ഫാക്ടറി ബാച്ച് പ്രൊഡക്ഷനുള്ള ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ 3-സ്റ്റേഷൻ പൂൾ സ്റ്റിക്ക് ബിൽഡിംഗ് ലേത്ത്
3-സ്റ്റേഷൻ പൂൾ ക്യൂ CNC മില്ലിംഗ് ലാത്ത് ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് ആൻഡ് അൺലോഡിംഗ്
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

മൂന്ന് സ്റ്റേഷനുകളുള്ള ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് പൂൾ സ്റ്റിക്ക് CNC വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്ത്, CNC മില്ലിംഗ് സാങ്കേതികവിദ്യയും ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് സാങ്കേതികവിദ്യയും സംയോജിപ്പിക്കുന്ന ഒരു പൂൾ സ്റ്റിക്ക് പ്രോസസ്സിംഗ് മെഷീനാണ്. വിവിധ തരം നേർത്ത വൃത്താകൃതിയിലുള്ള വടി ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിന് ഇത് ഉപയോഗിക്കാം. പ്രോസസ്സിംഗ് ദൈർഘ്യം 1500 മില്ലിമീറ്ററിനുള്ളിൽ ഏകപക്ഷീയമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും. ഒരു സമയം മൂന്ന് കഷണങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത മൂന്നിരട്ടിയാണ് സിംഗിൾ-സ്റ്റേഷൻ CK-1510 CNC മരം ലാത്ത്, കൂടാതെ ഇത് മൂന്ന്-സ്റ്റേഷൻ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. ഇത് ഒരു പൂർണ്ണ ഇംഗ്ലീഷ് CNC സിസ്റ്റം നിയന്ത്രണം ഉപയോഗിക്കുന്നു, വിഷ്വൽ പ്രോസസ്സിംഗ് ഡ്രോയിംഗുകൾ കാണുന്നതിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രക്രിയയുടെ സ്ഥിരതയും വിശ്വാസ്യതയും ഉറപ്പാക്കാൻ ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സ്റ്റാറ്റസിന്റെ പൂർണ്ണ നിരീക്ഷണം എന്നിവ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. മില്ലിംഗ് പ്രോസസ്സിംഗിനായി മെഷീൻ 3.5KW എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ ഉപയോഗിക്കുന്നു, കൂടാതെ പ്രോസസ്സിംഗ് വേഗത വളരെ വേഗതയുള്ളതാണ്. 1000mm നീളമുള്ള മരം പ്രോസസ്സ് ചെയ്താലും, മൂന്ന് പൂൾ സ്റ്റിക്കുകളുടെ പ്രോസസ്സിംഗ് ടാസ്ക് 90 സെക്കൻഡിനുള്ളിൽ പൂർത്തിയാക്കാൻ ഇതിന് കഴിയും, കൂടാതെ 120 പൂൾ സ്റ്റിക്കുകൾ ഒരു മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. ഒരു മെഷീന് 6-8 പരമ്പരാഗത മാനുവൽ തൊഴിലാളികളെ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാൻ കഴിയും. 5-ലധികം പൂൾ സ്റ്റിക്ക് CNC മരപ്പണി ലാത്തുകൾക്ക് ഡ്യൂട്ടിയിൽ ഉണ്ടായിരിക്കാൻ ഒരാൾ മാത്രമേ ആവശ്യമുള്ളൂ, ഇത് തൊഴിൽ ചെലവ് ഫലപ്രദമായി കുറയ്ക്കുന്നു. മാത്രമല്ല, ഈ മെഷീനിന് ഉയർന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യതയുണ്ട്. ഒരേ സമയം മൂന്ന് കഷണങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്താലും, പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യത ±0.05mm ൽ എത്താൻ കഴിയും, അങ്ങനെ മനുഷ്യ പ്രോസസ്സിംഗ് ഘടകങ്ങൾ മൂലമുണ്ടാകുന്ന പിശകുകൾ ഒഴിവാക്കാം.
മൂന്ന് പ്രോസസ്സിംഗ് സ്റ്റേഷനുകളും ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ്, അൺലോഡിംഗ് ഉപകരണവുമുള്ള CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ പ്രയോജനങ്ങൾ
- TBI ബോൾ സ്ക്രൂവും ലീനിയർ ഗൈഡ്/ലീനിയർ ബെയറിംഗും, ഉയർന്ന പൊസിഷനിംഗ് കൃത്യതയും വേഗത്തിൽ ചലിക്കുന്ന വേഗതയും.
