പ്രഷർ റോളറുകളും സ്വതന്ത്രമായി നിയന്ത്രിത സ്പിൻഡിലുകളുമുള്ള 2-സ്റ്റേഷൻ CNC വുഡ് റൂട്ടർ
സ്വതന്ത്രമായി നിയന്ത്രിക്കാവുന്ന രണ്ട് സ്പിൻഡിലുകളും ന്യൂമാറ്റിക് റോളറും ഉള്ള CNC റൂട്ടർ
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

CK-1325-2 CNC റൂട്ടർ മെഷീൻ, CK-1325 CNC വുഡ് റൂട്ടറിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ സ്വതന്ത്രമായി നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു അധിക സ്പിൻഡിൽ ആണ്, ഇത് 1300*2500mm ആണ്. വർക്ക്ടേബിളിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ, മെറ്റീരിയലുകൾ ശരിയാക്കാൻ ന്യൂമാറ്റിക് ഡബിൾ റോഡ് പ്രഷർ റോളർ ഉപകരണം ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. പ്ലേറ്റുകൾ മുറിക്കുമ്പോൾ ന്യൂമാറ്റിക് പ്രഷർ റോളറിന് സിലിണ്ടർ നിയന്ത്രണത്തിലൂടെ പ്ലേറ്റുകൾ സ്വയമേവ ഉയർത്തി അമർത്താൻ കഴിയും, അങ്ങനെ പ്ലേറ്റുകളുടെ പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് അസംസ്കൃത വസ്തുക്കളുടെ ചലനം തടയാനും, വസ്തുക്കളുടെ പാഴാക്കലിനും കാരണമാകുന്നു, കൂടാതെ മെറ്റീരിയലുകൾ ശരിയാക്കാൻ മാനുവൽ പ്രസ്സിംഗ് പ്ലേറ്റ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടതില്ല, ഇത് മെറ്റീരിയലുകൾ ശരിയാക്കുന്നതിനുള്ള പാഴാക്കൽ സമയം ഫലപ്രദമായി ലാഭിക്കും. ഒരേ സമയം രണ്ട് വർക്ക്പീസുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ അധിക സ്പിൻഡിൽ ഉപയോഗിക്കാം, കൂടാതെ രണ്ട് സ്പിൻഡിലുകൾക്കും ഒരേ സമയം പ്രവർത്തിക്കാം, ഒരേ സമയം രണ്ട് സമാന വർക്ക്പീസുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാം, പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത ഫലപ്രദമായി മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ഔട്ട്പുട്ട് വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യാം. തീർച്ചയായും, സ്പിൻഡിലുകളുടെ എണ്ണം നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കിയ സേവനങ്ങൾ നൽകാൻ കഴിയും, നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ സ്പിൻഡിൽ പവർ ആവശ്യമുണ്ടോ അല്ലെങ്കിൽ അധിക പ്രോസസ്സിംഗ് സ്പിൻഡിലുകൾ ആവശ്യമുണ്ടോ, നിങ്ങൾക്ക് അവ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം.

