രണ്ട് ലേസർ കട്ടിംഗ് ഹെഡുകളുള്ള CO2 ലേസർ കട്ടർ ബോക്സിന് പുറത്ത്
ബാച്ച് പ്രോസസ്സിംഗിന് അനുയോജ്യമായ 2-സ്റ്റേഷൻ CO2 ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രം
[പ്രവർത്തന വിവരണം]
2-സ്റ്റേഷൻ CO2 ലേസർ എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീനിൽ സ്വതന്ത്രമായി ചലിക്കുന്ന രണ്ട് ലേസർ ഹെഡുകൾ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. ഓരോ ലേസർ ഹെഡിലും ഒരു സ്വതന്ത്ര ലേസർ ട്യൂബും ഒപ്റ്റിക്കൽ ട്രാൻസ്മിഷൻ ലൈനും ഉണ്ട്, കൂടാതെ ലേസർ ബീം കണ്ണാടികളുടെയും ഫോക്കസിംഗ് ലെൻസുകളുടെയും ഒരു സംവിധാനത്തിലൂടെ മെറ്റീരിയൽ ഉപരിതലത്തിലേക്ക് കൃത്യമായി നയിക്കപ്പെടുന്നു. ഡ്യുവൽ-ഹെഡ് ഡിസൈൻ രണ്ട് സമാന പ്രോസസ്സിംഗ് ജോലികൾ ഒരേസമയം നിർവഹിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു, ഇത് സ്റ്റാൻഡേർഡ് സിംഗിൾ-ലേസർ-ഹെഡ് മെഷീനുകളെ അപേക്ഷിച്ച് 70%-90% വരെ കാര്യക്ഷമത മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു. പ്രോസസ്സിംഗിനായി ഒരൊറ്റ ലേസർ ഹെഡിന്റെ സ്വതന്ത്ര നിയന്ത്രണവും ഇത് പ്രാപ്തമാക്കുന്നു. കൂടാതെ, ഈ ഡിസൈൻ ഒരു പരിധിവരെ തെറ്റ് ആവർത്തനം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു; ഒരു ലേസർ ഹെഡ് തകരാറിലായാൽ, മറ്റൊന്നിന് പ്രവർത്തനം തുടരാൻ കഴിയും, ഇത് ഡൗൺടൈം അപകടസാധ്യതകൾ കുറയ്ക്കുന്നു. ഒരു ഡ്യുവൽ-ഹെഡ് CO2 ലേസർ എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീനിന് രണ്ട് സ്റ്റാൻഡേർഡ് സിംഗിൾ-ഹെഡ് മെഷീനുകൾ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാൻ കഴിയും, ഇത് സംഭരണ ചെലവുകളും ഫാക്ടറി സ്ഥലവും ലാഭിക്കുന്നു.
രണ്ട് ലേസർ ഹെഡുകളുള്ള CO2 ലേസർ കൊത്തുപണിയുടെയും കട്ടിംഗ് മെഷീനിന്റെയും പ്രയോജനങ്ങൾ
- ഒരേസമയം പ്രവർത്തിക്കാൻ കഴിയുന്ന രണ്ട് ഒപ്റ്റിക്കൽ സിസ്റ്റങ്ങൾ, രണ്ട് ലേസർ ഹെഡുകൾ, രണ്ട് ലേസർ ട്യൂബുകൾ എന്നിവ ഈ മെഷീനിൽ ഉണ്ട്, ഇത് പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും വലിയ തോതിലുള്ള ഉൽപാദനത്തിന് കൂടുതൽ അനുയോജ്യമാക്കുകയും ഉൽപാദന വേഗത ഗണ്യമായി വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
- രണ്ട് ലേസർ ഹെഡുകൾ ഒരേസമയം പ്രവർത്തിക്കുന്നതിനാൽ, ഓരോ ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെയും പ്രോസസ്സിംഗ് ചെലവ് കുറയുന്നു, ഉയർന്ന അളവിലുള്ള ഉൽപാദന ആവശ്യങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ സാമ്പത്തിക നേട്ടങ്ങളും കുറഞ്ഞ പ്രോസസ്സിംഗ് ചെലവും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.
- ഇത് രണ്ട് വ്യത്യസ്ത സീൽ ചെയ്ത CO2 ലേസർ ട്യൂബുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഓരോന്നും തടസ്സമില്ലാതെ സ്വതന്ത്രമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ഒരു ലേസർ ഹെഡ് പരാജയപ്പെട്ടാൽ, മറ്റൊന്ന് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് തുടരാം.
