ഹാർഡ് മെറ്റീരിയലുകൾ മെഷീൻ ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ചെറിയ CNC റൂട്ടർ
ഫ്ലഡ് കൂളിംഗ് ഉള്ള 3x5 അടി ചെറിയ CNC റൂട്ടർ മെഷീൻ
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

കല്ല്, അലുമിനിയം, ചെമ്പ്, മറ്റ് ലോഹ വസ്തുക്കൾ തുടങ്ങിയ കഠിനമായ വസ്തുക്കൾ സംസ്കരിക്കുന്നതിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്ന ഒരു CNC ഉപകരണമാണ് ഫ്ലഡ് കൂളിംഗ് ഉള്ള CNC റൂട്ടർ. രക്തചംക്രമണ ജല തണുപ്പിക്കൽ സംവിധാനം ഉപകരണത്തെ തണുപ്പിക്കുകയും പൊടി കുറയ്ക്കുകയും ഉപകരണത്തിന്റെ ആയുസ്സ് വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രഭാവം മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന ഉയർന്ന താപനില കുറയ്ക്കുന്നതിനും ഉപകരണം അമിതമായി ചൂടാകുന്നതും തേയ്മാനം സംഭവിക്കുന്നതും തടയുന്നതിനും (പ്രത്യേകിച്ച് ലോഹം, കല്ല് പോലുള്ള കഠിനമായ വസ്തുക്കൾക്ക്) സർക്കുലേറ്റിംഗ് വാട്ടർ സ്പ്രേ സിസ്റ്റം വഴി ഉപകരണത്തിന്റെയും മെറ്റീരിയൽ ഉപരിതലത്തിന്റെയും ഉപരിതലത്തിൽ തളിക്കുന്ന കൂളിംഗ് വെള്ളം സംഭരിക്കാൻ സിങ്ക് ഉപയോഗിക്കാം. കല്ല് സംസ്കരണ സമയത്ത് പൊടി അടിച്ചമർത്താനും ജോലി ചെയ്യുന്ന അന്തരീക്ഷത്തെ സംരക്ഷിക്കാനും വാട്ടർ കൂളിംഗ് സിസ്റ്റത്തിന് കഴിയും.
കല്ല്, പ്രത്യേകിച്ച് ജേഡ്, മറ്റ് വസ്തുക്കൾ എന്നിവ സംസ്കരിക്കുമ്പോൾ, രക്തചംക്രമണത്തിലുള്ള വാട്ടർ സിങ്ക് വളരെ പ്രധാനമാണ്. സംസ്കരണത്തിനിടയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പൊടി നീക്കം ചെയ്ത് ഉപകരണം തണുപ്പിക്കുന്നതിനു പുറമേ, അമിതമായ താപനില കാരണം കല്ല് പൊട്ടുന്നത് തടയാൻ കല്ല് തണുപ്പിക്കാനും വെള്ളം ഉപയോഗിക്കാം. തണുപ്പിക്കുന്ന വെള്ളം ഉപകരണത്തിനും മെറ്റീരിയലിനും ഇടയിലുള്ള ഘർഷണം ഫലപ്രദമായി കുറയ്ക്കുകയും ഉപകരണത്തിന്റെ ആയുസ്സ് വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ലോഹം സംസ്കരിക്കുമ്പോൾ, സ്ഥിരമായ താപനില നിയന്ത്രണം പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യത നിലനിർത്താനും ലോഹ വസ്തുക്കളുടെ താപ രൂപഭേദം ഒഴിവാക്കാനും സഹായിക്കുന്നു.
ഫ്ലഡ് കൂളിംഗ് ഉള്ള ചെറിയ CNC റൂട്ടറിന്റെ സവിശേഷതകൾ