ഒരു സ്വതന്ത്ര സ്പിൻഡിൽ എന്താണ്, ഒരു കൺട്രോളറിൽ രണ്ട് സ്പിൻഡിലുകൾ ഉള്ളതിൽ നിന്ന് ഇത് എങ്ങനെ വ്യത്യാസപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു?
- സ്വതന്ത്ര സ്പിൻഡിൽ ഹെഡ്
- ചെലവ് താരതമ്യേന കൂടുതലാണ്. ഓരോ CNC എൻഗ്രേവിംഗ് ഹെഡിലും ഒരു സ്വതന്ത്ര Z-ആക്സിസും X-ആക്സിസും ഡ്രൈവ് സിസ്റ്റം സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. ഇത് ഒരു സ്പ്ലിറ്റ് മെക്കാനിക്കൽ ഘടന സ്വീകരിക്കുന്നു, കൂടാതെ ഓരോ ഹെഡിന്റെയും ചലന പാത വ്യക്തിഗതമായി നിയന്ത്രിക്കാനും കഴിയും. സ്വതന്ത്ര ഹെഡ് ഒരു സ്വതന്ത്ര ഡ്രൈവ് സിസ്റ്റം ഉപയോഗിക്കുന്നതിനാൽ, ഇതിന് ശക്തമായ വൈബ്രേഷൻ പ്രതിരോധമുണ്ട്, കൂടാതെ ഹൈ-സ്പീഡ് കട്ടിംഗിനും പ്രോസസ്സിംഗിനും കൂടുതൽ അനുയോജ്യമാണ്. ഓരോ ഹെഡിനും സ്വതന്ത്രമായി ചലനം നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയുന്നതിനാൽ, പ്രിസിഷൻ കൺട്രോൾ കൂടുതൽ കൃത്യമാണ്. ഒന്നിലധികം സമാന ജോലികൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ, ഓരോ ഹെഡിനും സ്വതന്ത്രമായി ടൂൾ കാലിബ്രേഷൻ നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയും, ഇത് ഉയർന്ന ഡിമാൻഡും ഉയർന്ന കൃത്യതയുമുള്ള പ്രോസസ്സിംഗ് ജോലികൾക്ക് കൂടുതൽ അനുയോജ്യമാണ്.
- സിംഗിൾ കൺട്രോളർ ഡ്യുവൽ ഹെഡ് (ഹാങ്ങിംഗ് പ്ലേറ്റ് ടൈപ്പ് മൾട്ടി-ഹെഡ്)
- ഒരേ സ്പിൻഡിൽ ഹാംഗിംഗ് പ്ലേറ്റിൽ ഒന്നിലധികം എൻഗ്രേവിംഗ് ഹെഡുകൾ സ്ഥാപിച്ചിട്ടുണ്ട്, ഒരു ഇസഡ്-ആക്സിസ് ഡ്രൈവ് സിസ്റ്റം പങ്കിടുന്നു, കൂടാതെ ഒന്നിലധികം ഹെഡുകൾ നിയന്ത്രണ സംവിധാനത്താൽ സിൻക്രണസ് ആയി നയിക്കപ്പെടുന്നു. ഓരോ ഹെഡിന്റെയും സ്പേസിംഗ് ക്രമീകരണത്തിനും സ്പിൻഡിൽ ഉയരത്തിന്റെ ഏകീകൃത ക്രമീകരണത്തിനും മാനുവൽ സ്ക്രൂയിംഗ് ആവശ്യമാണ്, കൂടാതെ ക്രമീകരണ കാര്യക്ഷമത കുറവാണ്. ഒന്നിലധികം സ്പിൻഡിലുകളുടെ ഇടയിലുള്ള ഉയരവും സ്പേസിംഗും സ്വമേധയാ മാത്രമേ ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയൂ എന്നതിനാൽ, കൃത്യത സ്വതന്ത്ര ഹെഡുകളേക്കാൾ കുറവാണ്. എന്നിരുന്നാലും, ഈ തരത്തിലുള്ള വൺ-ടു-ടു മൾട്ടി-ഹെഡിന് കുറഞ്ഞ ചിലവുണ്ട്, കൂടാതെ കുറഞ്ഞ ചെലവിൽ വൻതോതിലുള്ള ഉൽപ്പാദനം നേടാൻ കഴിയും, ഇത് ചെലവ്-ഫലപ്രാപ്തി പിന്തുടരുന്ന ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അനുയോജ്യമാണ്.
രണ്ട് സ്വതന്ത്ര സ്പിൻഡിലുകളും ന്യൂമാറ്റിക് റോളറുകളും ഉള്ള ഒരു CNC റൂട്ടറിന്റെ ഗുണങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ്?
- രണ്ട് 2.2KW ഹൈ-സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾ, നാല് സെറാമിക് ബെയറിംഗുകൾ ഡിസൈൻ, വളരെ കുറഞ്ഞ റണ്ണിംഗ് നോയ്സ്, 24000r/min വേഗത എന്നിവയാൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നതിനാൽ വിവിധ മെറ്റീരിയലുകൾ വേഗത്തിൽ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- വ്യത്യസ്ത വർക്ക്പീസുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിന് വ്യത്യസ്ത ഉപകരണങ്ങൾ ഇതിൽ സജ്ജീകരിക്കാം, കൂടാതെ മില്ലിംഗ്, കൊത്തുപണി, ഡ്രില്ലിംഗ്, കട്ടിംഗ്, കൊത്തുപണി, മറ്റ് പ്രക്രിയകൾ എന്നിവ എളുപ്പത്തിൽ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- CNC റൂട്ടറിൽ 1300*2500mm അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് വർക്ക്ബെഞ്ച് ഉണ്ട്, ഇതിന് 4*8 അടി ദൈർഘ്യമുള്ള പൂർണ്ണ വലുപ്പത്തിലുള്ള പ്ലേറ്റുകളും വിവിധ വലുപ്പത്തിലുള്ള ചെറിയ വലിപ്പത്തിലുള്ള മെറ്റീരിയലുകളും ഉൾക്കൊള്ളാൻ കഴിയും.
