LED സ്മാർട്ട് മിററിനുള്ള 4x8 ഫൈബർ ലേസർ എൻഗ്രേവർ
4x8 അടി മിറർ-സ്പെസിഫിക് ഫൈബർ ലേസർ എച്ചിംഗ് മെഷീൻ
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

ഗാൽവനോമീറ്റർ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഫൈബർ ലേസർ സാങ്കേതികവിദ്യ ഉപയോഗിച്ച് ഫൈബർ ലേസർ മിറർ മാർക്കിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ ഫൈബർ ലേസർ മിറർ എച്ചിംഗ് മെഷീൻ (ഫൈബർ ലേസർ മിറർ ബ്ലാസ്റ്റിംഗ് മെഷീൻ എന്നും അറിയപ്പെടുന്നു), കണ്ണാടി പ്രതലങ്ങളിൽ സൂക്ഷ്മമായ കൊത്തുപണികൾക്കും അടയാളപ്പെടുത്തലുകൾക്കുമായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നു. എൽഇഡി സ്മാർട്ട് മിററുകളുടെ സങ്കീർണ്ണവും പരിഷ്കൃതവുമായ സാങ്കേതിക ആവശ്യകതകൾ നിറവേറ്റുന്ന ഉയർന്ന കൃത്യതയും നോൺ-കോൺടാക്റ്റ് പ്രോസസ്സിംഗ് കഴിവുകളും ഈ ഉപകരണത്തിന്റെ സവിശേഷതയാണ്. കണ്ണാടികളിലോ ഗ്ലാസിലോ അടയാളപ്പെടുത്തൽ അല്ലെങ്കിൽ ചെറിയ തോതിലുള്ള ഡ്രില്ലിംഗ് നടത്താൻ മാത്രമല്ല, സ്ട്രിപ്പിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ എച്ചിംഗ് വഴി വെള്ളി കോട്ടിംഗുകൾ അല്ലെങ്കിൽ പെയിന്റ് നീക്കം ചെയ്യാനും കണ്ണാടി സുതാര്യമായ അവസ്ഥയിലേക്ക് പുനഃസ്ഥാപിക്കാനും ഇതിന് കഴിയും. ടച്ച്-സെൻസിറ്റീവ് ബട്ടണുകൾ, അലങ്കാര പാറ്റേണുകൾ, ഫങ്ഷണൽ മാർക്കിംഗുകൾ (താപനില നിയന്ത്രണം, ലൈറ്റ് സ്വിച്ചുകൾ മുതലായവ) ഉൾപ്പെടുത്താൻ ഇത് മിറർ പ്രതലത്തെ പ്രാപ്തമാക്കുന്നു, ഇത് കണ്ണാടിക്ക് സംയോജിത ഡിസ്പ്ലേയും സംവേദനാത്മക പ്രവർത്തനങ്ങളും നൽകുന്നു. കൃത്യമായ സ്ട്രിപ്പിംഗ്, അവശിഷ്ടങ്ങളോ ബർറുകളോ ഇല്ല, അസാധാരണമായ ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള ഫലങ്ങൾ എന്നിവയാണ് പ്രോസസ്സിംഗിന്റെ സവിശേഷത.
കണ്ണാടി പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത്, ലേസർ മാർക്കിംഗ് മെഷീനിന് പരമ്പരാഗത കെമിക്കൽ എച്ചിംഗ്, ഫിലിം എൻഗ്രേവിംഗ് പ്രക്രിയകൾ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാൻ കഴിയും, ഇത് ഉടനീളം മലിനീകരണ രഹിത പ്രവർത്തനം ഉറപ്പാക്കുന്നു. പരമ്പരാഗത പ്രോസസ്സിംഗ് രീതികളുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, ലേസർ എച്ചിംഗ് ഉയർന്ന കൃത്യത, വേഗതയേറിയ കാര്യക്ഷമത, ലളിതമായ പ്രവർത്തനം എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇത് കുറഞ്ഞ സമയത്തിനുള്ളിൽ കൂടുതൽ സങ്കീർണ്ണമായ ജോലികൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു.
4x8 ലാർജ് ഫോർമാറ്റ് ഫൈബർ ലേസർ മിറർ എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീനിന്റെ സവിശേഷതകൾ
- വ്യാവസായിക നിലവാരമുള്ള ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള ലേസർ, വെളുത്ത അടയാളപ്പെടുത്തൽ, കറുത്ത അടയാളപ്പെടുത്തൽ, ആഴത്തിലുള്ള കൊത്തുപണി, കണ്ണാടി പെയിന്റ് സ്ട്രിപ്പിംഗ്, ഫ്രോസ്റ്റഡ് പ്രതലം, ലോഹ വസ്തുക്കളിൽ ഡ്രില്ലിംഗ് എന്നിവ ഒറ്റത്തവണ പൂർത്തിയാക്കുന്നതിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു.
- ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഗാൽവനോമീറ്റർ-ടൈപ്പ് മാർക്കിംഗ് ഹെഡ് ഉപയോഗിച്ചുള്ള ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള മാർക്കിംഗ്, ഉയർന്ന ആഴം, സുഗമത, സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത, സൂക്ഷ്മത എന്നിവയോടെ മികച്ച മാർക്കിംഗ് ഇഫക്റ്റും ആവർത്തിക്കാവുന്ന പ്രോസസ്സിംഗും ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- ഹൈ-സ്പീഡ് ക്വാർട്സ് ഗാൽവനോമീറ്റർ ഉപയോഗിച്ച്, ഗാൽവനോമീറ്ററിന്റെ സ്കാനിംഗ് വേഗത 8000mm/s വരെ എത്താം, കൂടാതെ 1200mm അൾട്രാ-ലാർജ് മിറർ പ്രതലത്തിന്റെ കൊത്തുപണി 2 മിനിറ്റിൽ താഴെ സമയമെടുക്കും.