- രക്തചംക്രമണത്തിലുള്ള വാട്ടർ ടാങ്ക് വർക്ക് ബെഞ്ചിന് ഉപകരണവും സംസ്കരണ സാമഗ്രികളും ഫലപ്രദമായി തണുപ്പിക്കാനും കൃത്യത മെച്ചപ്പെടുത്താനും മെറ്റീരിയൽ മാലിന്യം കുറയ്ക്കാനും കഴിയും.
- ജലവിതരണം വഴിയുള്ള ജോലികൾ സംസ്കരണ സമയത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന പൊടി ഒഴിവാക്കാനും ജോലിസ്ഥലത്തെ പരിസ്ഥിതി സംരക്ഷിക്കാനും കഴിയും.
- ജലചംക്രമണം ഉപകരണത്തിന്റെ ആയുസ്സ് ഫലപ്രദമായി വർദ്ധിപ്പിക്കാനും ഉപകരണത്തിന്റെ ഉയർന്ന താപനില മൂലമുണ്ടാകുന്ന ചിപ്പിംഗും രൂപഭേദവും ഒഴിവാക്കാനും കഴിയും, പ്രത്യേകിച്ച് വിലയേറിയ ഉപകരണങ്ങൾക്ക്, ഇത് ഫലപ്രദമായി ചെലവ് ലാഭിക്കും.
- തണുപ്പിക്കുന്ന വെള്ളം വിതരണം ചെയ്യുന്നതിന് ഒരു സർക്കുലേറ്റിംഗ് സബ്മെർസിബിൾ പമ്പ് ഉപയോഗിക്കുക, ഇത് അനിശ്ചിതമായി പുനരുപയോഗം ചെയ്ത് വിഭവങ്ങളുടെ പാഴാക്കൽ കുറയ്ക്കാം.
- ലോഹം, കല്ല് തുടങ്ങിയ കാഠിന്യമുള്ള വസ്തുക്കൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ, സംസ്കരണത്തിനായി രക്തചംക്രമണ ജലം ഉപയോഗിക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാം. മരം, എംഡിഎഫ് ബോർഡുകൾ പോലുള്ള സാധാരണ വസ്തുക്കൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ, രക്തചംക്രമണ ജല ടാങ്ക് ഉപയോഗിക്കാതിരിക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാം. പ്രോസസ്സിംഗ് രംഗം അനുസരിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് സ്വതന്ത്രമായി തിരഞ്ഞെടുക്കാനും അത് വഴക്കത്തോടെ ഉപയോഗിക്കാനും കഴിയും.
- വിവിധ വസ്തുക്കളുടെ മുറിക്കൽ, കൊത്തുപണി, ഡ്രില്ലിംഗ്, ഗ്രൂവിംഗ്, മില്ലിംഗ് മുതലായവയ്ക്ക് പൂർണ്ണമായ പ്രവർത്തനങ്ങളോടെ ഇത് ഉപയോഗിക്കാം.
- ചെറിയ CNC റൂട്ടറുകൾ വലിപ്പത്തിൽ ചെറുതും, പവർ കുറവും, വിലയിൽ വിലകുറഞ്ഞതുമാണ്, വിവിധ ഉൽപ്പാദന സാഹചര്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമാണ്.
- ലളിതമായ പ്രവർത്തനം, പൂർണ്ണമായ ഉപയോക്തൃ മാനുവൽ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, 2,000-ലധികം പ്രോസസ്സിംഗ് ഡ്രോയിംഗുകൾ സൗജന്യമായി നൽകുന്നു, നിങ്ങൾക്ക് അവ ഇഷ്ടാനുസരണം ഉപയോഗിക്കാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കാം, കൂടാതെ ഡ്രോയിംഗുകൾ സൗജന്യമായി വരയ്ക്കാൻ ഞങ്ങൾ എഞ്ചിനീയർമാരെയും നൽകുന്നു.

