7×10 CNC വുഡ് റൂട്ടർ, HSD സ്പിൻഡിൽ, ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ചർ എന്നിവയോടുകൂടി
HSD സ്പിൻഡിൽ ഉള്ള 7X10 ATC CNC വുഡ് റൂട്ടർ മെഷീൻ
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

വ്യവസായ പുരോഗതിയും അലങ്കാര വസ്തുക്കളുടെ മാറ്റങ്ങളും മൂലം, സാധാരണ 4×8ft CNC റൂട്ടറിന്റെ (1325 സീരീസ്) പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം വലിയ പാനലുകൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റാൻ പര്യാപ്തമല്ല. ഇപ്പോൾ, 4×9ft, 5×10ft, 6×10ft എന്നീ പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പങ്ങളുള്ള റൂട്ടറുകൾ വിപണിയിൽ ഉയർന്നുവന്നിട്ടുണ്ട്. CK-2130 മോഡൽ CNC റൂട്ടർ ഈ അടിസ്ഥാനത്തിൽ വികസിപ്പിച്ചെടുത്ത ഒരു വലിയ വലിപ്പത്തിലുള്ള ഉൽപ്പന്നമാണ്. പ്രത്യേകം രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത 7×10 അടി വലുതാക്കിയ വർക്ക് പ്ലാറ്റ്ഫോം ഇതിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, പരമാവധി പ്രോസസ്സിംഗ് വലുപ്പം 2100×3000mm (7×10 അടി) വരെ, ഏത് വലുപ്പത്തിലുള്ള പാനലുകളുടെയും പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റാൻ ഏതാണ്ട് പ്രാപ്തമാണ്.
7×10 അടി CNC റൂട്ടർ ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഗിയർ റാക്ക് ട്രാൻസ്മിഷൻ സിസ്റ്റം സ്വീകരിക്കുന്നു, ഇത് ഫലപ്രദമായി പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യത ഉറപ്പാക്കുന്നു. അതേസമയം, പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന അനുരണനം ഫലപ്രദമായി കുറയ്ക്കുന്നതിനും പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യത കൂടുതൽ ഉറപ്പാക്കുന്നതിനുമായി അതിന്റെ അടിസ്ഥാനം പ്രത്യേകം രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത് കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ദീർഘകാലത്തേക്ക് സ്ഥിരതയുള്ള പ്രവർത്തനം അനുവദിക്കുന്ന ഒരു നൂതന ആന്റി-ഇലക്ട്രോമാഗ്നറ്റിക് ഇടപെടൽ സംവിധാനവും ഉപകരണങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു. മരപ്പണി വ്യവസായത്തിലായാലും, പരസ്യ കട്ടിംഗ് ഫീൽഡിലായാലും, അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യങ്ങളിലായാലും, 7×10 അടി CNC വുഡ് റൂട്ടറിന് നിങ്ങൾക്ക് വഴക്കമുള്ളതും കാര്യക്ഷമവുമായ പരിഹാരങ്ങൾ നൽകാൻ കഴിയും.
HSD ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് സ്പിൻഡിൽ ഉള്ള ഓവർസൈസ്ഡ് CNC റൂട്ടറിന്റെ ഗുണങ്ങൾ
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് ഫംഗ്ഷൻ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ഇതിന്, പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് ഉപകരണങ്ങൾ സ്വയമേവ മാറ്റാൻ കഴിയും, എല്ലാ പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകളും നിറവേറ്റുന്നതിനായി 8/12/16 ടൂളുകൾ ഒരേസമയം കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ കഴിയും.
