ബാച്ച് മെഷീനിംഗിന് അനുയോജ്യമായ 6-സ്റ്റേഷൻ വുഡ് എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീൻ
ഒന്നിലധികം വുഡ് പാനലുകൾ കൊത്തിവയ്ക്കുന്നതിനുള്ള മൾട്ടി-ഹെഡ് CNC റൂട്ടർ
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

മൾട്ടി-ഹെഡ് സിഎൻസി വുഡ് റൂട്ടർ വളരെ വൈവിധ്യമാർന്നതാണ്, എല്ലാത്തരം ഫർണിച്ചറുകൾ, ഫർണിച്ചർ ഫിറ്റിംഗുകൾ, കരകൗശല വസ്തുക്കൾ, അലങ്കാര വസ്തുക്കൾ തുടങ്ങിയവ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ ഇത് ഉപയോഗിക്കാം. യഥാർത്ഥ ഉൽപാദന ആവശ്യകതകൾക്കനുസരിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് മെഷീൻ ഒന്നിലധികം കോണുകളിൽ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാൻ കഴിയും. നീളം 3 മീറ്റർ, 4 മീറ്റർ, അല്ലെങ്കിൽ വീതി 1.5 മീറ്റർ, 2 മീറ്റർ എന്നിവയായാലും, പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും. മെഷീനിന്റെ സ്പിൻഡിലുകളുടെ എണ്ണം ഒരു സ്പിൻഡിൽ, രണ്ട് സ്പിൻഡിലുകൾ മുതൽ ആറ്, എട്ട്, ഒരേ സമയം 20 സ്പിൻഡിലുകൾ വരെ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കലിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. ഒന്നിലധികം സ്പിൻഡിൽ മോട്ടോറുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിലൂടെ, മൾട്ടിഹെഡ് സിഎൻസി വുഡ് വർക്കിംഗ് എൻഗ്രേവിംഗ് മെഷീനിന് ഒരേ സമയം ഒന്നിലധികം സമാന വർക്ക്പീസുകൾ കൊത്തി പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഇത് പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത ഗണ്യമായി മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു. ഒരേ വർക്ക്പീസ് പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിന് ഒന്നിലധികം സ്പിൻഡിലുകൾ ഒരേസമയം പ്രവർത്തിപ്പിക്കാൻ കഴിയും, അല്ലെങ്കിൽ ചെറിയ അളവിൽ വർക്ക് നിർമ്മിക്കുന്നതിന് ഒന്നോ രണ്ടോ സ്പിൻഡിലുകൾ മാത്രമേ സജീവമാക്കാൻ കഴിയൂ, ഇത് ഉപയോഗിക്കാൻ വളരെ വഴക്കമുള്ളതാക്കുന്നു.
മൾട്ടി-സ്പിൻഡിൽ CNC റൂട്ടർ മെഷീനിന്റെ പ്രയോജനങ്ങൾ
- പരമാവധി 24000r/min വേഗതയിൽ ഒന്നിലധികം ഹൈ-പവർ ഹൈ-സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ഇതിന് അസംസ്കൃത വസ്തുക്കൾ വേഗത്തിൽ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. (നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് ഞങ്ങൾക്ക് എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകളും ഉപയോഗിക്കാം)
- ഇതിന് ഒരേ സമയം ഒന്നിലധികം സമാന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, കൂടാതെ ഉൽപ്പന്ന വലുപ്പത്തിനനുസരിച്ച് പ്രോസസ്സിംഗ് ക്രമീകരിക്കാനും കഴിയും. വൻതോതിലുള്ള ഉൽപ്പാദനത്തിന് ഇത് വളരെ അനുയോജ്യമാണ്, പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത വളരെയധികം മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ഉൽപ്പന്ന സ്ഥിരത ഉറപ്പാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
- ഏവിയേഷൻ-ഗ്രേഡ് ടി-സ്ലോട്ട് അലുമിനിയം അലോയ് വർക്ക്ബെഞ്ച്, ക്ലാമ്പ് ഉപയോഗിച്ച്, ഉൽപ്പന്നം വേഗത്തിൽ ശരിയാക്കാനും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാക്കാനും കഴിയും, കൂടാതെ ആവശ്യകതകൾക്കനുസരിച്ച് വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് ടേബിളോ ഡബിൾ-റോഡ് ന്യൂമാറ്റിക് റോളറോ ചേർക്കാനും കഴിയും.
- തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഗൈഡ് റെയിലുകൾ/ലീനിയർ ബെയറിംഗുകൾ, XY ആക്സിസിൽ ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്കുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു, Z ആക്സിസിൽ ഉയർന്ന കൃത്യതയുണ്ട്. TBI ബോൾ സ്ക്രൂകൾ, പ്രോസസ്സിംഗ് വേഗത്തിലുള്ള സ്ഥാനനിർണ്ണയമാണ്.
