രണ്ട് 4x8 വർക്ക് ബെഞ്ചുകളുള്ള ATC CNC റൂട്ടർ മെഷീൻ
ഡബിൾ വർക്ക്ബെഞ്ച് ATC CNC വുഡ് റൂട്ടർ മെഷീൻ
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

പരമ്പരാഗത 1325 മോഡൽ CNC റൂട്ടറിലേക്ക് 4*8 അടി വർക്ക്ബെഞ്ച് കൂടി ഡബിൾ-വർക്ക്ബെഞ്ച് CNC റൂട്ടർ നൂതനമായി ചേർക്കുന്നു, അതായത് ഒരേസമയം രണ്ട് സ്വതന്ത്ര 4*8 അടി വർക്ക്ടേബിളുകൾ ഇതിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. ഈ ഡിസൈൻ ഒരേസമയം രണ്ട് തടി ബോർഡുകൾ സ്ഥാപിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു, ഇത് ഒന്നിടവിട്ട പ്രോസസ്സിംഗ് പ്രാപ്തമാക്കുന്നു. ഉദാഹരണത്തിന്, ഒരു വർക്ക്ബെഞ്ച് പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ, ഓപ്പറേറ്റർക്ക് മറ്റേ വർക്ക്ബെഞ്ചിൽ മെറ്റീരിയലുകൾ ലോഡ് ചെയ്യാനോ അൺലോഡ് ചെയ്യാനോ കഴിയും, അതുവഴി ഒരു പരമ്പരാഗത 4*8 സിംഗിൾ-വർക്ക്ബെഞ്ച് CNC റൂട്ടറിൽ ബോർഡ് പ്രോസസ്സിംഗ് പൂർത്തിയാക്കിയ ശേഷം അൺലോഡിംഗ്, ലോഡിംഗ്, ബോർഡ് പൊസിഷനിംഗ്, ഫിക്സിംഗ് എന്നിവ മൂലമുണ്ടാകുന്ന സ്പിൻഡിലിന്റെ നിഷ്ക്രിയ സമയം ഇല്ലാതാക്കുന്നു, ഇത് ഉൽപാദന കാര്യക്ഷമതയെ ഗണ്യമായി മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു.
കൂടാതെ, ഡബിൾ-വർക്ക്ബെഞ്ച് CNC റൂട്ടറിൽ ഒരു ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് കിറ്റും സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് ആവശ്യമായ ഉപകരണങ്ങൾ മാനുവൽ ഇടപെടലില്ലാതെ ജോലി ആവശ്യകതകൾക്കനുസരിച്ച് സ്വയമേവ മാറ്റാൻ കഴിയും. ഇതിന് 8/12/16 ടൂളുകൾ ഒരേസമയം കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ കഴിയും, കൂടാതെ ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ സെറ്റർ ഉപയോഗിച്ച്, പ്രോസസ്സിംഗിനായി ഇത് യാന്ത്രികമായി ഉപകരണങ്ങൾ സജ്ജമാക്കുന്നു, സമയനഷ്ടവും മാനുവൽ ടൂൾ മാറ്റങ്ങളും കാലിബ്രേഷനും മൂലമുണ്ടാകുന്ന സാധ്യമായ പിശകുകളും ഒഴിവാക്കുന്നു, അതുവഴി പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത കൂടുതൽ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനൊപ്പം ഉയർന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യത കൈവരിക്കുന്നു.
ഫർണിച്ചർ നിർമ്മാണത്തിന് അനുയോജ്യമായ ഡബിൾ-വർക്ക്ബെഞ്ച് CNC റൂട്ടറുകളുടെ പ്രയോജനങ്ങൾ
- ഇതിന് രണ്ട് 4x8 അടി വർക്ക് ബെഞ്ചുകളുണ്ട്, ഒരേസമയം രണ്ട് മെറ്റീരിയലുകൾ സ്ഥാപിക്കാൻ കഴിയും. ആദ്യ മെറ്റീരിയൽ പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത ശേഷം, രണ്ടാമത്തെ മെറ്റീരിയൽ ഇത് യാന്ത്രികമായി പ്രോസസ്സ് ചെയ്യും, സമയം ലാഭിക്കുകയും കാര്യക്ഷമത മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യും.
- ഒരു സമയം 8/10/12/16 ഉപകരണങ്ങൾ സജ്ജീകരിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് കിറ്റ്.മാനുവൽ പ്രവർത്തനമില്ലാതെ തന്നെ പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അല്ലെങ്കിൽ സിസ്റ്റം ക്രമീകരണങ്ങൾ അനുസരിച്ച് മെഷീൻ യാന്ത്രികമായി ഉപകരണങ്ങൾ മാറ്റുന്നു.
- രണ്ട് വർക്ക് ബെഞ്ചുകളിലും വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഇത് പ്ലേറ്റുകൾ ശരിയാക്കുന്നത് എളുപ്പമാക്കുകയും പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് പ്ലേറ്റ് ഫിക്സേഷൻ പ്രശ്നങ്ങൾ മൂലമുണ്ടാകുന്ന മെറ്റീരിയൽ ചലനം ഒഴിവാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
- CNC നെസ്റ്റിംഗ് സോഫ്റ്റ്വെയറും ഓട്ടോമാറ്റിക് നെസ്റ്റിംഗ് പ്രോസസ്സിംഗും ഉപയോഗിക്കുന്നത് പ്ലേറ്റിന്റെ ഉപയോഗ നിരക്ക് പരമാവധിയാക്കും (ഏകദേശം 20% വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ കഴിയും), മെറ്റീരിയൽ ചെലവ് ലാഭിക്കുകയും കോർപ്പറേറ്റ് നേട്ടങ്ങൾ മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യും.
