റോട്ടറി ഫോർത്ത് ആക്സിസുള്ള ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ 4x8 CNC റൂട്ടർ മെഷീൻ
റോട്ടറി നാലാമത്തെ ആക്സിസുള്ള 4x8 CNC വുഡ് റൂട്ടർ മെഷീൻ
[പ്രവർത്തന വിവരണം]

റോട്ടറി 4th ആക്സിസുള്ള CNC റൂട്ടറുകൾ എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്ര ജനപ്രിയമായിരിക്കുന്നത്?
റോട്ടറി ഫോർത്ത് ആക്സിസുള്ള 4*8 CNC റൂട്ടർ അടിസ്ഥാനപരമായി ഒരു ഫോർ-ആക്സിസ് ലിങ്കേജ് റൂട്ടറാണ്. ഇത് 1300*2500mm വർക്ക്ടേബിളിനൊപ്പം സ്റ്റാൻഡേർഡായി വരുന്നു, കൂടാതെ ഒരു ഫോർത്ത് റോട്ടറി ആക്സിസ് കിറ്റും ഇതിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. ബോർഡുകൾ പോലുള്ള പ്രോസസ്സിംഗ് മെറ്റീരിയലുകൾക്ക് പുറമേ, റൊട്ടേഷണൽ പ്രതലങ്ങളുള്ള (സിലിണ്ടറുകൾ, ചതുരാകൃതിയിലുള്ള നിരകൾ, ഗോളങ്ങൾ മുതലായവ) വർക്ക്പീസുകളിൽ 3D കൊത്തുപണി നടത്താൻ ഇതിന് നാലാമത്തെ അച്ചുതണ്ട് ഉപയോഗിക്കാം. ഈ മൾട്ടിഫങ്ഷണൽ CNC റൂട്ടർ ഒരു ഫ്ലാറ്റ്ബെഡ് CNC റൂട്ടറിന്റെയും ഒരു 3D CNC ശിൽപ യന്ത്രത്തിന്റെയും കഴിവുകൾ സംയോജിപ്പിക്കുന്നു, ഇത് കട്ടിംഗ്, ഡ്രില്ലിംഗ്, മില്ലിംഗ്, ഫ്ലാറ്റ് എൻഗ്രേവിംഗ്, 2.5D എൻഗ്രേവിംഗ് എന്നിവ മാത്രമല്ല, 3D കൊത്തുപണിയും പ്രാപ്തമാക്കുന്നു. രണ്ട് വ്യത്യസ്ത മെഷീനുകൾ വാങ്ങുന്നതിനേക്കാൾ കുറഞ്ഞ വിലയ്ക്ക് ഒരു മെഷീൻ രണ്ടിന്റെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, നിക്ഷേപ ചെലവ് കുറയ്ക്കുകയും ഒരു മെഷീനിന്റെ സ്ഥലം മാത്രം ആവശ്യമുള്ളതുമാണ്. ഇത് പ്രവർത്തിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്, CNC തുടക്കക്കാർക്ക് പോലും ഇത് ആക്സസ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. ഇത് വ്യക്തിഗത സ്റ്റുഡിയോകൾക്കും ഹോബികൾക്കും ഇടയിൽ ഒരു സൈഡ് റോട്ടറി ആക്സിസുള്ള CNC റൂട്ടറുകളെ വളരെ ജനപ്രിയമാക്കുന്നു. ചെറിയ ബാച്ച് ഉൽപാദനത്തിന്, ഒരു മെഷീന് എല്ലാ ജോലികളും കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ കഴിയും, വൈവിധ്യമാർന്ന ഡിസൈൻ ആശയങ്ങൾ നിറവേറ്റുന്നു.
ഒരു സ്റ്റാൻഡേർഡ് CNC റൂട്ടറിനെ അപേക്ഷിച്ച് റോട്ടറി 4th ആക്സിസുള്ള CNC റൂട്ടറിന്റെ ഗുണങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ്?
- വികസിപ്പിച്ച മെഷീനിംഗ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ: പൊള്ളയായ കൊത്തുപണി, റിലീഫ് കൊത്തുപണി എന്നിവയുൾപ്പെടെ ഭാഗങ്ങൾ 3D കൊത്തുപണിയും മുറിക്കലും റോട്ടറി അച്ചുതണ്ട് പ്രാപ്തമാക്കുന്നു. ഇത് ഫോർ-ആക്സിസ് ലിങ്കേജ്, ത്രിമാന മെഷീനിംഗ്, ലോക്കലൈസഡ് റോട്ടറി മെഷീനിംഗ്, മൾട്ടി-ഫേസ് പൊസിഷനിംഗ് മെഷീനിംഗ് എന്നിവയെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു.