- ഹെവി-ഡ്യൂട്ടി കട്ടിയുള്ള ചതുര സ്റ്റീൽ വെൽഡഡ് ബെഡ്, ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് ഹൈ-ടെമ്പറേച്ചർ ടെമ്പറിംഗ് ചതുര സ്റ്റീൽ ഗാൻട്രി, കട്ടിയുള്ള അലുമിനിയം അലോയ് സ്പിൻഡിൽ ഹാംഗിംഗ് പ്ലേറ്റ് എന്നിവ ഉപയോഗിക്കുക, പ്രോസസ്സിംഗും ഉപയോഗവും കൂടുതൽ സ്ഥിരതയുള്ളതാണ്.
- DSP നിയന്ത്രണ സംവിധാനം, കമ്പ്യൂട്ടറിലേക്ക് കണക്റ്റ് ചെയ്യേണ്ട ആവശ്യമില്ല, ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്, പവർ-ഓഫ് പ്രോസസ്സിംഗ് പോലുള്ള നൂതന പ്രവർത്തനങ്ങളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, jdpaint/type3/artcam, മറ്റ് തരത്തിലുള്ള സോഫ്റ്റ്വെയറുകൾ എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു, കൂടാതെ G കോഡ് ഉപയോഗിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
- എല്ലാ സ്പിൻഡിലുകളും ഒരേസമയം അല്ലെങ്കിൽ വ്യക്തിഗതമായി ഉപയോഗിക്കാം, ബുദ്ധിപരമായ നിയന്ത്രണം, വഴക്കമുള്ളതും ഉപയോഗിക്കാൻ സൗകര്യപ്രദവുമാണ്.
മൾട്ടിപ്പിൾ സ്പിൻഡിൽ ഉള്ള CNC റൂട്ടറിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- വെള്ളം തണുപ്പിച്ച സ്പിൻഡിൽ
-
സ്റ്റാൻഡേർഡ് മോഡലിൽ ഹൈ-സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ, വാട്ടർ സർക്കുലേഷൻ കൂളിംഗ് എന്നിവ ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഇത് നല്ല താപ വിസർജ്ജന പ്രകടനമുള്ളതും ദീർഘകാല തുടർച്ചയായ പ്രവർത്തനത്തിന് കൂടുതൽ അനുയോജ്യവുമാണ്.
- വർക്ക്ബെഞ്ച്
-
ടി-സ്ലോട്ട് വർക്ക്ബെഞ്ച് ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്, കൂടാതെ ഏത് വർക്ക്പീസും അതിന്റെ വലിപ്പം പരിഗണിക്കാതെ തന്നെ ശരിയാക്കാനും കഴിയും.
- ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം
-
മാനുവൽ ലൂബ്രിക്കേഷൻ മൂലമുണ്ടാകുന്ന അപര്യാപ്തമായ ലൂബ്രിക്കേഷൻ തടയുന്നതിന് ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം മെഷീനിന്റെ എല്ലാ ട്രാൻസ്മിഷൻ ഭാഗങ്ങളും യാന്ത്രികമായി പതിവായി ലൂബ്രിക്കേറ്റ് ചെയ്യുന്നു.
- ഡിഎസ്പി നിയന്ത്രണ ഹാൻഡിൽ
-
ഡിഎസ്പി കൺട്രോൾ ഹാൻഡിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ ലളിതവും പ്രവർത്തിപ്പിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്, കൂടാതെ പുതുമുഖങ്ങൾക്ക് മെഷീൻ എളുപ്പത്തിൽ ആരംഭിക്കാനും പ്രവർത്തിപ്പിക്കാനും കഴിയും.
- TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള സ്ക്രൂ
-
TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള സ്ക്രൂ, കൃത്യമായ സ്ഥാനനിർണ്ണയം.
- ട്രാൻസ്മിഷൻ സിസ്റ്റം
-
തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഗൈഡ് റെയിലുകൾ, സ്ലൈഡറുകൾ, ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്കുകൾ, വേഗത്തിലുള്ള ഓട്ട വേഗത, ഉയർന്ന കൃത്യത.
- ഓപ്ഷണൽ വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് വർക്ക് ബെഞ്ചുള്ള മൾട്ടി-ഹെഡ് CNC റൂട്ടർ
-
പ്ലേറ്റ് വേഗത്തിൽ ആഗിരണം ചെയ്യാനും ശരിയാക്കാനും ഓപ്ഷണൽ വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് വർക്ക്ബെഞ്ച്.
- ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കിയ നാല്-സ്പിൻഡിൽ റൂട്ടർ
-
നാല് സ്പിൻഡിലുകളുള്ള, ഒരേ സമയം നാല് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ഇഷ്ടാനുസൃതമായി നിർമ്മിച്ച യന്ത്രം.