സിങ്ക് വർക്ക് ബെഞ്ചുള്ള 9015 ചെറിയ CNC റൂട്ടറിന്റെ പ്രയോജനങ്ങൾ
- 3.2KW ഹൈ-സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ, വേഗത 24000r/m, ER20 ടൂൾ ഹോൾഡർ, 12.7mm അകത്തെ ടൂൾ ഹാൻഡിൽ ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, വിശാലമായ ടൂളുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു.
- അലൂമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് വർക്ക് ബെഞ്ച്, ഉപയോഗിക്കാൻ വഴക്കമുള്ളതും വിവിധ വലുപ്പത്തിലുള്ളതുമായ വസ്തുക്കൾ ശരിയാക്കാൻ കഴിയും.
- സ്റ്റെയിൻലെസ് സ്റ്റീൽ സർക്കുലേറ്റിംഗ് വാട്ടർ ടാങ്ക്, അലുമിനിയം അലോയ് വർക്ക് ബെഞ്ചിനെ പൂർണ്ണമായും പൊതിഞ്ഞ്, ഉപകരണവും വർക്ക്പീസും തണുപ്പിക്കുന്നതിന് വാട്ടർ കൂളിംഗ് രക്തചംക്രമണം ചെയ്യുന്നു.
- മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ, സ്ഥിരതയുള്ള വേഗത ഔട്ട്പുട്ട്, വലിയ ടോർക്ക്, കുറഞ്ഞ ഫ്രീക്വൻസി ഏറ്റക്കുറച്ചിലുകൾ, മെഷീന്റെ ദീർഘകാല പ്രവർത്തനം ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ലീനിയർ ഗൈഡ്/ലീനിയർ ബെയറിംഗ്, TBI ബോൾ സ്ക്രൂ, ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക്/ഗിയർ, വേഗത്തിലുള്ള ട്രാൻസ്മിഷൻ വേഗത, ഉയർന്ന പൊസിഷനിംഗ് കൃത്യത, വിവിധ ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള പ്രോസസ്സിംഗ് ജോലികൾക്ക് അനുയോജ്യം.
- ലീഡ്ഷൈൻ ഡ്രൈവർ/ഡ്രൈവ് മോട്ടോർ, കൃത്യമായ ടോർക്ക് നിയന്ത്രണം, റണ്ണിംഗ് കൃത്യത എന്നിവ ±0.02mm വരെ കൃത്യമായിരിക്കും.
- വെയ്ഹോങ് എൻസി സ്റ്റുഡിയോ v5.4.49 നിയന്ത്രണ സംവിധാനം, വിവിധ കാഡ്/ക്യാം സോഫ്റ്റ്വെയറുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു, nc/txt/tap പോലുള്ള ജി കോഡ് ഫയലുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, പൂർണ്ണ ഇംഗ്ലീഷ് പ്രവർത്തന ഇന്റർഫേസ്, ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്.
- സെൻട്രൽ ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റത്തിന് യഥാർത്ഥ ഉപയോഗ ആവൃത്തി അനുസരിച്ച് മെഷീന്റെ ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ ഇടവേള സജ്ജമാക്കാനും മെഷീൻ യാന്ത്രികമായി ലൂബ്രിക്കേറ്റ് ചെയ്യാനും പരിപാലിക്കാനും കഴിയും.
ഫ്ലഡ് കൂളിംഗ് ഉള്ള ചെറിയ CNC റൂട്ടറിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ


