ഫോമും കാർബൺ ഫൈബറും മുറിക്കുന്നതിനുള്ള ഓസിലേറ്റിംഗ് കത്തിയും സിസിഡിയും ഉള്ള ലീനിയർ എടിസി സിഎൻസി റൂട്ടർ
ഓസിലേറ്റിംഗ് കട്ടറും സിസിഡിയും ഉള്ള മൾട്ടി-പർപ്പസ് സിഎൻസി റൂട്ടർ
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

CK-1325-TK എന്നത് ഒരു വൈവിധ്യമാർന്ന മൾട്ടി-ഫങ്ഷണൽ CNC എൻഗ്രേവിംഗ്-കട്ടിംഗ് മെഷീനാണ്, അതിൽ ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ-ചേഞ്ചിംഗ് സിസ്റ്റം, ഒരു ഓസിലേറ്റിംഗ് കത്തി, ഒരു സിസിഡി ക്യാമറ എന്നിവ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. ഇതിൽ 9KW ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ-ചേഞ്ചിംഗ് സ്പിൻഡിൽ, ഒരു ലീനിയർ ടൂൾ മാഗസിൻ എന്നിവയുണ്ട്, ഇത് ഫർണിച്ചർ, MDF ബോർഡുകൾ പോലുള്ള വസ്തുക്കളിൽ മാനുവൽ ടൂൾ മാറ്റങ്ങളുടെ ആവശ്യമില്ലാതെ തന്നെ മുറിക്കൽ, കൊത്തുപണി, ഡ്രില്ലിംഗ്, മില്ലിംഗ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ നടത്താൻ അനുവദിക്കുന്നു, ഇത് പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത ഗണ്യമായി മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു. കൂടാതെ, ഈ മെഷീനിലെ ഓസിലേറ്റിംഗ് കത്തിക്ക് തുണി, ഫോം ബോർഡുകൾ, തുകൽ, കാർഡ്ബോർഡ് തുടങ്ങിയ വഴക്കമുള്ള വസ്തുക്കൾക്കായി കട്ടിംഗ് ജോലികൾ എളുപ്പത്തിൽ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ കഴിയും. CCD ക്യാമറ മെറ്റീരിയലുകളിലെ അച്ചടിച്ച പാറ്റേണുകൾ കൃത്യമായി തിരിച്ചറിയുന്നു, ഇത് സിസ്റ്റം അംഗീകൃത കട്ടിംഗ് പ്രാപ്തമാക്കുന്നു. ലീനിയർ ATC, ഓസിലേറ്റിംഗ് കത്തി, CCD ക്യാമറ എന്നിവ ഒരു മെഷീനിൽ സംയോജിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്, CK-1325-TK പ്രത്യേകിച്ചും ചെറിയ വർക്ക്ഷോപ്പുകൾക്കോ പരിമിതമായ സ്ഥലമുള്ള ഫാക്ടറികൾക്കോ അനുയോജ്യമാണ്. ഇത് തറ സ്ഥലം ലാഭിക്കുക മാത്രമല്ല, ഫാക്ടറികളുടെ വൈവിധ്യമാർന്ന ഉൽപാദന ആവശ്യങ്ങൾ പൂർണ്ണമായും നിറവേറ്റുകയും ചെയ്യുന്നു.
ഓസിലേറ്റിംഗ് കത്തിയും CCD ക്യാമറയും ഉള്ള ATC CNC റൂട്ടറിന്റെ ഗുണങ്ങൾ
- 9KW ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് സ്പിൻഡിൽ, ISO30 ടൂൾ ഹോൾഡർ, വിശാലമായ ടൂൾ കോംപാറ്റിബിലിറ്റി ശ്രേണി, 6-12 ടൂളുകളുടെ ഓട്ടോമാറ്റിക് സ്വിച്ചിംഗ് സാക്ഷാത്കരിക്കാൻ കഴിയും.