ഒരേ സമയം ഒന്നിലധികം ഭാഗങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന CNC റൂട്ടറുകളുടെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-2030-6 |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | 2000*3000*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പവും അളവും ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| കിടക്ക | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ വഴിയുള്ള കിടക്ക പ്രോസസ്സ് ചെയ്തു (ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ബെഡ്), സ്വതന്ത്ര നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| Gantry | കട്ടിയുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ഗാൻട്രി, കട്ടിയുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ബ്രാക്കറ്റ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC സമർപ്പിത 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ * 6 (സ്പിൻഡിൽ അളവ് / പവർ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| മേശ | അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് ടേബിൾ |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| ഹോൾഡബിൾ ടൂൾ ഷങ്ക് വ്യാസം | 3.175mm, 4mm, 6mm, 12.7mm, മുതലായവ. |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | NCStudio v5.4.49 (വൈദ്യുതി തടസ്സത്തിന് ശേഷം കൊത്തുപണി പുനരാരംഭിക്കുന്നതിനുള്ള പിന്തുണ) / Mach3 |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| കൊത്തുപണി കൃത്യത | 0.01mm |
| പരമാവധി ദ്രുത ട്രാവേഴ്സ് വേഗത | 25000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 18000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| ഭാരം | 2400kg |
| അളവുകൾ | 3600 * 2500 * 1650mm |
മൾട്ടി-ഹെഡ് CNC റൂട്ടർ ഓപ്ഷണൽ കോൺഫിഗറേഷൻ
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | Richauto DSP കൺട്രോളർ/mach3/NCStudio തുടങ്ങിയവ. |
|---|---|
| സ്പിൻഡിൽ | 1.5/2.2/3.5/4.5/6/7.5 മുതലായവ. എയർ-കൂൾഡ്, വാട്ടർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ. |
| മേശ | വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോം/ഡബിൾ റോഡ് ന്യൂമാറ്റിക് പ്രഷർ റോളർ |
| ഡ്രൈവ് മോട്ടോർ | യാസ്കാവ/ഡെൽറ്റ, മറ്റ് സെർവോ മോട്ടോറുകൾ |
ബാച്ച് ഉൽപ്പാദനത്തിന് അനുയോജ്യമായ മരപ്പണിക്കുള്ള CNC റൂട്ടറുകളുടെ പ്രയോഗ വ്യാപ്തി
- ഫർണിച്ചർ: തടി ഫർണിച്ചർ കൊത്തുപണി, ബോർഡ് കട്ടിംഗ്, ബോർഡ് പഞ്ചിംഗ്, ഗ്രൂവിംഗ്, അലങ്കാര ബോർഡ് കൊത്തുപണി, ക്ലാസിക്കൽ ഫർണിച്ചർ, പുസ്തക ഷെൽഫുകൾ, പുരാതന ഫർണിച്ചറുകൾ, യൂറോപ്യൻ ഫർണിച്ചറുകൾ, കാബിനറ്റ് വാതിലുകൾ, സ്ക്രീനുകൾ, മേശകളും കസേരകളും, സോഫകൾ, മഹാഗണി ഫർണിച്ചറുകൾ, കൊത്തിയെടുത്ത ഫർണിച്ചറുകൾ, ടീ ട്രേകൾ, ഫലകങ്ങൾ, സ്ക്രീനുകൾ, മറ്റ് ഉൽപ്പന്ന സംസ്കരണം.
- കരക: ശലം: തടി അടയാളങ്ങൾ, ഛായാചിത്രങ്ങൾ, അലങ്കാരങ്ങൾ, തടി വാതിൽ അലങ്കാരങ്ങൾ, ത്രിമാന റിലീഫുകൾ, പൊള്ളയായ കൊത്തുപണികൾ, പരസ്യ ലൈറ്റ് ബോക്സുകൾ, സാന്ദ്രത ബോർഡ് റിലീഫുകൾ, പാർട്സ് കട്ടിംഗ്, ഡ്രില്ലിംഗ്, മറ്റ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ.
മൾട്ടി-ഹെഡ് CNC റൂട്ടറിന്റെ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാവുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഇവയാണ്

| മാതൃക | സികെ-2030-6 |
|---|---|
| മെഷീനിംഗ് ശേഷി | 2000*3000*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പവും അളവും ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| കിടക്ക | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ വഴിയുള്ള കിടക്ക പ്രോസസ്സ് ചെയ്തു (ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ബെഡ്), സ്വതന്ത്ര നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| Gantry | കട്ടിയുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ഗാൻട്രി, കട്ടിയുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ബ്രാക്കറ്റ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC സമർപ്പിത 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ * 6 (സ്പിൻഡിൽ അളവ് / പവർ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| മേശ | അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് ടേബിൾ |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 25 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| ഹോൾഡബിൾ ടൂൾ ഷങ്ക് വ്യാസം | 3.175mm, 4mm, 6mm, 12.7mm, മുതലായവ. |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | NCStudio v5.4.49 (വൈദ്യുതി തടസ്സത്തിന് ശേഷം കൊത്തുപണി പുനരാരംഭിക്കുന്നതിനുള്ള പിന്തുണ) / Mach3 |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, സോളിഡ്വർക്കുകൾ, യുജി, പവർമിൽ മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| കൊത്തുപണി കൃത്യത | 0.01mm |
| പരമാവധി ദ്രുത ട്രാവേഴ്സ് വേഗത | 25000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 18000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| ഭാരം | 2400kg |
| അളവുകൾ | 3600 * 2500 * 1650mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.