- ഓരോ സ്പിൻഡിലിലും ഒരു സ്വതന്ത്ര സ്വിച്ച് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നതിനാൽ, നിങ്ങൾക്ക് ഒരേ സമയം ഒരു സ്പിൻഡിൽ അല്ലെങ്കിൽ രണ്ട് സ്പിൻഡിലുകളും മാത്രമേ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയൂ.
- സ്വതന്ത്ര കമ്പ്യൂട്ടർ നിയന്ത്രണ ചേസിസ്, സ്ക്രീൻ ചേസിസിൽ ഉറപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു, ചിത്രങ്ങൾ വരയ്ക്കാനും പ്രോഗ്രാം ചെയ്യാനും മെഷീൻ പ്രവർത്തനം നിയന്ത്രിക്കാനും കഴിയും, ഉപയോഗിക്കാൻ കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദമാണ്.
- വിവിധ CAD/CAM തരം സോഫ്റ്റ്വെയറുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുക, അന്താരാഷ്ട്ര നിലവാരമുള്ള G കോഡ് ഉപയോഗിച്ച് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുക, NC/TAP/TXT പോലുള്ള വിവിധ ഫോർമാറ്റ് ഫയലുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുക.
- ന്യൂമാറ്റിക് ഡബിൾ-റോഡ് റോളർ ഉപകരണം, റോളർ ലിഫ്റ്റിംഗിന്റെ പൂർണ്ണ ഓട്ടോമാറ്റിക് നിയന്ത്രണം, പ്രഷർ പ്ലേറ്റിന്റെ മാനുവൽ ഫിക്സിംഗിന്റെ ആവശ്യകത ഇല്ലാതാക്കുന്നു, മെറ്റീരിയൽ ഫിക്സിംഗ് സമയം ലാഭിക്കുന്നു.
- XYZ ആക്സിസുകളെല്ലാം തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ലീനിയർ ഗൈഡുകൾ/ലീനിയർ ബെയറിംഗുകൾ, ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്കുകൾ, Z-ആക്സിസ് ഡ്രൈവ് ഉപയോഗങ്ങൾ എന്നിവ ഉപയോഗിക്കുന്നു. TBI ബോൾ സ്ക്രൂ.
- കട്ടിയുള്ള സ്റ്റീൽ പൈപ്പുകൾ ഉപയോഗിച്ച് ബെഡ് ഫ്രെയിം വെൽഡ് ചെയ്ത് അനീൽ ചെയ്തിരിക്കുന്നു. ഗൈഡ് റെയിലുകളും റാക്ക് മൗണ്ടിംഗ് പ്രതലങ്ങളും പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിന് ഒരു വലിയ അഞ്ച്-ആക്സിസ് ഗാൻട്രി മില്ലിംഗ് മെഷീൻ ഉപയോഗിക്കുന്നു. മെഷീനിന്റെ മെഷീനിംഗ് കൃത്യത ± 0.05mm-നുള്ളിൽ നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയും.
- ഉയർന്ന പൊസിഷനിംഗ് കൃത്യതയും കൃത്യമായ പ്രവർത്തനവുമുള്ള ഒരു ഉയർന്ന പവർ സെർവോ മോട്ടോറാണ് XYZ അച്ചുതണ്ട് നയിക്കുന്നത്, ഇത് മെഷീന്റെ ഉയർന്ന വേഗതയുള്ള പ്രവർത്തനവും ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള പ്രോസസ്സിംഗും ഉറപ്പാക്കും.
- പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക് ഇലക്ട്രിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ, ഓയിൽ ഇഞ്ചക്ഷൻ മെയിന്റനൻസ് സിസ്റ്റം, മാനുവൽ ലൂബ്രിക്കേഷനും അറ്റകുറ്റപ്പണിയും കൂടാതെ മെഷീനെ എല്ലാ ദിശകളിലേക്കും യാന്ത്രികമായി ലൂബ്രിക്കേറ്റ് ചെയ്യുന്നു.
- ഓപ്ഷണൽ വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് വർക്ക്ബെഞ്ച്, ഡിഎസ്പി നിയന്ത്രണ സംവിധാനം, പൊടി ശേഖരണം, മറ്റ് അധിക കോൺഫിഗറേഷനുകൾ.
രണ്ട് സ്വതന്ത്ര തലകളും ന്യൂമാറ്റിക് റോളറും ഉള്ള CNC റൂട്ടറിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- രണ്ട് 2.2KW ഹൈ-സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾ
er25 ടൂൾ ഹോൾഡർ ഉപയോഗിച്ച്, സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് 24000r/min, പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾക്കനുസരിച്ച് വിവിധ ഉപകരണങ്ങൾ ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.