- രണ്ട് ലേസർ ഹെഡുകളും മൂന്ന് മിററുകൾ + ഡൈനാമിക് ഫോക്കസിംഗ് ലെൻസുകളുടെ ഒരേ രൂപകൽപ്പനയാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്, ഒപ്റ്റിക്കൽ പാത്ത് കാലിബ്രേഷൻ കൃത്യത ≤ 0.05mm ആണ്, ഇത് രണ്ട് ഹെഡുകളിൽ നിന്നും സ്ഥിരതയുള്ള ഔട്ട്പുട്ട് ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- സ്ഥിരമായ താപനില നിയന്ത്രണമുള്ള ഒരു വാട്ടർ-കൂളിംഗ് സിസ്റ്റത്തിലൂടെയാണ് തണുപ്പിക്കൽ സാധ്യമാകുന്നത്, ഒരു താപനില നിയന്ത്രണ മൊഡ്യൂൾ വഴി ജലത്തിന്റെ താപനില 20°C നും 25°C നും ഇടയിൽ നിലനിർത്തുന്നു, സ്ഥിരതയുള്ള ലേസർ ഔട്ട്പുട്ട് പവർ ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- അലുമിനിയം അലോയ് ബീം സപ്പോർട്ട് ഭാരം കുറഞ്ഞതും, ഹൈ-സ്പീഡ് മൂവിംഗ് പ്രോസസ്സിംഗിന് അനുയോജ്യവുമാണ്, കുറഞ്ഞ ലോഡും വേഗതയും ഉണ്ട്.
- തായ്വാൻ HIWIN സ്ക്വയർ ലീനിയർ ഗൈഡുകൾ ≤ 0.01mm ആവർത്തന സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ഉറപ്പാക്കുന്നു, ട്രെയിലിംഗ് പ്രശ്നങ്ങളില്ലാതെ വേഗത്തിലുള്ള ചലനവും അതിവേഗ പ്രോസസ്സിംഗും സാധ്യമാക്കുന്നു.
- CO2 കൊത്തുപണി, കട്ടിംഗ് മെഷീനുകൾക്കായി പ്രത്യേകം രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത RDWorks നിയന്ത്രണ സോഫ്റ്റ്വെയർ ഈ മെഷീൻ ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഇത് മൾട്ടി-ലെയർ പ്രോസസ്സിംഗ് ടാസ്ക് മാനേജ്മെന്റിനെ പിന്തുണയ്ക്കുകയും രണ്ട് ഹെഡുകൾക്കുമുള്ള പ്രോസസ്സിംഗ് പാതകളുടെ ഒരേസമയം എഡിറ്റിംഗ് അനുവദിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
2-സ്റ്റേഷൻ CO2 ലേസർ എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീനിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ
- ലേസർ ഹെഡുകൾ
-
രണ്ട് ലേസർ ഹെഡുകൾ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നതിനാൽ, ഒരേപോലെയുള്ള രണ്ട് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഒരേസമയം പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- CO2 ലേസർ ഗ്ലാസ് ട്യൂബുകൾ
-
രണ്ട് DC CO2 ലേസർ ഗ്ലാസ് ട്യൂബുകൾ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
- എയർ പമ്പ്
-
വർക്ക്പീസ് തണുപ്പിക്കുന്നതിനായി ലേസർ തലയിൽ വായു ഊതാൻ രണ്ട് എയർ പമ്പുകൾ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
- സ്ലേറ്റുകൾ വർക്ക്ബെഞ്ച്
-
സ്ലാറ്റഡ് വർക്ക് ബെഞ്ചിന് ലളിതമായ ഘടന, ശക്തമായ ഭാരം വഹിക്കാനുള്ള ശേഷി, എളുപ്പത്തിലുള്ള ചൂട് വിസർജ്ജനം, ലളിതമായ മാലിന്യ വൃത്തിയാക്കൽ എന്നിവയുണ്ട്.
- ഹണികോമ്പ് വർക്ക്ബെഞ്ച്
-
രൂപഭേദം വരുത്താൻ സാധ്യതയുള്ള വർക്ക്പീസുകൾക്ക് ഹണികോമ്പ് വർക്ക്ബെഞ്ച് തുല്യവും നല്ലതുമായ പിന്തുണ നൽകുന്നു.