- XDW ഫോർ-ആക്സിസ് CNC റൂട്ടർ പ്ലസ് ഓസിലേഷൻ ടൂൾ ഡെഡിക്കേറ്റഡ് സിസ്റ്റം, കംപ്ലീറ്റ് ഫംഗ്ഷനുകൾ, ഹ്യൂമനൈസ്ഡ് ഓപ്പറേഷൻ ഇന്റർഫേസ്, വിവിധ അഡ്വാൻസ്ഡ് ഫംഗ്ഷനുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുക.
- വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് വർക്ക്ബെഞ്ച് + ടി-സ്ലോട്ട് കോമ്പിനേഷൻ വർക്ക്ബെഞ്ച്. വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമുള്ള 4+2 പൊസിഷനിംഗ് സിലിണ്ടറുകൾക്ക് 4*8 പൂർണ്ണ വലുപ്പത്തിലുള്ള പ്ലേറ്റുകളുടെ ദ്രുത സ്ഥാനം മനസ്സിലാക്കാൻ കഴിയും, കൂടാതെ ഉപയോഗിക്കാൻ വഴക്കമുള്ള വിവിധ ചെറിയ വലിപ്പത്തിലുള്ള വർക്ക്പീസുകൾ ശരിയാക്കാൻ ടി-സ്ലോട്ടുകൾ ഉപയോഗിക്കാനും കഴിയും.
- XYZ ത്രീ-ആക്സിസ് സെർവോ മോട്ടോറും റിഡ്യൂസർ കോമ്പിനേഷനും, ഫാസ്റ്റ് പൊസിഷനിംഗ്, കുറഞ്ഞ ശബ്ദം, സ്ഥിരതയുള്ള പ്രവർത്തനം എന്നിവ ഉപയോഗിക്കുന്നു.
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ സെറ്റിംഗ് ഉപകരണം ഉപയോഗിച്ച്, ഉപയോഗിക്കുന്ന ഉപകരണത്തിന്റെ നീളവും വലുപ്പവും പരിഗണിക്കാതെ, പൂജ്യം പോയിന്റ് യാന്ത്രികമായി കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- 3KW പൊടി ശേഖരണം മെഷീനിന്റെ സെൻട്രൽ പൊടി ശേഖരണ സംവിധാനവുമായി ബന്ധിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് 0 പൊടി സംസ്കരണം നേടാൻ കഴിയും കൂടാതെ കൂടുതൽ പരിസ്ഥിതി സൗഹൃദവുമാണ്.
- കാർ മാറ്റുകൾ, ഫോം, EVA, പരസ്യ KT ബോർഡുകൾ തുടങ്ങിയ വഴക്കമുള്ള വസ്തുക്കൾ മുറിക്കുന്നതിന് CCD ക്യാമറ + ഓസിലേറ്റിംഗ് കത്തി എന്നിവയുടെ സംയോജനം ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് സ്പിൻഡിൽ ഉപയോഗിച്ച് മാറ്റാം.
- ഒരു കേന്ദ്ര ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനത്താൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ഇത്, മെഷീനിന്റെ എല്ലാ ട്രാൻസ്മിഷൻ ഭാഗങ്ങളും യാന്ത്രികമായി ലൂബ്രിക്കേറ്റ് ചെയ്യുകയും പരിപാലിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു, ഇത് അറ്റകുറ്റപ്പണി എളുപ്പമാക്കുന്നു.
ഓസിലേറ്റിംഗ് കത്തിയും CCD ക്യാമറയും ഉള്ള ലീനിയർ ATC CNC റൂട്ടറിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- സി.സി.ഡി ക്യാമറയും ആന്ദോളന ഉപകരണവും
ഓസിലേറ്റിംഗ് ടൂളിന് വഴക്കമുള്ള വസ്തുക്കൾ മുറിക്കാൻ കഴിയും, കൂടാതെ സിസിഡ ി ക്യാമറയ്ക്ക് (ഫിൽ ലൈറ്റുള്ള) വിഷ്വൽ പൊസിഷനിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ എഡ്ജ് റെക്കഗ്നിഷൻ നടത്താൻ കഴിയും.

- ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് സ്പിൻഡിൽ, ലീനിയർ ടൂൾ മാഗസിൻ
സാധാരണ റൂട്ടർ മെഷീനുകളുടെ പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ സ്പിൻഡിൽ നിർവഹിക്കാൻ കഴിയും, കൂടാതെ ഒരു ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ചിംഗ് ഫംഗ്ഷനുമുണ്ട്, കൂടാതെ 8/12/16 ശേഷിയുള്ള ഒരു ലീനിയർ ടൂൾ മാഗസിൻ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.

- വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് + ടി-സ്ലോട്ട് സംയോജിത വർക്ക്ബെഞ്ച്
വർക്ക്പീസ് ക്ലാമ്പിംഗ് കൂടുതൽ വഴക്കമുള്ളതാക്കുന്നതിനായി വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് വർക്ക്ബെഞ്ചിലേക്ക് മൂന്ന് രേഖാംശ ടി-സ്ലോട്ടുകൾ ചേർത്തിരിക്കുന്നു.

- ട്രാൻസ്മിഷൻ സിസ്റ്റം
ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്കുകളും തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഗൈഡ് റെയിലുകളും പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യതയും മെഷീൻ ആയുസ്സും ഫലപ്രദമായി ഉറപ്പാക്കുന്നു.

- ഡ്രാഗ് ചെയിനുകൾ
കേബിളുകളും ഓയിൽ പൈപ്പുകളും സംരക്ഷിക്കുകയും ചലിക്കുന്ന ഭാഗങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് വഴക്കത്തോടെ ചലിക്കാൻ അവയെ പ്രാപ്തമാക്കുകയും ചെയ്യുക, അങ്ങനെ ലൈൻ തേയ്മാനവും കുരുക്കും തടയുന്നു.

- ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം
മുൻകൂട്ടി നിശ്ചയിച്ച ലൂബ്രിക്കേഷൻ ഇടവേളകൾക്കും ലൂബ്രിക്കേഷൻ ദൈർഘ്യങ്ങൾക്കും അനുസൃതമായി ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റത്തിന് ട്രാൻസ്മിഷൻ സിസ്റ്റത്തെ യാന്ത്രികമായി ലൂബ്രിക്കേറ്റ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.

- ഉപകരണത്തെയും ഹോൾഡറിനെയും വേർതിരിക്കുന്നതിനുള്ള ക്ലാമ്പിംഗ് ഉപകരണം
കത്തി ഹോൾഡറിൽ നിന്ന് ബ്ലേഡ് വേർതിരിക്കുമ്പോൾ, ബ്ലേഡ് നീക്കംചെയ്യുന്നത് എളുപ്പമാക്കുന്നതിന് കത്തി ഹോൾഡറിൽ ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാൻ ഈ ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കാം.

- XDW മൾട്ടി-ഫങ്ഷൻ ഫോർ-ആക്സിസ് CNC സിസ്റ്റം
ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് സ്പിൻഡിൽ, ഓസിലേറ്റിംഗ് കട്ടിംഗ് ടൂളുകൾ എന്നിവ പിന്തുണയ്ക്കാൻ കഴിയും.

