ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗോടുകൂടിയ 2-സ്റ്റേഷൻ പൂൾ ക്യൂ CNC വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്ത്
ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗും അൺലോഡിംഗും ഉള്ള 2-സ്റ്റേഷൻ പൂൾ ക്യൂ CNC മില്ലിംഗ് മെഷീൻ
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

രണ്ട് പ്രോസസ്സിംഗ് സ്റ്റേഷനുകളുള്ള ഫുള്ളി ഓട്ടോമാറ്റിക് ഹോപ്പർ ഫെഡ് സിഎൻസി പൂൾ ക്യൂ ലാത്ത്, പൂൾ ക്യൂകളുടെ വൻതോതിലുള്ള ഉൽപ്പാദനത്തിനായി പ്രത്യേകം രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടുള്ളതാണ്. ഇതിന് ഒരു പ്രൊഫഷണൽ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഘടനയുണ്ട്. ന്യൂമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഘടനയ്ക്ക് ഒരേസമയം രണ്ട് ബ്ലാങ്കുകൾ സ്വയമേവ ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാനും പ്രോസസ്സിംഗിന് ശേഷം അവ സ്വയമേവ അൺലോഡ് ചെയ്യാനും കഴിയും. മാനുവൽ ലോഡിംഗ്, അൺലോഡിംഗ് എന്നിവ മൂലമുണ്ടാകുന്ന സമയനഷ്ടവും ലോഡിംഗ് പിശകുകൾ മൂലമുണ്ടാകുന്ന മെറ്റീരിയൽ പാഴാക്കലും ഒഴിവാക്കിക്കൊണ്ട് തടസ്സമില്ലാത്ത 24 മണിക്കൂർ തുടർച്ചയായ പ്രോസസ്സിംഗ് നേടാൻ ഇതിന് കഴിയും. അതേസമയം, മാനുവൽ പ്രവർത്തനത്തെ ആശ്രയിക്കുന്നത് കുറയ്ക്കാനും തൊഴിൽ ചെലവ് കുറയ്ക്കാനും ഇതിന് കഴിയും. 2-സ്റ്റേഷൻ പൂൾ ക്യൂ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഹോപ്പർ ഫെഡ് സിഎൻസി വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്ത് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഡ്രൈവ് മോട്ടോറുകൾ, ലീനിയർ ഗൈഡുകൾ എന്നിവ സ്വീകരിക്കുന്നു, TBI ബോൾ സ്ക്രൂകളും മറ്റ് കൃത്യതയുള്ള ഘടകങ്ങളും, ഒരു ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് സിസ്റ്റവുമായി സംയോജിപ്പിച്ച്, പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രക്രിയയുടെ സ്ഥിരതയും സ്ഥിരതയും ഫലപ്രദമായി ഉറപ്പാക്കുകയും ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യതയും ഉപരിതല ഫിനിഷും മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു.
ഒരു പൂൾ ക്യൂ ലെയ്ത്ത് മില്ലിങ് എങ്ങനെ പ്രവർത്തിക്കും?
പൂൾ ക്യൂകളുടെ പ്രോസസ്സിംഗ് രീതി വളരെ സവിശേഷമാണ്, പരമ്പരാഗത ടേണിംഗ് രീതികൾ ഉപയോഗിച്ച് ഇത് പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല. പരമ്പരാഗത ടേണിംഗ് രീതികളിൽ, ബ്ലാങ്ക് ഉയർന്ന വേഗതയിൽ തിരിക്കും, കൂടാതെ പ്രോസസ്സിംഗ് ടൂൾ ഒരു പരമ്പരാഗത ഫിക്സഡ് V- ആകൃതിയിലുള്ള ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കുന്നു. പൂൾ ക്യൂകളുടെ ബ്ലാങ്കുകൾ താരതമ്യേന നേർത്തതായതിനാൽ, അവ വൈബ്രേഷനോ ഹൈ-സ്പീഡ് റൊട്ടേഷനിൽ പുറത്തേക്ക് പറക്കലോ സാധ്യതയുണ്ട്. ഇക്കാരണത്താൽ, ബ്ലാങ്ക് കുറഞ്ഞ വേഗതയിൽ തിരിക്കുന്നതിന് ഒരു മോട്ടോർ ഉപയോഗിച്ച് ഞങ്ങൾ മെഷീൻ പരിഷ്ക്കരിക്കുകയും അപ്ഗ്രേഡ് ചെയ്യുകയും ചെയ്തു. പൂൾ ക്യൂ ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ വേഗത 200-300r/മിനിറ്റ് മാത്രമാണ്, കൂടാതെ ടൂൾ ഒരു ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ ഉപയോഗിച്ച് പ്രവർത്തിപ്പിക്കപ്പെടുന്നു, മിനിറ്റിൽ 18,000r വരെ, ഇത് ഉപകരണത്തെ ഉയർന്ന വേഗതയിൽ അസംസ്കൃത വസ്തുക്കൾ മില്ല് ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കുന്നു. വർക്ക്പീസ് കുറഞ്ഞ വേഗതയിൽ തിരിക്കുന്നതിനാൽ, പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് വൈബ്രേഷൻ ഉണ്ടാകില്ല, കൂടാതെ ഉപകരണം ഉയർന്ന വേഗതയിൽ തിരിക്കുന്നതിനാൽ, പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ ഉപരിതല ഫിനിഷ് വളരെ ഉയർന്നതാണ്.