- 300*2000mm വലിപ്പമുള്ള ഗ്രാഫിക്സുകൾക്ക് വലിയ ഫോർമാറ്റ് മാർക്കിംഗ്, സീമുകൾ ഇല്ലാതെ, ഒറ്റ മാർക്കിംഗിൽ പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയും. 30mm വീതിയും 1000mm പുറം വ്യാസവുമുള്ള ഒരു വളയത്തിന്, ഒരു വൃത്താകൃതിയിലുള്ള ചലനത്തിലൂടെ പ്രക്രിയ പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയും, വേഗത്തിലുള്ള പ്രോസസ്സിംഗ് വേഗതയിൽ.
- ഗാൻട്രി ഘടനയും ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ലീനിയർ ആക്സിസും, ഹെവി-ഡ്യൂട്ടി ബെഡ് ബേസും, ടെമ്പർ ചെയ്തിരിക്കുന്നു, മൗണ്ടിംഗ് ഉപരിതലവും വർക്ക്ടേബിളും പ്രിസിഷൻ മില്ലിംഗ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു, ഫ്ലാറ്റ്നെസ് ≤0.1mm ആണ്.X, Y ഡ്യുവൽ-ആക്സിസ് ലിങ്കേജ്, അടയാളപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, ഗാൻട്രി ബീം അടയാളപ്പെടുത്തൽ തലയെ ചലിപ്പിക്കാൻ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നു, ചലിക്കുമ്പോൾ അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു, തടസ്സമില്ലാത്ത ലേസർ അടയാളപ്പെടുത്തൽ നേടുന്നു.
- അൾട്രാ-ഫൈൻ ലൈൻ വീതി (കുറഞ്ഞത് 0.02 മിമി) പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, കോസ്മെറ്റിക് മിററുകളുടെ പിൻഭാഗത്ത് വ്യക്തിഗതമാക്കിയ ടെക്സ്റ്റ്, പാറ്റേണുകൾ അല്ലെങ്കിൽ ബ്രാൻഡ് ലോഗോ കൊത്തിവയ്ക്കാൻ കഴിയും, ഇത് ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ ഫാഷൻ സെൻസും അധിക മൂല്യവും വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു.
- ത്രീ-ആക്സിസ് ഡൈനാമിക് ഫോക്കസിംഗ് സിസ്റ്റം കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നതിനാൽ, മികച്ച പ്രോസസ്സിംഗ് ഗുണനിലവാരവും ഫലവും ഉപയോഗിച്ച്, വ്യത്യസ്ത ദൂരങ്ങളിലെ വർക്ക്പീസ് പ്രതലങ്ങളിൽ സ്പോട്ട് സ്ഥിരത നിലനിർത്തിക്കൊണ്ട്, ഫോക്കൽ ലെങ്ത് സ്വയമേവ ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും.
- മിറർ ലേസർ ബ്ലാസ്റ്റിംഗ് കൊത്തുപണി യന്ത്രത്തിനായുള്ള പ്രത്യേക നിയന്ത്രണ സംവിധാനം, ലളിതമായ പ്രവർത്തനം, ഒന്നിലധികം ഫയൽ ഫോർമാറ്റുകൾ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, വിവിധ CAD തരം സോഫ്റ്റ്വെയറുകളുമായും ഇല്ലസ്ട്രേറ്റർ, CorelDRAW മുതലായവയുമായും പൊരുത്തപ്പെടുന്നു.
- കെമിക്കൽ എച്ചിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ ഫിലിം ആവശ്യമില്ല, സമ്പർക്കമില്ലാത്ത പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യമില്ല, ഉപഭോഗവസ്തുക്കളില്ല, പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് മാലിന്യ പുകയോ എക്സ്ഹോസ്റ്റ് വാതകമോ ഇല്ല, കൂടാതെ EU ROHS പരിസ്ഥിതി സർട്ടിഫിക്കേഷൻ പാലിക്കുന്നു.
ലേസർ മിറർ മാർക്കിംഗ് എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീനിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- ഗാൽവനോമീറ്റർ സ്കാനർ
ഹൈ-സ്പീഡ് സിനോ ഗാൽവോ ഡിജിറ്റൽ ഗാൽവനോമീറ്റർ, വേഗതയേറിയ സ്കാനിംഗ് വേഗത, ഉയർന്ന കൃത്യത.

