മോഡൽ നിർമ്മാണത്തിനുള്ള CO2 ലേസർ കട്ടിംഗ് ആൻഡ് എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീൻ
അക്രിലിക്, മരം എന്നിവ മുറിക്കുന്നതിനുള്ള CO2 ലേസർ കട്ടിംഗ് മെഷീൻ
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

1390 CO2 ലേസർ കട്ടിംഗ് ആൻഡ് എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീൻ ലേസർ സ്രോതസ്സായി ഒരു CO2 ലേസർ ട്യൂബ് ഉപയോഗിക്കുന്നു, കൊത്തുപണിയും കട്ടിംഗും നേടുന്നതിന് റിഫ്ലക്ടറുകൾ വഴി CO2 ലേസർ ബീം മെറ്റീരിയൽ ഉപരിതലത്തിലേക്ക് ഫോക്കസ് ചെയ്യുന്നു. ഈ ഉപകരണം ഉയർന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യതയും മികച്ച വിശദാംശങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാനുള്ള കഴിവും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇത് വിവിധ സങ്കീർണ്ണമായ പാറ്റേണുകളുടെയും വാചകങ്ങളുടെയും കൊത്തുപണി പ്രാപ്തമാക്കുന്നു. അക്രിലിക്, മരം, ഗ്ലാസ്, പ്ലാസ്റ്റിക്, അതിലേറെയും ഉൾപ്പെടെയുള്ള ലോഹേതര വസ്തുക്കളുടെ വിശാലമായ ശ്രേണി പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിൽ ഇത് മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കുന്നു, ഇത് പരസ്യം, കരകൗശല സമ്മാനങ്ങൾ, ഫർണിച്ചറുകൾ തുടങ്ങിയ വ്യവസായങ്ങളിൽ വ്യാപകമായി ബാധകമാക്കുന്നു.
CO2 ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന ആഴത്തിൽ വ്യക്തമായ കൊത്തുപണികൾ നിർമ്മിക്കുന്നു. മെറ്റീരിയലുകൾ രൂപപ്പെടുത്തുന്നതിന് കട്ടിംഗ് മോഡിലോ പ്രോസസ്സിംഗ് ഗുണനിലവാരം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനായി ആഴത്തിലുള്ള കൊത്തുപണികൾക്കായി കൊത്തുപണി മോഡിലോ ഇത് ഉപയോഗിക്കാം. കൂടാതെ, 1390 CO2 ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രം താങ്ങാനാവുന്നതും, ചെലവ് കുറഞ്ഞതും, പ്രവർത്തിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്, കൂടാതെ AutoCAD, CoreIDRAW പോലുള്ള ഒന്നിലധികം സോഫ്റ്റ്വെയർ ഫോർമാറ്റുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഈ ഗുണങ്ങൾ 1390 CO2 ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രത്തെ ഉപഭോക്താക്കൾ വളരെയധികം പ്രശംസിക്കുകയും പ്രിയപ്പെട്ടതാക്കുകയും ചെയ്തു.
1390 CO2 ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രത്തിന്റെ പ്രയോജനങ്ങൾ
- ലേസർ കൊത്തുപണി ഒരു നോൺ-കോൺടാക്റ്റ് പ്രോസസ്സിംഗ് രീതിയാണ്, ഇത് മെറ്റീരിയൽ രൂപഭേദം ഫലപ്രദമായി കുറയ്ക്കുകയും മികച്ച പ്രോസസ്സിംഗ് ഫലങ്ങൾ ഉറപ്പാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
- 1300×900mm വർക്കിംഗ് ഏരിയയുള്ള ഒതുക്കമുള്ള ഡിസൈൻ, ഫിക്സേഷന് ക്ലാമ്പുകൾ ആവശ്യമില്ല. പ്രോസസ്സിംഗ് ആരംഭിക്കാൻ മെറ്റീരിയൽ വർക്ക് പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ വയ്ക്കുക.
- വാട്ടർ സർക്കുലേഷൻ കൂളിംഗ് സിസ്റ്റം കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, സ്ഥിരമായ കൂളിംഗ് പ്രകടനം ഉറപ്പാക്കുകയും ലേസർ ട്യൂബിന്റെ ആയുസ്സ് ഫലപ്രദമായി വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു, ഇത് 24 മണിക്കൂർ തുടർച്ചയായ പ്രവർത്തനം സാധ്യമാക്കുന്നു.
