കുറഞ്ഞ വിലയ്ക്ക് എൻട്രി-ലെവൽ 4'x8' CNC വുഡ് റൂട്ടർ വിൽപ്പനയ്ക്ക്
ഹോബിക്കുള്ള എൻട്രി-ലെവൽ 4x8 അടി 1325 CNC വുഡ് റൂട്ടർ മെഷീൻ
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

എന്തുകൊണ്ടാണ് 4x8 CNC റൂട്ടർ തുടക്കക്കാർക്ക് ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ CNC വുഡ് റൂട്ടർ ആയിരിക്കുന്നത്?
- ധാരാളം ശ്രേണിയിലുള്ള ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ: മരപ്പണി, പരസ്യം ചെയ്യൽ, ഫർണിച്ചർ, കരകൗശല വസ്തുക്കൾ, മറ്റ് വ്യവസായങ്ങൾ എന്നിവയിൽ വ്യാപകമായി ഉപയോഗിക്കപ്പെടുന്നു, കൂടാതെ ഒരു സിങ്ക് തിരഞ്ഞെടുത്ത് കല്ല്, ലോഹ വ്യവസായങ്ങളിലും ഉപയോഗിക്കാം.
- വലിയ പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം: സ്റ്റാൻഡേർഡ് വർക്ക് ബെഞ്ച് വലുപ്പം 1300*2500mm (4*8 അടി) ആണ്, അതായത് മുൻകൂട്ടി പ്ലേറ്റുകൾ മുറിക്കാതെ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് വിവിധ വലിയ പ്ലേറ്റുകൾ നേരിട്ട് പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- ഉയർന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യത: CNC കൊത്തുപണി യന്ത്രങ്ങൾക്ക് വളരെ ഉയർന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യതയുണ്ട്, ഇത് ഒരേ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിന്റെ സ്ഥിരത ഉറപ്പാക്കുന്നു, ഇത് ബാച്ച് പ്രോസസ്സിംഗിന് വളരെ പ്രധാനമാണ്.
- ഉയർന്ന വേഗതയും കാര്യക്ഷമതയും: പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക് പ്രോസസ്സിംഗ്, വേഗത്തിലുള്ള ചലന വേഗത, ഉയർന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് വേഗത എന്നിവ ഉൽപ്പാദന കാര്യക്ഷമത മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും അധ്വാനം ലാഭിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
- വൈവിധ്യം: സ്പിൻഡിൽ വ്യത്യസ്ത ഉപകരണങ്ങൾ സ്ഥാപിക്കുന്നതിലൂടെ, കൊത്തുപണി, മുറിക്കൽ, ഡ്രില്ലിംഗ്, ഗ്രൂവിംഗ് മുതലായവ നടത്താൻ കഴിയും.
- ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്: ഇംഗ്ലീഷ് ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റവും സൗഹൃദ ഇന്റർഫേസും ഉപയോഗിച്ച്, CNC-യുമായി ഒരിക്കലും പരിചയമില്ലാത്ത പുതുമുഖങ്ങൾക്ക് പോലും എളുപ്പത്തിൽ ആരംഭിക്കാൻ കഴിയും.
- കുറഞ്ഞ വില: 4*8 CNC റൂട്ടറിന്റെ വില ആരംഭിക്കുന്നത് 2,000 യുഎസ് ഡോളറിൽ നിന്നാണ്, ഇത് വിലകുറഞ്ഞതും താങ്ങാനാവുന്നതുമാണ്. തുടർന്നുള്ള അറ്റകുറ്റപ്പണികളും വളരെ ലളിതവും ചെലവുകുറഞ്ഞതുമാണ്.
ഒരു ടി-സ്ലോട്ട് വർക്ക്ബെഞ്ച് എന്താണ്?