- ഫീൽഡ് ലെൻസ്
JGZ ടെലിസെൻട്രിക് എഫ്-തീറ്റ ലെൻസ്, ഫോക്കസ് ചെയ്ത ബീമിന്റെ പ്രധാന രശ്മിയെ ഏത് കോണിലും ഫോക്കൽ തലത്തിലേക്ക് ലംബമാക്കാനും ഫോക്കൽ പോയിന്റിലും ഡ്രില്ലിംഗ് ആംഗിളിലും വക്രീകരണം ഫലപ്രദമായി കുറയ്ക്കാനും ഇതിന് കഴിയും.

- ലേസർ ഉറവിടം
JPT MOPA ഫൈബർ ലേസർ ഉറവിടം, അതിന്റെ നല്ല സ്ഥിരതയ്ക്കും അടയാളപ്പെടുത്തൽ കൃത്യതയ്ക്കും വ്യവസായത്തിൽ അംഗീകരിക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു.

- അടച്ച ഡിസൈൻ
കഠിനമായ ചുറ്റുപാടുകളിൽ നിന്നുള്ള കേടുപാടുകൾ തടയുന്നതിനും മനുഷ്യശരീരത്തിന് ലേസർ ചിതറിക്കൽ മൂലമുണ്ടാകുന്ന ദോഷങ്ങൾ കുറയ്ക്കുന്നതിനും മുഴുവൻ മെഷീനിന്റെയും ഇലക്ട്രോണിക് ഘടകങ്ങളും ലേസർ ഹെഡുകളും പൊടി കവറുകളോ ലോഹ ചുറ്റുപാടുകളോ ഉപയോഗിച്ച് സംരക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു.

- നിയന്ത്രണ പാനൽ
മെഷീനിംഗ് പ്രക്രിയയുടെ കൃത്യമായ നിയന്ത്രണത്തിനായി വലിയ എൽസിഡി മോണിറ്റർ.

