പ്രൊഡക്ഷൻ ലൈനിനുള്ള വിഷൻ പൊസിഷനിംഗും കൺവെയറും ഉള്ള CO2 ലേസർ കട്ടിംഗ് മെഷീൻ
വിഷൻ പൊസിഷനിംഗും കൺവെയറും ഉള്ള 6x5 അടി CO2 ലേസർ ഫാബ്രിക് കട്ടർ
[പ്രവർത്തന വിവരണം]
CK-1815-CCD എന്നത് ഒരു CO2 ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രമാണ്, ഇത് ഒരു കാനൻ DSLR ക്യാമറയും ഒരു കൺവെയർ ബെൽറ്റ് വർക്ക്ടേബിളും സംയോജിപ്പിക്കുന്നു. കോട്ടൺ, ലിനൻ, സിൽക്ക്, കമ്പിളി, സിന്തറ്റിക് നാരുകൾ (പോളിസ്റ്റർ, നൈലോൺ, അക്രിലിക്, പോളിസ്റ്റർ ഫൈബർ) തുടങ്ങിയ വിവിധ അച്ചടിച്ച തുണിത്തരങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിനായി പ്രത്യേകം രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നു.
ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ക്യാമറയും വിഷൻ സിസ്റ്റവും കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ഇത്, വസ്തുക്കളുടെ ദ്രുത ഇമേജ് ക്യാപ്ചറും വിശകലനവും സാധ്യമാക്കുന്നു. വിഷ്വൽ അൽഗോരിതങ്ങൾ വഴി, ഇത് മെറ്റീരിയലിന്റെ രൂപരേഖകൾ, പാറ്റേണുകൾ, ഡിസൈനുകൾ എന്നിവ യാന്ത്രികമായി തിരിച്ചറിയുകയും 0.01 മില്ലീമീറ്റർ സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത കൈവരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. മാനുവൽ അലൈൻമെന്റ് ഇല്ലാതെ സങ്കീർണ്ണമായ പാറ്റേണുകൾ യാന്ത്രികമായി മുറിക്കാനും കൊത്തുപണി ചെയ്യാനും ഇത് അനുവദിക്കുന്നു.
ഈ മെഷീനിൽ ഒരു കൺവെയർ ബെൽറ്റ് വർക്ക്ടേബിളും ഒരു ലോഡിംഗ് ഉപകരണവും ഉണ്ട്, ഇത് ഓട്ടോമാറ്റിക് മെറ്റീരിയൽ ലോഡിംഗ്, അൺലോഡിംഗ്, ഗതാഗതം എന്നിവ പ്രാപ്തമാക്കുന്നു. ഇത് തുടർച്ചയായ മെറ്റീരിയൽ പ്രോസസ്സിംഗ് ഉറപ്പാക്കുന്നു, പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമേറ്റഡ് പ്രൊഡക്ഷൻ ലൈൻ പ്രവർത്തനങ്ങൾ കൈവരിക്കുന്നു.
കൂടാതെ, മെഷീനിൽ നാല് സെറ്റ് ലേസർ സിസ്റ്റങ്ങൾ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. പ്രോസസ്സിംഗ് ഏരിയയിൽ രണ്ട് ക്രോസ്ബീമുകൾ ഉൾപ്പെടുന്നു, ഓരോന്നിലും രണ്ട് ലേസർ ഹെഡുകൾ ഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു. ഒരേ ക്രോസ്ബീമിലെ ലേസർ ഹെഡുകൾക്ക് ഒരേ ജോലികൾ മാത്രമേ ചെയ്യാൻ കഴിയൂ, അതേസമയം വ്യത്യസ്ത ക്രോസ്ബീമുകളിലുള്ളവയ്ക്ക് വ്യത്യസ്ത ജോലികൾ ചെയ്യാൻ കഴിയും. തൽഫലമായി, മെഷീനിന് ഒരേസമയം നാല് സമാനമായ ജോലികൾ ചെയ്യാൻ കഴിയും അല്ലെങ്കിൽ ഒരേ ഉൽപ്പന്നം സഹകരിച്ച് പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിന് വ്യത്യസ്ത ക്രോസ്ബീമുകളിൽ നിന്നുള്ള രണ്ട് ലേസർ ഹെഡുകൾ ഉപയോഗിക്കാം. വൻതോതിലുള്ള ഉൽപാദനത്തിനായാലും സങ്കീർണ്ണമായ ഒറ്റ-ഉൽപ്പന്ന പ്രോസസ്സിംഗിനായാലും, ഈ മെഷീൻ കാര്യക്ഷമതയെ ഗണ്യമായി വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു.