4x8 CNC റൂട്ടറിൽ വർക്ക്പീസ് ശരിയാക്കാൻ ഒരു അലുമിനിയം അലോയ് T-സ്ലോട്ട് വർക്ക്ബെഞ്ച് ഉപയോഗിക്കുന്നു. വർക്ക്ബെഞ്ച് ഉയർന്ന ശക്തിയുള്ള അലുമിനിയം അലോയ് കൊണ്ടാണ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, കൂടാതെ ഉപരിതലം ഓക്സിഡൈസ് ചെയ്യപ്പെടുന്നു. ഇതിന് നാശന പ്രതിരോധം, വസ്ത്രധാരണ പ്രതിരോധം, ഉയർന്ന കൃത്യത എന്നീ സവിശേഷതകൾ ഉണ്ട്. അലുമിനിയം അലോയ് മെറ്റീരിയൽ ഭാരം കുറഞ്ഞതും ഉയർന്ന ശക്തിയുള്ളതും പരന്ന പ്രതലമുള്ളതുമാണ്. ദീർഘകാല ഉപയോഗത്തിന് ശേഷം ഇത് രൂപഭേദം വരുത്തില്ല. വർക്ക്ബെഞ്ചിന്റെ ഉപരിതലം ഒന്നിലധികം T-ആകൃതിയിലുള്ള ഘടനാപരമായ ഗ്രൂവുകൾ ഉപയോഗിച്ച് പ്രോസസ്സ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു. ഹോൾഡ്-ഡൗൺ ക്ലാമ്പ് ശരിയാക്കാൻ ഈ ഗ്രൂവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു. മേശയിലെ മര ബോർഡ് അമർത്താൻ ക്ലാമ്പ് ഉപയോഗിക്കുക, തുടർന്ന് വർക്ക്ബെഞ്ചിൽ വർക്ക്പീസ് ദൃഡമായി ഉറപ്പിക്കാൻ ക്ലാമ്പിന്റെ സ്ക്രൂകൾ മുറുക്കുക, പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് വർക്ക്പീസിന്റെ സ്ഥിരത ഉറപ്പാക്കുകയും പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് അത് നീങ്ങുന്നത് തടയുകയും ചെയ്യുന്നു.
4*8 CNC വുഡ് എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീനിന്റെ പ്രയോജനങ്ങൾ
- പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം, സെർവോ മോട്ടോർ, ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് സ്പിൻഡിൽ, വർക്ക് പ്ലാറ്റ്ഫോം, നിയന്ത്രണ സംവിധാനം, മെഷീൻ നിറം എന്നിവയുൾപ്പെടെ പൂർണ്ണമായും ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കിയ വൈവിധ്യമാർന്ന ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കൽ ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് നൽകാൻ കഴിയും.
- ലളിതമായ പ്രവർത്തനം, CNC മരം കൊത്തുപണി യന്ത്രം G കോഡ് നിയന്ത്രണത്തിലൂടെ പ്രവർത്തിക്കുന്നു, AUTOCAD, POWERMILL, ARTCAM തുടങ്ങിയ വിവിധ കാഡ്, ക്യാം തരം സോഫ്റ്റ്വെയറുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, ലളിതമായ ക്രമീകരണങ്ങൾ മാത്രം, പ്രോസസ്സിംഗ് ആരംഭിക്കുന്നതിന് U ഡിസ്ക് വഴി ഡ്രോയിംഗുകൾ മെഷീനിലേക്ക് ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക.
- മരക്കഷണങ്ങളും പൊടി മലിനീകരണവും കുറയ്ക്കുന്നതിനും ജോലിസ്ഥലത്തെ അന്തരീക്ഷത്തിന്റെ ഗുണനിലവാരം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനുമുള്ള ഓപ്ഷണൽ പൊടി ശേഖരണ സംവിധാനം.
- 3.5KW വാട്ടർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ ഉപയോഗിക്കുക, വാട്ടർ സർക്കുലേഷൻ കൂളിംഗ് സിസ്റ്റം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, റണ്ണിംഗ് നോയ്സ് കുറയ്ക്കുന്നു, 24 മണിക്കൂർ തുടർച്ചയായി പ്രവർത്തിക്കാൻ കഴിയും (ഓപ്ഷണൽ എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ).