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗും അൺലോഡിംഗും ഉള്ള പൂൾ ക്യൂവിനുള്ള 2-സ്റ്റേഷൻ വുഡ് ലേത്തിന്റെ ഗുണങ്ങൾ
- വർക്ക്പീസുകൾ മില്ലിംഗിനായി രണ്ട് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾ, 18000r/m, ഹൈ-സ്പീഡ് റൊട്ടേഷൻ.
- 4kw ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ, ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് കോയിൽ, സ്ഥിരതയുള്ള വേഗത.
- ക്രമീകരിക്കാനും ഉപയോഗിക്കാനും എളുപ്പമുള്ള രണ്ട് പ്രൊഫഷണൽ-ഗ്രേഡ് ന്യൂമാറ്റിക് ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം.
- സമർപ്പിത CNC സിസ്റ്റം, ഇംഗ്ലീഷ് ഇന്റർഫേസ്, സൗഹൃദപരമായ ഡിസ്പ്ലേ, ലളിതമായ പ്രവർത്തനം, അടിസ്ഥാനകാര്യങ്ങളൊന്നും ഇല്ലാത്ത CNC പുതുമുഖങ്ങൾക്ക് പോലും ഇത് എളുപ്പത്തിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും.
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഘടന ഉപയോഗിച്ച് ഓട്ടോമേറ്റഡ് പ്രോസസ്സിംഗ് നടത്താം, അല്ലെങ്കിൽ ഉയർന്ന വഴക്കത്തോടെ സ്വമേധയാ നൽകാം.
- കൃത്യമായ കൃത്യത നിയന്ത്രണം, പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യത 0.01mm വരെ കൃത്യമായിരിക്കും, ബാഹ്യ പൾസ് ഹാൻഡ് വീൽ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, കൃത്യത ക്രമീകരണം കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദമാണ്.
- കട്ടിയുള്ള ചാരനിറത്തിലുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് കിടക്ക, കട്ടിയുള്ള സ്റ്റീൽ പൈപ്പ് വെൽഡിഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് സ്ട്രക്ചർ ഫ്രെയിം, സ്ഥിരതയുള്ള പ്രോസസ്സിംഗ്, മരം കുലുങ്ങുന്നത് ഫലപ്രദമായി തടയുന്നു.
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേറ്റിംഗ് ഓയിൽ പോട്ട്, മെഷീനിന്റെ ലൂബ്രിക്കേഷൻ ഭാഗങ്ങൾ കൃത്യമായ ഇടവേളകളിൽ യാന്ത്രികമായി ലൂബ്രിക്കേറ്റ് ചെയ്യാനും പരിപാലിക്കാനും കഴിയും.
പൂൾ ക്യൂകൾ മിൽ ചെയ്യാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു CNC വുഡ് ലാത്തിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- 2-സ്റ്റേഷൻ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം
-
2-സ്റ്റേഷൻ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഉപകരണത്തിൽ ബ്ലാങ്കിന്റെ നീളം ക്രമീകരിക്കുന്നതിന് രണ്ട് ഫീഡിംഗ് സിലിണ്ടറുകൾ, ബിൻ മെറ്റീരിയൽ ഉറപ്പിക്കുന്നതിന് രണ്ട് ക്ലാമ്പിംഗ് സിലിണ്ടറുകൾ, മരത്തിന്റെ മധ്യഭാഗം ഉറപ്പിക്കുന്നതിന് നാല് പൊസിഷനിംഗ് സിലിണ്ടറുകൾ, മെറ്റീരിയൽ ഉറപ്പിക്കുന്നതിന് രണ്ട് മുകളിലെ സിലിണ്ടറുകൾ, ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം ഉയർത്തുന്നതിന് ഒരു ലിഫ്റ്റിംഗ് സിലിണ്ടർ എന്നിവ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. ഓരോ സിലിണ്ടറും വ്യക്തിഗതമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും, ഉപയോഗിക്കാൻ വഴക്കമുള്ളതുമാണ്.
