സ്വയമേവ മാറ്റാൻ കഴിയുന്ന രണ്ട് സ്പിൻഡിലുകളുള്ള ചെറിയ ഡ്യുവൽ-പ്രോസസ് CNC റൂട്ടർ
രണ്ട് സ്വിച്ചബിൾ സ്പിൻഡിലുകളുള്ള ചെറിയ ഡ്യുവൽ-പ്രോസസ് CNC വുഡ് റൂട്ടർ
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

രണ്ട് തരം ഉപകരണങ്ങൾ ആവശ്യമുള്ള ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്കായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്ന ഒരു കോംപാക്റ്റ് സിഎൻസി മെഷീനാണ് ചെറിയ ഡ്യുവൽ-പ്രോസസ് സിഎൻസി റൂട്ടർ. ഇതിൽ 600*900mm വർക്ക് ബെഞ്ചും രണ്ട് ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകളും സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. രണ്ട് സ്പിൻഡിലുകൾക്കും സ്വയമേവ മാറാൻ കഴിയും, ഇത് ചെറിയ സ്റ്റുഡിയോകൾക്കും ഹോബികൾക്കും പരിമിതമായ സ്ഥലമുള്ള സ്ഥലങ്ങൾക്കും വളരെ അനുയോജ്യമാണ്. പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത്, രണ്ട് സ്പിൻഡിലുകളും ഒരേ സമയം വ്യത്യസ്ത ഉപകരണങ്ങൾ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. സിലിണ്ടറുകൾ ഉപയോഗിച്ച് സ്പിൻഡിലുകളെ നിയന്ത്രിക്കുകയും സ്വിച്ച് ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. ഉദാഹരണത്തിന്, ഒരു വർക്ക്പീസ് ഒരേ സമയം കൊത്തി മുറിക്കേണ്ടിവരുമ്പോൾ, രണ്ട് സ്പിൻഡിലുകളിലും ഒരേ സമയം കൊത്തിവയ്ക്കലും കട്ടിംഗ് ഉപകരണങ്ങളും സജ്ജീകരിക്കാം. കൊത്തുപണി സമയത്ത്, കൊത്തുപണി ജോലി നിർവഹിക്കുന്നതിന് നിയന്ത്രണ സംവിധാനം കൊത്തുപണി സ്പിൻഡിലിനെ യാന്ത്രികമായി നിയന്ത്രിക്കുന്നു. കൊത്തുപണി ജോലി പൂർത്തിയായ ശേഷം, കൊത്തുപണി സ്പിൻഡിൽ യാന്ത്രികമായി പിൻവലിക്കുകയും നിയന്ത്രണ സംവിധാനം കട്ടിംഗ് സ്പിൻഡിലിനെ യാന്ത്രികമായി പ്രവർത്തിക്കാൻ പ്രേരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. രണ്ട് സ്പിൻഡിലുകളുടെയും സ്വിച്ചിംഗിന് 1 സെക്കൻഡ് മാത്രമേ എടുക്കൂ. രണ്ട് പ്രക്രിയകൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ ആദ്യം ആവശ്യമായിരുന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് ടാസ്ക് ഡ്യുവൽ-പ്രോസസ് CNC റൂട്ടർ ഉപയോഗിച്ച് ഒരേസമയം പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയും, കൂടാതെ മെഷീൻ നടുവിൽ നിർത്തുകയോ ഉപകരണം മാറ്റുകയോ ഉപകരണം കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്യുകയോ ചെയ്യേണ്ട ആവശ്യമില്ല, കൂടാതെ മാനുവൽ ഇടപെടൽ ആവശ്യമില്ല, ഇത് കാര്യക്ഷമത മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും സമയം ലാഭിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
ഡ്യുവൽ-പ്രോസസ് CNC റൂട്ടറിന്റെ ഡ്യുവൽ-പ്രോസസ് ഓട്ടോമാറ്റിക് സ്വിച്ചിംഗ് ഡിസൈൻ കാരണം, ടൂൾ മാറ്റ സമയം ഫലപ്രദമായി കുറയ്ക്കാൻ കഴിയും, കൂടാതെ പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത 30%-50% വരെ മെച്ചപ്പെടുത്താനും കഴിയും. ഇതിന് 2-3 ചെറിയ സാധാരണ CNC റൂട്ടറുകൾ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാൻ കഴിയും കൂടാതെ വിവിധ ചെറിയ കരകൗശല വസ്തുക്കൾ, മരപ്പണികൾ, ബാഡ്ജുകൾ, ബാഡ്ജുകൾ, അടയാളങ്ങൾ, പെൻഡന്റുകൾ, PCB-കൾ മുതലായവയുടെ ബാച്ച് പ്രോസസ്സിംഗിന് വളരെ അനുയോജ്യമാണ്.
രണ്ട് പ്രക്രിയകൾക്കിടയിൽ മാറാൻ കഴിയുന്ന ചെറിയ CNC റൂട്ടറുകളുടെ പ്രയോജനങ്ങൾ
- വിവിധ ചെറുകിട ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിന് അനുയോജ്യമായ, 600*900mm (2*3ft) വർക്ക്ടേബിൾ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
