2026 ലെ മികച്ച വിലകുറഞ്ഞ ബില്യാർഡ് ക്യൂ മില്ലിംഗ് CNC വുഡ് ലാത്ത്
2026 ലെ ഏറ്റവും വിലകുറഞ്ഞ പൂൾ ക്യൂ മില്ലിംഗ് CNC വുഡ് ലാത്ത്
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

പൂൾ ക്യൂ ടേപ്പർ മില്ലിംഗിനുള്ള വളരെ വിലകുറഞ്ഞ CNC വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്താണ് ഇത്. ലാത്തിലെ ടേണിംഗ് ടൂൾ ഇത് നൂതനമായി ഇല്ലാതാക്കുന്നു, കൂടാതെ ഒരു ഹൈ-സ്പീഡ് ഫ്രീക്വൻസി കൺവേർഷൻ സ്പിൻഡിൽ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ പൂൾ ക്യൂ മിൽ ചെയ്യാൻ ഇത് ഒരു റേഡിയസ് കട്ടർ അല്ലെങ്കിൽ സോ ബ്ലേഡ് ഉപയോഗിക്കുന്നു. പൂർത്തിയായ ഉൽപ്പന്നത്തിന് മിനുസമാർന്നതും അതിലോലവുമായ ഒരു പ്രതലമുണ്ട്, കൂടാതെ ദ്വിതീയ ഗ്രൈൻഡിംഗ് പോലും ആവശ്യമില്ല. പൂൾ ക്യൂകൾക്ക് പുറമേ, ചെറിയ വ്യാസമുള്ള ഏത് വടി ഉൽപ്പന്നങ്ങളും പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ ഈ മെഷീനിന് കഴിയും. ഇത് ഒരു അടിസ്ഥാന പൂൾ ക്യൂ ടേപ്പർ മെഷീനാണ്, ഇതിന് $4,000-5,000 മാത്രം വിലവരും. നിങ്ങൾക്ക് ബാച്ച് പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യമുണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ഞങ്ങളുടെ മൾട്ടി-സ്റ്റേഷൻ പൂൾ ക്യൂ മില്ലിംഗ് മെഷീൻ തിരഞ്ഞെടുക്കാം, അല്ലെങ്കിൽ മെഷീനിന്റെ പൂർണ്ണമായ ഓട്ടോമേറ്റഡ് പ്രോസസ്സിംഗ് നേടുന്നതിന് ഒരു ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ്, അൺലോഡിംഗ് സിസ്റ്റം ചേർക്കാം.
മില്ലിംഗ് പൂൾ ക്യൂകൾക്കായി സമർപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന CNC വുഡ് ലേത്തിന്റെ സവിശേഷതകൾ
- സ്റ്റാൻഡേർഡ് പ്രോസസ്സിംഗ് ദൈർഘ്യം 1500 മില്ലീമീറ്ററാണ്, പരമാവധി പ്രോസസ്സിംഗ് വ്യാസം 100 മില്ലീമീറ്ററാണ്, പ്രോസസ്സിംഗ് ദൈർഘ്യം 1500 മില്ലീമീറ്ററിനുള്ളിൽ ഏകപക്ഷീയമായി ക്രമീകരിക്കാനും ദൈർഘ്യമേറിയ പ്രോസസ്സിംഗ് ദൈർഘ്യം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാനും കഴിയും.
- കട്ടിയുള്ള ചാരനിറത്തിലുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ബെഡ് ഉപയോഗിക്കുന്നു, മുഴുവൻ ഗാൻട്രി മില്ലിംഗ് ഉപയോഗിച്ചാണ് പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നത്. ഉയർന്ന വേഗതയിൽ കറങ്ങിയാലും, അത് കുലുക്കത്തിന് കാരണമാകില്ല, പ്രോസസ്സിംഗിനെ ബാധിക്കുകയുമില്ല.
- 3.5kw എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ മില്ലിംഗിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നു, കൂടാതെ വേഗത മിനിറ്റിൽ 18000 വരെ എത്താം. റേഡിയസ് കട്ടർ അല്ലെങ്കിൽ സോ ബ്ലേഡ് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ, പ്രോസസ്സിംഗ് ഫിനിഷ് ഉയർന്നതാണ്.
- ഇൻവെർട്ടർ നിയന്ത്രണം ഉപയോഗിച്ച് 4KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ, 0-3000 വിപ്ലവങ്ങൾക്കുള്ളിൽ വേഗത ഏകപക്ഷീയമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും.
- CK-1000TC നിയന്ത്രണ സംവിധാനം, പൂർണ്ണ ഇംഗ്ലീഷ് ഇന്റർഫേസ്, സൗഹൃദപരമായ പ്രവർത്തനം, പ്രോസസ്സിംഗ് ആരംഭിക്കുന്നതിനുള്ള ലളിതമായ രൂപകൽപ്പന.
- ഈ സിസ്റ്റത്തിൽ ഒരു പൾസ് ഹാൻഡ് വീൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്, ഇത് ഉപകരണം കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്യുന്നത് എളുപ്പമാക്കുന്നു, കൂടാതെ 0.001mm കൃത്യത പരിധിയിൽ ഉപകരണം ക്രമീകരിക്കാനും കഴിയും.
- TBI ബോൾ സ്ക്രൂ, ഹൈവിൻ ലീനിയർ ഗൈഡ്, ലീനിയർ ബെയറിംഗ്, ഏറ്റവും വേഗതയേറിയ പ്രോസസ്സിംഗ് വേഗത 2000mm/min ൽ എത്താം.
CNC വുഡ് മില്ലിംഗ് മെഷീനുകളുടെ പ്രയോജനങ്ങൾ
