2-സ്റ്റേഷൻ ടേപ്പറിംഗ് മെഷീൻ, ഒരേസമയം രണ്ട് പൂൾ ക്യൂകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുക
താങ്ങാനാവുന്ന വിലയിൽ 2-സ്റ്റേഷൻ പൂൾ ക്യൂ CNC മില്ലിംഗ് മെഷീൻ
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

CK-1510-2 പൂൾ ക്യൂ CNC വുഡ് ലാത്ത് പൂൾ ക്യൂകൾക്കായി പ്രത്യേകം രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നു, വിവിധ തരം പൂൾ ക്യൂസ് മെഷീനിംഗിനായി ഉപയോഗിക്കാം, 1500mm സ്റ്റാൻഡേർഡ് മെഷീനിംഗ് നീളം, രണ്ട് മെഷീനിംഗ് സ്റ്റേഷനുകൾ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഒരേസമയം രണ്ട് പൂൾ ക്യൂകളുടെ മെഷീനിംഗ് പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയും, 18,000rpm വരെ രണ്ട് ഭ്രമണ വേഗതയുടെ ഉപയോഗം, ഉയർന്ന കൃത്യത, ഉയർന്ന കാര്യക്ഷമത സവിശേഷതകളോടെ, ഡൈമൻഷണൽ കൃത്യതയുടെയും ഉപരിതല ഗുണനിലവാരത്തിന്റെയും കർശനമായ ആവശ്യകതകൾ നിറവേറ്റാൻ കഴിയും, കൃത്യത ± 0.01mm-നുള്ളിൽ നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയും. CNC സംഖ്യാ നിയന്ത്രണ സംവിധാനം ഉപയോഗിക്കുന്ന പ്രൊഫഷണൽ ഗ്രേഡ് പൂൾ ക്യൂ CNC വുഡ് ലാത്ത്, പൂർണ്ണ ഇംഗ്ലീഷ് ഇന്റർഫേസ്, പ്രവർത്തിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്, പ്രോസസ്സിംഗിനായി ജി-കോഡ് കൺട്രോൾ മെഷീനിന്റെ ഉപയോഗം, മില്ലിംഗ് ഫീഡിന്റെയും പ്രോസസ്സിംഗ് വേഗതയുടെയും സൌജന്യ ക്രമീകരണത്തിന്റെ പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച്, പൂൾ ക്യൂകൾക്ക് പുറമേ, ക്രച്ചസ്, സ്റ്റിക്കുകൾ, കോരികകൾ, കാർഷിക ഉപകരണങ്ങൾ ഹാൻഡിലുകൾ തുടങ്ങിയവ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിനും ഉപയോഗിക്കാം.
ഒരേ സമയം രണ്ട് പൂൾ ക്യൂകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന CNC വുഡ് ലാത്തുകളുടെ ഗുണങ്ങൾ
- രണ്ട് സ്റ്റേഷനുകൾ, ഒരേസമയം രണ്ട് ബ്ലാങ്കുകൾ മില്ലിംഗ് ചെയ്യുന്നു, ഇരട്ടി ഉൽപ്പാദനക്ഷമത, ഒരു സ്റ്റേഷൻ ഉൽപ്പാദനം ഉപയോഗിക്കാം, പ്രോസസ്സിംഗും ഒരേ സമയം രണ്ട് സ്റ്റേഷനുകൾ ഉപയോഗിക്കാം.
- പ്രോസസ്സിംഗ് ദൈർഘ്യം 1500mm ആണ്, പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് 1500mm-നുള്ളിൽ നീളം ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും, ഉയർന്ന വഴക്കം.
- ലളിതമായ പ്രവർത്തനം, പ്രോസസ്സിംഗ് ആരംഭിക്കാൻ ലളിതമായ ജി കോഡിന്റെ കുറച്ച് വരികൾ മാത്രം നൽകിയാൽ മതി, പുതിയവർക്ക് എളുപ്പത്തിൽ സജ്ജീകരിക്കാനും കഴിയും.
- പാരാമീറ്റർ ക്രമീകരണം വഴി ഫ്ലെക്സിബിൾ പ്രോസസ്സിംഗ് മോഡ്, പ്രോസസ്സിംഗ് വേഗത ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും, മാത്രമല്ല ലേയേർഡ് പ്രോസസ്സിംഗ് സജ്ജമാക്കാനും കഴിയും, രണ്ടും ഒരേസമയം പ്രോസസ്സിംഗ് പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയും, മാത്രമല്ല നിരവധി ലേയേർഡ് മില്ലിംഗ് നടത്താനും കഴിയും.
- ഓരോ സ്റ്റേഷനും ഒരു സ്വതന്ത്ര സിലിണ്ടർ ഉപയോഗിച്ചാണ് നിയന്ത്രിക്കുന്നത്, ഇത് മെറ്റീരിയലുകളുടെ ക്ലാമ്പിംഗും ഫിക്സിംഗും വ്യക്തിഗതമായി നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയും.
- ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ ടൂത്ത് റാക്കും ഗിയറും ഉപയോഗിച്ച്, വേഗത്തിൽ ചലിക്കുന്ന വേഗതയും ഉയർന്ന സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യതയും.
