനുവൽ ഇടപെടൽ ആവശ്യമില്ല. പരമ്പരാഗത മാനുവൽ പ്രവർത്തനവുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, ഇത് ഫലപ്രദമായി തൊഴിൽ ചെലവ് കുറയ്ക്കുന്നു, കൂടാതെ മെഷീനിന്റെ എല്ലാ പ്രവർത്തനങ്ങളും പൂർത്തിയാക്കാൻ ലളിതമായ ക്രമീകരണങ്ങൾ മാത്രമേ ആവശ്യമുള്ളൂ. മാനുവൽ പ്രവർത്തനം മൂലമുണ്ടാകുന്ന ജോലി സംബന്ധമായ അപകടങ്ങളെക്കുറിച്ച് വിഷമിക്കേണ്ടതില്ല. ഒരു ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് CNC വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്ത് പൂർത്തിയാക്കുന്ന ജോലിഭാരം 5-ൽ കൂടുതൽ മാനുവൽ തൊഴിലാളികൾക്ക് തുല്യമാണ്, കൂടാതെ ഒരു ഓപ്പറേറ്റർക്ക് 5-ൽ കൂടുതൽ മരപ്പണി CNC ലാത്തുകൾ എളുപ്പത്തിൽ പ്രവർത്തിപ്പിക്കാൻ കഴിയും.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് സിസ്റ്റമുള്ള പൂൾ ക്യൂ CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ ഗുണങ്ങൾ
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് കിറ്റ്, മാനുവൽ മെറ്റീരിയൽ ക്ലാമ്പിംഗിന്റെ സമയം ലാഭിക്കുക, പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത മെച്ചപ്പെടുത്തുക.
- 3.5kw എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ, വ്യത്യസ്ത മെറ്റീരിയലുകൾ പൊരുത്തപ്പെടുന്ന വേഗത അനുസരിച്ച്, 0-18000 rpm-നുള്ളിൽ വേഗത ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും.
- 4KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ, ഉയർന്ന ടോർക്ക്, സ്ഥിരതയുള്ള വേഗത, വേഗതയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതിന് ഭാഗങ്ങളുടെ വ്യത്യസ്ത നീളവും വ്യാസവും അനുസരിച്ച് 0-3000 നുള്ളിൽ വേഗത ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും.
- ചാരനിറത്തിലുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ഹെവി-ഡ്യൂട്ടി ബെഡ്, സൈഡ് ഒബ്ലിക് പുഷ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഘടന ഉപയോഗിച്ച്, ലളിതമായ ക്രമീകരണം, സ്ഥിരതയുള്ള ഘടന.
- ഉയർന്ന കൃത്യത ഉപയോഗിച്ച് TBI സ്ക്രൂ ഡ്രൈവ്, ലീനിയർ ഗൈഡ്/ലീനിയർ ബെയറിംഗ്, മെഷീനിംഗ് കൃത്യത എന്നിവ 0.01 മില്ലിമീറ്ററിനുള്ളിൽ നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയും.
- പ്രോസസ്സിംഗ് അഡാപ്റ്റബിലിറ്റി, അത് 1.5 മീറ്റർ നീളമുള്ള ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതായാലും അല്ലെങ്കിൽ 20 സെന്റീമീറ്റർ നീളമുള്ള ചെറിയ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതായാലും, ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് സിസ്റ്റവും പ്രോസസ്സിംഗ് ദൈർഘ്യവും അതിനനുസരിച്ച് സ്വതന്ത്രമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും.
- പ്രവർത്തിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്, സ്വമേധയാ പ്രോഗ്രാം ചെയ്യാനോ കമ്പ്യൂട്ടർ ഗ്രാഫിക്സോ ആകാം, വിവിധ ഫയൽ ഫോർമാറ്റുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടാം, വിവിധതരം കാഡ്/ക്യാം തരം സോഫ്റ്റ്വെയറുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു.
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഘടന സിലിണ്ടർ ആകൃതിയിലുള്ള മെറ്റീരിയലുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുക മാത്രമല്ല, ചതുരാകൃതിയിലുള്ള കോളം മെറ്റീരിയലുകളെയോ ഇരു അറ്റത്തും പൊരുത്തമില്ലാത്ത അളവുകളുള്ള മെറ്റീരിയലുകളെയോ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, വിശാലമായ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കൊപ്പം.
വടി ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള CNC വുഡ് മില്ലിംഗ് ലാത്തുകളുടെ വിശദാംശങ്ങൾ

- റേഡിയസ് കട്ടർ
-
മരം മില്ലിങ്ങിന് ഉപയോഗിക്കാം. ചെറിയ സോ ബ്ലേഡുകൾ, ടി-കത്തി തുടങ്ങിയ വിവിധ ഉപകരണങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാം.