ഉപയോക്തൃ സൗകര്യത്തിനായി മാസ്റ്റർ സ്വിച്ച്, എമർജൻസി സ്റ്റോപ്പ് ബട്ടൺ, യുഎസ്ബി പോർട്ടുകൾ തുടങ്ങിയ പതിവായി ഉപയോഗിക്കുന്ന ഫംഗ്ഷനുകൾ മോണിറ്റർ സ്റ്റാൻഡ് സംയോജിപ്പിക്കുന്നു.

- ഡ്രാഗ് ചെയിനുകൾ
കേബിളുകൾ ക്രമീകരിക്കാൻ നൈലോൺ കൊണ്ട് നിർമ്മിച്ച ജ്വാല പ്രതിരോധക ടാങ്ക് ശൃംഖലകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു.

- വർക്ക്ബെഞ്ച്
ഉയർന്ന സാന്ദ്രതയുള്ള പിവിസി ബോർഡ് കൊണ്ട് നിർമ്മിച്ചത്. (പരന്നത് ≤ ± 0.40 മിമി/മീറ്റർ).

- വാട്ടർ റിംഗ് എയർ പമ്പ്
പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന വസ്തുക്കളുടെ അവശിഷ്ടങ്ങളും പുകയും വലിച്ചെടുക്കുന്നതിന് എയർ പമ്പ് ഒരു പൊടി ശേഖരണ ഉപകരണവുമായി ബന്ധിപ്പിക്കാൻ കഴിയും.

- ട്രാൻസ്മിഷൻ സിസ്റ്റം
തായ്വാൻ സിഎസ്കെ ലീനിയർ സ്ലൈഡുകൾ, ലീനിയർ ബെയറിംഗുകൾ, ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്കുകൾ, ഗിയറുകൾ.

സ്ട്രോക്ക്, വേഗത, ടോർക്ക് എന്നിവ വളരെ കൃത്യമായി നിയന്ത്രിക്കാൻ സിന്റക് സെർവോ മോട്ടോറിന് കഴിയും.

- തണുപ്പിക്കാനുള്ള സിസ്റ്റം
കുറഞ്ഞ പവർ മെഷീനുകളിൽ എയർ കൂളറുകൾ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, അതേസമയം ഉയർന്ന പവർ മെഷീനുകളിൽ വാട്ടർ കൂളറുകൾ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.

- ക്ലീനിംഗ് സിസ്റ്റം
പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് കംപ്രസ് ചെയ്ത വായു ഊതിവിടുന്നതിനും അവശിഷ്ടങ്ങളും പുകയും നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനും നോസിലുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു ക്ലീനിംഗ് സിസ്റ്റം ഈ മെഷീനിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.

- സോഫ്റ്റ്വെയർ നിയന്ത്രിക്കുക
തായ്വാൻ സിന്റക് പ്രൊഫഷണൽ ലേസർ നിയന്ത്രണ സംവിധാനം, ഓട്ടോ കാഡുമായും മറ്റ് ഡ്രോയിംഗ് സോഫ്റ്റ്വെയറുമായും പൊരുത്തപ്പെടുന്നു; സ്കാനിംഗ് കൃത്യത ഉറപ്പാക്കാൻ ഓട്ടോമാറ്റിക് കറക്ഷൻ ഫംഗ്ഷനോടൊപ്പം. പ്രത്യേകിച്ച് വലിയ വലിപ്പത്തിലുള്ള സ്പ്ലൈസ് മാർക്കിംഗിനായി. ഇത് മാർക്കിംഗ് ഫയൽ ഇക്വലൈസേഷനെ 200mm*200mm ഉപയോഗിച്ച് വിഭജിക്കും, ആദ്യ ഏരിയ എച്ചിംഗിന് ശേഷം, മെഷീൻ അടുത്ത മാർക്കിംഗ് ഏരിയ സ്വയമേവ എച്ച് ചെയ്യുന്നത് തുടരും.