- രണ്ട് സ്വതന്ത്ര തല നിയന്ത്രണം
ഓരോ സ്പിൻഡിലും സ്വതന്ത്രമായി ഉപയോഗിക്കാം, അല്ലെങ്കിൽ ഒരേ സമയം രണ്ട് സ്പിൻഡിലുകളും പ്രവർത്തിപ്പിക്കാം, ഇത് ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്.

- ഇരട്ട-വടി ന്യൂമാറ്റിക് റോളർ
സിലിണ്ടർ ഉപയോഗിച്ച് ലിഫ്റ്റിംഗും താഴ്ത്തലും സ്വയമേവ നിയന്ത്രിക്കുക, പ്രഷർ പ്ലേറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് മെറ്റീരിയലുകൾ ഉറപ്പിക്കുന്നതിന്റെ സങ്കീർണ്ണമായ ഘട്ടങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക, കൂടുതൽ സമയം ലാഭിക്കുക.

- സ്വതന്ത്രമായ ഇടപെടൽ വിരുദ്ധ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ്
കാബിനറ്റിൽ ഇൻവെർട്ടറുകൾ, ഡ്രൈവറുകൾ, റിലേകൾ, മറ്റ് പ്രധാന മെഷീൻ ഘടകങ്ങൾ, ഒരു ബിൽറ്റ്-ഇൻ കമ്പ്യൂട്ടർ എന്നിവ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് നേരിട്ട് പ്രോഗ്രാം ചെയ്യാനും വരയ്ക്കാനും നിയന്ത്രിക്കാനും കഴിയും, ഇത് മെഷീൻ ഉപയോഗിക്കാൻ കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദമാക്കുന്നു.

- 19 ഇഞ്ച് എൽസിഡി ഡിസ്പ്ലേ
നിയന്ത്രണ സംവിധാനത്തിൽ 19 ഇഞ്ച് ഹൈ-ഡെഫനിഷൻ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ-ഗ്രേഡ് എൽസിഡി ഡിസ്പ്ലേ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് പൊടി-പ്രൂഫ്, പൊടി-പ്രൂഫ്, നീണ്ട സേവന ജീവിതമുണ്ട്.

- നിയന്ത്രണ സംവിധാനം
നിങ്ങൾക്ക് Weihong NCstudio v5.4.49, DSP കൺട്രോൾ ഹാൻഡിൽ, NK105, MACH3 മുതലായവ തിരഞ്ഞെടുക്കാം.




