4-ടൂൾ സ്വിച്ചും ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗും അൺലോഡിംഗും ഉള്ള CNC ഫർണിച്ചർ നിർമ്മാണ യന്ത്രം
ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗും അൺലോഡിംഗും ഉള്ള 4-ഇൻ-1 CNC വുഡ് നെസ്റ്റിംഗ് മെഷീൻ
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

ഉയർന്ന കാര്യക്ഷമതയുള്ള പ്രോസസ്സിംഗ് കഴിവുകളുള്ള ഒരു ഉയർന്ന ഓട്ടോമേറ്റഡ് CNC റൂട്ടറാണ് CK-1325-A-4T. ഇതിന് ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ്, അൺലോഡിംഗ് ഫംഗ്ഷനുകളും നാല് ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി സ്വിച്ചുചെയ്യാവുന്ന സ്പിൻഡിലുകളും ഉണ്ട്. പാനൽ ഫർണിച്ചറുകൾ, കാബിനറ്റ് വാതിലുകൾ, തടി വാതിലുകൾ, മറ്റ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ എന്നിവയുടെ പ്രോസസ്സിംഗിനായി ഇത് പ്രധാനമായും ഉപയോഗിക്കുന്നു. അതേസമയം, ഇത് ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ്, അൺലോഡിംഗ് സിസ്റ്റവും മൾട്ടി-സ്പിൻഡിൽ ഓട്ടോമാറ്റിക് സ്വിച്ചിംഗ് ഫംഗ്ഷനും സംയോജിപ്പിക്കുന്നു, ഇത് പ്ലേറ്റിന്റെ കട്ടിംഗ്, ഡ്രില്ലിംഗ്, ഗ്രൂവിംഗ്, കൊത്തുപണി, മറ്റ് പ്രക്രിയകൾ എന്നിവ മനസ്സിലാക്കാൻ കഴിയും, ഇത് ഉൽപാദന കാര്യക്ഷമതയും പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യതയും വളരെയധികം മെച്ചപ്പെടുത്തും.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് ആൻഡ് അൺലോഡിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമോടുകൂടിയ ഫോർ-സ്പിൻഡിൽ സിഎൻസി റൂട്ടറിന്റെ ഒരു പ്രധാന ഭാഗമാണ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് ആൻഡ് അൺലോഡിംഗ് സിസ്റ്റം, ഇത് ലിഫ്റ്റിംഗ് ആൻഡ് ലോവറിംഗ് ഘടനയും റോളിംഗ് കൺവെയർ ഫംഗ്ഷനും വഴി പ്ലേറ്റുകളുടെ ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് ആൻഡ് അൺലോഡിംഗ് സാക്ഷാത്കരിക്കുന്നു. മെഷീനിംഗ് പ്രക്രിയയിൽ പ്ലേറ്റുകൾ കൃത്യമായി കൊണ്ടുപോകുകയും സ്ഥാപിക്കുകയും ചെയ്യുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ ഈ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നു, അങ്ങനെ മെഷീനിംഗിന്റെ ഗുണനിലവാരം ഉറപ്പുനൽകുന്നു. മെഷീനിൽ നാല് സ്പിൻഡിലുകൾ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, അവയിൽ ഓരോന്നിനും മുറിക്കുന്നതിനും പഞ്ച് ചെയ്യുന്നതിനും ഗ്രൂവിംഗിനും വ്യത്യസ്ത ഉപകരണങ്ങൾ ഘടിപ്പിക്കാൻ കഴിയും. വ്യത്യസ്ത പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് ഇത് സ്വയമേവ സ്പിൻഡിലുകൾ മാറ്റാൻ കഴിയും, മാനുവൽ ടൂൾ മാറ്റുന്നതിൽ പാഴാകുന്ന സമയം ഒഴിവാക്കുകയും മെഷീനിനെ ഒറ്റ റണ്ണിൽ ഒന്നിലധികം പ്രക്രിയകൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ പ്രാപ്തമാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു, ഇത് ഉൽപാദനക്ഷമത മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു.പ്ലേറ്റ് ഫീഡിംഗുള്ള ഫോർ-ഫംഗ്ഷൻ-സ്വിച്ച് CNC വുഡ് റൂട്ടറിന്റെ വർക്ക്ഫ്ലോ