4x8 ഫൈബർ ലേസർ മിറർ മാർക്കിംഗ് മെഷീനിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1325-എഫ് |
| ജോലിസ്ഥലം | 1300mm*2500mm (പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| കട്ടിൽ | കട്ടിയുള്ള ചതുര ട്യൂബ് വെൽഡിംഗ് ബെഡ്, സംയോജിത നിയന്ത്രണം |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | ലീഡ്ഷൈൻ സെർവോ മോട്ടോർ/സിന്ടെക് സെർവോ മോട്ടോർ |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ, തായ്വാൻ ഹൈവിൻ സ്ലൈഡർ |
| ഇലക്ട്രിക്കൽ ഘടകങ്ങൾ | Schneider/ഡെലിക്സി |
| കൂളിംഗ് | എയർ തണുപ്പിക്കൽ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | ജെസിഇസെഡ്/സിന്റക് |
| മെയിന്റനൻസ് സിസ്റ്റം | ദിവസേനയുള്ള വൃത്തിയാക്കൽ, എഞ്ചിൻ ഓയിൽ ഉപയോഗിച്ച് ലൂബ്രിക്കേറ്റ് ചെയ്യൽ |
| ലേസർ ജനറേറ്റർ | ജെ.പി.ടി. |
| ലേസർ പവർ | 100W / 120W / 200W |
| ലേസർ തരംഗം | 1064n മി |
| പൾസ് വിഡ്ത്ത് | 2-500 സെ |
| ഫ്രീക്വൻസി റെഗുലേഷൻ ശ്രേണി | 1-4000kHz |
| പരമാവധി സിംഗിൾ പൾസ് എനർജി | 1.5mJ |
| ഔട്ട്പുട്ട് ബീം വ്യാസം | 7 ± 0.5 മിമി |
| പവർ റേഞ്ച് | 0-100% |
| വേഗപ്പെടുത്തൽ സ്പീഡ് | ≤10000 മിമി / സെ |
| ഫോക്കസ് | ഓട്ടോഫോക്കസ് |
| ആന്റി-ഹൈ റിഫ്ലക്ഷൻ | അതെ |
| പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഗ്രാഫിക്സ് ഫോർമാറ്റുകൾ | ഡിഎക്സ്എഫ്, പ്ലോട്ട്, ഡിഡബ്ല്യുജി, മുതലായവ. |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | സിംഗിൾ ഇനം: രണ്ട് ഫേസ് (220V), മണിക്കൂറിൽ 1.5-2KWH; വാക്വം പമ്പ്: മൂന്ന് ഫേസ് (380V) |
| മൊത്തം പവർ | 1.8kw |
| പ്രവർത്തന താപനില ശ്രേണി | 0-40 ° C |
| സംഭരണ താപനില ശ്രേണി | -10-60 ℃ |
| ലേസർ ലൈഫ് ടൈം | > 100000 മണിക്കൂർ |