ഫാക്ടറിക്കുള്ള സിസിഡിയും കൺവെയറും ഉള്ള CO2 ലേസർ എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീന്റെ സവിശേഷതകൾ
- സി.സി.ഡി ക്യാമറ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു: പ്രോസസ്സ് ചെയ്യേണ്ട വസ്തുക്കളുടെ ആകൃതി വിവരങ്ങൾ വേഗത്തിലും കൃത്യമായും തിരിച്ചറിയുകയും ശേഖരിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ഒരു സിസിഡി ക്യാമറ ഈ മെഷീനിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള എഡ്ജ്-ഫോളോവിംഗ് കൊത്തുപണിയും കട്ടിംഗും പ്രാപ്തമാക്കുന്നു.
- നോൺ-കോൺടാക്റ്റ് പ്രോസസ്സിംഗ്: നോൺ-കോൺടാക്റ്റ് പ്രോസസ്സിംഗ് രീതി, പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് മെറ്റീരിയൽ മെക്കാനിക്കൽ സമ്മർദ്ദത്തിന് വിധേയമാകുന്നില്ലെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു, ഇത് രൂപഭേദം തടയുന്നു. ഇത് ദുർബലമായതോ വഴക്കമുള്ളതോ ആയ വസ്തുക്കൾ സുരക്ഷിതമായി കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കുന്നു, മെറ്റീരിയൽ വികലത മൂലമുണ്ടാകുന്ന പിശകുകൾ ഒഴിവാക്കുന്നു.
- കൺവെയർ പ്രോസസ്സിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോം: കൺവെയർ സ്വയമേവ മെറ്റീരിയലുകൾ ജോലിസ്ഥലത്തേക്ക് കൊണ്ടുപോകുന്നു, ഇത് തുടർച്ചയായ ഉൽപാദന ലൈനുകൾക്ക് അനുയോജ്യമാക്കുന്നു. കൺവെയർ വളരെ ഈടുനിൽക്കുന്നതും ഇലാസ്റ്റിക് ആയതുമാണ്, കുറഞ്ഞ ശബ്ദത്തിൽ സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു, കൂടാതെ മെറ്റീരിയലുകളിലെ ആഘാതവും വൈബ്രേഷനും കുറയ്ക്കുന്നു, പ്രോസസ്സിംഗ് ഗുണനിലവാരം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു.
- വിശാലമായ മെറ്റീരിയൽ അനുയോജ്യത: CO2 ലേസർ കൊത്തുപണി യന്ത്രത്തിന് തുകൽ, തുണി, സെറാമിക്സ്, ഗ്ലാസ്, റബ്ബർ, മുള, മര ഉൽപന്നങ്ങൾ തുടങ്ങി ഏത് ലോഹമല്ലാത്ത വസ്തുക്കളും കൊത്തിവയ്ക്കാനും മുറിക്കാനും കഴിയും, ഇത് വളരെ വൈവിധ്യമാർന്നതാക്കുന്നു.
- ഉയർന്ന പ്രകടനമുള്ള CO2 ലേസർ: ഉയർന്ന പ്രകടനമുള്ള CO2 ലേസർ, വലിയ വിസ്തീർണ്ണമുള്ള ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ, കാര്യക്ഷമമായ കൊത്തുപണിയും കട്ടിംഗ് കഴിവുകളും നൽകുന്നു.തുടർച്ചയായ കൺവെയർ ഫീഡിംഗിന്റെയും ഹൈ-സ്പീഡ് ലേസർ പ്രോസസ്സിംഗിന്റെയും സംയോജനം മൊത്തത്തിലുള്ള ഉൽപ്പാദന കാര്യക്ഷമതയെ ഗണ്യമായി മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു.
- വാട്ടർ കൂളിംഗ് സിസ്റ്റം: ലേസറിന്റെ സമഗ്രമായ സംരക്ഷണം ഉറപ്പാക്കാൻ വാട്ടർ സർക്കുലേഷൻ കൂളിംഗ് സിസ്റ്റം, ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള താപനില നിയന്ത്രണ സംവിധാനം, ഒന്നിലധികം അലാറം ഫംഗ്ഷനുകൾ എന്നിവ ഈ മെഷീനിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. കൂടുതൽ സൗകര്യത്തിനായി ഡ്യുവൽ-ഇൻലെറ്റ്, ഡ്യുവൽ-ഔട്ട്ലെറ്റ് വാട്ടർ സർക്കുലേഷൻ ഇന്റർഫേസുകൾ, വാട്ടർ ലെവൽ ഗേജ് എന്നിവയും ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.