- യാന്ത്രിക ലോഡിംഗ്: ഹൈഡ്രോളിക് ലിഫ്റ്റിംഗ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് ഉപകരണത്തിന് പ്ലേറ്റിന്റെ കനവും അളവും അനുസരിച്ച് ഉയരം സ്വയമേവ ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും. ഗാൻട്രി ബ്രാക്കറ്റിന് പിന്നിലെ സക്ഷൻ കപ്പ് ഉപകരണത്തിന്റെ സഹായത്തോടെ പ്ലേറ്റ് ലോഡിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ നിന്ന് വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് വർക്ക്ബെഞ്ചിലേക്ക് വലിച്ചിടുന്നു, തുടർന്ന് വർക്ക്ബെഞ്ചിന്റെ 4+2 പൊസിഷനിംഗ് സിലിണ്ടറിലൂടെയും സൈഡ് പുഷ് സിലിണ്ടറിലൂടെയും പ്ലേറ്റ് പ്രോസസ്സിംഗ് സ്ഥാനത്തേക്ക് ഉറപ്പിക്കുന്നു.
- യാന്ത്രിക പ്രോസസ്സിംഗ്: നാല് സ്പിൻഡിലുകളിലും യഥാക്രമം വ്യത്യസ്ത ഉപകരണങ്ങൾ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, പ്ലേറ്റിൽ കട്ടിംഗ്, ഡ്രില്ലിംഗ്, ഗ്രൂവിംഗ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ കൃത്യമായി നിർവഹിക്കുന്നതിന് വ്യത്യസ്ത പ്രോസസ്സിംഗ് ജോലികൾക്കനുസരിച്ച് അവ യാന്ത്രികമായി മാറ്റാൻ കഴിയും. ഇത് CNC സിസ്റ്റമാണ് നിയന്ത്രിക്കുന്നത്. പ്രോസസ്സിംഗ് പാരാമീറ്ററുകൾ ഇൻപുട്ട് ചെയ്ത ശേഷം, സെർവോ മോട്ടോർ വിവിധ പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യങ്ങൾ പൂർത്തിയാക്കുന്നതിനായി ഓരോ അച്ചുതണ്ടിനെയും നീക്കാൻ നയിക്കുന്നു.
- യാന്ത്രിക അൺലോഡിംഗ്: മെഷീനിംഗ് ചെയ്ത ശേഷം, പുഷിംഗ് സിസ്റ്റം ഉപയോഗിച്ച് പൂർത്തിയായ പ്ലേറ്റ് യാന്ത്രികമായി അൺലോഡിംഗ് ടേബിളിലേക്ക് തള്ളപ്പെടുന്നു. അൺലോഡിംഗ് ടേബിളിന്റെ കൺവെയർ ബെൽറ്റ് രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്, പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് പ്ലേറ്റ് പല കഷണങ്ങളായി മുറിച്ചാലും, ഓരോ പൂർത്തിയായ ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെയും സ്ഥാനം നീക്കാതെ, ദ്വിതീയ ഗതാഗതം ഒഴിവാക്കിക്കൊണ്ട് അൺലോഡിംഗ് പ്രവർത്തനം കാര്യക്ഷമമായി പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയും. അതേസമയം, മേശയുടെ ഉപരിതലം വൃത്തിയായി സൂക്ഷിക്കുന്നതിന് പുഷിംഗ് സിസ്റ്റം വർക്കിംഗ് ടേബിളിൽ ദ്വിതീയ പൊടി നീക്കം ചെയ്യുന്നു.
വൻതോതിലുള്ള ഉൽപ്പാദനത്തിനായി പ്ലേറ്റ് ഫീഡിംഗ് ഉള്ള ഫോർ-ഫംഗ്ഷൻ-സ്വിച്ച് CNC റൂട്ടറിന്റെ സവിശേഷതകൾ
- നാല് 6KW എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകളും നാല് സെറാമിക് ബെയറിംഗുകളും ഉള്ളിൽ ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നു, സ്ഥിരതയുള്ള വേഗതയും കുറഞ്ഞ ശബ്ദവും.