- രണ്ട് മില്ലിംഗ് സ്പിൻഡിലുകൾ
-
രണ്ട് 3.5KW എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾക്ക് 1/2 ഇഞ്ച് പരിധിയിലുള്ള ഏത് ടൂൾ ഹോൾഡറിലും ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, കൂടാതെ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാനും എളുപ്പമാണ്.
- ഫ്രീക്വൻസി കൺവെർട്ടർ
-
ഉയർന്ന പവർ ഇൻവെർട്ടർ, ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള ഡെലിക്സി ഇലക്ട്രിക്കൽ ഘടകങ്ങൾ.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് കിറ്റുള്ള 2-സ്റ്റേഷൻ CNC വുഡ് ലാത്ത് മെഷീന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1510-2എ |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | പരമാവധി നീളം 1500mm * പരമാവധി വ്യാസം 100mm * 2 (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0 - 3000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ * 2 |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | X അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ബോൾ സ്ക്രൂ, Z അച്ചുതണ്ട് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| ഉപകരണം ലോഡുചെയ്യലും അൺലോഡുചെയ്യലും | മൾട്ടി-ലിങ്ക്ഡ് സിലിണ്ടർ ലോഡിംഗ് സിസ്റ്റം (ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്) |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | രണ്ട് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1900kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 2100 * 1600mm |
ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് 2-സ്റ്റേഷൻ പൂൾ ക്യൂ CNC ലാത്ത് ഉപയോഗിച്ച് ഏതൊക്കെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും?
മരം, പ്ലാസ്റ്റിക്, പിവിസി, അക്രിലിക്, കാർബൺ ഫൈബർ, ഫൈബർഗ്ലാസ് തുടങ്ങിയ വിവിധ വസ്തുക്കളിൽ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് പൂൾ ക്യൂ സിഎൻസി വുഡ് വർക്കിംഗ് ലാത്ത് പ്രയോഗിക്കാൻ കഴിയും, കൂടാതെ പൂൾ ക്യൂകൾ, ബില്യാർഡ് ക്യൂകൾ, ഇംഗ്ലീഷ് ക്യൂകൾ, അമേരിക്കൻ ക്യൂകൾ, ഒമ്പത്-ബോൾ ക്യൂകൾ, സ്നൂക്കർ ക്യൂകൾ, ജമ്പ് ക്യൂകൾ, കാർബൺ ഫൈബർ പൂൾ ക്യൂകൾ, കാർബൺ പൂൾ ക്യൂകൾ, ക്രച്ചസ്, ടേബിൾ കാലുകൾ, സോഫ കാലുകൾ, റൗണ്ട് ടേബിൾ കാലുകൾ, കസേര കാലുകൾ, സ്റ്റൂൾ കാലുകൾ, മരക്കഷണങ്ങൾ, വൃത്താകൃതിയിലുള്ള സ്റ്റിക്കുകൾ, ടേപ്പർ ചെയ്ത കാലുകൾ, ചൂരലുകൾ, റോളിംഗ് പിന്നുകൾ മുതലായവ.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് 2-സ്റ്റേഷൻ പൂൾ ക്യൂ സിഎൻസി ലാത്തിന്റെ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാവുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഇവയാണ്:


| മാതൃക | സികെ-1510-2എ |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | പരമാവധി നീളം 1500mm * പരമാവധി വ്യാസം 100mm * 2 (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 4KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0 - 3000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ * 2 |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | X അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ബോൾ സ്ക്രൂ, Z അച്ചുതണ്ട് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| ഉപകരണം ലോഡുചെയ്യലും അൺലോഡുചെയ്യലും | മൾട്ടി-ലിങ്ക്ഡ് സിലിണ്ടർ ലോഡിംഗ് സിസ്റ്റം (ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്) |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | രണ്ട് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1900kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 2100 * 1600mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.