- 3.5kw എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ (വാട്ടർ-കൂൾഡ് ഓപ്ഷണൽ).
- 4KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ.
- CATEKCNC ലീനിയർ ആക്സിസുകൾക്കായി സമർപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന ഉയർന്ന ടോർക്ക് സെർവോ മോട്ടോർ.
- പ്രത്യേക സിഎൻസി സിസ്റ്റം.
- പൾസ് ഹാൻഡ്വീൽ ഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.
- ഭ്രമണ വേഗത ബെൽറ്റ് വഴിയാണ് പകരുന്നത്.
- ക്ലാമ്പിംഗിനും അൺക്ലാമ്പിംഗിനുമുള്ള ന്യൂമാറ്റിക് നിയന്ത്രണം.
- മരം മുറിക്കുന്നതിനുള്ള മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാവുന്ന ചക്ക്.
പൂൾ ക്യൂ സിഎൻസി വുഡ് മില്ലിംഗ് ലാത്തിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- റേഡിയസ് കട്ടർ
-
ഉയർന്ന ഫിനിഷുള്ള ഒരു പ്രതലം ഇതിന് നേരിട്ട് പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഇത് വടി ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ മില്ലിങ്ങിന് കൂടുതൽ അനുയോജ്യമാണ്.
- ഓപ്ഷണൽ സോ ബ്ലേഡ്
-
റേഡിയസ് കട്ടറുകളുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, പ്രോസസ്സിംഗ് വേഗത കൂടുതലാണ്.
- ഓപ്ഷണൽ ചക്ക്
-
എൻഡ് ഫെയ്സ് മെഷീനിംഗിനായി വർക്ക്പീസ് പിടിക്കാൻ ഒരു ഓപ്ഷണൽ ചക്ക് ലഭ്യമാണ്.
- പൾസ് ഹാൻഡ് വീൽ
-
ഒരു പൾസ് ഹാൻഡ് വീൽ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നതിനാൽ, കൃത്യത 0.001mm വരെ സ്വമേധയാ നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയും.
- CNC സിസ്റ്റം
-
സമർപ്പിത സിഎൻസി സിസ്റ്റം, നിങ്ങൾക്ക് ലെയറുകൾ ഇഷ്ടാനുസരണം സജ്ജീകരിക്കാനും ഡ്രോയിംഗ് തംബ്നെയിലുകൾ കാണാനും കഴിയും.
വൃത്താകൃതിയിലുള്ള സ്റ്റിക്ക് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിന് അനുയോജ്യമായ CNC വുഡ് ലാത്തുകളുടെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | CK-1510 |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | പരമാവധി നീളം 1500mm * പരമാവധി വ്യാസം 100mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 5.5KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0 - 3000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | X അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ബോൾ സ്ക്രൂ, Z അച്ചുതണ്ട് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | രണ്ട് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1800kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1100 * 1300mm |
ബില്യാർഡ് ക്യൂവിനുള്ള ഏറ്റവും വിലകുറഞ്ഞ വുഡ് ലാത്തിന്റെ പ്രയോഗ വ്യാപ്തി
ബില്യാർഡ് ക്യൂ നിർമ്മാണത്തിനായി ഉപയോഗിക്കുന്ന CNC വുഡ് ലാത്തുകൾക്ക് ബിഗ്-ഹെഡ് ക്യൂകൾ, സ്മോൾ-ഹെഡ് ക്യൂകൾ, സ്നൂക്കർ ക്യൂകൾ, ചൈനീസ് എട്ട്-ബോൾ ക്യൂകൾ, ബ്രിട്ടീഷ് ഒൻപത്-ബോൾ ക്യൂകൾ, അമേരിക്കൻ ഒൻപത്-ബോൾ ക്യൂകൾ, അതുപോലെ ബില്യാർഡ് ക്യൂ എക്സ്റ്റൻഷൻ ഹാൻഡിലുകൾ, ക്രച്ചസ്, ട്രെക്കിംഗ് പോളുകൾ, റൗണ്ട് റോഡുകൾ, ഷവൽ ഹാൻഡിലുകൾ, നാഗരിക സ്റ്റിക്കുകൾ, വാക്കിംഗ് സ്റ്റിക്കുകൾ, റൗണ്ട് ടേബിൾ കാലുകൾ, ടേപ്പർഡ് ടേബിൾ കാലുകൾ, വുഡൻ സ്റ്റിക്കുകൾ, വുഡൻ സ്റ്റിക്കുകൾ, മറ്റ് തരത്തിലുള്ള വടികളും സ്റ്റിക്ക് ഉൽപ്പന്നങ്ങളും പോലുള്ള വിവിധ തരം പൂൾ ക്യൂകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
പൂൾ ക്യൂവിനുള്ള ഏറ്റവും വിലകുറഞ്ഞ CNC വുഡ് ലേത്തിന്റെ പ്രോസസ്സിംഗ് ചെയ്യാവുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഇവയാണ്.
- വൺ-പീസ് ക്യൂ