- ചാരനിറത്തിലുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് കിടക്ക, കട്ടിയുള്ള ചതുരാകൃതിയിലുള്ള സ്റ്റീൽ വെൽഡഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ബിൻ, സ്ഥിരതയുള്ള പ്രവർത്തനം, കുലുക്കമില്ല.
- ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ, നാല് സെറാമിക് ബെയറിംഗ് ഘടന, വേഗത 18000r/min.
- വിഷ്വൽ ഇംഗ്ലീഷ് സിഎൻസി സിസ്റ്റം, സൗഹൃദ ഇന്റർഫേസ്, ലളിതമായ പ്രവർത്തനം.
- സോഫ്റ്റ്വെയറുമായി വ്യാപകമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതിനാൽ, ഡ്രോയിംഗുകൾ വരയ്ക്കാൻ മാനുവൽ പ്രോഗ്രാമിംഗ് ഉപയോഗിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ CAD/CAM തരം സോഫ്റ്റ്വെയർ ഉപയോഗിക്കാം.
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേറ്റിംഗ് ഓയിൽ സിസ്റ്റം, മെഷീനിന്റെ പതിവ് ലൂബ്രിക്കേഷനും അറ്റകുറ്റപ്പണിയും, ലളിതമായ അറ്റകുറ്റപ്പണികൾ.
- മൂന്ന്-സ്റ്റേഷൻ ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് ആൻഡ് അൺലോഡിംഗ് ഉപകരണം, ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് പ്രോസസ്സിംഗ്, മാനുവൽ ഇടപെടൽ ആവശ്യമില്ല.
- പൊടി ശേഖരണ സംവിധാനവുമായി ബന്ധിപ്പിക്കാൻ കഴിയും, പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് മരക്കഷണങ്ങൾ സ്വയമേവ ശേഖരിക്കും, കൂടുതൽ പരിസ്ഥിതി സൗഹൃദമാണ്.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ്, അൺലോഡിംഗ് സൗകര്യമുള്ള 3-സ്റ്റേഷൻ പൂൾ ക്യൂ CNC വുഡ് ലേത്തിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- 3-സ്റ്റേഷൻ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം
-
ഓരോ ന്യൂമാറ്റിക് ഉപകരണവും സ്വതന്ത്രമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും, കൂടാതെ എളുപ്പത്തിൽ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായി ഓരോ ഫീഡിംഗ് ഉപകരണത്തിലും സ്വതന്ത്ര നിയന്ത്രണ ബട്ടണുകൾ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
- മൂന്ന് മില്ലിംഗ് സ്പിൻഡിലുകൾ
-
മൂന്ന് 3.5kw ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾ (വാട്ടർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾ ഓപ്ഷണൽ), പരമാവധി വേഗത 18000r/min, സ്ഥിരതയുള്ള വേഗത, ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ.
- ഫ്രീക്വൻസി കൺവെർട്ടർ
-
ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള ഇൻവെർട്ടർ, ഇൻവെർട്ടർ വഴി സ്പിൻഡിൽ വേഗത ഏകപക്ഷീയമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും, വേഗത നിയന്ത്രണം സ്ഥിരതയുള്ളതും ഔട്ട്പുട്ട് ടോർക്ക് വലുതുമാണ്.
- ആക്സസറീസ്
-
കയറ്റുമതി ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ്, ലാത്ത് സെന്ററും പ്രോസസ്സിംഗ് ടൂളും വേർപെടുത്തി മറ്റ് ആക്സസറികൾക്കൊപ്പം അയയ്ക്കേണ്ടതുണ്ട്.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗോടുകൂടിയ പൂൾ സ്റ്റിക്കിനുള്ള 3-സ്റ്റേഷൻ CNC ലാത്തിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1510-3എ |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | പരമാവധി നീളം 1500mm * പരമാവധി വ്യാസം 100mm * 3 (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0 - 3000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ * 3 |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | X അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ബോൾ സ്ക്രൂ, Z അച്ചുതണ്ട് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| ഉപകരണം ലോഡുചെയ്യലും അൺലോഡുചെയ്യലും | മൾട്ടി-ലിങ്ക്ഡ് സിലിണ്ടർ ലോഡിംഗ് സിസ്റ്റം (ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്) |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | രണ്ട് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1950kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 2400 * 1600mm |
ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് & അൺലോഡിംഗ് സൗകര്യത്തോടെ പൂൾ ക്യൂവിനായി 3-സ്റ്റേഷൻ വുഡ് ലേത്തിന്റെ പ്രയോഗ വ്യാപ്തി.