- കട്ടിയുള്ള സ്റ്റീൽ ട്യൂബ് വെൽഡിംഗ് ബെഡ് ഉപയോഗിച്ച് രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്, ഉയർന്ന താപനിലയും സമ്മർദ്ദവും ഒഴിവാക്കിക്കൊണ്ട് പ്രോസസ്സ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു, ദീർഘകാല ഉപയോഗത്തിൽ ഉപകരണങ്ങളുടെ സ്ഥിരതയും പ്രോസസ്സിംഗ് കൃത്യതയും ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- 9 സോണുകളും 30 ഹോൾ പൊസിഷനുകളും ഉള്ള ഒരു വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് വർക്ക് പ്ലാറ്റ്ഫോം ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഓരോ സോണിലും വ്യത്യസ്ത വലുപ്പത്തിലുള്ള പാനലുകളുടെ പ്രോസസ്സിംഗ് കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ കഴിവുള്ള ഒരു സ്വതന്ത്ര നിയന്ത്രണ സ്വിച്ച് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
- കാര്യക്ഷമമായ ഒരു ഡ്യുവൽ-ബാരൽ ഡസ്റ്റ് കളക്ടർ ഉപയോഗിച്ച് കോൺഫിഗർ ചെയ്തിരിക്കുന്നു, ഇത് ഭാഗങ്ങളുടെ ഉപരിതലവും പ്രോസസ്സിംഗിന് ശേഷം നിലവും വൃത്തിയുള്ളതും പൊടി രഹിതവുമാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു, ഇത് കൂടുതൽ പരിസ്ഥിതി സൗഹൃദമാക്കുന്നു.
- സങ്കീർണ്ണമായ ഭാഗങ്ങളുടെ വൈവിധ്യമാർന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റിക്കൊണ്ട്, കൊത്തുപണി, മുറിക്കൽ, ഡ്രില്ലിംഗ്, മില്ലിംഗ്, ഗ്രൂവിംഗ് തുടങ്ങിയ വിവിധ പ്രോസസ്സിംഗ് ടെക്നിക്കുകൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിവുള്ള സമഗ്രമായ പ്രവർത്തനങ്ങൾ.
- ആർട്ട്ക്യാം, ജെഡിപെയിന്റ്, ടൈപ്പ്3, എ തുടങ്ങിയ വിവിധ സോഫ്റ്റ്വെയറുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു.spire, മറ്റ് CAD/CAM തരം സോഫ്റ്റ്വെയറുകൾ.
- പവർ-ഓഫ് മെമ്മറി ഫംഗ്ഷനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്ത് പവർ തകരാർ പോലുള്ള അപ്രതീക്ഷിത സാഹചര്യങ്ങൾ ഉണ്ടായാൽ, പുനരാരംഭിച്ചതിന് ശേഷവും ഇത് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് തുടരാം, ഫലപ്രദമായി മെറ്റീരിയൽ പാഴാക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കാം.
- CATEKCNC സമഗ്രമായ വിൽപ്പനാനന്തര മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശവും സൗജന്യ പരിശീലനവും നൽകുന്നു, കൂടാതെ മൂന്ന് വർഷത്തെ സൗജന്യ വാറണ്ടിയും ആജീവനാന്ത സൗജന്യ അറ്റകുറ്റപ്പണി സേവനങ്ങളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.
ഇൻഡസ്ട്രിയൽ-ഗ്രേഡ് 7x10 ATC CNC റൂട്ടറിന്റെ സവിശേഷതകൾ
- ഇറ്റാലിയൻ HSD 9KW ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് സ്പിൻഡിൽ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, എയർ-കൂളിംഗ് സാങ്കേതികവിദ്യയും കുറഞ്ഞ ശബ്ദ രൂപകൽപ്പനയും ഉൾക്കൊള്ളുന്നു, വാട്ടർ കൂളിംഗിന്റെ ആവശ്യകത ഇല്ലാതാക്കുന്നു, പരമാവധി വേഗത 24000rpm വരെ, ഉയർന്ന വേഗതയുള്ള പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റാൻ പ്രാപ്തമാണ്, അതേസമയം ശക്തമായ കട്ടിംഗ് ഫോഴ്സും ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള സവിശേഷതകളും ഉണ്ട്.