- തായ്വാൻ LNC സിഎൻസി സിസ്റ്റം, ഉയർന്ന ഓട്ടോമേറ്റഡ് നിയന്ത്രണം, പൂർണ്ണമായ പ്രവർത്തനങ്ങൾ, പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക് പ്രവർത്തനം, ലളിതമായ പ്രവർത്തനം.
- ഓരോ സ്പിൻഡിലും സ്വതന്ത്രമായി ഒരു പൊടി കവർ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് യാന്ത്രികമായി പൊടി നീക്കം ചെയ്യുകയും പരിസ്ഥിതി സൗഹൃദപരവുമാണ്.
- 6 സോണുകളും 24 ദ്വാരങ്ങളുമുള്ള വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് വർക്ക്ബെഞ്ചിന് വിവിധ ചെറിയ വലിപ്പത്തിലുള്ള ഭാഗങ്ങൾ ആഗിരണം ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- ഉയർന്ന പവർ വാട്ടർ-കൂൾഡ് വാക്വം പമ്പ്, ഉയർന്ന വാക്വം എക്സ്ട്രാക്ഷൻ കാര്യക്ഷമത, സ്ഥിരതയുള്ള നെഗറ്റീവ് മർദ്ദം.
- ലിഫ്റ്റിംഗ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോം, 3000 കിലോഗ്രാമിൽ കൂടുതൽ ലോഡ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഹൈഡ്രോളിക് പവർ.
- കൺവെയർ ബെൽറ്റ് അൺലോഡിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോം, വിവിധ ഉൽപാദന ലൈനുകളുമായി ബന്ധിപ്പിക്കാനും, പ്രോസസ്സിംഗിന് ശേഷം നിയുക്ത സ്ഥലത്തേക്ക് മാറ്റാനും കഴിയും, ഇത് വസ്തുക്കൾ സ്വമേധയാ അൺലോഡ് ചെയ്യുന്നതിലൂടെ പാഴാക്കുന്ന സമയം ലാഭിക്കുന്നു.
- ഹെലിക്കൽ റാക്ക്/ഗിയർ, ഹൈവിൻ ഗൈഡ് റെയിൽ, ലീനിയർ ബെയറിംഗ്, സ്ഥിരതയുള്ള പ്രവർത്തനം, ഉയർന്ന സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത.
- 1500W ഹൈ-പവർ സെർവോ മോട്ടോർ, വലിയ ഔട്ട്പുട്ട് ടോർക്ക്, കുറഞ്ഞ പ്രവർത്തന ശബ്ദം, വേഗത.
- വിവിധ കാഡ്/ക്യാം തരം സോഫ്റ്റ്വെയറുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു, വിവിധ നെസ്റ്റിംഗ് സോഫ്റ്റ്വെയറുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, ജി കോഡ് പ്രവർത്തനം തിരിച്ചറിയുന്നു, കൂടാതെ വളരെ കുറഞ്ഞ പ്രവർത്തന പരിധിയുമുണ്ട്.
- ഓപ്പറേഷൻ മാനുവലും ഓപ്പറേഷൻ വീഡിയോയും ഉൾക്കൊള്ളുന്ന സൗജന്യ നെസ്റ്റിംഗ് സോഫ്റ്റ്വെയർ നൽകിയിട്ടുണ്ട്.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗും അൺലോഡിംഗും ഉള്ള 4x8 ഫോർ-ഫംഗ്ഷൻ-സ്വിച്ച് CNC റൂട്ടറിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- നാല് സ്വിച്ചബിൾ സ്പിൻഡിലുകൾ
-
നാല് 6KW എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിലുകൾ, 18000r/mim, സ്ഥിരതയുള്ള വേഗത.
- വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോം
-
6-സോൺ 24-ഹോൾ വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമുള്ള 11KW വാക്വം പമ്പ് ഉപയോഗിക്കുന്നത് വ്യത്യസ്ത വലുപ്പത്തിലുള്ള പ്ലേറ്റുകളെ ശക്തമായി ആഗിരണം ചെയ്യാൻ സഹായിക്കും, പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് പ്ലേറ്റുകൾ നീങ്ങുകയോ ഓഫ്സെറ്റ് ചെയ്യുകയോ ചെയ്യുന്നില്ലെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു, അതുവഴി പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യതയും കാര്യക്ഷമതയും മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു.
- യാന്ത്രിക ഉപകരണ ക്രമീകരണ ഉപകരണം
-
നാല് സ്പിൻഡിലുകളിലും വ്യത്യസ്ത നീളമോ വ്യാസമോ ഉള്ള ഉപകരണങ്ങൾ സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും, പൂജ്യം പോയിന്റ് യാന്ത്രികമായി കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- 4+2 പൊസിഷനിംഗ് സിലിണ്ടർ
-
പൂർണ്ണ വലുപ്പത്തിലുള്ള പ്ലേറ്റുകളുടെ ദ്രുത സ്ഥാനം ഇതിന് മനസ്സിലാക്കാൻ കഴിയും.
- ട്രാൻസ്മിഷൻ സിസ്റ്റം
-
ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്കുകളും ഗിയറുകളും, തായ്വാൻ ഹൈവിൻ 30 ഗൈഡ് റെയിലുകൾ.
- സക്ഷൻ കപ്പുകൾ ഫീഡിംഗ്
-
ഇരട്ട ഓട്ടോമാറ്റിക് ഫീഡിംഗ് സക്ഷൻ കപ്പുകൾ, പ്ലേറ്റിനെ കൂടുതൽ സ്ഥിരതയോടെ ആഗിരണം ചെയ്യുന്നു.
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം
-
ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ നേടുന്നതിന് ലൂബ്രിക്കേഷൻ ഇടവേളയും ലൂബ്രിക്കേഷൻ ദൈർഘ്യവും സജ്ജമാക്കാൻ കഴിയും.
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോം
-
ലോഡിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ ഒന്നിലധികം പാനലുകൾ ഉൾക്കൊള്ളാൻ കഴിയും, കൂടാതെ യാന്ത്രികമായി ഉയർത്താനും താഴ്ത്താനും കഴിയും.
- ഓട്ടോമാറ്റിക് അൺലോഡിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോം
-
പ്ലേറ്റുകളുടെ യാന്ത്രിക കൈമാറ്റം സാക്ഷാത്കരിക്കുന്നതിന് അൺലോഡിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ ഒരു കൺവെയർ ബെൽറ്റ് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
ഓട്ടോമാറ്റിക് ലോഡിംഗ് & അൺലോഡിംഗ് ഉള്ള 4x8 ഫോർ-ഫംഗ്ഷൻ-സ്വിച്ച് CNC റൂട്ടറിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1325-എ-4ടി |
|---|---|
| XYZ വർക്കിംഗ് ട്രാവൽ | 1300*2500*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| Gantry | കട്ടിയുള്ളതും പഴകിയതുമായ സ്റ്റീൽ ഗാൻട്രി, ബലപ്പെടുത്തിയ സ്റ്റീൽ ബീമുകൾ |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 6KW ഹൈ പവർ എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ * 4 |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 18000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | 1.5KW സെർവോ മോട്ടോർ ഡ്രൈവ് (Z-ആക്സിസ് ബ്രേക്ക് മോട്ടോർ) |