- ER20 ടൂൾ ഹോൾഡർ ഉപയോഗിക്കുന്ന, നാല് ബെയറിംഗ് ഡിസൈൻ, വേഗത 18000r/m, രണ്ട് 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ മോട്ടോറുകൾക്ക്, 12.7mm ഉള്ളിൽ ഏത് ടൂൾ ഹാൻഡിലും ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- ഒരു പ്രഷർ പ്ലേറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് മെറ്റീരിയൽ ശരിയാക്കാൻ അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് വർക്ക്ടേബിളിന് വിവിധ വലുപ്പത്തിലുള്ള അസംസ്കൃത വസ്തുക്കൾ എളുപ്പത്തിൽ ശരിയാക്കാൻ കഴിയും, ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്.
- ഉപഭോഗ രഹിത പ്രോസസ്സിംഗ്: ഉപകരണങ്ങൾ, മഷി അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് ഉപഭോഗവസ്തുക്കൾ ആവശ്യമില്ല, ഇത് കുറഞ്ഞ പ്രവർത്തന ചെലവ് ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ സെറ്റിംഗ് ഇൻസ്ട്രുമെന്റ്. രണ്ട് സ്പിൻഡിലുകളിലും ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിരിക്കുന്ന ടൂൾ നീളം വ്യത്യസ്തമാണെങ്കിൽ പോലും, ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ സെറ്റിംഗ് ഇൻസ്ട്രുമെന്റിന് മാനുവൽ കാലിബ്രേഷൻ ഇല്ലാതെ തന്നെ Z-ആക്സിസ് ഉയരം സ്വയമേവ കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഇത് സമയം ലാഭിക്കുകയും കാര്യക്ഷമത മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു.
- മെഷീൻ പ്രോസസ്സിംഗ് വഴി ഉണ്ടാകുന്ന പൊടി ചേസിസിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നത് തടയുന്നതിനും മെഷീനിന്റെ ആയുസ്സിനെ ബാധിക്കുന്നതിനും വേണ്ടി സ്വതന്ത്ര നിയന്ത്രണ ചേസിസ്, ഇൻവെർട്ടർ, ഡ്രൈവർ, ട്രാൻസ്ഫോർമർ, നിയന്ത്രണ സംവിധാനം എന്നിവയെല്ലാം ചേസിസിനുള്ളിൽ സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്നു.
- ഒരു വലിയ ടോർക്ക് ഡ്രൈവ് മോട്ടോർ ഉപയോഗിച്ച്, മെഷീന്റെ പരമാവധി നിഷ്ക്രിയ വേഗത 18000mm/min ൽ എത്താൻ കഴിയും, ഇത് ഫലപ്രദമായി പ്രവർത്തനക്ഷമത മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു.
- XYZ അച്ചുതണ്ടുകൾ എല്ലാം തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ലീനിയർ ഗൈഡുകൾ/ലീനിയർ ബെയറിംഗുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു, XY ആക്സിസ് ട്രാൻസ്മിഷൻ ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്കുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു, Z അച്ചുതണ്ടുകൾ തായ്വാൻ ഉപയോഗിക്കുന്നു. TBI ബോൾ സ്ക്രൂ.
- ചെറിയ മെഷീനുകളിൽ പോലും കട്ടിയുള്ള ചതുരാകൃതിയിലുള്ള സ്റ്റീൽ വെൽഡിംഗ് ബെഡ്, ഹെവി-ഡ്യൂട്ടി ഗാൻട്രി ബ്രാക്കറ്റ്, സപ്പോർട്ട് കോളങ്ങൾ എന്നിവ ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഇത് മെഷീനിന്റെ സേവന ആയുസ്സ് കൂടുതലാണെന്നും 24 മണിക്കൂറും പ്രവർത്തിക്കുമെന്നും ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക് ഇലക്ട്രിക് ലൂബ്രിക്കേറ്റിംഗ് ഓയിൽ പോട്ട് കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ഈ യന്ത്രം മാനുവൽ ഇടപെടലില്ലാതെ യാന്ത്രികമായി പരിപാലിക്കാൻ കഴിയും, ഇത് കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദമാണ്.
- വിവിധ CAD/CAM തരം സോഫ്റ്റ്വെയറുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്ന ഷാൻലോംഗ് CNC സിസ്റ്റം ഉപയോഗിച്ച്, പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് രണ്ട് സ്പിൻഡിലുകളുടെയും സ്വിച്ചിംഗ് ഇത് യാന്ത്രികമായി നിയന്ത്രിക്കുന്നു, മാനുവൽ പ്രവർത്തനമില്ലാതെ, ഉപയോഗിക്കാൻ ലളിതവും ആരംഭിക്കാൻ വളരെ എളുപ്പവുമാണ്.
ഡ്യുവൽ-പ്രോസസ് സ്വിച്ചിംഗ് ഉള്ള ഒരു ചെറിയ CNC റൂട്ടറിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- രണ്ട് സ്പിൻഡിലുകൾ
രണ്ട് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, അവ വ്യത്യസ്ത ഉപകരണങ്ങൾ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിക്കാനും പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് യാന്ത്രികമായി മാറാനും കഴിയും.

- ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ സെറ്റിംഗ് ഉപകരണം
പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് ഉപകരണങ്ങൾക്കിടയിലുള്ള പിശക് സ്വയമേവ കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്യുക, മാനുവൽ കാലിബ്രേഷൻ ഇല്ലാതെ, ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പവും സമയം ലാഭിക്കുന്നതുമാണ്.

- ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേറ്റിംഗ് ഓയിൽ പാത്രം
മാനുവൽ ലൂബ്രിക്കേഷൻ ഇല്ലാതെ, മെഷീൻ ട്രാൻസ്മിഷൻ സ്ഥാനത്തിന്റെ പൂർണ്ണ ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷനും പരിപാലനവും.

- ശക്തിപ്പെടുത്തിയ ജ്വാല പ്രതിരോധക ഡ്രാഗ് ചെയിൻ
കേബിളിനെ കേടുപാടുകളിൽ നിന്ന് സംരക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള ബിൽറ്റ്-ഇൻ മെഷീൻ കൺട്രോൾ കേബിൾ.

- സ്വതന്ത്ര നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ്
ബാഹ്യ പരിസ്ഥിതി മലിനീകരണം ഒറ്റപ്പെടുത്തുന്നതിന് ഇൻവെർട്ടറുകൾ, ഡ്രൈവുകൾ, ട്രാൻസ്ഫോർമറുകൾ, നിയന്ത്രണ സംവിധാനങ്ങൾ തുടങ്ങിയ പ്രധാന ഘടകങ്ങൾ സ്ഥാപിക്കാൻ ഉപയോഗിക്കുന്നു.

- കനത്ത കട്ടിയുള്ള ഗാൻട്രി
x-ആക്സിസിൽ രണ്ട് തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഗൈഡ് റെയിലുകളും ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ ഗിയർ അളവുകളും ഉപയോഗിക്കുന്നു, അവയ്ക്ക് വേഗതയേറിയ പ്രവർത്തന വേഗതയും ഉയർന്ന കൃത്യതയുമുണ്ട്.