| ഭാരം | 1300kg |
| അളവുകൾ | 4000 * 2100 * 1800mm |
200W മിറർ മാർക്കിംഗ് മെഷീനിനുള്ള ഗ്ലാസ് ഡ്രില്ലിംഗിന്റെ കാര്യക്ഷമതാ പട്ടിക
| ഗ്ലാസ് കനം (മില്ലീമീറ്റർ) | 2 | 5 | 10 |
|---|---|---|---|
| ഡ്രില്ലിംഗ് വ്യാസം (മില്ലീമീറ്റർ) | ഡ്രില്ലിംഗ് സമയം (കൾ) | ||
| 0.3 | 0.8 | 1.1 | 3.4 |
| 10 | 1.0 | 1.6 | 3.3 |
| 20 | 1.8 | 2.4 | 6.7 |
| 30 | 2.8 | 4.8 | 11.5 |
| 40 | 4.7 | 6.8 | 15.9 |
| 50 | 5.5 | 8.6 | 20.0 |
| 60 | 9.1 | 13.3 | 23.0 |
| 70 | 13.2 | 16.0 | 29.0 |
| 80 | 22.7 | 27.0 | 40.0 |
| 100 | 30.4 | 43.0 | 81.0 |
| 120 | 39.0 | 80.0 | / |
ഫൈബർ ലേസർ മിറർ മാർക്കിംഗ് മെഷീനിന്റെ പ്രയോഗം
വലിയ തോതിലുള്ള അടയാളപ്പെടുത്തലും കൊത്തുപണിയും ആവശ്യമുള്ള ഓട്ടോമോട്ടീവ്, പരസ്യം, സാനിറ്ററി വെയർ, എലിവേറ്റർ വ്യവസായങ്ങൾ തുടങ്ങിയ വ്യവസായങ്ങളിൽ വ്യാപകമായി പ്രയോഗിക്കുന്നു.
ഗ്ലാസ്, സ്റ്റെയിൻലെസ് സ്റ്റീൽ, അലുമിനിയം പ്ലേറ്റുകൾ, മരപ്പലകകൾ, യോഗ മാറ്റുകൾ, ഇലക്ട്രോണിക് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ, എലിവേറ്റർ സ്റ്റെയിൻലെസ് സ്റ്റീൽ വാതിലുകൾ, എലിവേറ്റർ വാൾ പാനലുകൾ തുടങ്ങിയവ.
സ്മാർട്ട് ഹോം മിററുകൾ, ടച്ച് നിയന്ത്രിത ബാത്ത്റൂം മിററുകൾ, സ്മാർട്ട് ഡ്രസ്സിംഗ് മിററുകൾ, എൻഗ്രേവ്ഡ് മേക്കപ്പ് മിററുകൾ, വിവാഹ സമ്മാന മിററുകൾ, എൽഇഡി സ്മാർട്ട് മിററുകൾ, ലേയേർഡ് മിററുകൾ, അബിസ് മിററുകൾ, സ്മാർട്ട് ബാത്ത്റൂം മിററുകൾ, ഡ്രസ്സിംഗ് മിററുകൾ, കാർ റിയർവ്യൂ മിററുകൾ, ഗ്ലാസ് വാളുകൾ, ഫിറ്റ്നസ് മിററുകൾ, എആർ ഡ്രസ്സിംഗ് മിററുകൾ, ഹോട്ടൽ ആർട്ട് മിറർ വാളുകൾ, ഫയർ എസ്കേപ്പ് മിറർ ചിഹ്നങ്ങൾ, താൽക്കാലിക സ്റ്റേജ് അലങ്കാര മിററുകൾ.
കണ്ണാടി പ്രോസസ്സിംഗ് കേസുകൾ