പൂൾ ക്യൂകൾ, വലിയ തല ക്യൂകൾ, ചെറിയ തല ക്യൂകൾ, ഇംഗ്ലീഷ് ഒൻപത്-ബോൾ ക്യൂകൾ, സ്നൂക്കർ ക്യൂകൾ, കാർബൺ ഫൈബർ പൂൾ ക്യൂകൾ, ഫൈബർഗ്ലാസ്, കാർബൺ ക്യൂകൾ, പൂൾ ക്യൂ ഷാഫ്റ്റ്, പൂൾ ക്യൂ എക്സ്റ്റൻഷൻ ഹാൻഡിലുകൾ, ജമ്പിംഗ് ക്യൂകൾ, ക്രച്ചസ്, വാക്കിംഗ് സ്റ്റിക്കുകൾ, മര സ്റ്റിക്കുകൾ, മര സ്റ്റിക്കുകൾ, മര ഹാൻഡിലുകൾ, കാർഷിക ഉപകരണ ഹാൻഡിലുകൾ, ലിഫ്റ്റിംഗ് ഹാൻഡിലുകൾ, കോടാലി ഹാൻഡിലുകൾ, മോപ്പ് ഹാൻഡിലുകൾ, ചൂൽ ഹാൻഡിലുകൾ അതുപോലെ ഫർണിച്ചർ കാലുകൾ, ടേബിൾ കാലുകൾ, വൃത്താകൃതിയിലുള്ള കാലുകൾ, സ്റ്റൂൾ കാലുകൾ, സോഫ കാലുകൾ, മറ്റ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് & അൺലോഡിംഗ് ഉള്ള 3-സ്റ്റേഷൻ വുഡ് ലാത്തിന്റെ പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രോജക്റ്റ് കേസ്

പൂൾ ക്യൂകൾക്ക് ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായ CNC വുഡ് വർക്കിംഗ് ലേത്ത് എങ്ങനെ തിരഞ്ഞെടുക്കാം?
- പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ വ്യക്തമാക്കുക: നിങ്ങളുടെ പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾക്കനുസരിച്ച് ഉചിതമായ മെഷീനിന്റെ വലുപ്പവും സ്റ്റേഷനും തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ലാത്തിന്റെ പ്രോസസ്സിംഗ് സ്റ്റേഷനുകൾ 1-സ്റ്റേഷൻ, 2-സ്റ്റേഷൻ, 3-സ്റ്റേഷൻ അല്ലെങ്കിൽ 4-സ്റ്റേഷൻ തരങ്ങളാണ്. സ്റ്റാൻഡേർഡ് പ്രോസസ്സിംഗ് നീളം 1500mm ആണ്. നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ ദൈർഘ്യമുള്ള പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ആവശ്യമുണ്ടെങ്കിൽ, പരമാവധി 2000mm അല്ലെങ്കിൽ 2500mm പ്രോസസ്സിംഗ് നീളമുള്ള ഒരു ലാത്ത് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാം. 1500mm പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം വളരെ വലുതാണെന്ന് നിങ്ങൾ കരുതുന്നുവെങ്കിൽ, പരമാവധി 1000mm അല്ലെങ്കിൽ 800mm പ്രോസസ്സിംഗ് നീളമുള്ള ഒരു ലാത്ത് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാനും നിങ്ങൾക്ക് കഴിയും. പ്രോസസ്സിംഗ് സ്റ്റേഷന്റെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് നിങ്ങളുടെ ഉൽപാദന ആവശ്യങ്ങളെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ നിങ്ങൾ ഔട്ട്പുട്ട് പരിഗണിക്കേണ്ടതുണ്ട്. നിങ്ങളുടെ ദൈനംദിന ഉൽപാദന ആവശ്യം 500 കഷണങ്ങൾക്കുള്ളിലാണെങ്കിൽ, ഒരു സിംഗിൾ-സ്റ്റേഷൻ ലാത്തിന് നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റാൻ കഴിയും; നിങ്ങളുടെ ഉൽപ്പന്ന ആവശ്യം വലുതാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് മൂന്ന്-സ്റ്റേഷൻ അല്ലെങ്കിൽ നാല്-സ്റ്റേഷൻ ലാത്ത് തിരഞ്ഞെടുക്കാം.
- പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യത പരിഗണിക്കുക: CNC മരപ്പണി ലാത്തിന്റെ കൃത്യത പ്രോസസ്സിംഗ് ഗുണനിലവാരത്തെ നേരിട്ട് ബാധിക്കുന്നു, കൂടാതെ പിശക് സാധാരണയായി 0.1mm-നുള്ളിലാണ്. തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ, സ്പിൻഡിൽ വേഗത, ബോൾ സ്ക്രൂ, ലീനിയർ ഗൈഡ്, ബെഡ് കൃത്യത എന്നിവയിൽ നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുണ്ട്. മെഷീൻ പ്രോസസ്സിംഗ് നീളവും വ്യാസവും ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയുന്നതിനാൽ, വേഗത ഏകപക്ഷീയമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയുമോ എന്നതും നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുണ്ട്.
- വിൽപ്പനാനന്തര സേവനത്തിൽ ശ്രദ്ധ ചെലുത്തുക: നല്ല വിൽപ്പനാനന്തര സേവനം നൽകുന്ന ഒരു ബ്രാൻഡ് തിരഞ്ഞെടുക്കുക, ഉദാഹരണത്തിന് CATEKCNC. വിതരണക്കാരന് സൗജന്യ പരിശീലന സേവനങ്ങൾ നൽകാൻ കഴിയുമെന്നും മെഷീനിൽ എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നമുണ്ടാകുമ്പോൾ കൃത്യസമയത്ത് പ്രതികരിക്കാൻ കഴിയുമെന്നും ഉറപ്പാക്കുക, അതുവഴി മെഷീൻ സുഗമമായി ഉപയോഗിക്കാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കും.
- നല്ലൊരു ബജറ്റ് പ്ലാൻ തയ്യാറാക്കുക: മെഷീൻ പ്രകടനം, ബ്രാൻഡ്, വിൽപ്പനാനന്തര സേവനം തുടങ്ങിയ ഘടകങ്ങൾ പരിഗണിച്ച് ഉയർന്ന വിലയുള്ള ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുക. വ്യത്യസ്ത മോഡലുകൾ വ്യത്യസ്ത ബജറ്റുകൾക്ക് അനുയോജ്യമാണ്. ബജറ്റ് പരിഗണിക്കുമ്പോൾ, നിങ്ങൾ മെഷീൻ വില, ചരക്ക്, പരിപാലന ചെലവുകൾ എന്നിവ കണക്കിലെടുക്കണം. ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ വിലയുള്ള മെഷീൻ അന്ധമായി തിരഞ്ഞെടുക്കരുത്, കാരണം മെഷീൻ വില പലപ്പോഴും മെഷീനിന്റെ ഗുണനിലവാരത്തെയും വിൽപ്പനാനന്തര സേവന നിലവാരത്തെയും പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നു.
- അറ്റകുറ്റപ്പണി പരിഗണിക്കുക: പരിപാലിക്കാൻ എളുപ്പമുള്ളതും വിശദമായ അറ്റകുറ്റപ്പണി മാനുവൽ നൽകുന്നതുമായ ഒരു ബ്രാൻഡ് തിരഞ്ഞെടുക്കുക. നല്ല അറ്റകുറ്റപ്പണി മെഷീനിന്റെ സേവന ആയുസ്സ് ഫലപ്രദമായി വർദ്ധിപ്പിക്കും, അതേസമയം എളുപ്പത്തിലുള്ള അറ്റകുറ്റപ്പണി ഉപയോഗച്ചെലവ് ഫലപ്രദമായി കുറയ്ക്കും.
| മാതൃക | സികെ-1510-3എ |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | പരമാവധി നീളം 1500mm * പരമാവധി വ്യാസം 100mm * 3 (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0 - 3000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ * 3 |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | X അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ബോൾ സ്ക്രൂ, Z അച്ചുതണ്ട് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| ഉപകരണം ലോഡുചെയ്യലും അൺലോഡുചെയ്യലും | മൾട്ടി-ലിങ്ക്ഡ് സിലിണ്ടർ ലോഡിംഗ് സിസ്റ്റം (ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്) |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | രണ്ട് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1950kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 2400 * 1600mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.