- ഒരു റെഡ് ലൈറ്റ് പൊസിഷനിംഗ് ഫംഗ്ഷൻ ഫീച്ചർ ചെയ്യുന്നു, ഇത് പ്രോസസ്സിംഗ് ലൊക്കേഷൻ നിരീക്ഷിക്കുന്നതും മാനുവൽ പൊസിഷനിംഗ് പിശകുകൾ ഒഴിവാക്കുന്നതും എളുപ്പമാക്കുന്നു.
- പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യങ്ങൾ അടിസ്ഥാനമാക്കി ഉചിതമായ പവർ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്ന വിപുലമായ ലേസർ പവർ ഓപ്ഷനുകൾ (80W-300W) വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.
- വിവിധ ഫയൽ ഫോർമാറ്റുകളുമായി (BMP, JPG, GIF, TIFF, DXF, മുതലായവ) പൊരുത്തപ്പെടുന്നു, കൂടാതെ സൗജന്യ സോഫ്റ്റ്വെയർ അപ്ഗ്രേഡ് സേവനങ്ങൾ നൽകുന്നു./li>
- യുഎസ്ബി ഡാറ്റാ ട്രാൻസ്ഫർ, കമ്പ്യൂട്ടർ കണക്ഷൻ നിയന്ത്രണം എന്നിവ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, സൗകര്യപ്രദവും വഴക്കമുള്ളതുമായ പ്രവർത്തനം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.
- ലേസർ ബീമിന് വളരെ ചെറിയ വ്യാസമുണ്ട്, മെറ്റീരിയൽ ലാഭിക്കുന്നു, കൂടാതെ ശബ്ദമോ മലിനീകരണമോ ഇല്ലാതെ പ്രവർത്തിക്കുന്നു, യൂറോപ്യൻ പാരിസ്ഥിതിക മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിക്കുന്നു.
- ഒരു എക്സ്ഹോസ്റ്റ് സിസ്റ്റവുമായി ജോടിയാക്കിയ ഒരു ഓക്സിലറി എയർ ബ്ലോയിംഗ് സിസ്റ്റം, ലേസർ പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന മാലിന്യങ്ങളും ദുർഗന്ധങ്ങളും യാന്ത്രികമായി നീക്കം ചെയ്യുകയും ജോലിസ്ഥലത്തെ ഫലപ്രദമായി സംരക്ഷിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
1390 ചെറിയ CO2 ലേസർ കട്ടിംഗ് എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- ലേസർ ട്യൂബ്
-
ഓപ്ഷണൽ YongLi, Reci, EFR CO2 ലേസർ ട്യൂബ്, ഇതിന് അതിലോലമായ ഒരു സ്ഥലവും ശക്തമായ തുളച്ചുകയറുന്ന ശക്തിയും ഉണ്ട്, ഇത് ദീർഘകാല ഉപയോഗത്തിന് കൂടുതൽ അനുയോജ്യമാക്കുന്നു.
- ലേസർ തല
-
ചുവന്ന ഡോട്ട് പൊസിഷനിംഗും ഓട്ടോ-ഫോക്കസ് ലേസർ ഹെഡും മെറ്റീരിയലും ലെൻസും തമ്മിൽ സുരക്ഷിതമായ അകലം ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- ഫോക്കസിംഗ് ലെൻസ്
-
യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സിൽ നിന്ന് ഇറക്കുമതി ചെയ്ത ഫോക്കസിംഗ് ലെൻസ്, ഇരട്ട വലുപ്പമുള്ള AR കോട്ടിംഗ്, ഉയർന്ന ട്രാൻസ്മിറ്റൻസ് 99.5%.
- വർക്ക്ബെഞ്ച്
-
മുറിക്കുന്നതിനും കൊത്തുപണി ചെയ്യുന്നതിനും ഹണികോമ്പ് വർക്ക്ബെഞ്ച് + സ്ലാറ്റ് വർക്ക്ബെഞ്ച് ഉപയോഗിക്കാം, ഇത് ഉപയോഗിക്കാൻ കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദമാക്കുന്നു.
ഇലക്ട്രിക് ലിഫ്റ്റിംഗ് ഉപകരണം കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന വർക്ക്ബെഞ്ച്, സിസ്റ്റം കൺട്രോൾ സ്വയമേവ ഉയർത്തുകയും താഴ്ത്തുകയും ചെയ്യുന്നു.
- അടച്ച ക്രോസ്ബീമും ഡസ്റ്റ് ഹുഡും
-
പുകയും പൊടിയും ഉള്ളിലേക്ക് കടക്കുന്നത് ഫലപ്രദമായി തടയുന്നതിന് മെഷീനിന്റെ ട്രാൻസ്മിഷൻ ഭാഗങ്ങൾ ഡസ്റ്റ് ഹുഡുകളോ പൂർണ്ണമായും അടച്ച ഷെല്ലുകളോ ഉപയോഗിച്ച് സംരക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു.