- XYZ ത്രീ-ആക്സിസെല്ലാം ജാപ്പനീസ് ഉപയോഗിക്കുന്നു Yaskawa ഉയർന്ന വേഗതയും ഉയർന്ന ടോർക്കും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന സെർവോ മോട്ടോറുകൾ, അസാധാരണമായ ചലന നിയന്ത്രണ ശേഷികൾക്കൊപ്പം, കൃത്യമായ സ്ഥാനം, വേഗത, ആക്സിലറേഷൻ നിയന്ത്രണം എന്നിവ പ്രാപ്തമാക്കുന്നു.
- TBI ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഗ്രൈൻഡിംഗ് ട്രാക്കുകൾ (0.1 മൈക്രോൺ വരെ കൃത്യത) ഉപയോഗിച്ച്, 90% ൽ കൂടുതൽ ട്രാൻസ്മിഷൻ കാര്യക്ഷമതയുള്ള ബോൾ സ്ക്രൂ ട്രാൻസ്മിഷൻ, മികച്ച ആവർത്തന സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹൈവിൻ ഗൈഡ് റെയിലുകളും ലീനിയർ ബെയറിംഗുകളും ഉപയോഗിക്കുന്നു, കനത്ത ഭാരം, ഉയർന്ന വേഗത, കുറഞ്ഞ വേഗത എന്നിവയുൾപ്പെടെ വിവിധ പ്രവർത്തന പരിതസ്ഥിതികൾക്ക് അനുയോജ്യം, കൂടാതെ നല്ല ഷോക്ക് പ്രതിരോധവുമുണ്ട്.
- ഉപയോക്തൃ-സൗഹൃദ ഇന്റർഫേസുള്ള, ആരംഭിക്കാൻ എളുപ്പമുള്ള, നൂതന നിയന്ത്രണ അൽഗോരിതങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന, CNC ഉപകരണങ്ങളുടെ ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള നിയന്ത്രണം കൈവരിക്കാൻ കഴിവുള്ള, പ്രോസസ്സിംഗ് ഗുണനിലവാരം ഉറപ്പാക്കുന്ന ഒരു SYNTEC യുടെ CNC സിസ്റ്റം ഉപയോഗിക്കുന്നു.
- ഹെലിക്കൽ ഗിയർ ഡിസൈൻ ഉപയോഗിച്ച് പ്ലാനറ്ററി ഗിയർ റിഡ്യൂസറുകൾ ഉപയോഗിച്ച് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിരിക്കുന്നു, നിശബ്ദ പ്രവർത്തനവും ഉയർന്ന ടോർക്ക് ഔട്ട്പുട്ടും സാധ്യമാക്കുന്നു.
- ഉയർന്ന പവർ വാട്ടർ റിംഗ് വാക്വം പമ്പ് കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, ഉപയോഗിക്കാനും പരിപാലിക്കാനും എളുപ്പമാണ്, കുറഞ്ഞ ശബ്ദത്തോടെ (ഓപ്ഷണൽ ബെക്ക് വാക്വം പമ്പ്, വാക്വം എയർ പമ്പ് മുതലായവ).
- സെൻട്രൽ ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം, മെഷീൻ ട്രാൻസ്മിഷൻ ഭാഗങ്ങളുടെ പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക് സമയബന്ധിതമായ ലൂബ്രിക്കേഷൻ, മാനുഷിക ഘടകങ്ങൾ മൂലമുള്ള അറ്റകുറ്റപ്പണി കാലതാമസം ഒഴിവാക്കുന്നു.
7x10 ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് CNC നെസ്റ്റിംഗ് മെഷീനിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- എച്ച്എസ്ഡി ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് സ്പിൻഡിൽ
-
ഇറ്റാലിയൻ HSD സ്പിൻഡിൽ, ഉയർന്ന കൃത്യത, ദീർഘായുസ്സ്, കുറഞ്ഞ ശബ്ദം, കുറഞ്ഞ വൈബ്രേഷൻ.