- പാനൽ
-
മെഷീനിന്റെ പിൻഭാഗത്ത് പവർ സോക്കറ്റുകൾ, എയർ സ്വിച്ച്, പവർ ഇൻലെറ്റ്, എയർ ഇൻടേക്ക് പോർട്ട്, വാട്ടർ ഇൻലെറ്റ്/ഔട്ട്ലെറ്റ് പോർട്ടുകൾ, വാട്ടർ ചില്ലർ കൺട്രോൾ കേബിൾ എന്നിവ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
മെഷീനിന്റെ വശത്ത് അമ്മീറ്റർ/വോൾട്ട്മീറ്റർ, ഇൻഡിക്കേറ്റർ ലൈറ്റ് സ്വിച്ചുകൾ, ലേസർ പവർ സ്വിച്ച്, കമ്പ്യൂട്ടർ കണക്ഷനുള്ള യുഎസ്ബി പോർട്ട്, ഒരു ഇതർനെറ്റ് പോർട്ട് എന്നിവയുണ്ട്.
- റുയിഡ നിയന്ത്രണ പാനൽ
-
റുയിഡ നിയന്ത്രണ സംവിധാനത്തിന് ബഹുഭാഷാ പിന്തുണയുണ്ട്. ഒരു കമ്പ്യൂട്ടറുമായി കണക്റ്റുചെയ്ത് ഓൺലൈൻ നിയന്ത്രണത്തെ ഇത് പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, കൂടാതെ ഓഫ്ലൈൻ പ്രവർത്തനത്തെയും പിന്തുണയ്ക്കുന്നു.
- പ്രൊഡക്ഷൻ വർക്ക്ഷോപ്പിൽ രണ്ട്-സ്റ്റേഷൻ CO2 ലേസർ കട്ടിംഗ് മെഷീനുകൾ
-
മെഷീൻ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കിയ രൂപവും നിറവും പിന്തുണയ്ക്കുന്നു.
2-സ്റ്റേഷൻ CO2 ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രത്തിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1390-2സി |
| ജോലി സ്ഥലം | 1300 * 900mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| ലേസർ തരം | CO2 ലേസർ |
| ലേസർ പവർ | 80W / 100W / 150W |
| ലേസർ ട്യൂബ് | RECI/YongLi AS6 ലേസർ ട്യൂബ് |
| ലേസർ ഹെഡ് | ഓട്ടോ ഫോക്കസ്, റെഡ് ലൈറ്റ് പൊസിഷനിംഗ് |
| ഫോക്കസിംഗ് ലെൻസ് | യുഎസ് ഇറക്കുമതി II-VI |
| മിഴിവ് | Mm 0.0125 മിമി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ, തായ്വാൻ ഹൈവിൻ സ്ലൈഡർ |
| യന്തവാഹനം | സ്റ്റെപ്പർ മോട്ടോർ (ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്ന സെർവോ മോട്ടോർ) |
| വർക്ക്ബെഞ്ച് | സ്ലേറ്റുകൾ വർക്ക്ബെഞ്ച് അല്ലെങ്കിൽ കട്ടയും വർക്ക്ബെഞ്ച് |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | ഓപ്പൺ കവർ സ്റ്റോപ്പ് സിസ്റ്റം (ഓപ്ഷണൽ) |
| കൂളിംഗ് | S&A CW5000 വാട്ടർ ചില്ലർ |
| സംരക്ഷണ കവർ | XY പൊടി കവർ സംരക്ഷണം |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | RDC6442S/ RDC6445G റുഐഡിഎ |
| സോഫ്റ്റ്വെയർ നിയന്ത്രിക്കുക | ആർഡിവർക്സ് വി 8 |
| പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഫോർമാറ്റുകൾ | ജെപിജി, ജെപിഇജി, പ്ലെറ്റ്, ഡിഎസ്ടി, പ്ലെറ്റ്, ബിഎംപി, ഡിഎക്സ്എഫ്, എഐ |
| കൊത്തുപണി വേഗത | 1 - 60000 മില്ലി / മിനി |
| കട്ടിംഗ് സ്പീഡ് | 1 - 10000 മില്ലി / മിനി |
| കട്ടി ചലിപ്പ് | ≤ 25 മിമി (മെറ്റീരിയലിനെ ആശ്രയിച്ച്) |
| ഭാരം | 700kg |
| അളവുകൾ | 2100mm * 1500mm * 1200mm |
ഒരു CO2 ലേസർ എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീന് ഏതൊക്കെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും?