- സെർവോ ഡ്രൈവ് സിസ്റ്റവും ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ട്രാൻസ്മിഷൻ സിസ്റ്റവും പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് ഉയർന്ന കൃത്യതയും ഉയർന്ന സ്ഥിരതയും ഉറപ്പാക്കുന്നു, ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ ഫിറ്റ് ഫലപ്രദമായി മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും തുടർന്നുള്ള അസംബ്ലി പ്രക്രിയയ്ക്കായി സമയം ലാഭിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
- ഇതിന് പൂർണ്ണമായ പ്രവർത്തനങ്ങളുണ്ട്, കൂടാതെ കൊത്തുപണി, മുറിക്കൽ, ഡ്രില്ലിംഗ്, ഗ്രൂവിംഗ്, മില്ലിംഗ് തുടങ്ങിയ വിവിധ പ്രോസസ്സിംഗ് രീതികളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. സങ്കീർണ്ണമായ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഒറ്റയടിക്ക് പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- പ്രോസസ്സിംഗ് വേഗത വേഗതയുള്ളതാണ്, പ്രോസസ്സിംഗ് വേഗത 25000mm/min വരെ എത്താം, നിഷ്ക്രിയ വേഗത 60000mm/min വരെ എത്താം. സാധാരണ CNC റൂട്ടറുകളുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, പ്രോസസ്സിംഗ് കാര്യക്ഷമത 200% വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ കഴിയും.
- കിടക്ക ഘടന സ്ഥിരതയുള്ളതാണ്, കട്ടിയുള്ളതും കട്ടിയുള്ളതുമായ സ്റ്റീൽ പൈപ്പുകൾ ഉപയോഗിച്ച് വെൽഡ് ചെയ്യുകയും ഉയർന്ന താപനിലയിൽ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു, ഇത് ദീർഘകാല ഉപയോഗത്തിൽ രൂപഭേദം വരുത്തുന്നില്ലെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു.
രണ്ട് വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് വർക്ക് ബെഞ്ചുകളുള്ള ATC CNC റൂട്ടറിന്റെ സവിശേഷതകൾ
- 9kw ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ചിംഗ് സ്പിൻഡിൽ, വലിയ ശേഷിയുള്ള ടൂൾ മാഗസിൻ എന്നിവ ടൂൾ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കൽ എളുപ്പമാക്കുന്നു.
- രണ്ട് മൾട്ടി-പാർട്ടീഷൻ ചെയ്ത വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് വർക്ക് ബെഞ്ചുകൾ, ഓരോ വർക്ക് ബെഞ്ചിന്റെയും അഡോർപ്ഷൻ പ്രവർത്തനം സ്വതന്ത്രമായി നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയും, ഇത് മെറ്റീരിയൽ ഫിക്സേഷൻ കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദമാക്കുന്നു.
- രണ്ട് ടേബിളുകളിലും 4+2 പൊസിഷനിംഗ് സിലിണ്ടറുകൾ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. പൊസിഷനിംഗ് സിലിണ്ടറുകളിൽ അമർത്തിയാൽ 4*8 അടി പ്ലേറ്റുകൾ വേഗത്തിലും കൃത്യമായും സ്ഥാപിക്കാനും ലോഡ് ചെയ്യാനും കഴിയും.
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ സെറ്റിംഗ് ഉപകരണം ഉപയോഗിച്ചാണ് ടൂൾ സെറ്റിംഗ് നടത്തുന്നത്, ഇത് ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്. വ്യത്യസ്ത നീളമുള്ള ഉപകരണങ്ങൾ ഒറ്റ ക്ലിക്കിലൂടെ പൂജ്യം പോയിന്റിലേക്ക് കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്യാനും കഴിയും.
- തായ്വാൻ LNC നിയന്ത്രണ സംവിധാനം, മോഡുലാർ നിയന്ത്രണം, എളുപ്പത്തിൽ പ്രോസസ്സിംഗ് ആരംഭിക്കാൻ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക, ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്, ഓപ്പറേറ്റിംഗ് പരിധി വളരെയധികം കുറയ്ക്കുന്നു.
- സൗഹൃദപരവും എളുപ്പത്തിൽ വായിക്കാവുന്നതുമായ ഓപ്പറേറ്റിംഗ് നിർദ്ദേശങ്ങൾ, നിങ്ങൾ CNC-യിൽ ഒരു പുതുമുഖമാണെങ്കിൽ പോലും, പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നത് എളുപ്പമാക്കുന്നു.
- മികച്ച വിൽപ്പനാനന്തര സേവനം, CATEKCNCനിങ്ങളുടെ പ്രശ്നപരിഹാരത്തിന് സഹായിക്കുന്നതിന് ന്റെ എഞ്ചിനീയർമാർ 7x24 മണിക്കൂറും ഓൺലൈനിലാണ്.
ഫർണിച്ചർ നിർമ്മാണത്തിന് ഉപയോഗിക്കാവുന്ന CNC റൂട്ടറിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- 9kw ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് സ്പിൻഡിൽ
ഉയർന്ന വേഗത, ഉയർന്ന ടോർക്ക്, വേഗത്തിലുള്ള പ്രോസസ്സിംഗ് വേഗത, ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ മാറ്റത്തിനുള്ള പിന്തുണ.