- ലീനിയർ ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ചർ
-
കറൗസൽ-ടൈപ്പ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് കിറ്റുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, ഇത് വേഗതയേറിയ ടൂൾ മാറ്റ വേഗത, ലളിതമായ അറ്റകുറ്റപ്പണി എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, കൂടാതെ ഒരു അധിക സെർവോ മോട്ടോറിന്റെയും റിഡ്യൂസറിന്റെയും ആവശ്യകത കുറയ്ക്കുന്നു, ഇത് താരതമ്യേന കൂടുതൽ ചെലവ് കുറഞ്ഞതാക്കുന്നു.
- 9-സോൺ വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് വർക്ക് ബെഞ്ച്
-
ഓരോ സോണിലും ഒന്നോ അതിലധികമോ എയർ ഹോളുകൾ സ്വതന്ത്രമായി സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നതിനാൽ മെറ്റീരിയൽ ഫിക്സേഷൻ കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദമാണ്.
- വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് സോൺ കൺട്രോൾ വാൽവ്
-
വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് വർക്ക്ടേബിളിനുള്ള സ്വതന്ത്ര നിയന്ത്രണ സ്വിച്ചുകൾ, ഓരോ സോണും സ്വതന്ത്രമായി തുറക്കാനോ അടയ്ക്കാനോ കഴിയും.
- ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ ഓയിൽ പാത്രം
-
സെൻട്രൽ ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷൻ ഓയിൽ പമ്പ്, പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേഷനും മെഷീനിന്റെ പരിപാലനവും, ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്.
- നിയന്ത്രണ ബട്ടൺ ഗ്രൂപ്പ്
-
എമർജൻസി സ്റ്റോപ്പ് ബട്ടൺ, പൊസിഷനിംഗ് സിലിണ്ടർ ബട്ടൺ, വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് ബട്ടൺ, പ്രോസസ്സിംഗ് സ്റ്റാർട്ട് ബട്ടൺ.
- ഉപകരണത്തെയും ഹോൾഡറിനെയും വേർതിരിക്കുന്നതിനുള്ള ക്ലാമ്പിംഗ് ഉപകരണം
-
കത്തി ഹോൾഡറിൽ നിന്ന് ബ്ലേഡ് വേർതിരിക്കുമ്പോൾ, ബ്ലേഡ് നീക്കംചെയ്യുന്നത് എളുപ്പമാക്കുന്നതിന് കത്തി ഹോൾഡറിൽ ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാൻ ഈ ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കാം.
- ട്രാൻസ്മിഷൻ സിസ്റ്റം
-
ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്കുകളും ഗിയറുകളും, തായ്വാൻ ഹൈവിൻ 30 ഗൈഡ് റെയിലുകൾ.
- ഇലക്ട്രിക്കൽ ഘടകങ്ങൾ
-
ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള ഇലക്ട്രിക്കൽ ഘടകങ്ങൾ, ഒന്നിലധികം ഇൻവെർട്ടർ ബ്രാൻഡുകൾ ലഭ്യമാണ്.
- സിൻടെക്കിന്റെ സിഎൻസി നിയന്ത്രണ സംവിധാനം
-
തായ്വാൻ സിൻടെക്കിന്റെ സിഎൻസി റൂട്ടർ നിയന്ത്രണ സംവിധാനം, പ്രവർത്തിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്, ഒന്നിലധികം പ്രോഗ്രാമിംഗ് ഭാഷകളെയും ഫയൽ ഫോർമാറ്റുകളെയും പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, ഇത് പ്രോഗ്രാം എഡിറ്റിംഗും പ്രവർത്തനവും കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദമാക്കുന്നു.
- ഓപ്ഷണൽ 5+4 ന്യൂമാറ്റിക് ഡ്രിൽ ബാങ്ക്
-
മരത്തിലേക്ക് നേരിട്ട് തുരക്കുന്നു.