- അക്രിലിക് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ: അടയാളങ്ങൾ, ഡോർപ്ലേറ്റുകൾ, ദിശാസൂചന അടയാളങ്ങൾ, ഫ്ലോർ ഇൻഡക്സ് അടയാളങ്ങൾ, ബാക്ക്ലിറ്റ് പരസ്യ അക്ഷരങ്ങൾ, എൽഇഡി ലൈറ്റ്ബോക്സ് പാനലുകൾ, അക്രിലിക് ഡിസ്പ്ലേ സ്റ്റാൻഡുകൾ, പിഒപി പരസ്യ സ്റ്റാൻഡുകൾ, അക്രിലിക് ഡിസ്പ്ലേ ഹോൾഡറുകൾ, അക്രിലിക് കരകൗശല വസ്തുക്കൾ മുതലായവ.
- വസ്ത്രങ്ങളും തുണിത്തരങ്ങളും: ലെയ്സ് ട്രിം, ഷൂ അപ്പർ കട്ടൗട്ടുകൾ, ലെതർ ട്രേഡ്മാർക്കുകൾ, ഹാൻഡ്ബാഗ് അലങ്കാര പാറ്റേണുകൾ, ഷൂ സോളുകൾ, കർട്ടൻ കട്ടൗട്ടുകൾ, ടേബിൾക്ലോത്ത് കട്ടൗട്ടുകൾ, ഫാബ്രിക് കട്ടിംഗ്, ഡെനിം കട്ടിംഗ്, കാർബൺ ഫൈബർ ഫാബ്രിക് കട്ടിംഗ് തുടങ്ങിയവ.
- കരകൗശല വസ്തുക്കളും സമ്മാനങ്ങളും: മരക്കൊമ്പുകൊണ്ടുള്ള കൊത്തുപണികൾ, ഫോട്ടോ ഫ്രെയിമുകൾ, ആഭരണപ്പെട്ടികൾ, മുളകൊണ്ടുള്ള ചുരുളുകൾ, ടീ സെറ്റ് ട്രേകൾ, ടീ സെറ്റ് ബേസുകൾ, കപ്പ് ഹോൾഡറുകൾ, മരപ്പലകകൾ, തടി ബാഡ്ജുകൾ, എംഡിഎഫ് പസിലുകൾ, എംഡിഎഫ് ബിൽഡിംഗ് ബ്ലോക്കുകൾ, വാസ്തുവിദ്യാ മോഡലുകൾ, കളിപ്പാട്ട ഭാഗങ്ങൾ തുടങ്ങിയവ.
- പാക്കേജിംഗ്: പേപ്പർ പാക്കേജിംഗ്, കോറഗേറ്റഡ് കാർഡ്ബോർഡ്, വൈൻ ബോക്സുകൾ, കോസ്മെറ്റിക് ബോക്സുകൾ, ടീ ബോക്സുകൾ, ഷൂ ബോക്സുകൾ, ഗിഫ്റ്റ് ബോക്സുകൾ, വിമാന ബോക്സുകൾ മുതലായവ.
- മറ്റ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ: റബ്ബർ സ്റ്റാമ്പുകൾ, ആന്റി-സ്ലിപ്പ് മാറ്റുകൾ, റബ്ബർ മോൾഡുകൾ, സർക്യൂട്ട് ബോർഡുകൾ, സിലിക്കൺ ബട്ടണുകൾ, ഇൻസുലേഷൻ ഷീറ്റ് കട്ടിംഗ്, ഫോൺ കേസ് കൊത്തുപണി, കീചെയിൻ കൊത്തുപണി മുതലായവ.