- ഉപയോക്തൃ-സൗഹൃദ നിയന്ത്രണ സംവിധാനം: നിയന്ത്രണ സംവിധാനം പ്രവർത്തിക്കാൻ എളുപ്പമാണ് കൂടാതെ ഒന്നിലധികം ഭാഷാ ഇന്റർഫേസുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഓട്ടോകാഡ്, കോറൽഡ്രോ, ഫോട്ടോഷോപ്പ്, ഇല്ലസ്ട്രേറ്റർ (ഉദാ: പിഎൽടി, ഡിഎക്സ്എഫ്, ബിഎംപി, ജെപിജി, എഐ) പോലുള്ള വിവിധ സോഫ്റ്റ്വെയറുകളിൽ നിന്നുള്ള ഫയൽ ഫോർമാറ്റുകളുമായി ഇത് പൊരുത്തപ്പെടുന്നു. വഴക്കമുള്ള പ്രവർത്തനം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന പിസി കണക്ഷൻ അല്ലെങ്കിൽ യുഎസ്ബി ഫയൽ ഇൻപുട്ട് വഴി ഇത് നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയും.
- സിസിഡി എഡ്ജ്-ഫോളോവിംഗ് സിസ്റ്റം: പ്രിന്റ് ചെയ്ത ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ മുറിക്കുന്നതിനും സിസിഡി എഡ്ജ്-ഫോളോവിംഗ് സിസ്റ്റം ഉപയോഗിക്കാം. ലളിതമായ പ്രവർത്തനത്തിലൂടെ ഇത് വേഗത്തിലുള്ള തിരിച്ചറിയലും കട്ടിംഗ് വേഗതയും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. പരമ്പരാഗത രീതികളിൽ കൃത്യമല്ലാത്ത മാനുവൽ പൊസിഷനിംഗ് മൂലമുണ്ടാകുന്ന മാലിന്യ പ്രശ്നം ഈ സിസ്റ്റം ഇല്ലാതാക്കുന്നു. ഒരു ബട്ടൺ മാത്രം ഉപയോഗിച്ച്, ഇത് അരികുകൾ യാന്ത്രികമായി തിരിച്ചറിയുന്നു, ഡ്രോയിംഗുകളുടെയോ ടെംപ്ലേറ്റുകളുടെയോ ആവശ്യകത ഇല്ലാതാക്കുന്നു, കൂടാതെ വേഗത്തിലുള്ള പൊസിഷനിംഗും ഉയർന്ന കട്ടിംഗ് കൃത്യതയും ഉറപ്പാക്കുന്നു.
CO2 ലേസർ ഫാബ്രിക് കട്ടിംഗ് മെഷീന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ
- മെഷ് ബെൽറ്റ് വർക്ക്ബെഞ്ചും നാല് ലേസർ ഘടകങ്ങളും
-
തുണി ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ സ്ഥാപിക്കുന്നതിന് സ്റ്റെയിൻലെസ് സ്റ്റീൽ മെഷ് ബെൽറ്റ് വർക്ക്ബെഞ്ച് കൂടുതൽ അനുയോജ്യമാണ്. ഇതിൽ രണ്ട് ബീമുകൾ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഓരോന്നിലും രണ്ട് ലേസർ ഹെഡുകൾ ഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു. വ്യത്യസ്ത ബീമുകളിലെ ലേസർ ഹെഡുകൾക്ക് സഹകരിച്ചും ഒരേസമയം പ്രവർത്തിക്കാൻ കഴിയും, ഇത് നാല് ലേസർ ഹെഡുകളുടെയും ഉപയോഗം ഒരേ സമയം നാല് സമാന ജോലികൾ ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കുന്നു.
- ട്രാൻസ്മിഷൻ സിസ്റ്റം
-
ട്രാൻസ്മിഷൻ സിസ്റ്റം സിൻക്രണസ് ബെൽറ്റ് ട്രാൻസ്മിഷൻ സ്വീകരിക്കുന്നു, ബെൽറ്റിന് ഉയർന്ന കാഠിന്യവും ഇലാസ്തികതയും ഉണ്ട്, സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു, കുറഞ്ഞ ശബ്ദമുണ്ട്, ആഘാതവും വൈബ്രേഷനും ലഘൂകരിക്കാൻ കഴിയും.