- ന്യായമായ ഘടനാപരമായ രൂപകൽപ്പന, എളുപ്പത്തിലുള്ള അറ്റകുറ്റപ്പണികളും അറ്റകുറ്റപ്പണികളും, കുറഞ്ഞ അറ്റകുറ്റപ്പണി ചെലവ്, സൗജന്യ പരിശീലനവും സാങ്കേതിക പിന്തുണാ സേവനങ്ങളും നൽകുക, ഉപയോഗച്ചെലവ് കുറയ്ക്കുക.
- നൂതന CNC നിയന്ത്രണ സംവിധാനം ഉപയോഗിക്കുക, ബ്രേക്ക്പോയിന്റ് റെസ്യൂമെ എൻഗ്രേവിംഗ് ഫംഗ്ഷനെ പിന്തുണയ്ക്കുക, അടിയന്തരാവസ്ഥ കാരണം മെഷീൻ നിർത്തിയാൽ പോലും, അത് വീണ്ടും ഓണാക്കുമ്പോൾ പ്രോസസ്സിംഗ് തുടരാനാകും.
- രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത കിടക്ക അടിത്തറയ്ക്ക് നല്ല കാഠിന്യമുണ്ട്, രൂപഭേദം വരുത്താൻ എളുപ്പമല്ല, വലിയ ഭാരം വഹിക്കാനുള്ള ശേഷിയുണ്ട്, കൂടാതെ 10 വർഷത്തിലധികം സേവന ജീവിതവുമുണ്ട്.
4x8 CNC വുഡ് എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീനിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- ബെഡ് ആൻഡ് ഗാൻട്രി
-
ഉയർന്ന താപനിലയിൽ ചികിത്സിച്ച ഗാൻട്രി ബ്രാക്കറ്റിനും അഞ്ച് വശങ്ങളുള്ള ഗാൻട്രി മില്ലിംഗ് ഉപയോഗിച്ച് പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത കിടക്കയ്ക്കും ഉയർന്ന കൃത്യതയുണ്ട്, കൂടാതെ 30 വർഷത്തിലേറെയായി രൂപഭേദം കൂടാതെ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും.
- വെള്ളം തണുപ്പിച്ച സ്പിൻഡിൽ
-
3.5KW ഹൈ-പവർ വാട്ടർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ, മികച്ച താപ വിസർജ്ജന പ്രകടനം, കുറഞ്ഞ ശബ്ദം, പരമാവധി വേഗത 24000rpm.
- അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് വർക്ക്ബെഞ്ച്
-
ഉയർന്ന കരുത്തുള്ള അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് പ്ലാറ്റ്ഫോം, ടേബിൾടോപ്പിന് കേടുപാടുകൾ സംഭവിക്കാതിരിക്കാൻ ഒരു ഹാർഡ് പിവിസി പ്ലേറ്റ് കൊണ്ട് മൂടിയിരിക്കുന്നു. ഒരു ഹോൾഡ്-ഡൗൺ ക്ലാമ്പ് ഉപയോഗിച്ച് വർക്ക്പീസ് അതിന്റെ ആകൃതി പരിഗണിക്കാതെ തന്നെ ഏകപക്ഷീയമായി ഉറപ്പിക്കാൻ കഴിയും.

- ട്രാൻസ്മിഷൻ സിസ്റ്റം
-
ഹൈവിൻ ഗൈഡ് റെയിലുകൾ/സ്ലൈഡറുകൾ, XY അച്ചുതണ്ടിലെ ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്കുകൾ, ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ളത് എന്നിവ ഉപയോഗിക്കുന്നു. TBI Z അക്ഷത്തിൽ ബോൾ സ്ക്രൂ ഉപയോഗിച്ച്, പ്രോസസ്സിംഗ് വേഗത്തിലും സ്ഥാനനിർണ്ണയത്തിലും ആണ്.

- ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം
-
പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക് ഇലക്ട്രിക് ലൂബ്രിക്കേറ്റിംഗ് ഓയിൽ പോട്ട് ഉപയോഗിച്ച്, യഥാർത്ഥ സാഹചര്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് ലൂബ്രിക്കേഷൻ സമയം സജ്ജമാക്കാൻ കഴിയും, ഇത് ലളിതവും സൗകര്യപ്രദവുമാണ്.
- കേബിൾ ഡ്രാഗ് ചെയിനുകൾ
-
ചൂട് പ്രതിരോധശേഷിയുള്ളതും ജ്വാല പ്രതിരോധശേഷിയുള്ളതുമായ കേബിൾ ഡ്രാഗ് ചെയിനുകൾക്ക് കേബിളുകൾ സംഘടിപ്പിക്കാനും ശരിയാക്കാനും കേടുപാടുകളിൽ നിന്ന് ഫലപ്രദമായി സംരക്ഷിക്കാനും കഴിയും.
- CNC സിസ്റ്റം
-
Richauto DSP A11/NK105/NCStudio V5.4.49/Mach3
- ന്യൂമാറ്റിക് പ്രഷർ റോളറുള്ള CNC വുഡ് റൂട്ടർ

- വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് വർക്ക് ബെഞ്ചുള്ള CNC വുഡ് റൂട്ടർ

- മരം മുറിക്കുന്നതിനുള്ള സോ ബ്ലേഡ് കിറ്റുള്ള CNC വുഡ് റൂട്ടർ

ടി-സ്ലോട്ട്-വർക്ക്ടേബിളുള്ള 1325 CNC വുഡ് റൂട്ടറിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | CK-1325 |
| XYZ വർക്കിംഗ് ട്രാവൽ | 1300*2500*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| Gantry | കട്ടിയുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ഗാൻട്രി, കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ബ്രാക്കറ്റ് |
| കിടക്ക | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ വഴി പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത കിടക്ക (ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ബെഡ്), സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | യാക്കോ/ലെഡ്ഷൈൻ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | ബെസ്റ്റ്/എച്ച്പിമോണ്ട് ഇൻവെർട്ടർ |
| മേശ | അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് ടേബിൾ (ഓപ്ഷണൽ: വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് ടേബിൾ) |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / ഫ്ലേഞ്ച് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| ഹോൾഡബിൾ ടൂൾ ഷങ്ക് വ്യാസം | 3.175mm, 4mm, 6mm, 12.7mm, മുതലായവ, ER20/ER25 |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | NCStudio V5.4.49 (വൈദ്യുതി തടസ്സത്തിന് ശേഷം കൊത്തുപണി പുനരാരംഭിക്കുന്നതിനുള്ള പിന്തുണ) / Richauto DSP A11 / Mach3 |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, ഓട്ടോകാഡ്, സിഡിആർ, ജെഡിപെയിന്റ്, മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| കൊത്തുപണി കൃത്യത | 0.01mm |
| പരമാവധി ദ്രുത ട്രാവേഴ്സ് വേഗത | 25000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 18000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| ഭാരം | 1260kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 2100 * 1750mm |
CK-1325 CNC വുഡ് റൂട്ടറിന്റെ പ്രയോഗ വ്യാപ്തി
ബാധകമായ മെറ്റീരിയലുകൾ:
വുഡ് ബോർഡ്, ഡെൻസിറ്റി ബോർഡ്, ജിപ്സം ബോർഡ്, മൾട്ടിലെയർ ബോർഡ്, പിവിസി ബോർഡ്, അക്രിലിക്, പിസിബി, പ്ലാസ്റ്റിക്, അക്രിലിക്, ഫോം, ഹണികോമ്പ് ബോർഡ്, അലുമിനിയം-പ്ലാസ്റ്റിക് ബോർഡ്, ചെമ്പ്, അലുമിനിയം മുതലായവയ്ക്ക് അനുയോജ്യം.