വിഷ്വൽ ഓസിലേറ്റിംഗ് നൈഫ് കട്ടിംഗ് സിസ്റ്റമുള്ള മൾട്ടിഫങ്ഷണൽ എടിസി സിഎൻസി എൻഗ്രേവിംഗ്-കട്ടിംഗ് മെഷീന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1325-ടികെ |
| XYZ വർക്കിംഗ് ട്രാവൽ | 1300*2500*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| Gantry | കട്ടിയുള്ളതും പഴകിയതുമായ സ്റ്റീൽ ഗാൻട്രി, ബലപ്പെടുത്തിയ സ്റ്റീൽ ബീമുകൾ |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| സ്പിൻഡിൽ | HQD 9KW ഹൈ പവർ എയർ-കൂൾഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | ഉയർന്ന ടോർക്ക് 1.5KW പ്യുവർ സെർവോ മോട്ടോർ ഡ്രൈവ് * 4 (Z ആക്സിസിൽ ബ്രേക്ക് മോട്ടോർ ഉപയോഗിക്കുന്നു) |
| കുറവ് | ജപ്പാൻ ഷിമ്പോ റിഡ്യൂസർ |
| ടൂൾ മാഗസിൻ | 8/12/16 ലീനിയർ ടൂൾ മാഗസിൻ |
| മേശ | 6 സോണുകളും 24 ദ്വാരങ്ങളുമുള്ള ഇരട്ട-പാളി വാക്വം ടേബിൾ |
| വാക്വം പമ്പ് | 11KW വാട്ടർ റിംഗ് വാക്വം പമ്പ് |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 30 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 30 ഫ്ലാൻജ് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| പൊടി വേർതിരിച്ചെടുക്കൽ | 3KW ഡ്യുവൽ-ബാഗ് ഡസ്റ്റ് കളക്ടർ |
| ആന്ദോളന കത്തി | വഴക്കമുള്ള വസ്തുക്കൾക്കുള്ള ആന്ദോളന കത്തി |
| എഡ്ജ് പ്രോസസ്സിംഗ് | സിസിഡി പട്രോൾ ക്യാമറ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | തായ്വാൻ LNC നിയന്ത്രണ സംവിധാനം |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, ജെഡിപെയിന്റ് മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ് |
| പൊസിഷനിംഗ് | 4+2 പൊസിഷനിംഗ് സിലിണ്ടർ |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 28000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി ദ്രുത ട്രാവേഴ്സ് വേഗത | 58000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| ഭാരം | 3000kg |
| അളവുകൾ | 3950 * 2150 * 2200mm |
ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ചറും ഓസിലേറ്റിംഗ് ടൂളും ഉള്ള മൾട്ടിഫങ്ഷണൽ CNC റൂട്ടർ ഏതൊക്കെ ഉൽപ്പന്നങ്ങളിൽ പ്രയോഗിക്കാൻ കഴിയും?
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ-ചേഞ്ചിംഗ് സ്പിൻഡിൽ
പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാവുന്ന വസ്തുക്കൾ: സോളിഡ് വുഡ്, എംഡിഎഫ്, കണികാബോർഡ്, എച്ച്ഡിഎഫ്, പിവിസി ബോർഡ്, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക്, അക്രിലിക്, പ്ലെക്സിഗ്ലാസ്, കാർബൺ ഫൈബർ ബോർഡ്, എപ്പോക്സി റെസിൻ, കൃത്രിമ കല്ല്, മുള, ജൈവ ബോർഡ്, ഇരട്ട വർണ്ണ ബോർഡ് മുതലായവ.
പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാവുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ: സോളിഡ് വുഡ് വാതിലുകൾ, പെയിന്റ് രഹിത വാതിലുകൾ, കാബിനറ്റ് വാതിലുകൾ, അടുക്കള വാതിലുകൾ, വുഡ് കോമ്പോസിറ്റ് വാതിലുകൾ, എംഡിഎഫ് വാതിലുകൾ, സ്ക്രീനുകൾ, ക്രാഫ്റ്റ് വിൻഡോകൾ, അലങ്കാര മോൾഡിംഗുകൾ, പെയിന്റ് രഹിത കാബിനറ്റ് വാതിലുകൾ, കമ്പ്യൂട്ടർ ഡെസ്കുകൾ, തയ്യൽ മെഷീൻ ടേബിളുകൾ, ബാത്ത്റൂം കാബിനറ്റുകൾ, കാബിനറ്റുകൾ, പാനലുകൾ, വേവ് ബോർഡുകൾ, ഫർണിച്ചർ കൊത്തുപണി പാറ്റേണുകൾ, 3D അലങ്കാര കൊത്തുപണി ബോർഡുകൾ, ഓപ്പൺ വർക്ക് ഗ്രില്ലുകൾ, വൈൻ കാബിനറ്റുകൾ, ബെഡ്സൈഡ് ടേബിളുകൾ, വാർഡ്രോബുകൾ, ബുക്ക്ഷെൽഫുകൾ, ഡിസ്പ്ലേ കാബിനറ്റുകൾ, വാതിൽ, ജനൽ ഫ്രെയിമുകൾ, അലങ്കാര ലാമിനേറ്റ് ഭാഗങ്ങൾ, റിലീഫുകൾ, ഓപ്പൺ വർക്ക് കൊത്തുപണികൾ, 3D കൊത്തുപണികൾ, സമ്മാന പാക്കേജിംഗ് ബോക്സുകൾ, തടി മോഡലുകൾ, കലാപരമായ ചുവർചിത്രങ്ങൾ, സംഗീത ഉപകരണ കേസിംഗുകൾ (ഉദാ. ഗിറ്റാർ, പിയാനോ ഭാഗങ്ങൾ), സ്പീക്കർ കാബിനറ്റുകൾ, പ്രകാശിതമായ സൈൻബോർഡുകൾ, അക്രിലിക് ഹൈ-ഗ്ലോസ് കൊത്തിയെടുത്ത പരസ്യ അക്ഷരങ്ങൾ, ഇലക്ട്രിക്കൽ കാബിനറ്റ് പാനലുകൾ, സ്പോർട്സ് ഉപകരണ ലേബലുകൾ, മെറ്റൽ നെയിംപ്ലേറ്റുകൾ, സോഫ്റ്റ് മെറ്റൽ മോൾഡുകൾ (ചെമ്പ്, അലുമിനിയം, ഇരുമ്പ്), മരം അച്ചുകൾ, പ്ലാസ്റ്റിക് അച്ചുകൾ, പിവിസി അച്ചുകൾ, ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് കേസിംഗുകൾ, ഇലക്ട്രോണിക് ജിഗുകൾ, ഹാർഡ്വെയർ ഭാഗങ്ങൾ, ഇൻസുലേറ്റിംഗ് ബോർഡുകൾ, കാർബൺ ഫൈബർ കോമ്പോസിറ്റ് കട്ടിംഗ് മുതലായവ.
- ഓസിലേറ്റിംഗ് കത്തി + സി.സി.ഡി ക്യാമറ
പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാവുന്ന വസ്തുക്കൾ: തുണി, തുകൽ, പേപ്പർ, കാർഡ്ബോർഡ്, സ്റ്റിക്കറുകൾ, ഫിലിം, സിൽക്ക്, ഡെനിം, ഫീൽഡ്, കാർപെറ്റ്, റബ്ബർ, പിവിസി, സിലിക്കൺ, കോറഗേറ്റഡ് കാർഡ്ബോർഡ്, ഹണികോമ്പ് ബോർഡ്, ഇവിഎ, ഫോം, ഫോം ബോർഡ്, പിപി ഹോളോ ബോർഡ്, അക്രിലിക് (ഭാഗികം), കാർബൺ ഫൈബർ (നോൺ-മെറ്റാലിക് ബേസ്), ഫൈബർഗ്ലാസ്, റോക്ക് കമ്പിളി ബോർഡ്, സോഫ്റ്റ് ഗ്ലാസ്, കെടി ബോർഡ്, കാർട്ടണുകൾ, കാർ സ്റ്റിക്കറുകൾ, സംയോജിത വസ്തുക്കൾ (ഉദാ: എക്സ്പിഇ, ഇപിഡിഎം), സൗണ്ട് പ്രൂഫിംഗ് മെറ്റീരിയലുകൾ, പോളിസ്റ്റൈറൈൻ ബോർഡ് മുതലായവ.
പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാവുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ: സ്റ്റിക്കറുകൾ, കാർ ഡെക്കലുകൾ, കർട്ടനുകൾ, ടേബിൾക്ലോത്ത്, സോഫ കവറുകൾ, ഷൂ ഇൻസോളുകൾ, ഷൂ സോളുകൾ, കാർ ഇന്റീരിയറുകൾ, കാർ മാറ്റുകൾ, യാച്ച് ഇന്റീരിയറുകൾ, ആസ്ബറ്റോസ് ഗാസ്കറ്റുകൾ, ഇറക്കുമതി ചെയ്ത റബ്ബർ പാഡുകൾ, ഫ്ലോർ മാറ്റുകൾ, കാർപെറ്റുകൾ, വാൾപേപ്പർ, ട്രക്ക് ടാർപ്പുകൾ, പട്ടങ്ങൾ, പതാകകൾ, ഫെൽറ്റ് ക്രാഫ്റ്റുകൾ, ഫോം കളിപ്പാട്ടങ്ങൾ, പ്ലഷ് കളിപ്പാട്ടങ്ങൾ, കളർ ബോക്സുകൾ, ലേബലുകൾ, വസ്ത്രങ്ങൾ, ജീൻസ്, ലെതർ ഷൂസ് മുതലായവ.
വിഷ്വൽ ഓസിലേറ്റിംഗ് നൈഫ് കട്ടിംഗ് സിസ്റ്റമുള്ള മൾട്ടിഫങ്ഷണൽ ATC CNC റൂട്ടറിന്റെ പ്രോസസ്സിംഗ് കേസ്