- ലീനിയർ ടൂൾ ചേഞ്ചർ
8/12/16 ലീനിയർ ടൂൾ ചേഞ്ച് മാഗസിൻ, ഗാൻട്രിക്കൊപ്പം നീങ്ങുന്നു, വേഗത്തിലുള്ള ടൂൾ ചേഞ്ച് വേഗത.

- ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ സെറ്റിംഗ് ഉപകരണം
പ്രാരംഭ മെഷീനിംഗിന് മുമ്പോ അല്ലെങ്കിൽ ഓരോ ഉപകരണം മാറ്റത്തിനുശേഷമോ, ഈ ഉപകരണം യാന്ത്രികമായി ഉപകരണത്തിന്റെ നീളം അളക്കുകയും ഉപകരണത്തിന്റെ അഗ്രത്തിന്റെ സ്ഥാനം നിർണ്ണയിക്കുകയും അതിനനുസരിച്ച് നഷ്ടപരിഹാരം നൽകാൻ സിസ്റ്റത്തോട് നിർദ്ദേശിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

- 8+4 പൊസിഷനിംഗ് സിലിണ്ടർ
പൊസിഷനിംഗ് സിലിണ്ടറിന് പൂർണ്ണ വലുപ്പത്തിലുള്ള പ്ലേറ്റുകൾ വേഗത്തിൽ സ്ഥാപിക്കാൻ കഴിയും.

- ഫീഡിംഗ് റോളർ
ബോർഡിനും ടേബിൾടോപ്പിനും ഇടയിലുള്ള സ്റ്റാറ്റിക് ഘർഷണം കുറയ്ക്കുക, ലോഡിംഗ് എളുപ്പമാക്കുക, ബോർഡ് തേയ്മാനം ഒഴിവാക്കുക.

- ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക്
ഉയർന്ന കൃത്യതയ്ക്കായി ഗ്രൈൻഡ് ചെയ്ത ഹെലിക്കൽ റാക്ക്.