- മുള മരം മുറിക്കലും കൊത്തുപണിയും

- അക്രിലിക് കട്ടിംഗും കൊത്തുപണിയും

- പേപ്പർ മുറിക്കലും പൊള്ളയാക്കലും

- തുണി മുറിക്കലും ദ്വാരമിടലും

- തുകൽ മുറിക്കലും പൊള്ളയാക്കലും

CO2 ലേസർ കൊത്തുപണി, കട്ടിംഗ് മെഷീനുകളുടെ ഇൻസ്റ്റാളേഷനും ഉപയോഗവും
ഒരു CO2 ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രത്തിന്റെ ഇൻസ്റ്റാളേഷനിൽ ലേസർ ട്യൂബ് സ്ഥാപിക്കൽ, കൂളിംഗ് സിസ്റ്റത്തിന്റെ സജ്ജീകരണം, പവർ കണക്ഷൻ, ഒപ്റ്റിക്കൽ പാത്ത് ക്രമീകരണം എന്നിവയുൾപ്പെടെ ഒന്നിലധികം ഘട്ടങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുന്നു. നിങ്ങളുടെ റഫറൻസിനായി വിശദമായ ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ ഘട്ടങ്ങൾ ചുവടെയുണ്ട്:
- 1. ലേസർ ട്യൂബ് ഇൻസ്റ്റലേഷൻ
-
ആദ്യം, ഗതാഗത സമയത്ത് ലേസർ ട്യൂബിന് കേടുപാടുകൾ സംഭവിച്ചിട്ടില്ലെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക, ഉദാഹരണത്തിന് വിള്ളലുകൾ അല്ലെങ്കിൽ പൊട്ടലുകൾ. തുടർന്ന്, ലേസർ ട്യൂബ് ഗ്രൂവിലേക്ക് തിരുകുകയും സൈഡ് സ്ക്രൂകൾ ഉപയോഗിച്ച് ആവശ്യമായ ഉയരത്തിലേക്ക് മുറുക്കുകയും ചെയ്യുക. അവസാനമായി, ലേസർ പവർ സപ്ലൈയുടെ ഉയർന്ന വോൾട്ടേജും കുറഞ്ഞ വോൾട്ടേജും ഉള്ള വയറുകൾ ലേസർ ട്യൂബിന്റെ അനുബന്ധ ടെർമിനലുകളുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുക, സുരക്ഷയ്ക്കായി ടെർമിനലുകൾ സിലിക്കൺ ഉപയോഗിച്ച് അടയ്ക്കുക.
- 2. കൂളിംഗ് സിസ്റ്റം സജ്ജീകരണം:
-
വാട്ടർ ചില്ലറിൽ വെള്ളം നിറച്ച് മെഷീനിന്റെ വാട്ടർ ഇൻലെറ്റും ഔട്ട്ലെറ്റും ബന്ധിപ്പിച്ച് വാട്ടർ സർക്കുലേഷൻ സർക്യൂട്ട് പൂർത്തിയാക്കുക. തുടർന്ന്, ചില്ലർ പവർ സപ്ലൈയുമായി ബന്ധിപ്പിച്ച് ലേസർ ട്യൂബിന്റെ ആന്തരിക പൈപ്പുകളിൽ വെള്ളം നിറയുന്നുണ്ടോ എന്നും ഔട്ട്ലെറ്റ് പൈപ്പിൽ നിന്നുള്ള ജലപ്രവാഹം വാട്ടർ പമ്പ് ശരിയായി പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ നിരീക്ഷിക്കുക.
തണുപ്പ് കാലത്ത് ഐസ് രൂപപ്പെടുന്നത് തടയാൻ വാട്ടർ ടാങ്കിൽ ആന്റിഫ്രീസ് ചേർക്കുക. ഉപയോഗത്തിന് ശേഷം, ലേസർ ട്യൂബിൽ നിന്ന് വെള്ളം ഊറ്റിയെടുത്ത് മരവിപ്പിക്കലും പൊട്ടലും ഒഴിവാക്കുക.
- 3. പവർ കണക്ഷൻ:
-
മെഷീൻ ശരിയായി ഗ്രൗണ്ട് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ ഒരു സോക്കറ്റ് വഴി പവർ കോർഡ് മെഷീനുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുക. എയർ പമ്പ് മെഷീനുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുക, എയർ പമ്പിന്റെ ഔട്ട്ലെറ്റ് പൈപ്പ് മെഷീനിന്റെ ഇൻലെറ്റ് പൈപ്പുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുക.
- 4. ഒപ്റ്റിക്കൽ പാത്ത് ക്രമീകരണം:
-
ലേസർ ഹെഡിന്റെ പ്രവേശന ദ്വാരത്തിന്റെ മധ്യഭാഗത്ത് ലേസർ ബീം പതിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ മൂന്ന് കണ്ണാടികളുടെയും കോണുകൾ കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്തുകൊണ്ട് CO2 ലേസർ കൊത്തുപണി മെഷീനിന്റെ ഒപ്റ്റിക്കൽ പാത ക്രമീകരിക്കുക. ബീം വിന്യസിക്കുന്നില്ലെങ്കിലോ ലേസർ ഹെഡിൽ പ്രവേശിക്കുന്നില്ലെങ്കിലോ, ഒപ്റ്റിക്കൽ പാത പുനഃക്രമീകരിക്കുക.