ബാധകമായ വ്യവസായങ്ങൾ:
- ഫർണിച്ചർ വ്യവസായം: കാബിനറ്റുകൾ, ഫർണിച്ചറുകൾ, മര വാതിലുകൾ, കാബിനറ്റുകൾ, ഓഫീസ് ഫർണിച്ചറുകൾ, സോളിഡ് വുഡ് ഫർണിച്ചർ കട്ടിംഗ്, 3D കൊത്തുപണി, പുരാതന കൊത്തുപണി, കാബിനറ്റ് വാതിൽ പാനലുകൾ, മര കൊത്തുപണികൾ മുതലായവ.
- നിർമ്മാണ വ്യവസായം: കെട്ടിട സാമഗ്രികൾ, സൈഡിംഗ്, മതിൽ അലങ്കാരങ്ങൾ, മര അലങ്കാരങ്ങൾ മുതലായവ.
- പരസ്യ വ്യവസായം: ലോഗോ കട്ടിംഗ്, പരസ്യ വേഡ് കട്ടിംഗ്, ക്രിസ്റ്റൽ വേഡ് കട്ടിംഗ്, അക്രിലിക് കട്ടിംഗ്, പാക്കേജിംഗ് എൻഗ്രേവിംഗ്, കട്ടിംഗ്, അക്രിലിക് ലൈറ്റ് ബോക്സ്, സൈനേജ്, ബിൽബോർഡുകൾ, ബാഡ്ജുകൾ മുതലായവ.
- കരകൗശല വ്യവസായം: കരകൗശല കൊത്തുപണികൾ, ചെറിയ ആഭരണങ്ങൾ, പെൻഡന്റ് കൊത്തുപണികൾ, മണൽ മേശ മോഡൽ നിർമ്മാണം, വാസ്തുവിദ്യാ മോഡലുകൾ, വിമാന മോഡലുകൾ, കാർ മോഡലുകൾ, സുവനീറുകൾ മുതലായവ.
- ഇലക്ട്രോണിക് വ്യവസായം: ഇൻസുലേഷൻ ഭാഗങ്ങൾ, പ്ലാസ്റ്റിക് കെമിക്കൽ ഭാഗങ്ങൾ, പിസിബി ബോർഡ്, ബേക്കലൈറ്റ് ബോർഡ് മുതലായവ.
4x8 അടി CNC വുഡ് റൂട്ടറിന്റെ ആപ്ലിക്കേഷൻ കേസ്

| മാതൃക | CK-1325 |
| XYZ വർക്കിംഗ് ട്രാവൽ | 1300*2500*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| Gantry | കട്ടിയുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ഗാൻട്രി, കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ബ്രാക്കറ്റ് |
| കിടക്ക | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ വഴി പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത കിടക്ക (ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ബെഡ്), സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | യാക്കോ/ലെഡ്ഷൈൻ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | ബെസ്റ്റ്/എച്ച്പിമോണ്ട് ഇൻവെർട്ടർ |
| മേശ | അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് ടേബിൾ (ഓപ്ഷണൽ: വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് ടേബിൾ) |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / ഫ്ലേഞ്ച് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| ഹോൾഡബിൾ ടൂൾ ഷങ്ക് വ്യാസം | 3.175mm, 4mm, 6mm, 12.7mm, മുതലായവ, ER20/ER25 |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | NCStudio V5.4.49 (വൈദ്യുതി തടസ്സത്തിന് ശേഷം കൊത്തുപണി പുനരാരംഭിക്കുന്നതിനുള്ള പിന്തുണ) / Richauto DSP A11 / Mach3 |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, ഓട്ടോകാഡ്, സിഡിആർ, ജെഡിപെയിന്റ്, മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| കൊത്തുപണി കൃത്യത | 0.01mm |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത>> | 18000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി ചലന വേഗത> | 25000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| ഭാരം | 1260kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 2100 * 1750mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും





പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.