എലിവേറ്റർ പ്രോസസ്സിംഗ് കേസുകൾ
പരമ്പരാഗത പ്രക്രിയകളുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, LED സ്മാർട്ട് മിററുകളും എലിവേറ്റർ സ്റ്റെയിൻലെസ് സ്റ്റീൽ ഗാർഡ് പ്ലേറ്റുകളും പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിന് മിറർ ലേസർ മാർക്കിംഗ് മെഷീനുകളുടെ ഉപയോഗത്തിന് കൂടുതൽ വ്യക്തമായ ഗുണങ്ങളുണ്ട്.
| പഴയ പ്രക്രിയകൾ ഉപയോഗിച്ച് സ്മാർട്ട് മിററുകൾ നിർമ്മിക്കുന്ന പ്രക്രിയ | ഫൈബർ ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് LED സ്മാർട്ട് മിററുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്ന പ്രക്രിയ |
|---|---|
|
|
| പ്രവർത്തനം ബുദ്ധിമുട്ടുള്ളതാണ്, തൊഴിൽ ചെലവ് കൂടുതലാണ്, കൃത്യത കുറവാണ്, ഉപഭോഗവസ്തുക്കൾ കൂടുതലാണ്, കൂടാതെ പതിവ് അറ്റകുറ്റപ്പണികൾ ആവശ്യമാണ്, ഇത് പരിസ്ഥിതിയെ മലിനമാക്കുകയും മനുഷ്യശരീരത്തിന് ദോഷകരവുമാണ്. | ലളിതവും സുരക്ഷിതവുമായ പ്രവർത്തനം, ഉയർന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യത, ഉപഭോഗവസ്തുക്കളില്ല, മാനുവൽ പ്രവർത്തനമില്ല. |
| പഴയ സാങ്കേതികവിദ്യ ഉപയോഗിച്ച് സ്റ്റെയിൻലെസ് സ്റ്റീൽ തുരുമ്പെടുക്കൽ ഉണ്ടാക്കുന്ന പ്രക്രിയ | ഫൈബർ ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രം ഉപയോഗിച്ച് എലിവേറ്റർ സ്റ്റെയിൻലെസ് സ്റ്റീൽ വാതിലുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്ന പ്രക്രിയ |
|---|---|
|
|
| പ്രവർത്തനം സങ്കീർണ്ണമാണ്, തൊഴിൽ ചെലവ് കൂടുതലാണ്, സംസ്കരണ കൃത്യത കുറവാണ്, ഉപഭോഗവസ്തുക്കൾ കൂടുതലാണ്, മലിനീകരണമുണ്ട്, അത് സുരക്ഷിതമല്ല. | പ്രോസസ്സിംഗ് വേഗത കൂടുതലാണ്, കാര്യക്ഷമത കൂടുതലാണ്, പ്രവർത്തനം സുരക്ഷിതമാണ്, ഉപഭോഗവസ്തുക്കളൊന്നുമില്ല, പ്രോസസ്സിംഗ് ഗുണനിലവാരം ഉയർന്നതാണ്. |
| മാതൃക | സികെ-1325-എഫ് |
|---|---|
| ജോലിസ്ഥലം | 1300mm*2500mm (പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| കട്ടിൽ | കട്ടിയുള്ള ചതുര ട്യൂബ് വെൽഡിംഗ് ബെഡ്, സംയോജിത നിയന്ത്രണം |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | ലീഡ്ഷൈൻ സെർവോ മോട്ടോർ/സിന്ടെക് സെർവോ മോട്ടോർ |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ, തായ്വാൻ ഹൈവിൻ സ്ലൈഡർ |
| ഇലക്ട്രിക്കൽ ഘടകങ്ങൾ | Schneider/ഡെലിക്സി |
| കൂളിംഗ് | എയർ തണുപ്പിക്കൽ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | ജെസിഇസെഡ് /സിൻടെക് |
| മെയിന്റനൻസ് സിസ്റ്റം | ദിവസേനയുള്ള വൃത്തിയാക്കൽ, എഞ്ചിൻ ഓയിൽ ഉപയോഗിച്ച് ലൂബ്രിക്കേറ്റ് ചെയ്യൽ |
| ലേസർ ജനറേറ്റർ | ജെ.പി.ടി. |
| ലേസർ പവർ | 100W / 120W / 200W |
| ലേസർ തരംഗം | 1064n മി |
| പൾസ് വിഡ്ത്ത് | 2-500 സെ |
| ഫ്രീക്വൻസി റെഗുലേഷൻ ശ്രേണി | 1-4000kHz |
| പരമാവധി സിംഗിൾ പൾസ് എനർജി | 1.5mJ |
| ഔട്ട്പുട്ട് ബീം വ്യാസം | 7 ± 0.5 മിമി |
| പവർ റേഞ്ച് | 0-100% |
| വേഗപ്പെടുത്തൽ സ്പീഡ് | ≤10000 മിമി / സെ |
| ഫോക്കസ് | ഓട്ടോഫോക്കസ് |
| ആന്റി-ഹൈ റിഫ്ലക്ഷൻ | അതെ |
| പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഗ്രാഫിക്സ് ഫോർമാറ്റുകൾ | ഡിഎക്സ്എഫ്, പ്ലോട്ട്, ഡിഡബ്ല്യുജി, മുതലായവ. |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | സിംഗിൾ ഇനം: രണ്ട് ഫേസ് (220V), മണിക്കൂറിൽ 1.5-2KWH; വാക്വം പമ്പ്: മൂന്ന് ഫേസ് (380V) |
| മൊത്തം പവർ | 1.8kw |
| പ്രവർത്തന താപനില ശ്രേണി | 0-40 ° C |
| സംഭരണ താപനില ശ്രേണി | -10-60 ℃ |
| ലേസർ ലൈഫ് ടൈം | > 100000 മണിക്കൂർ |
| ഭാരം | 1300kg |
| അളവുകൾ | 4000 * 2100 * 1800mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും














പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.