രണ്ട് സ്പിൻഡിലുകൾക്കിടയിൽ യാന്ത്രികമായി മാറാൻ കഴിവുള്ള ഒരു ചെറിയ CNC റൂട്ടറിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-6090-2ടി |
|---|---|
| പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം | 600*900*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| Gantry | കട്ടിയുള്ള പഴകിയ സ്റ്റീൽ ഗാൻട്രി, സ്റ്റീൽ ബീം |
| ബെഡ് ബേസ് | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ ബെഡ് പ്രോസസ്സിംഗ് (ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ബെഡ്) |
| സ്പിൻഡിൽ പവർ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ * 2 |
| ഡ്രൈവ് മോഡ് | സ്റ്റെപ്പിംഗ്/സെർവോ മോട്ടോർ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| മെസ | അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് ടേബിൾ (വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് ടേബിൾ ഓപ്ഷണൽ) |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക്/ഗിയർ ഉപയോഗിക്കുന്നു, Z അച്ചുതണ്ട് തായ്വാൻ ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ ഗൈഡ് റെയിലുകൾ/ലീനിയർ ബെയറിംഗുകൾ |
| ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ടൂൾ ഷാങ്ക് വ്യാസം | 3.175mm,4mm,6mm,8mm,10mm,12.7mm etc. |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | ഷാൻലോങ് സിഎൻസി സിസ്റ്റം |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ തുടങ്ങിയവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശങ്ങൾ | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt തുടങ്ങിയവ. |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് സെൻസർ ലിമിറ്റർ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയം ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| കൊത്തുപണി കൃത്യത | 0.01mm |
| പരമാവധി എംപ്റ്റി ലൈൻ വേഗത | 18000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 12000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| അളവുകൾ | 1300 * 1100 * 1350mm |
| ഭാരം | 650kg |
ഡ്യുവൽ-പ്രോസസ് സ്വിച്ചിംഗ് ഉള്ള ചെറിയ CNC റൂട്ടർ ഉപയോഗിച്ച് ഏതൊക്കെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ ഉപയോഗിക്കാം?
ഉപയോഗിച്ച വസ്തുക്കൾ:
മരം, എംഡിഎഫ്, പ്ലൈവുഡ്, മൾട്ടി-പ്ലൈ, കമ്പോസിറ്റ് വുഡ്, ഹാർഡ് വുഡ്, എഞ്ചിനീയറിംഗ് വുഡ്, പിവിസി, പിസിബി, ഗ്രാഫൈറ്റ്, ജിപ്സം, ഫോം, അക്രിലിക്, പ്ലെക്സിഗ്ലാസ്, ഡബിൾ-സൈഡഡ് ബോർഡ്, എഞ്ചിനീയറിംഗ് പ്ലാസ്റ്റിക്സ്, ബേക്കലൈറ്റ്, ഇവിഎ, കാർബൺ ഫൈബർ, ഫൈബർഗ്ലാസ്, അലുമിനിയം, ചെമ്പ്, അലുമിനിയം അലോയ്കൾ തുടങ്ങിയവ.
ആപ്ലിക്കേഷൻ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ:
കരകൗശല വസ്തുക്കൾ, മര ചീപ്പുകൾ, തടി അലങ്കാര പെയിന്റിംഗുകൾ, ബാഡ്ജുകൾ, അടയാളങ്ങൾ, ഡോർപ്ലേറ്റുകൾ, പരസ്യ കഥാപാത്രങ്ങൾ, മോൾഡുകൾ, പെൻഡന്റുകൾ, ഗിഫ്റ്റ് ബോക്സുകൾ, മോഡലുകൾ, പസിലുകൾ, പിസിബി ലെറ്ററിംഗ്, ഇലക്ട്രോണിക് ഉൽപ്പന്ന ഷെല്ലുകൾ, മറ്റ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ.