| മാതൃക | സികെ-1325-ടികെ |
|---|---|
| XYZ വർക്കിംഗ് ട്രാവൽ | 1300*2500*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| Gantry | കട്ടിയുള്ളതും പഴകിയതുമായ സ്റ്റീൽ ഗാൻട്രി, ബലപ്പെടുത്തിയ സ്റ്റീൽ ബീമുകൾ |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| സ്പിൻഡിൽ | HQD 9KW ഹൈ പവർ എയർ-കൂൾഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | ഉയർന്ന ടോർക്ക് 1.5KW പ്യുവർ സെർവോ മോട്ടോർ ഡ്രൈവ് * 4 (Z ആക്സിസിൽ ബ്രേക്ക് മോട്ടോർ ഉപയോഗിക്കുന്നു) |
| കുറവ് | ജപ്പാൻ ഷിമ്പോ റിഡ്യൂസർ |
| ടൂൾ മാഗസിൻ | 8/12/16 സ്ട്രെയിറ്റ് ടൂൾ മാഗസിൻ |
| മേശ | 6 സോണുകളും 24 ദ്വാരങ്ങളുമുള്ള ഇരട്ട-പാളി വാക്വം ടേബിൾ |
| വാക്വം പമ്പ് | 11KW വാട്ടർ റിംഗ് വാക്വം പമ്പ് |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 30 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 30 ഫ്ലാൻജ് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| പൊടി വേർതിരിച്ചെടുക്കൽ | 3KW ഡ്യുവൽ-ബാഗ് ഡസ്റ്റ് കളക്ടർ |
| ആന്ദോളന കത്തി | വഴക്കമുള്ള വസ്തുക്കൾക്കുള്ള ആന്ദോളന കത്തി |
| എഡ്ജ് പ്രോസസ്സിംഗ് | സിസിഡി പട്രോൾ ക്യാമറ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | തായ്വാൻ LNC നിയന്ത്രണ സംവിധാനം |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, ജെഡിപെയിന്റ് മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ് |
| പൊസിഷനിംഗ് | 4+2 പൊസിഷനിംഗ് സിലിണ്ടർ |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 28000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി ദ്രുത ട്രാവേഴ്സ് വേഗത | 58000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| ഭാരം | 3000kg |
| അളവുകൾ | 3950 * 2150 * 2200mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും








പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.