- വിഷൻ സിസ്റ്റം
-
മുകളിൽ ഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന ഒരു സ്ഥിരമായ കാനൻ 18MP ഹൈ-ഡെഫനിഷൻ വൈഡ്-ആംഗിൾ ക്യാമറയാണ് ചിത്രം നൽകുന്നത്.
- മെഷ് ബെൽറ്റ് കൺവെയർ
-
തുണി കൺവെയർ ബെൽറ്റിൽ സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്നു, ബെൽറ്റ് ഉരുളുമ്പോൾ അത് നീങ്ങുന്നു. കൺവെയർ ബെൽറ്റിന്റെ ടെയിൽ അറ്റത്ത് ഒരു ബ്രഷ് റോളർ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന മാലിന്യങ്ങളും അവശിഷ്ടങ്ങളും തുടച്ചുനീക്കാൻ കഴിയും.
- ഓപ്ഷണൽ കോയിൽഡ് മെറ്റീരിയൽ ഫീഡിംഗ് ഉപകരണം
-
കോയിൽ ചെയ്ത വസ്തുക്കൾ യൂണിറ്റിൽ സ്ഥാപിക്കാൻ കഴിയും, പ്രോസസ്സിംഗ് മുന്നോട്ട് പോകുമ്പോൾ അത് അവയെ യാന്ത്രികമായി ഫീഡ് ചെയ്യുന്നു.
- നിയന്ത്രണ പാനൽ
-
TL5269 ന് 9-ആക്സിസ്, 6-ഹെഡ് ലേസർ ഇൻഡിപെൻഡന്റ് കൺട്രോൾ, സിംഗിൾ-ബീം 3 ഹെഡ്സ് മ്യൂച്വൽ മൂവ്മെന്റ്, ഡബിൾ-ബീം അസിൻക്രണസ്, ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് ഫംഗ്ഷൻ എന്നീ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഉണ്ട്, കൂടാതെ 7-ഇഞ്ച് TFT LCD ടച്ച് സ്ക്രീൻ, 32-ബിറ്റ് ഹൈ-സ്പീഡ് DSP, USB2.0 ഹൈ-സ്പീഡ് ഇന്റർഫേസ് എന്നിവ ഇതിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
വിഷനും കൺവെയറും ഉള്ള CO2 ലേസർ കട്ടറിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1815-സിസിഡി |
| ജോലി സ്ഥലം | 1800 * 1500mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| ലേസർ തരം | CO2 ലേസർ |
| ലേസർ പവർ | 150W / 180W / 200W / 300W |
| ലേസർ ട്യൂബ് | EFR ലേസർ ട്യൂബ് |
| ലേസർ ഹെഡ് | ഓട്ടോ ഫോക്കസ്, റെഡ് ലൈറ്റ് പൊസിഷനിംഗ് |
| ഫോക്കസിംഗ് ലെൻസ് | യുഎസ് ഇറക്കുമതി II-VI |
| മിഴിവ് | Mm 0.0125 മിമി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ, തായ്വാൻ ഹൈവിൻ സ്ലൈഡർ |
| യന്തവാഹനം | Servo മോട്ടോർ |
| മേശ | ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് മെഷ് ബെൽറ്റ് കൺവെയർ ഫോളോ-അപ്പ് ഫീഡർ |
| കൂളിംഗ് | S&A CW6000 വാട്ടർ ചില്ലർ |
| വിഷ്വൽ ഐഡന്റിറ്റി | 18 ദശലക്ഷം പിക്സലുകൾ കാനൺ DSLR ക്യാമറ (വ്യൂ സൈസ് 2600 * 2250 * 1750mm) |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | റുയിഡ/ട്രോസെൻ |
| പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഫോർമാറ്റുകൾ | ജെപിജി, ജെപിഇജി, പ്ലെറ്റ്, ഡിഎസ്ടി, പ്ലെറ്റ്, ബിഎംപി, ഡിഎക്സ്എഫ്, എഐ |
| കൊത്തുപണി വേഗത | 1 - 60000 മില്ലി / മിനി |
| കട്ടിംഗ് സ്പീഡ് | 1 - 10000 മില്ലി / മിനി |
| കട്ടി ചലിപ്പ് | ≤ 25 മിമി (മെറ്റീരിയലിനെ ആശ്രയിച്ച്) |
| ഭാരം | 1700kg |
| അളവുകൾ | 2600mm * 2250mm * 1750mm |
CO2 ലേസർ എൻഗ്രേവറുകൾ ഏതൊക്കെ വസ്തുക്കൾക്ക് ഉപയോഗിക്കാം?