- 3.2KW ഹൈ-സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ
ബിൽറ്റ്-ഇൻ നാല് സെറാമിക് ബെയറിംഗുകൾ, വേഗത 24000r/m, പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾക്കനുസരിച്ച് വേഗത ഏകപക്ഷീയമായി ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും.

- അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് വർക്ക്ബെഞ്ച്
വർക്ക് ബെഞ്ച് പരന്നതായി നിലനിർത്താൻ ഉപരിതലം കട്ടിയുള്ള പിവിസി കൊണ്ട് നിരത്തിയിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ വിവിധ വലുപ്പത്തിലുള്ള വസ്തുക്കൾ വഴക്കത്തോടെ ഉറപ്പിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു പ്രഷർ പ്ലേറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് ഇത് ഉറപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.

- സ്റ്റെയിൻലെസ് സ്റ്റീൽ സർക്കുലേറ്റിംഗ് വാട്ടർ ടാങ്ക്
മുഴുവൻ സ്റ്റെയിൻലെസ് സ്റ്റീൽ മെറ്റീരിയലും രക്തചംക്രമണ ജല പമ്പുമായി സംയോജിപ്പിച്ചാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്, കൂടാതെ ഉപകരണവും വർക്ക്പീസും തണുപ്പിക്കുന്നതിന് തണുപ്പിക്കൽ വെള്ളം തുടർച്ചയായി പ്രചരിക്കുന്നു.

- മികച്ച ഇൻവെർട്ടർ
സ്ഥിരമായ വേഗതയുള്ള ഔട്ട്പുട്ട്, ചെറിയ ഏറ്റക്കുറച്ചിലുകൾ, സ്പിൻഡിലിന്റെ സാധാരണ പ്രവർത്തനം ഉറപ്പാക്കാൻ.

- ലീഡ്ഷൈൻ ഡ്രൈവർ/ഡ്രൈവ് മോട്ടോർ
സ്ഥിരതയുള്ള ടോർക്ക് ഔട്ട്പുട്ട്, ഉയർന്ന സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത, 24 മണിക്കൂർ തുടർച്ചയായി പ്രവർത്തിക്കാൻ കഴിയും.

- തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഗൈഡ് റെയിൽ/ലീനിയർ ബെയറിംഗ്, ഹെലിക്കൽ റാക്ക്/ഗിയർ
കുറഞ്ഞ പ്രവർത്തന ശബ്ദം, ഉയർന്ന ആവർത്തന സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത, വർക്ക്പീസിന്റെ വലുപ്പം ഉയർന്ന നിലവാരത്തിൽ നിലനിർത്തുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു.

സിങ്ക് വർക്ക് ബെഞ്ചുള്ള ചെറിയ CNC റൂട്ടറിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-9015-ഡബ്ല്യു |
|---|---|
| പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം | 900*1500*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| Gantry | കട്ടിയുള്ള പഴകിയ സ്റ്റീൽ ഗാൻട്രി, സ്റ്റീൽ ബീം |
| ബെഡ് ബേസ് | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ ബെഡ് പ്രോസസ്സിംഗ് (ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ബെഡ്) |
| ഡ്രൈവ് മോഡ് | സ്റ്റെപ്പർ മോട്ടോർ ഡ്രൈവർ / ലീഡ്ഷൈൻ ഡ്രൈവർ |
| സ്പിൻഡിൽ പവർ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.2KW ഹൈ-സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| വർക്ക്ബെഞ്ച് | അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് ടേബിൾടോപ്പ് + സ്റ്റെയിൻലെസ് സ്റ്റീൽ സർക്കുലേറ്റിംഗ് വാട്ടർ സിങ്ക് |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്കുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു, Z അച്ചുതണ്ട് തായ്വാൻ ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ബോൾ സ്ക്രൂ ഡ്രൈവ് |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / ലീനിയർ ബെയറിംഗ് |
| ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ടൂൾ ഷാങ്ക് വ്യാസം | 3.175mm,4mm,6mm,8mm,10mm,12.7mm etc. |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | വെയ്ഹോങ് എൻസി സ്റ്റുഡിയോ v5.4.49 (പവർ പരാജയം/ബ്രേക്ക്പോയിന്റ് റെസ്യൂമെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു) |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ, ഓയിലിംഗ് മെയിന്റനൻസ് സിസ്റ്റം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ തുടങ്ങിയവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശങ്ങൾ | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt തുടങ്ങിയവ. |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് സെൻസർ ലിമിറ്റർ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയം ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| കൊത്തുപണി കൃത്യത | 0.01mm |
| പരമാവധി എംപ്റ്റി ലൈൻ വേഗത | 18000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 8000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| അളവുകൾ | 2100 * 1500 * 1550mm |
| ഭാരം | 850kg |
സിങ്ക് വർക്ക്ടേബിൾ ഉള്ള ഒരു ചെറിയ CNC റൂട്ടർ ഉപയോഗിച്ച് എന്തൊക്കെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും?
ബാധകമായ മെറ്റീരിയലുകൾ:
മരം, തടി, കോർക്ക്, എംഡിഎഫ് ബോർഡ്, പ്ലാസ്റ്റിക്, പിവിസി, പിസിബി, അക്രിലിക്, രണ്ട് നിറങ്ങളിലുള്ള ബോർഡ്, ബേക്കലൈറ്റ്, കാർബൺ ഫൈബർ, എപ്പോക്സി റെസിൻ, ഫൈബർഗ്ലാസ്, മൈക്ക ബോർഡ്, ഫോം, ഇവിഎ, പേൾ കോട്ടൺ, ഗ്രാഫൈറ്റ്, മാർബിൾ, ഗ്രാനൈറ്റ്, ക്വാർട്സൈറ്റ്, കൃത്രിമ കല്ല്, ജേഡ്, ജഡൈറ്റ്, അലുമിനിയം, ചെമ്പ്, ചുവന്ന ചെമ്പ്, അലുമിനിയം അലോയ്, മറ്റ് വസ്തുക്കൾ.
ആപ്ലിക്കേഷൻ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ:
മരക്കൊമ്പുകൊത്തുപണികൾ, മുദ്രകൾ, ജേഡ് പെൻഡന്റുകൾ, ഇലക്ട്രോഡുകൾ, അച്ചുകൾ, സർക്യൂട്ട് ബോർഡുകൾ, ആഷ്ട്രേകൾ, ശവകുടീരങ്ങൾ, വെങ്കല മുദ്രകൾ, ബാഡ്ജുകൾ, കോർപ്പറേറ്റ് ലോഗോകൾ, അടയാളങ്ങൾ, ഇലക്ട്രോണിക് ഘടകങ്ങൾ, ത്രിമാന ആഭരണങ്ങൾ, ഓഡിയോ ഹൗസിംഗുകൾ, ബാഡ്ജുകൾ, വാസ്തുവിദ്യാ മാതൃകകൾ, സമ്മാനപ്പെട്ടികൾ, ആഭരണപ്പെട്ടികൾ, മറ്റ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ.