ചെറിയ ഡ്യുവൽ-പ്രോസസ് CNC റൂട്ടറിന്റെ പതിവ് ചോദ്യങ്ങൾ
കൊത്തിയെടുത്ത ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ ഉപരിതലം പരുക്കനും വികൃതവുമാണ്:
- ഈ ഉപകരണം കഠിനമായി തേഞ്ഞുപോയതിനാൽ മൂർച്ചയുള്ള ഒരു ഉപകരണം ഉപയോഗിച്ച് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കേണ്ടതുണ്ട്.
- മെറ്റീരിയൽ സ്ഥിരമായി ഉറപ്പിച്ചിട്ടില്ല. പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് മെറ്റീരിയൽ അയയുന്നത് തടയാൻ മെറ്റീരിയൽ ദൃഡമായി ഉറപ്പിക്കേണ്ടതുണ്ട്.
- ഡ്രോയിംഗുമായി ഉപകരണം പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല. ഡ്രോയിംഗ് പാരാമീറ്ററുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്ന ഉപകരണം മാറ്റിസ്ഥാപിക്കേണ്ടതുണ്ട്.
അലാറം പരിമിതപ്പെടുത്തുക:
- മെഷീൻ ലിമിറ്റ് സ്ട്രോക്ക് വളരെ ചെറുതായി സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. സോഫ്റ്റ്വെയർ പാരാമീറ്ററുകൾ ക്രമീകരിക്കുക.
- മെഷീൻ ഓണാക്കിയതിനുശേഷം സീറോ റിട്ടേൺ പ്രവർത്തനം നടത്തുന്നില്ല. xyz അക്ഷം പൂജ്യത്തിലേക്ക് തിരികെ നൽകേണ്ടതുണ്ട്.
- ട്രിഗർ പരിമിതപ്പെടുത്തുക, ഗൈഡ് റെയിലിൽ വിദേശ വസ്തുക്കൾ ഉണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിക്കുക.
സോഫ്റ്റ്വെയർ തുറക്കാൻ കഴിയില്ല:
- ഫയൽ വളരെ വലുതാണ്, ഫയൽ ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്യുക.
- സോഫ്റ്റ്വെയർ കണക്ഷൻ ലൈൻ അയഞ്ഞതാണോ എന്ന് പരിശോധിക്കുക.
- ഡ്രൈവർ ശരിയായി ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിക്കുക.
സ്പിൻഡിൽ അസാധാരണമാണ്:
- വോൾട്ടേജ് അസാധാരണമാണോ എന്ന് പരിശോധിക്കുക.
- ഇൻവെർട്ടറിൽ ഒരു അലാറം ഉണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിക്കുക.
- കണക്ഷൻ ലൈൻ വേർപെട്ടിട്ടുണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിക്കുക.
പതിവ് പരിപാലനം
- ലൂബ്രിക്കറ്റിംഗ് ഓയിൽ പാത്രത്തിലെ എണ്ണയുടെ അളവ് പതിവായി പരിശോധിക്കുകയും ലൂബ്രിക്കറ്റിംഗ് ഓയിൽ പതിവായി ചേർക്കുകയും ചെയ്യുക.
- സ്പിൻഡിൽ മോട്ടോർ എക്സ്ഹോസ്റ്റ് ഫാൻ തടസ്സപ്പെടാതിരിക്കാൻ പതിവായി വൃത്തിയാക്കുക.
- കൺട്രോൾ ചേസിസ് പതിവായി പരിശോധിക്കുക, ആന്തരിക പൊടി വൃത്തിയാക്കുക, സർക്യൂട്ട് പരിശോധിക്കുക.
- ഉപകരണം പതിവായി മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുക, മെറ്റീരിയലിന്റെ കാഠിന്യം അനുസരിച്ച് ഉചിതമായ ഉപകരണം തിരഞ്ഞെടുക്കുക, അനുചിതമായ ഉപകരണങ്ങൾ കാരണം വസ്തുക്കൾ പാഴാകുന്നത് ഒഴിവാക്കുക.
| മാതൃക | സികെ-6090-2ടി |
|---|---|
| പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം | 600*900*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| Gantry | കട്ടിയുള്ള പഴകിയ സ്റ്റീൽ ഗാൻട്രി, സ്റ്റീൽ ബീം |
| ബെഡ് ബേസ് | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ ബെഡ് പ്രോസസ്സിംഗ് (ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ബെഡ്) |
| സ്പിൻഡിൽ പവർ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ സ്പീഡ് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ * 2 |
| ഡ്രൈവ് മോഡ് | സ്റ്റെപ്പിംഗ്/സെർവോ മോട്ടോർ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 0 - 18000 മ / മിനി |
| മെസ | അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് ടേബിൾ (വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് ടേബിൾ ഓപ്ഷണൽ) |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY അച്ചുതണ്ട് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക്/ഗിയർ ഉപയോഗിക്കുന്നു, Z അച്ചുതണ്ട് തായ്വാൻ ഉപയോഗിക്കുന്നു TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ ഗൈഡ് റെയിലുകൾ/ലീനിയർ ബെയറിംഗുകൾ |
| ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ടൂൾ ഷാങ്ക് വ്യാസം | 3.175mm,4mm,6mm,8mm,10mm,12.7mm etc. |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | ഷാൻലോങ് സിഎൻസി സിസ്റ്റം |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ തുടങ്ങിയവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശങ്ങൾ | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt തുടങ്ങിയവ. |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് സെൻസർ ലിമിറ്റർ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയം ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| കൊത്തുപണി കൃത്യത | 0.01mm |
| പരമാവധി എംപ്റ്റി ലൈൻ വേഗത | 18000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 12000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| അളവുകൾ | 1300 * 1100 * 1350mm |
| ഭാരം | 650kg |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും






പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.