- തുണിത്തരങ്ങളും തുകലും: നെയ്ത ലേബലുകൾ, റിബണുകൾ, തുണി ബെൽറ്റുകൾ, മൃദുവായ തുണിത്തരങ്ങൾ, ഡെനിം, കോട്ടൺ, ലിനൻ, പോളിസ്റ്റർ, സിന്തറ്റിക് നാരുകൾ, കർട്ടനുകൾ, എംബ്രോയിഡറി, തുകൽ, യഥാർത്ഥ തുകൽ, സിന്തറ്റിക് തുകൽ, സാങ്കേതിക തുണിത്തരങ്ങൾ, കാർബൺ ഫൈബർ തുണിത്തരങ്ങൾ തുടങ്ങിയവ.
- പ്ലാസ്റ്റിക്: അക്രിലിക്, പരസ്യ ചിഹ്നങ്ങൾ, ക്രിസ്റ്റൽ അക്ഷരങ്ങൾ, പിസിബി ബോർഡുകൾ, പിവിസി, ഇവിഎ, ഫോം, പ്ലെക്സിഗ്ലാസ്, റെസിൻ, പിപി, പിഇ, എബിഎസ്, പിസി, പിഇടി മുതലായവ.
- വുഡ്: എംഡിഎഫ് ബോർഡുകൾ, സോളിഡ് വുഡ് ബോർഡുകൾ, മര പസിലുകൾ, കളിപ്പാട്ടങ്ങൾ, മര ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ, മുള, മര ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ, പ്ലൈവുഡ്, കോർക്ക് മുതലായവ.
- മറ്റ് മെറ്റീരിയലുകൾ: സിലിക്കൺ, റബ്ബർ, പേപ്പർ, കാർഡ്സ്റ്റോക്ക്, ഗ്ലാസ്, സെറാമിക്സ്, മാർബിൾ, ജേഡ്, ആനോഡൈസ്ഡ് അലുമിനിയം മുതലായവ.
സിസിഡിയും കൺവെയറും ഉള്ള 4x8 CO2 ലേസർ എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീനിന്റെ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാവുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഇവയാണ്.
| മാതൃക | സികെ-1815-സിസിഡി |
|---|---|
| ജോലി സ്ഥലം | 1800 * 1500mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| ലേസർ തരം | CO2 ലേസർ |
| ലേസർ പവർ | 150W / 180W / 200W / 300W |
| ലേസർ ട്യൂബ് | EFR ലേസർ ട്യൂബ് |
| ലേസർ ഹെഡ് | ഓട്ടോ ഫോക്കസ്, റെഡ് ലൈറ്റ് പൊസിഷനിംഗ് |
| ഫോക്കസിംഗ് ലെൻസ് | യുഎസ് ഇറക്കുമതി II-VI |
| മിഴിവ് | Mm 0.0125 മിമി |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ, തായ്വാൻ ഹൈവിൻ സ്ലൈഡർ |
| യന്തവാഹനം | Servo മോട്ടോർ |
| മേശ | ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് മെഷ് ബെൽറ്റ് കൺവെയർ ഫോളോ-അപ്പ് ഫീഡർ |
| കൂളിംഗ് | S&A CW6000 വാട്ടർ ചില്ലർ |
| വിഷ്വൽ ഐഡന്റിറ്റി | 18 ദശലക്ഷം പിക്സലുകൾ കാനൺ DSLR ക്യാമറ (വ്യൂ സൈസ് 2600 * 2250 * 1750mm) |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | 110V/220V 50/60Hz |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | റുയിഡ/ട്രോസെൻ |
| പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഫോർമാറ്റുകൾ | ജെപിജി, ജെപിഇജി, പ്ലെറ്റ്, ഡിഎസ്ടി, പ്ലെറ്റ്, ബിഎംപി, ഡിഎക്സ്എഫ്, എഐ |
| കൊത്തുപണി വേഗത | 1 - 60000 മില്ലി / മിനി |
| കട്ടിംഗ് സ്പീഡ് | 1 - 10000 മില്ലി / മിനി |
| കട്ടി ചലിപ്പ് | ≤ 25 മിമി (മെറ്റീരിയലിനെ ആശ്രയിച്ച്) |
| ഭാരം | 1700kg |
| അളവുകൾ | 2600mm * 2250mm * 1750mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.