- ക്രമീകരിക്കാവുന്ന പുള്ളി ഫൂട്ട് പാഡ്
-
യന്ത്രം നീക്കുന്നതിനോ നിലത്ത് ഉറപ്പിക്കുന്നതിനോ സൗകര്യപ്രദമാക്കുന്നതിന് പൂട്ടാൻ കഴിയുന്ന ചക്രങ്ങൾ ഈ യന്ത്രത്തിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
- കൂളിംഗ്
-
S&A CW-5000 വാട്ടർ കൂളർ ഉയർന്ന താപനിലയുള്ള അന്തരീക്ഷത്തിൽ യന്ത്രത്തെ സ്ഥിരമായി പ്രവർത്തിക്കാൻ പ്രാപ്തമാക്കുന്നു.
- RUIDA നിയന്ത്രണ സംവിധാനം
-
ഇതിന് മികച്ച ഹാർഡ്വെയർ സ്ഥിരതയും ഉയർന്ന വോൾട്ടേജ്, സ്റ്റാറ്റിക് ഇടപെടലുകൾ എന്നിവയ്ക്കെതിരായ മികച്ച പ്രതിരോധവുമുണ്ട്, കൂടാതെ ഉപയോക്തൃ-സൗഹൃദ ഇന്റർഫേസും ശക്തമായ പ്രവർത്തനങ്ങളുമുണ്ട്.
CO2 ലേസർ കട്ടിംഗ് എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1390-സി |
|---|---|
| ജോലി സ്ഥലം | 1300 * 900mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| ലേസർ തരം | CO2 ലേസർ |
| ലേസർ പവർ | 80W / 100W / 150W |
| ലേസർ ട്യൂബ് | RECI/YongLi AS6 ലേസർ ട്യൂബ് |
| ലേസർ ഹെഡ് | ഓട്ടോ ഫോക്കസ്, റെഡ് ലൈറ്റ് പൊസിഷനിംഗ് |
| ഫോക്കസിംഗ് ലെൻസ് | യുഎസ് ഇറക്കുമതി II-VI |
| മിഴിവ് | Mm 0.0125 മിമി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ, തായ്വാൻ ഹൈവിൻ സ്ലൈഡർ |
| യന്തവാഹനം | സ്റ്റെപ്പർ മോട്ടോർ (ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്ന സെർവോ മോട്ടോർ) |
| മേശ | സ്ലാറ്റ് ടേബിൾ അല്ലെങ്കിൽ ഹണികോമ്പ് ടേബിൾ |
| കൂളിംഗ് | S&A CW5000 വാട്ടർ ചില്ലർ |
| സംരക്ഷണ കവർ | XY പൊടി കവർ സംരക്ഷണം |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | RDC6442S/ RDC6445G റുഐഡിഎ |
| സോഫ്റ്റ്വെയർ നിയന്ത്രിക്കുക | ആർഡിവർക്സ് വി 8 |
| പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഫോർമാറ്റുകൾ | ജെപിജി, ജെപിഇജി, പ്ലെറ്റ്, ഡിഎസ്ടി, പ്ലെറ്റ്, ബിഎംപി, ഡിഎക്സ്എഫ്, എഐ |
| കൊത്തുപണി വേഗത | 1 - 60000 മില്ലി / മിനി |
| കട്ടിംഗ് സ്പീഡ് | 1 - 10000 മില്ലി / മിനി |
| കട്ടി ചലിപ്പ് | ≤ 25 മിമി (മെറ്റീരിയലിനെ ആശ്രയിച്ച്) |
| ഭാരം | 650kg |
| അളവുകൾ | 2100mm * 1500mm * 1200mm |
| ഓപ്ഷണൽ | 3D റോട്ടറി അച്ചുതണ്ട് |
| ഓട്ടോമാറ്റിക് ലിഫ്റ്റിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോം | |
| സിസിഡി ക്യാമറ | |
| TROCEN/Topwisdom കൺട്രോൾ സിസ്റ്റം |
വീടിനും ചെറുകിട ബിസിനസ് ഉപയോഗത്തിനും അനുയോജ്യമായ ചെറിയ CO2 ലേസർ കൊത്തുപണി, കട്ടിംഗ് മെഷീനുകളുടെ പ്രയോഗങ്ങൾ