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ഹോപ്പർ ഫീഡ് ലോഡർ
-
ലളിതമായ പ്രവർത്തനം, പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്ന മെറ്റീരിയലിന് അനുയോജ്യമായ എളുപ്പത്തിലുള്ള ക്രമീകരണം.
- ഫ്രീക്വൻസി കൺവെർട്ടർ
-
ഹൈ-പവർ ഇൻവെർട്ടർ, ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ, ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ എന്നിവയെല്ലാം ഇൻവെർട്ടർ വഴി നിയന്ത്രിക്കപ്പെടുന്നു, കൂടാതെ വേഗത ഏകപക്ഷീയമായി ക്രമീകരിക്കാനും കഴിയും.
- ടെയിൽസ്റ്റോക്ക് ലോക്കിംഗ് ഉപകരണം
-
വർക്ക്പീസ് ക്ലാമ്പ് ചെയ്യുന്നതിനുമുമ്പ്, മെഷീനിംഗ് സമയത്ത് ടെയിൽസ്റ്റോക്ക് നീങ്ങുന്നത് തടയാൻ ഈ ഉപകരണം മുറുക്കേണ്ടതുണ്ട്.
- ലൂബ്രിക്കേറ്റിംഗ് ഓയിൽ പാത്രം
-
ലൂബ്രിക്കേഷൻ ഇടവേളയും ലൂബ്രിക്കേഷൻ ദൈർഘ്യവും സജ്ജമാക്കാൻ കഴിയും, കൂടാതെ ഓയിലർ എല്ലാ ട്രാൻസ്മിഷൻ ഭാഗങ്ങളും യാന്ത്രികമായി ലൂബ്രിക്കേറ്റ് ചെയ്യും.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് & അൺലോഡിംഗ് ഉള്ള പൂൾ ക്യൂവിനുള്ള വുഡ് ലേത്തിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1510-എ |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | പരമാവധി നീളം 1500mm * പരമാവധി വ്യാസം 100mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0 - 3000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | X അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ബോൾ സ്ക്രൂ, Z അച്ചുതണ്ട് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| ഉപകരണം ലോഡുചെയ്യലും അൺലോഡുചെയ്യലും | മൾട്ടി-ലിങ്ക്ഡ് സിലിണ്ടർ ലോഡിംഗ് സിസ്റ്റം (ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്) |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | രണ്ട് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1800kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1400 * 1500mm |
ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗുള്ള പൂൾ ക്യൂ CNC വുഡ് ലാത്ത് മെഷീൻ ഏതൊക്കെ തരം ജോലികൾക്ക് ഉപയോഗിക്കാം?
ബില്യാർഡ് ക്യൂകൾ, ഇംഗ്ലീഷ് ക്യൂകൾ, അമേരിക്കൻ ക്യൂകൾ, ബിഗ് ഹെഡ് ക്യൂകൾ, സ്മോൾ ഹെഡ് ക്യൂകൾ, ഒൻപത്-ബോൾ ക്യൂകൾ, സ്നൂക്കർ ക്യൂകൾ, ജമ്പിംഗ് ക്യൂകൾ, വിവിധ ബില്യാർഡ് ക്യൂകൾ, ക്രച്ചസ്, വുഡൻ സ്റ്റിക്കുകൾ, വുഡൻ സ്റ്റിക്കുകൾ, വുഡൻ സ്റ്റിക്കുകൾ, റൗണ്ട് ടേബിൾ കാലുകൾ, ടേപ്പർഡ് റൗണ്ട് സ്റ്റിക്കുകൾ, കോട്ട് റാക്കുകൾ, റോളിംഗ് പിന്നുകൾ, വാക്കിംഗ് സ്റ്റിക്കുകൾ, ട്രെക്കിംഗ് പോളുകൾ, മറ്റ് സ്റ്റിക്ക് ആകൃതിയിലുള്ള ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ എന്നിവ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ ഇത് ഉപയോഗിക്കാം.
പൂൾ ക്യൂ സിഎൻസി വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്ത് പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രോജക്റ്റുകൾക്ക് അനുയോജ്യം


| മാതൃക | സികെ-1510-എ |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | പരമാവധി നീളം 1500mm * പരമാവധി വ്യാസം 100mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0 - 3000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | X അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ബോൾ സ്ക്രൂ, Z അച്ചുതണ്ട് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| ഉപകരണം ലോഡുചെയ്യലും അൺലോഡുചെയ്യലും | മൾട്ടി-ലിങ്ക്ഡ് സിലിണ്ടർ ലോഡിംഗ് സിസ്റ്റം (ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്) |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | രണ്ട് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1800kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1400 * 1500mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.