| കുറവ് | ജപ്പാൻ ഷിമ്പോ റിഡ്യൂസർ |
| മേശ | 6 സോണുകളും 24 ദ്വാരങ്ങളുമുള്ള ഇരട്ട-പാളി വാക്വം ടേബിൾ |
| വാക്വം പമ്പ് | 11KW വാട്ടർ റിംഗ് വാക്വം പമ്പ് |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 30 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 30 ഫ്ലാൻജ് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| പൊടി വേർതിരിച്ചെടുക്കൽ | 3KW ഡ്യുവൽ-ബാഗ് ഡസ്റ്റ് കളക്ടർ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | തായ്വാൻ LNC / മാക്3 |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, ജെഡിപെയിന്റ് മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ് |
| പൊസിഷനിംഗ് | 4+2 പൊസിഷനിംഗ് സിലിണ്ടർ |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| പ്രേരിപ്പിക്കുന്നു | പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക് പുഷ് സിലിണ്ടർ ഉപകരണം |
| ലോഡിംഗ് | ഓട്ടോമാറ്റിക് ലിഫ്റ്റിംഗ് ലോഡിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോം |
| അൺലോഡുചെയ്യുന്നു | ഓട്ടോമാറ്റിക് റോളിംഗ് കൺവെയർ അൺലോഡിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോം |
| പരമാവധി ദ്രുത ട്രാവേഴ്സ് വേഗത | 25000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 18000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| ഭാരം | 4500kg |
| അളവുകൾ | 9500 * 2150 * 2250mm |
4x8 ഫോർ-ഫംഗ്ഷൻ-സ്വിച്ച് CNC റൂട്ടറിന്റെ ആപ്ലിക്കേഷൻ സ്കോപ്പ്
CNC വുഡ് റൂട്ടറിന് എല്ലാത്തരം ഇൻസുലേഷൻ ഭാഗങ്ങളും, പ്ലാസ്റ്റിക് ഷീറ്റുകൾ, ബേക്കലൈറ്റ് ഷീറ്റുകൾ, സോളിഡ് വുഡ് ഷീറ്റുകൾ, മൾട്ടിലെയർ ഷീറ്റുകൾ, ഡെൻസിറ്റി ഷീറ്റുകൾ, കണികാ ബോർഡുകൾ, ഫിംഗർ-ജോയിന്റഡ് ഷീറ്റുകൾ, പ്ലൈവുഡ്, അലുമിനിയം ഹണികോമ്പ് ഷീറ്റുകൾ, അക്രിലിക് ഷീറ്റുകൾ, പിവിസി ഷീറ്റുകൾ, അലുമിനിയം-പ്ലാസ്റ്റിക് ഷീറ്റുകൾ, പിസിബി ഷീറ്റുകൾ മുതലായവ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- ഫർണിച്ചർ വ്യവസായ ആപ്ലിക്കേഷൻ
-
തടി വാതിലുകൾ, വാർഡ്രോബുകൾ, കാബിനറ്റുകൾ, വൈൻ കാബിനറ്റുകൾ, സോളിഡ് വുഡ് ഫർണിച്ചറുകൾ, പാനൽ ഫർണിച്ചറുകൾ, ഓഫീസ് ഫർണിച്ചറുകൾ, ചെറുതും ഇടത്തരവുമായ കാബിനറ്റുകൾ, കാബിനറ്റ് വാതിലുകൾ, അതിഥി ഫർണിച്ചറുകൾ, കിടപ്പുമുറി ഫർണിച്ചറുകൾ, ഡൈനിംഗ് റൂം ഫർണിച്ചറുകൾ, പഠന ഫർണിച്ചറുകൾ, കോഫി ടേബിളുകൾ, കമ്പ്യൂട്ടർ ടേബിളുകൾ, ബെഡ്സൈഡ് ടേബിളുകൾ, സൈഡ്ബോർഡുകൾ, ഷൂ കാബിനറ്റുകൾ, ബുക്ക്കേസുകൾ, പ്രവേശന കാബിനറ്റുകൾ, ഡിസ്പ്ലേ കാബിനറ്റുകൾ മുതലായവ ഉൾപ്പെടെ എല്ലാത്തരം ഫർണിച്ചറുകളും നിർമ്മിക്കാൻ ഇത് ഉപയോഗിക്കാം.
- മരപ്പണി വ്യവസായ ആപ്ലിക്കേഷൻ
-
- പെട്ടി, ശവപ്പെട്ടി എന്നിവയുടെ നിർമ്മാണം.