- ഓപ്ഷണൽ ജർമ്മൻ ബെക്കർ വാക്വം എയർ പമ്പ്
-
ഉയർന്ന വില, ശക്തമായ ശക്തി.
7x10 ATC CNC റൂട്ടറിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-2130-ടി |
|---|---|
| XYZ വർക്കിംഗ് ട്രാവൽ | 2100 * 3000 * 200mm |
| Gantry | കട്ടിയുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ഗാൻട്രി, കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ബ്രാക്കറ്റ് |
| കിടക്ക | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ വഴി പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത കിടക്ക (ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ബെഡ്), സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| സ്പിൻഡിൽ | HSD 9KW എയർ-കൂൾഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| ടൂൾ മാഗസിൻ | 8/12/16 ലീനിയർ ടൂൾ മാഗസിൻ |
| കോലറ്റ് | ഐഎസ്ഒ30 ഇആർ32 |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | Yaskawa സെർവോ മോട്ടോർ ഡ്രൈവ് (Z-ആക്സിസ് ബ്രേക്ക് മോട്ടോർ) |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച/Hpmont ഇൻവെർട്ടർ |
| കുറവ് | ജപ്പാൻ ഷിമ്പോ റിഡ്യൂസർ |
| മേശ | വാക്വം ടേബിൾ 9 സോണുകൾ, 30 ദ്വാരങ്ങൾ |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 30 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ/ഫ്ലാഞ്ച് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| പൊടി വേർതിരിച്ചെടുക്കൽ | 3KW ഡ്യുവൽ-ബാഗ് ഡസ്റ്റ് കളക്ടർ |
| വാക്വം പമ്പ് | 11KW (അല്ലെങ്കിൽ രണ്ട് 5.5KW) വാട്ടർ റിംഗ് വാക്വം പമ്പുകൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | തായ്വാൻ സിന്റക് നിയന്ത്രണ സംവിധാനം / മാക്3 |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | സെൻട്രൽ ലൂബ്രിക്കേഷൻ ഓയിൽ ഫില്ലിംഗ് മെയിന്റനൻസ് സിസ്റ്റം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, ഓട്ടോകാഡ്, സിഡിആർ, ജെഡിപെയിന്റ്, മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശങ്ങൾ | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| കൊത്തുപണി കൃത്യത | 0.01mm |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 30000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി ദ്രുത ട്രാവേഴ്സ് വേഗത | 58000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| ഭാരം | 3500kg |
| അളവുകൾ | 4300 * 2800 * 2250mm |
ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് കിറ്റുള്ള 7×10 CNC റൂട്ടറിന് എന്തുചെയ്യാൻ കഴിയും?
ബാധകമായ മെറ്റീരിയലുകൾ:
മുള, മരം, പ്ലാസ്റ്റിക്, പിവിസി, അക്രിലിക്, പിസിബി, എംഡിഎഫ്, ഒഎസ്ബി, അലുമിനിയം, ചെമ്പ്, ഫൈബർഗ്ലാസ്, കാർബൺ ഫൈബർ, സിന്തറ്റിക് വസ്തുക്കൾ, കൃത്രിമ കല്ല്, പിയു മുതലായവ.
ബാധകമായ വ്യവസായങ്ങൾ:
- ഫർണിച്ചർ നിർമ്മാണം: കാബിനറ്റ് വാതിലുകൾ, വാർഡ്രോബ് വാതിലുകൾ, സ്ക്രീനുകൾ, ജനൽ ഫ്രെയിമുകൾ, മരവാതിലുകൾ, കിടക്കകൾ, പുസ്തകഷെൽഫുകൾ, മേശകൾ, കസേരകൾ, മറ്റ് ഫർണിച്ചറുകൾ.