- ഉയർന്ന ശക്തിയുള്ള ജ്വാല പ്രതിരോധ കേബിൾ സംരക്ഷണ ഡ്രാഗ് ചെയിൻ
കേബിളിനെ കേടുപാടുകളിൽ നിന്ന് സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും മെഷീനിന്റെ ആയുസ്സ് വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനുമുള്ള ബിൽറ്റ്-ഇൻ മെഷീൻ കൺട്രോൾ കേബിൾ.


രണ്ട് സ്വതന്ത്ര സ്പിൻഡിലുകളും ന്യൂമാറ്റിക് പ്രെസ്സിംഗ് റോളറുകളും ഉള്ള CNC റൂട്ടറിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1325-2 |
|---|---|
| വർക്കിംഗ് സൈസ് | 1300*2500*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| ഗാൻട്രി ബ്രാക്കറ്റ് | കട്ടിയുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ഗാൻട്രി, കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ബ്രാക്കറ്റ് |
| ബെഡ് ബേസ് | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ വഴി പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത കിടക്ക (ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ബെഡ്), സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| സ്പിൻഡിൽ പവർ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് ഹൈ-സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ * 2 |
| ഡ്രൈവ് മോഡ് | ഉയർന്ന ടോർക്ക് സെർവോ മോട്ടോർ / സെർവോ ഡ്രൈവ് |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച/Hpmont ഇൻവെർട്ടർ |
| കതിർ വേഗത | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| പ്രഷർ റോളർ | ഇരട്ട വടി ന്യൂമാറ്റിക് പ്രഷർ റോളർ |
| വർക്ക് ടേബിൾ | അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് ടേബിൾ (ഓപ്ഷണൽ: വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് ടേബിൾ) |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / ഫ്ലേഞ്ച് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ഉയർന്ന വഴക്കമുള്ള ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് കേബിൾ |
| ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ടൂൾ ഷാങ്ക് വ്യാസം | 3.175mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm, 12.7mm, മുതലായവ, ER20/ER25 |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | Weihong V5.4.49 (സപ്പോർട്ട് ബ്രേക്ക്പോയിൻ്റ് റെസ്യൂം) / Richauto DSP A11 |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, ഓട്ടോകാഡ്, സിഡിആർ, ജെഡിപെയിന്റ്, ആർട്ട്ക്യാം, മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശങ്ങൾ | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | എല്ലാ XYZ ത്രീ-ആക്സിസ് ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് പരിധിയും |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| കൊത്തുപണി കൃത്യത | 0.01mm |
| പരമാവധി കട്ടിംഗ് വേഗത | 18000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി എംപ്റ്റി ലൈൻ വേഗത | 25000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| അളവുകൾ | 3100 * 2100 * 1750mm |
| ഭാരം | 1750kg |
രണ്ട് സ്വതന്ത്ര സ്പിൻഡിലുകളും ന്യൂമാറ്റിക് റോളറും ഉള്ള CNC റൂട്ടർ ഉപയോഗിച്ച് ഏതൊക്കെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും?
ബാധകമായ മെറ്റീരിയലുകൾ:
വുഡ് ബോർഡ്, എംഡിഎഫ് ബോർഡ്, മൾട്ടിലെയർ ബോർഡ്, പൈൻ ബോർഡ്, പിടിഎഫ്ഇ ബോർഡ്, പിവിസി, പിസിബി, റെസിൻ, പ്ലാസ്റ്റിക്, അക്രിലിക്, അലുമിനിയം-പ്ലാസ്റ്റിക് ബോർഡ്, ഹണികോമ്പ് ബോർഡ്, ജിപ്സം ബോർഡ്, ടു-കളർ ബോർഡ്, അലുമിനിയം, ചെമ്പ്, മറ്റ് വസ്തുക്കൾ.
ആപ്ലിക്കേഷൻ വ്യവസായം:
- ഫർണിച്ചർ, മരപ്പണി വ്യവസായം: കാബിനറ്റ് വാതിലുകൾ, മരവാതിലുകൾ, സ്ക്രീനുകൾ, വേവ് ബോർഡ്, ഫർണിച്ചർ കൊത്തുപണി, മഹാഗണി ഫർണിച്ചർ, ഫർണിച്ചർ ആക്സസറികൾ മുറിക്കൽ തുടങ്ങിയവ.
- പരസ്യവും ലോഗോയും: ദ്വിവർണ്ണ ബോർഡ് ചിഹ്നങ്ങൾ, പ്ലെക്സിഗ്ലാസ് ബിൽബോർഡുകൾ, ത്രിമാന പ്രതീകങ്ങൾ, പൊതു സൗകര്യ ചിഹ്നങ്ങൾ, മെഡലുകൾ, സുവനീറുകൾ, അക്രിലിക് തിളക്കമുള്ള പ്രതീകങ്ങൾ, അക്രിലിക് ലൈറ്റ് ബോക്സുകൾ മുതലായവ.
- സംഗീതോപകരണ നിർമ്മാണം: പിയാനോ പാനലുകൾ, ഗിറ്റാറുകൾ, വയലിനുകൾ, സെല്ലോ പാനലുകൾ മുതലായവ.
- വാസ്തുവിദ്യയും മോഡലുകളും: വാസ്തുവിദ്യാ മാതൃകകൾ, മെക്കാനിക്കൽ മാതൃകകൾ, മണൽ മേശകൾ, കല്ല് പശ്ചാത്തല ചുവരുകൾ, പൂന്തോട്ട ശിൽപങ്ങൾ, ജിപ്സം മേൽത്തട്ട് മുതലായവ.
- ഇലക്ട്രോണിക്സ് വ്യവസായം: ഇൻസുലേറ്റിംഗ് ഭാഗങ്ങൾ, പ്ലാസ്റ്റിക് കെമിക്കൽ ഭാഗങ്ങൾ, പ്രിന്റഡ് സർക്യൂട്ട് ബോർഡുകൾ, ബേക്കലൈറ്റ് ബോർഡുകൾ, പിസിബി സർക്യൂട്ട് ബോർഡുകൾ, ഓഡിയോ ഹൗസിംഗുകൾ മുതലായവ.