- ടു-പീസ് ക്യൂ

- മുക്കാൽ ഭാഗമുള്ള രണ്ട് പീസ് ക്യൂ

- പൂൾ ബ്രേക്ക് ക്യൂ

മറ്റ് യന്ത്രങ്ങൾ
ഈ വിലകുറഞ്ഞ അടിസ്ഥാന സിംഗിൾ സ്റ്റേഷൻ ബില്യാർഡ് ക്യൂ CNC വുഡ്ടേണിംഗ് മെഷീനിന് പുറമേ, ബില്യാർഡ് ക്യൂകൾ നിർമ്മിക്കുന്നതിന് ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന മറ്റ് നിരവധി മെഷീനുകളും ഞങ്ങളുടെ പക്കലുണ്ട്.
- സികെ-1510-3
-
ലാത്തിന് മൂന്ന് സമാനമായ പ്രോസസ്സിംഗ് സ്റ്റേഷനുകളുണ്ട്, ഒരേ സമയം മൂന്ന് സമാനമായ ബില്യാർഡ് ക്യൂകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- സികെ-1510-3എ
-
ലാത്തിന് മൂന്ന് സമാനമായ പ്രോസസ്സിംഗ് സ്റ്റേഷനുകളുണ്ട്, ഒരേ സമയം മൂന്ന് സമാനമായ ബില്യാർഡ് സിഗ്നലുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, കൂടാതെ ഒരു ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഹോപ്പറും ഇതിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
| മാതൃക | CK-1510 |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | പരമാവധി നീളം 1500mm * പരമാവധി വ്യാസം 100mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 5.5KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0 - 3000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | X അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ബോൾ സ്ക്രൂ, Z അച്ചുതണ്ട് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | രണ്ട് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1800kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1100 * 1300mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും






പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.