- 5. സുരക്ഷാ പരിശോധന:
-
എല്ലാ ഇൻസ്റ്റലേഷൻ ഘട്ടങ്ങളും പൂർത്തിയാക്കിയ ശേഷം, എല്ലാ കണക്ഷനുകളും സുരക്ഷിതമാണെന്നും അയഞ്ഞ ഭാഗങ്ങളില്ലെന്നും ഉറപ്പാക്കാൻ ഒരു സുരക്ഷാ പരിശോധന നടത്തുക, മെഷീൻ സാധാരണ രീതിയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക.
മുകളിലുള്ള ഘട്ടങ്ങൾ പാലിച്ചുകൊണ്ട്, നിങ്ങൾക്ക് ഒരു CO2 ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രത്തിന്റെ ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ വിജയകരമായി പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയും. ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ സമയത്ത് എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നങ്ങൾ നേരിടുകയാണെങ്കിൽ, സഹായത്തിനായി ഞങ്ങളുടെ എഞ്ചിനീയർമാരെ ബന്ധപ്പെടാൻ മടിക്കേണ്ടതില്ല. CATEKCNC എഞ്ചിനീയർമാർ 24/7 ഓൺലൈൻ പിന്തുണ നൽകുന്നു, കൂടാതെ സ്കൈപ്പ്, ഗൂഗിൾ മീറ്റ്, വാട്ട്സ്ആപ്പ്, ഇമെയിൽ, മറ്റ് രീതികൾ എന്നിവ വഴി വിൽപ്പനാനന്തര സേവനം വാഗ്ദാനം ചെയ്യാൻ കഴിയും.
| മാതൃക | സികെ-1390-2സി |
|---|---|
| ജോലി സ്ഥലം | 1300 * 900mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| ലേസർ തരം | CO2 ലേസർ |
| ലേസർ പവർ | 80W / 100W / 150W |
| ലേസർ ട്യൂബ് | RECI/YongLi AS6 ലേസർ ട്യൂബ് |
| ലേസർ ഹെഡ് | ഓട്ടോ ഫോക്കസ്, റെഡ് ലൈറ്റ് പൊസിഷനിംഗ് |
| ഫോക്കസിംഗ് ലെൻസ് | യുഎസ് ഇറക്കുമതി II-VI |
| മിഴിവ് | Mm 0.0125 മിമി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ, തായ്വാൻ ഹൈവിൻ സ്ലൈഡർ |
| യന്തവാഹനം | സ്റ്റെപ്പർ മോട്ടോർ (ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്ന സെർവോ മോട്ടോർ) |
| വർക്ക്ബെഞ്ച് | സ്ലേറ്റുകൾ വർക്ക്ബെഞ്ച് അല്ലെങ്കിൽ കട്ടയും വർക്ക്ബെഞ്ച് |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | ഓപ്പൺ കവർ സ്റ്റോപ്പ് സിസ്റ്റം (ഓപ്ഷണൽ) |
| കൂളിംഗ് | S&A CW5000 വാട്ടർ ചില്ലർ |
| സംരക്ഷണ കവർ | XY പൊടി കവർ സംരക്ഷണം |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | RDC6442S/ RDC6445G റുഐഡിഎ |
| സോഫ്റ്റ്വെയർ നിയന്ത്രിക്കുക | ആർഡിവർക്സ് വി 8 |
| പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഫോർമാറ്റുകൾ | ജെപിജി, ജെപിഇജി, പ്ലെറ്റ്, ഡിഎസ്ടി, പ്ലെറ്റ്, ബിഎംപി, ഡിഎക്സ്എഫ്, എഐ |
| കൊത്തുപണി വേഗത | 1 - 60000 മില്ലി / മിനി |
| കട്ടിംഗ് സ്പീഡ് | 1 - 10000 മില്ലി / മിനി |
| കട്ടി ചലിപ്പ് | ≤ 25 മിമി (മെറ്റീരിയലിനെ ആശ്രയിച്ച്) |
| ഭാരം | 700kg |
| അളവുകൾ | 2100mm * 1500mm * 1200mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും





പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.