- ഖര മരം വാതിലുകളുടെ റിലീഫ്, ഹോളോയിംഗ് കരകൗശല വൈദഗ്ദ്ധ്യം, ഫോട്ടോ ഫ്രെയിം കൊത്തുപണി.
- മരം പൂപ്പൽ മുറിക്കൽ, 3D കൊത്തുപണി.
- കോറഗേറ്റഡ് ബോർഡുകൾ, ഗ്രൂവ്ഡ് ബോർഡുകൾ, അലങ്കാര ബോർഡുകൾ, കൃത്രിമ ബോർഡുകളുടെ പ്രത്യേക ആകൃതിയിലുള്ള കട്ടിംഗ് എന്നിവയുടെ ഉത്പാദനം.
- സ്ക്രീൻ, വിൻഡോ പ്രോസസ്സിംഗ്.
- സംഗീത ഉപകരണ വ്യവസായ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ
-
സ്പീക്കറുകളുടെ ഭാഗങ്ങൾ, പിയാനോകൾ, ഗിറ്റാറുകൾ, വയലിനുകൾ, മരപ്പെട്ടികൾ, മറ്റ് സംഗീത ഉപകരണ അനുബന്ധ ഉപകരണങ്ങൾ.
- പരസ്യ വ്യവസായ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ
-
പരസ്യ കത്തുകൾ, ക്രിസ്റ്റൽ അക്ഷരങ്ങൾ, മിനി അക്ഷരങ്ങൾ, അക്രിലിക് അക്ഷരങ്ങൾ, പരസ്യ ചിഹ്നങ്ങൾ, അക്രിലിക് ലൈറ്റ് ബോക്സുകൾ, സൈൻബോർഡുകൾ മുതലായവ.

| മാതൃക | സികെ-1325-എ-4ടി |
|---|---|
| XYZ വർക്കിംഗ് ട്രാവൽ | 1300*2500*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| Gantry | കട്ടിയുള്ളതും പഴകിയതുമായ സ്റ്റീൽ ഗാൻട്രി, ബലപ്പെടുത്തിയ സ്റ്റീൽ ബീമുകൾ |
| കിടക്ക | ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ഇന്റഗ്രൽ ഫുള്ളി കാസ്റ്റ് ബെഡ് ബോഡി, സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ കൺട്രോൾ കാബിനറ്റ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 6KW ഹൈ പവർ എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ * 4 |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 18000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | 1.5KW സെർവോ മോട്ടോർ ഡ്രൈവ് (Z-ആക്സിസ് ബ്രേക്ക് മോട്ടോർ) |
| കുറവ് | ജപ്പാൻ ഷിമ്പോ റിഡ്യൂസർ |
| മേശ | 6 സോണുകളും 24 ദ്വാരങ്ങളുമുള്ള ഇരട്ട-പാളി വാക്വം ടേബിൾ |
| വാക്വം പമ്പ് | 11KW വാട്ടർ റിംഗ് വാക്വം പമ്പ് |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 30 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / 30 ഫ്ലാൻജ് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| പൊടി വേർതിരിച്ചെടുക്കൽ | 3KW ഡ്യുവൽ-ബാഗ് ഡസ്റ്റ് കളക്ടർ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | തായ്വാൻ LNC / മാക്3 |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, സിഎഡി, സിഡിആർ, ജെഡിപെയിന്റ് മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ് |
| പൊസിഷനിംഗ് | 4+2 പൊസിഷനിംഗ് സിലിണ്ടർ |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| പ്രേരിപ്പിക്കുന്നു | പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക് പുഷ് സിലിണ്ടർ ഉപകരണം |
| ലോഡിംഗ് | ഓട്ടോമാറ്റിക് ലിഫ്റ്റിംഗ് ലോഡിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോം |
| അൺലോഡുചെയ്യുന്നു | ഓട്ടോമാറ്റിക് റോളിംഗ് കൺവെയർ അൺലോഡിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോം |
| പരമാവധി ദ്രുത ട്രാവേഴ്സ് വേഗത | 25000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 18000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| ഭാരം | 4500kg |
| അളവുകൾ | 9500 * 2150 * 2250mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.