| മാതൃക | സികെ-9015-ഡബ്ല്യു |
|---|---|
| പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം | 900*1500*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| Gantry | കട്ടിയുള്ള പഴകിയ സ്റ്റീൽ ഗാൻട്രി, സ്റ്റീൽ ബീം |
| ബെഡ് ബേസ് | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ ബെഡ് പ്രോസസ്സിംഗ് (ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ബെഡ്) |
| ഡ്രൈവ് മോഡ് | സ്റ്റെപ്പർ മോട്ടോർ ഡ്രൈവർ / ലീഡ്ഷൈൻ ഡ്രൈവർ |
| സ്പിൻഡിൽ പവർ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.2KW ഹൈ-സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| വർക്ക്ബെഞ്ച് | അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് ടേബിൾടോപ്പ് + സ്റ്റെയിൻലെസ് സ്റ്റീൽ സർക്കുലേറ്റിംഗ് വാട്ടർ സിങ്ക് |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്കുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു, Z അച്ചുതണ്ട് തായ്വാൻ ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI ബോൾ സ്ക്രൂ ഡ്രൈവ് |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / ലീനിയർ ബെയറിംഗ് |
| ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ടൂൾ ഷാങ്ക് വ്യാസം | 3.175mm,4mm,6mm,8mm,10mm,12.7mm etc. |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | വെയ്ഹോങ് എൻസി സ്റ്റുഡിയോ v5.4.49 (പവർ പരാജയം/ബ്രേക്ക്പോയിന്റ് റെസ്യൂമെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു) |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ, ഓയിലിംഗ് മെയിന്റനൻസ് സിസ്റ്റം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ തുടങ്ങിയവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശങ്ങൾ | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt തുടങ്ങിയവ. |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് സെൻസർ ലിമിറ്റർ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയം ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| കൊത്തുപണി കൃത്യത | 0.01mm |
| പരമാവധി എംപ്റ്റി ലൈൻ വേഗത | 18000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 8000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| അളവുകൾ | 2100 * 1500 * 1550mm |
| ഭാരം | 850kg |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും






പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.