ഇൻഡസ്ട്രിയൽ-ഗ്രേഡ് ഡബിൾ-വർക്ക്ബെഞ്ച് CNC റൂട്ടറിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1325-2ഡബ്ല്യുടി |
|---|---|
| പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം | 1300*2500*200 മിമി (രണ്ട് വർക്ക് ബെഞ്ചുകൾ) |
| Gantry | കട്ടിയുള്ളതും പഴകിയതുമായ സ്റ്റീൽ ഗാൻട്രി, സ്റ്റീൽ ബീമുകൾ, കട്ടിയുള്ള ഗാൻട്രി തൂണുകൾ |
| കിടക്ക | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ ബെഡിനുള്ള സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് (ഹെവി ബെഡ്) |
| സ്പിൻഡിൽ | 9KW ഹൈ പവർ എയർ-കൂൾഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| ടൂൾ മാഗസിൻ | 8/12/16 ലീനിയർ ടൂൾ മാഗസിൻ |
| ടൂൾ സെറ്റിംഗ് രീതി | ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ സെറ്റിംഗ് ഉപകരണം |
| ടൂൾ ഹാൻഡിൽ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ | ഐഎസ്ഒ30/ഇആർ30/φ20 |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | 1.5KW ഹൈ-പവർ സെർവോ മോട്ടോർ ഡ്രൈവ് (Z-ആക്സിസിൽ ബ്രേക്ക് മോട്ടോർ ഉപയോഗിക്കുന്നു) |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| കുറവ് | ജപ്പാൻ ഷിമ്പോ പ്ലാനറ്ററി റിഡ്യൂസർ |
| മേശ | വാക്വം ടേബിൾ 12 സോണുകൾ, 48 കിണറുകൾ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 30 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 30 ഫ്ലാൻജ് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| പൊടി വേർതിരിച്ചെടുക്കൽ | 3KW ഇരട്ട-ഡ്രം പൊടി ശേഖരിക്കുന്നയാൾ |
| വാക്വം പമ്പ് | 11KW വാട്ടർ റിംഗ് വാക്വം പമ്പ് |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | തായ്വാൻ LNC MW2200 നിയന്ത്രണ സംവിധാനം / Mach3 |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | എസി380വി/50/60ഹെർട്സ് |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശങ്ങൾ | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ് |
| പൊസിഷനിംഗ് | 8+4 പൊസിഷനിംഗ് സിലിണ്ടർ |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 25000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി ദ്രുത ട്രാവേഴ്സ് വേഗത | 60000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| ഭാരം | 4600kg |
| അളവുകൾ | 6550 * 2150 * 2240mm |
ഒരു ഡബിൾ-വർക്ക്ബെഞ്ച് CNC റൂട്ടർ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ ഏതൊക്കെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കാം?
- ഫർണിച്ചർ നിർമ്മാണം: കാബിനറ്റ് വാതിലുകൾ, മരവാതിലുകൾ, വാർഡ്രോബുകൾ, ക്ലാസിക്കൽ ഫർണിച്ചറുകൾ, വാതിലുകളും ജനലുകളും, ഓഫീസ് ഫർണിച്ചറുകൾ, മരക്കൊമ്പ് കൊണ്ട് നിർമ്മിച്ച സ്ക്രീനുകൾ, പുസ്തകഷെൽഫുകൾ, മേശകൾ മുതലായവ.
- പരസ്യ നിർമ്മാണം: ക്രിസ്റ്റൽ പ്രതീകങ്ങൾ, പരസ്യ പ്രതീകങ്ങൾ, പിവിസി അല്ലെങ്കിൽ അക്രിലിക് കട്ടിംഗ്, ബിൽബോർഡുകൾ, സൈൻ നിർമ്മാണം മുതലായവ.
- കരകൗശല വസ്തുക്കളുടെ ഉത്പാദനം: സംഗീതോപകരണങ്ങൾ, സ്പീക്കറുകൾ, അലങ്കാര പെട്ടികൾ, മരപ്പെട്ടികൾ, മരപ്പെട്ടികൾ, മര കരകൗശല വസ്തുക്കൾ, മര പാറ്റേണുകൾ മുതലായവ.
- മറ്റ് അപ്ലിക്കേഷനുകൾ: തടി അച്ചുകൾ, നുര അച്ചുകൾ, നുര, കൃത്രിമ കല്ല്, മുള മുതലായവ.