| മാതൃക | സികെ-1325-2 |
|---|---|
| വർക്കിംഗ് സൈസ് | 1300*2500*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാം) |
| ഗാൻട്രി ബ്രാക്കറ്റ് | കട്ടിയുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ഗാൻട്രി, കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ബ്രാക്കറ്റ് |
| ബെഡ് ബേസ് | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ വഴി പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത കിടക്ക (ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ബെഡ്), സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| സ്പിൻഡിൽ പവർ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് ഹൈ-സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ * 2 |
| ഡ്രൈവ് മോഡ് | ഉയർന്ന ടോർക്ക് സെർവോ മോട്ടോർ / സെർവോ ഡ്രൈവ് |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച/Hpmont ഇൻവെർട്ടർ |
| കതിർ വേഗത | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| പ്രഷർ റോളർ | ഇരട്ട വടി ന്യൂമാറ്റിക് പ്രഷർ റോളർ |
| വർക്ക് ടേബിൾ | അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് ടേബിൾ (ഓപ്ഷണൽ: വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് ടേബിൾ) |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / ഫ്ലേഞ്ച് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ഉയർന്ന വഴക്കമുള്ള ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് കേബിൾ |
| ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ടൂൾ ഷാങ്ക് വ്യാസം | 3.175mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm, 12.7mm, മുതലായവ, ER20/ER25 |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | Weihong V5.4.49 (സപ്പോർട്ട് ബ്രേക്ക്പോയിൻ്റ് റെസ്യൂം) / Richauto DSP A11 |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, ഓട്ടോകാഡ്, സിഡിആർ, ജെഡിപെയിന്റ്, ആർട്ട്ക്യാം, മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശങ്ങൾ | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | എല്ലാ XYZ ത്രീ-ആക്സിസ് ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് പരിധിയും |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| കൊത്തുപണി കൃത്യത | 0.01mm |
| പരമാവധി കട്ടിംഗ് വേഗത | 18000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി എംപ്റ്റി ലൈൻ വേഗത | 25000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| അളവുകൾ | 3100 * 2100 * 1750mm |
| ഭാരം | 1750kg |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും











പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.