- പരസ്യ നിർമ്മാണം: പരസ്യ ചിഹ്നങ്ങൾ, പരസ്യ ലൈറ്റ് ബോക്സുകൾ, പരസ്യ ബോർഡുകൾ, പരസ്യ കത്തുകൾ, മെഡലുകൾ, ലോഗോകൾ, ക്രിസ്റ്റൽ അക്ഷരങ്ങൾ മുതലായവ.
- കരകൗശല സമ്മാന നിർമ്മാണം: തൂക്കു ചിഹ്നങ്ങൾ, അലങ്കാര ചിഹ്നങ്ങൾ, ആഭരണങ്ങൾ, മരപ്പെട്ടികൾ, മര കളിപ്പാട്ടങ്ങൾ, പസിലുകൾ, മോഡലുകൾ മുതലായവ.

CATEKCNC നിങ്ങൾക്ക് സമഗ്രമായ CNC കസ്റ്റമൈസേഷൻ പരിഹാരങ്ങൾ നൽകാൻ കഴിയും.ഞങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടാനും നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾ ഞങ്ങളെ അറിയിക്കാനും ഞങ്ങൾ നിങ്ങളെ സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നു.
CNC റൂട്ടർ നിർമ്മാണത്തിൽ 20 വർഷത്തെ പരിചയമുള്ള ഒരു OEM ഫാക്ടറി എന്ന നിലയിൽ, CATEKCNC നിങ്ങൾക്ക് മികച്ച സേവനം, ഏറ്റവും മത്സരാധിഷ്ഠിത വിലകൾ, ഉയർന്ന നിലവാരം എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യാൻ കഴിയും.
| മാതൃക | സികെ-2130-ടി |
|---|---|
| XYZ വർക്കിംഗ് ട്രാവൽ | 2100 * 3000 * 200mm |
| Gantry | കട്ടിയുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ഗാൻട്രി, കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ബ്രാക്കറ്റ് |
| കിടക്ക | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ വഴി പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത കിടക്ക (ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ബെഡ്), സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| സ്പിൻഡിൽ | HSD 9KW എയർ-കൂൾഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ടൂൾ ചേഞ്ച് സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| ടൂൾ മാഗസിൻ | 8/12/16 ലീനിയർ ടൂൾ മാഗസിൻ |
| കോലറ്റ് | ഐഎസ്ഒ30 ഇആർ32 |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | Yaskawa സെർവോ മോട്ടോർ ഡ്രൈവ് (Z-ആക്സിസ് ബ്രേക്ക് മോട്ടോർ) |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | ബെസ്റ്റ്/എച്ച്പിമോണ്ട് ഇൻവെർട്ടർ |
| കുറവ് | ജപ്പാൻ ഷിമ്പോ റിഡ്യൂസർ |
| മേശ | വാക്വം ടേബിൾ 9 സോണുകൾ, 30 ദ്വാരങ്ങൾ |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ 30 ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ/ഫ്ലാഞ്ച് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| പൊടി വേർതിരിച്ചെടുക്കൽ | 3KW ഡ്യുവൽ-ബാഗ് ഡസ്റ്റ് കളക്ടർ |
| വാക്വം പമ്പ് | 11KW (അല്ലെങ്കിൽ രണ്ട് 5.5KW) വാട്ടർ റിംഗ് വാക്വം പമ്പുകൾ |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | തായ്വാൻ സിന്റക് നിയന്ത്രണ സംവിധാനം / മാക്3 |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | സെൻട്രൽ ലൂബ്രിക്കേഷൻ ഓയിൽ ഫില്ലിംഗ് മെയിന്റനൻസ് സിസ്റ്റം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, ഓട്ടോകാഡ്, സിഡിആർ, ജെഡിപെയിന്റ്, മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശം | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| കൊത്തുപണി കൃത്യത | 0.01mm |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 30000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി ദ്രുത ട്രാവേഴ്സ് വേഗത | 58000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| ഭാരം | 3500kg |
| അളവുകൾ | 4300 * 2800 * 2250mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.