വിതരണ സമയം
നിങ്ങളുടെ ഡെപ്പോസിറ്റ് ലഭിച്ച ഉടൻ തന്നെ ഞങ്ങൾ മെഷീൻ നിർമ്മിക്കാൻ തുടങ്ങും. സ്റ്റാൻഡേർഡ് മോഡലുകൾക്ക്, തയ്യാറാക്കാൻ 5-10 ദിവസമെടുക്കും, ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കിയ മോഡലുകൾക്ക് 10-20 ദിവസമെടുക്കും.
യന്ത്ര ഗതാഗതം
കടൽ, കര, വായു. ചെറിയ യന്ത്രങ്ങൾക്ക്, ഗതാഗതത്തിനായി വായു ഗതാഗതം ഉപയോഗിക്കാം. വ്യോമ ഗതാഗതത്തിന് ഏറ്റവും ഉയർന്ന വിലയും വേഗതയേറിയ വേഗതയും ഉണ്ട്; വലിയ CNC മില്ലിംഗ് മെഷീനുകൾ കടൽ വഴിയോ കര വഴിയോ കൊണ്ടുപോകേണ്ടതുണ്ട്. കടൽ ഗതാഗതം വിലകുറഞ്ഞതും വേഗത കുറഞ്ഞതും കൂടുതൽ സമയമെടുക്കുന്നതുമാണ്. കര ഗതാഗതം കൂടുതൽ ചെലവേറിയതും ശരാശരി വേഗതയുള്ളതുമാണ്. നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് ഉചിതമായ ഗതാഗത രീതി നിങ്ങൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാം.
വിൽപ്പനാനന്തര സേവനവും പിന്തുണയും
എല്ലാം CATEKCNC മെഷീനുകൾക്ക് 3 വർഷത്തെ/36 മാസത്തെ സൗജന്യ വാറന്റി സേവനവും, ആജീവനാന്ത സൗജന്യ അറ്റകുറ്റപ്പണികളും സോഫ്റ്റ്വെയർ അപ്ഗ്രേഡുകളും നൽകുന്നു. എഞ്ചിനീയർമാരും ടെക്നീഷ്യന്മാരും 24/7 ഓൺലൈനിലാണ്, കൂടാതെ ഫോൺ, വാട്ട്സ്ആപ്പ്, ഗൂഗിൾ മീറ്റ്, ഇമെയിൽ മുതലായവ വഴി സാങ്കേതിക പിന്തുണ നൽകാനും കഴിയും. നിങ്ങൾക്ക് ഇവിടെ വരാം. CATEKCNC ഓൺ-സൈറ്റ് പരിശീലനത്തിനുള്ള ഫാക്ടറി, സമഗ്രമായ മെഷീൻ പ്രവർത്തനം, സോഫ്റ്റ്വെയർ പ്രവർത്തനം, പരിപാലന പരിശീലനം എന്നിവ ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് സൗജന്യമായി നൽകും. സൗജന്യ മെഷീൻ പ്രവർത്തന വീഡിയോ, ഓപ്പറേഷൻ മാനുവൽ, ഡ്രോയിംഗ് സോഫ്റ്റ്വെയർ.
| മാതൃക | സികെ-1325-2ഡബ്ല്യുടി |
|---|---|
| പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം | 1300*2500*200 മിമി (രണ്ട് വർക്ക് ബെഞ്ചുകൾ) |
| Gantry | കട്ടിയുള്ളതും പഴകിയതുമായ സ്റ്റീൽ ഗാൻട്രി, സ്റ്റീൽ ബീമുകൾ, കട്ടിയുള്ള ഗാൻട്രി തൂണുകൾ |
| കിടക്ക | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ ബെഡിനുള്ള സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് (ഹെവി ബെഡ്) |
| സ്പിൻഡിൽ | 9KW ഹൈ പവർ എയർ-കൂൾഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| ടൂൾ മാഗസിൻ | 8/12/16 ലീനിയർ ടൂൾ മാഗസിൻ |
| ടൂൾ സെറ്റിംഗ് രീതി | ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ സെറ്റിംഗ് ഉപകരണം |
| ടൂൾ ഹാൻഡിൽ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ | ഐഎസ്ഒ30/ഇആർ30/φ20 |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | 1.5KW ഹൈ-പവർ സെർവോ മോട്ടോർ ഡ്രൈവ് (Z-ആക്സിസിൽ ബ്രേക്ക് മോട്ടോർ ഉപയോഗിക്കുന്നു) |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| കുറവ് | ജപ്പാൻ ഷിമ്പോ പ്ലാനറ്ററി റിഡ്യൂസർ |
| മേശ | വാക്വം ടേബിൾ 12 സോണുകൾ, 48 കിണറുകൾ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 30 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 30 ഫ്ലാൻജ് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| പൊടി വേർതിരിച്ചെടുക്കൽ | 3KW ഇരട്ട-ഡ്രം പൊടി ശേഖരിക്കുന്നയാൾ |
| വാക്വം പമ്പ് | 11KW വാട്ടർ റിംഗ് വാക്വം പമ്പ് |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | തായ്വാൻ LNC MW2200 നിയന്ത്രണ സംവിധാനം / Mach3 |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | എസി380വി/50/60ഹെർട്സ് |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ് |
| പൊസിഷനിംഗ് | 8+4 പൊസിഷനിംഗ് സിലിണ്ടർ |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 25000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി ദ്രുത ട്രാവേഴ്സ് വേഗത | 60000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| ഭാരം | 4600kg |
| അളവുകൾ | 6550 * 2150 * 2240mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും






പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.