MDF ഷീറ്റ് കട്ടിംഗ്, അക്രിലിക് ലെറ്ററിംഗ്, ഡ്യുവൽ-കളർ ബോർഡുകൾ, ലൈറ്റ്-അപ്പ് സൈൻ പാനലുകൾ, മെറ്റൽ-കോട്ടഡ് സൈനുകൾ, പരസ്യ, ഡിസ്പ്ലേ ലൈറ്റ്ബോക്സുകൾ, ഫോം ബോർഡ് 3D ഡിസ്പ്ലേകൾ, POP ഡിസ്പ്ലേ സ്റ്റാൻഡുകൾ, തടി തറ, ഡോർപ്ലേറ്റ് നമ്പറുകൾ, മുന്നറിയിപ്പ് അടയാളങ്ങൾ, തടി റിലീഫ് പെയിന്റിംഗുകൾ, ചൈനീസ് ശൈലിയിലുള്ള സ്ക്രീനുകൾ, തടി പെട്ടി കൊത്തുപണി, കലാസൃഷ്ടികളും ശിൽപങ്ങളും, ഫാബ്രിക് കട്ടിംഗ്, ആർക്കിടെക്ചറൽ മോഡൽ നിർമ്മാണം, ഗ്ലാസുകൾ, ബട്ടണുകൾ, തുകൽ, തുണി, സെറാമിക്സ്, ഗ്ലാസ്, ക്രിസ്റ്റൽ, പേപ്പർ പാക്കേജിംഗ്, പ്ലാസ്റ്റിക് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ, ലേബൽ പേപ്പർ, സീൽ നിർമ്മാണം, മെഡലുകളും ട്രോഫികളും, മുളയിലോ മരത്തിലോ ഉള്ള ടെക്സ്റ്റ്, ഗ്രാഫിക് കൊത്തുപണികൾ, മുള ടീ ട്രേകൾ, ബുക്ക്മാർക്കുകൾ, ഇഷ്ടാനുസൃത കീചെയിനുകൾ, സ്മാരക ഫലകങ്ങൾ, അക്രിലിക് ലൈറ്റിംഗ് അലങ്കാരങ്ങൾ, വാലറ്റുകൾ/ബെൽറ്റുകളിൽ വ്യക്തിഗതമാക്കിയ കൊത്തുപണികൾ, ലെതർ റിലീഫ് പെയിന്റിംഗുകൾ, തുകൽ സാധനങ്ങളിൽ ബ്രാൻഡ് ലോഗോ അടയാളപ്പെടുത്തൽ, ഗ്ലാസ് കപ്പ് കൊത്തുപണി, മാർബിൾ ടോംബ്സ്റ്റോൺ കൊത്തുപണി, ഷൂ എംബ്രോയ്ഡറി ടെംപ്ലേറ്റുകൾ, ക്യാൻവാസ് ബാഗ് കൊത്തുപണി, ഫോൺ കേസ് കൊത്തുപണി (അക്രിലിക്/മരം), തടി ഫോട്ടോ ഫ്രെയിം കൊത്തുപണി, ദമ്പതികൾ വളകൾ, വുഡ്ബ്ലോക്ക് പ്രിന്റുകൾ, അക്രിലിക് ലെന്റിക്കുലാർ 3D പെയിന്റിംഗുകൾ, ലെതർ റിലീഫ് ചുവർചിത്രങ്ങൾ, കൂടാതെ കൂടുതൽ.
CO2 ലേസർ കട്ടിംഗ് എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീനിന്റെ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാവുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഇവയാണ്

ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുള്ള മുൻകരുതലുകൾ CATEKCNCയുടെ CO2 ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രം
- സുരക്ഷാ സംരക്ഷണം:
-
-
ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രം ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ, നിങ്ങളുടെ കണ്ണുകളെ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും ലേസർ രശ്മികൾ നിങ്ങളുടെ കണ്ണുകളിലോ ചർമ്മത്തിലോ നേരിട്ട് ഏൽക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കുന്നതിനും ലേസർ ഗ്ലാസുകൾ ധരിക്കുക.
-
ജോലി ചെയ്യുമ്പോൾ, ദോഷകരമായ വാതകങ്ങൾ അടിഞ്ഞുകൂടുന്നത് തടയാൻ ജോലിസ്ഥലം നന്നായി വായുസഞ്ചാരമുള്ളതാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക.
-
പ്രവർത്തന സമയത്ത് ജാഗ്രത പാലിക്കുക, മെഷീൻ ശ്രദ്ധിക്കാതെ വിടരുത്.
-
തീപിടിക്കുന്നതും സ്ഫോടനാത്മകവുമായ വസ്തുക്കൾക്ക് സമീപം ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രം വയ്ക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കുക, കൂടാതെ ജോലിസ്ഥലം വരണ്ടതും മലിനീകരണ രഹിതവും വൈബ്രേഷൻ രഹിതവുമാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക.