- 3.5kw എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ, വേഗത്തിൽ കറങ്ങുന്ന വേഗത, മൃദുവായതോ കടുപ്പമുള്ളതോ ആയ മെറ്റീരിയൽ പ്രോസസ്സിംഗ് എളുപ്പത്തിൽ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- പരിസ്ഥിതി സംരക്ഷണ ആവശ്യകതകൾക്ക് അനുസൃതമായി, ഉപകരണം പൂർണ്ണമായും വലയം ചെയ്യുന്ന, സംസ്കരിച്ച ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ മരക്കഷണങ്ങൾ വലിച്ചെടുക്കുന്ന സ്റ്റാൻഡേർഡ് പൊടി ആഗിരണം ചെയ്യുന്ന കവചം.
- കോഡ് സ്വമേധയാ എഡിറ്റ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, അതേ സമയം cad/cam തരം സോഫ്റ്റ്വെയറുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു, dxf, nc, txt, dbf, മറ്റ് ഫയലുകൾ എന്നിവ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു.
2-സ്റ്റേഷൻ പൂൾ ക്യൂ വുഡ് ലെത്തിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- രണ്ട്-സ്റ്റേഷൻ ഡിസൈൻ
-
ഓരോ സ്റ്റേഷനിലും ഒരു സ്വതന്ത്ര ലാത്ത് സെന്ററും മില്ലിംഗ് സ്പിൻഡിലും സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് ഒരേ സമയം രണ്ട് സമാന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- ഹൈ സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ
-
രണ്ട് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾ, നാല് സെറാമിക് ബെയറിംഗ് ഘടനകൾ, ഹൈ-സ്പീഡ്, സ്റ്റേബിൾ റൊട്ടേഷൻ, 24 മണിക്കൂർ പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രാപ്തം.
- മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ
-
രണ്ട് ഉയർന്ന പവറും ഉയർന്ന ടോർക്കും ഉള്ള ബെസ്റ്റ് ഇൻവെർട്ടറുകൾ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
- ഓപ്ഷണൽ സോ ബ്ലേഡ്
-
പൂൾ ക്യൂകൾ മില്ലുചെയ്യാൻ സോ ബ്ലേഡുകൾ ഉപയോഗിക്കാം, വേഗത്തിലുള്ള മില്ലിംഗ് വേഗതയും ബർറുകളില്ലാത്ത മിനുസമാർന്ന പ്രതലവും.
2-സ്റ്റേഷൻ പൂൾ ക്യൂ വുഡ് വർക്കിംഗ് CNC ലാത്തിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1510-2 |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | പരമാവധി നീളം 1500mm * പരമാവധി വ്യാസം 100mm * 2 (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 5.5KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0 - 3000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ * 2 |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | X അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ബോൾ സ്ക്രൂ, Z അച്ചുതണ്ട് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | രണ്ട് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1700kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1100 * 1400mm |
പൂൾ ക്യൂവിനായി 2-സ്റ്റേഷൻ വുഡ് ലാത്തിന്റെ പ്രയോഗ വ്യാപ്തി
ഇതിന് ആഷ്, മേപ്പിൾ, എബോണി, ചാക്കേറ്റ് പ്രെറ്റോ, റബ്ബർ മരം, പർപ്പിൾ ഹാർട്ട് വുഡ്, ചന്ദനം, ഓക്ക്, വാൽനട്ട്, അക്രിലിക്, പ്ലാസ്റ്റിക്, കാർബൺ ഫൈബർ തുടങ്ങിയ വിവിധ വസ്തുക്കൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. ഇതിന് ബില്യാർഡ് ക്യൂകൾ, കാർബൺ ഫൈബർ ക്യൂകൾ, കാർബൺ ബില്യാർഡ് ക്യൂകൾ, വലിയ തല ക്യൂകൾ, ചെറിയ തല ക്യൂകൾ, പഞ്ച് ക്യൂകൾ, ജമ്പ് ക്യൂകൾ, പഞ്ച് ജമ്പ് ക്യൂകൾ, ത്രീ-ക്വാർട്ടർ ക്യൂകൾ, ഹാഫ് ക്യൂകൾ, ഇംഗ്ലീഷ് ക്യൂകൾ, അമേരിക്കൻ ക്യൂകൾ, ഒമ്പത്-ബോൾ ക്യൂകൾ, സ്നൂക്കർ ക്യൂകൾ, ക്രച്ചസ്, വുഡൻ സ്റ്റിക്കുകൾ, ട്രെക്കിംഗ് പോളുകൾ, റൗണ്ട് ടേബിൾ കാലുകൾ, ടേപ്പർഡ് ടേബിൾ കാലുകൾ മുതലായവ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
പൂൾ ക്യൂവിനുള്ള 2-സ്റ്റേഷൻ വുഡ് ലേത്തിന്റെ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാവുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഇവയാണ്:

| മാതൃക | സികെ-1510-2 |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | പരമാവധി നീളം 1500mm * പരമാവധി വ്യാസം 100mm * 2 (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| യന്തവാഹനം | 5.5KW ത്രീ-ഫേസ് അസിൻക്രണസ് മോട്ടോർ |
| മോട്ടോർ വേഗത | 0 - 3000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | CATEKCNC ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഉള്ള ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സെർവോ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ * 2 |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | X അച്ചുതണ്ട് 25 ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ബോൾ സ്ക്രൂ, Z അച്ചുതണ്ട് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നു / TBI 32 ബോൾ സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | CATEKCNC സമർപ്പിത നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം പാനൽ, CK1000TC |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്ക്സ് യുജി പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | രണ്ട് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| ഭാരം | 1700kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 1100 * 1400mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.