-
- പ്രവർത്തനവും പരിപാലനവും:
-
-
മറഞ്ഞിരിക്കുന്ന അപകടങ്ങൾ തടയാൻ വർക്ക് ഉപരിതലവും മെഷീനിനുള്ളിലെ അവശിഷ്ടങ്ങളും പതിവായി വൃത്തിയാക്കുക.
-
വൈദ്യുതി തടസ്സമുണ്ടായാൽ, പൊടിയും അവശിഷ്ടങ്ങളും നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനായി ഉണങ്ങിയ തുണി ഉപയോഗിച്ച് മെഷീൻ ബോഡി പതിവായി വൃത്തിയാക്കുക.
-
ലേസർ ട്യൂബുകൾ, ഗൈഡ് റെയിലുകൾ, ലെൻസുകൾ തുടങ്ങിയ പ്രധാന ഘടകങ്ങൾ പരിശോധിച്ച് പരിപാലിക്കുക, അവയുടെ സാധാരണ പ്രവർത്തനം ഉറപ്പാക്കുക.
-
ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രം ആദ്യമായി ഓണാക്കുന്നതിന് മുമ്പ്, എല്ലാ ബന്ധിപ്പിക്കുന്ന വയറുകളും, പ്രത്യേകിച്ച് ലേസർ ട്യൂബിന്റെ ഉയർന്ന വോൾട്ടേജ് കണക്ടറുമായി ദൃഢമായി ബന്ധിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക, കൂടാതെ ഉപകരണങ്ങൾ സുരക്ഷിതമായി ഗ്രൗണ്ട് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക.
-
- അടിയന്തര ചികിത്സ:
-
-
അടിയന്തര സാഹചര്യങ്ങളിൽ, ഉടൻ തന്നെ വൈദ്യുതി ഓഫാക്കുക.
-
ജോലിസ്ഥലത്ത് ഒരു അഗ്നിശമന ഉപകരണം സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കുകയും അതിന്റെ പ്രവർത്തനം പതിവായി പരിശോധിക്കുകയും ചെയ്യുക.
-
| മാതൃക | സികെ-1390-സി |
|---|---|
| ജോലി സ്ഥലം | 1300 * 900mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| ലേസർ തരം | CO2 ലേസർ |
| ലേസർ പവർ | 80W / 100W / 150W |
| ലേസർ ട്യൂബ് | RECI/YongLi AS6 ലേസർ ട്യൂബ് |
| ലേസർ ഹെഡ് | ഓട്ടോ ഫോക്കസ്, റെഡ് ലൈറ്റ് പൊസിഷനിംഗ് |
| ഫോക്കസിംഗ് ലെൻസ് | യുഎസ് ഇറക്കുമതി II-VI |
| മിഴിവ് | Mm 0.0125 മിമി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ, തായ്വാൻ ഹൈവിൻ സ്ലൈഡർ |
| യന്തവാഹനം | സ്റ്റെപ്പർ മോട്ടോർ (ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്ന സെർവോ മോട്ടോർ) |
| മേശ | സ്ലാറ്റ് ടേബിൾ അല്ലെങ്കിൽ ഹണികോമ്പ് ടേബിൾ |
| കൂളിംഗ് | S&A CW5000 വാട്ടർ ചില്ലർ |
| സംരക്ഷണ കവർ | XY പൊടി കവർ സംരക്ഷണം |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | RDC6442S/ RDC6445G റുഐഡിഎ |
| സോഫ്റ്റ്വെയർ നിയന്ത്രിക്കുക | ആർഡിവർക്സ് വി 8 |
| പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഫോർമാറ്റുകൾ | ജെപിജി, ജെപിഇജി, പ്ലെറ്റ്, ഡിഎസ്ടി, പ്ലെറ്റ്, ബിഎംപി, ഡിഎക്സ്എഫ്, എഐ |
| കൊത്തുപണി വേഗത | 1 - 60000 മില്ലി / മിനി |
| കട്ടിംഗ് സ്പീഡ് | 1 - 10000 മില്ലി / മിനി |
| കട്ടി ചലിപ്പ് | ≤ 25 മിമി (മെറ്റീരിയലിനെ ആശ്രയിച്ച്) |
| ഭാരം | 650kg |
| അളവുകൾ | 2100mm * 1500mm * 1200mm |
| ഓപ്ഷണൽ | 3D റോട്ടറി അച്ചുതണ്ട് |
| ഓട്ടോമാറ്റിക് ലിഫ്റ്റിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോം | |
| സിസിഡി ക്യാമറ | |
| TROCEN/Topwisdom കൺട്രോൾ സിസ്റ്റം |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.