- വികസിപ്പിച്ച മെഷീനിംഗ് ശ്രേണി: റോട്ടറി ആക്സിസ് ഉപയോഗിച്ച്, CNC റൂട്ടറിന് വളഞ്ഞ, കമാനാകൃതിയിലുള്ള, ക്രമരഹിതമായ പ്രതലങ്ങൾ പോലുള്ള സങ്കീർണ്ണമായ പ്രതലങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. കാര്യക്ഷമതയും കൃത്യതയും മെച്ചപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട് നാല് ദിശകളിലുള്ള മെഷീനിംഗും ഇത് അനുവദിക്കുന്നു.
- വികസിപ്പിച്ച മെഷീനിംഗ് ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ: സ്റ്റാൻഡേർഡ് ഫ്ലാറ്റ്ബെഡ് സിഎൻസി റൂട്ടറുകളുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, ഒരു റോട്ടറി ആക്സിസ് ചേർക്കുന്നത് ടേബിൾ കാലുകൾ, സോഫ കാലുകൾ, വാസുകൾ, പേന ഹോൾഡറുകൾ, സമാനമായ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ എന്നിവ പോലുള്ള കൂടുതൽ ത്രിമാന ഭാഗങ്ങൾ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കുന്നു.
- മെച്ചപ്പെടുത്തിയ മെഷീനിംഗ് പ്രകടനം: സാധാരണ CNC റൂട്ടറുകൾക്ക് കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള സിലിണ്ടർ അല്ലെങ്കിൽ ക്രമരഹിതമായ വർക്ക്പീസുകൾ സുരക്ഷിതമായി പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ ഇതിന് കഴിയും. ഒരൊറ്റ സജ്ജീകരണത്തിൽ ഭാഗങ്ങൾ പൂർത്തിയാക്കാനുള്ള കഴിവ് ആവർത്തിച്ചുള്ള മെറ്റീരിയൽ ക്ലാമ്പിംഗ് ഒഴിവാക്കുകയും പ്രോസസ്സിംഗ് സമയം ലാഭിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
റോട്ടറി നാലാമത്തെ ആക്സിസുള്ള ഒരു CNC റൂട്ടറിന്റെ ഗുണങ്ങൾ
- 3.5KW ഹൈ-സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ, 24 മണിക്കൂർ തടസ്സമില്ലാതെ പ്രവർത്തിക്കാൻ കഴിവുള്ള, കുറഞ്ഞ ശബ്ദവും 24,000 rpm വരെ ഭ്രമണ വേഗതയും.
- അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് വർക്ക്ടേബിൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഫ്രീ ഫിക്സഡ് ക്ലാമ്പുകൾ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്, ഇത് വിവിധ വലുപ്പത്തിലുള്ള വർക്ക്പീസുകളുടെ വഴക്കമുള്ള ഫിക്സേഷൻ അനുവദിക്കുന്നു (ഓപ്ഷണൽ വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് വർക്ക്ടേബിൾ ലഭ്യമാണ്).
- ബെഡ് ബേസ് വെൽഡഡ് സ്റ്റീൽ പൈപ്പുകൾ കൊണ്ടാണ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, സമ്മർദ്ദം ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനും കൃത്യത മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനുമായി ഒന്നിലധികം വൈബ്രേഷൻ ഏജിംഗ് ചികിത്സകൾക്ക് വിധേയമാകുന്നു, ഇത് ദീർഘകാല മെഷീനിംഗ് സ്ഥിരത ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- 4x8 അടി മെഷീനിംഗ് വലിപ്പം, 13002500 മില്ലിമീറ്ററിനുള്ളിൽ ഏത് വർക്ക്പീസും പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, വിവിധ മെഷീനിംഗ് ജോലികൾ എളുപ്പത്തിൽ കൈകാര്യം ചെയ്യും.
- ഡിഎസ്പി നിയന്ത്രണ സംവിധാനം, കമ്പ്യൂട്ടറിലേക്ക് കണക്റ്റുചെയ്യേണ്ട ആവശ്യമില്ല, ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമുള്ളതുമായ പ്രവർത്തനം, തുടക്കക്കാർക്ക് പോലും മെഷീൻ എളുപ്പത്തിൽ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ കഴിയും.
- ട്രാൻസ്മിഷൻ സിസ്റ്റം ഉപയോഗങ്ങൾ TBI ബോൾ സ്ക്രൂകൾ, ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്കുകൾ, തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഗൈഡുകൾ/ലീനിയർ ബെയറിംഗുകൾ എന്നിവ സുഗമമായ പ്രവർത്തനവും ഉയർന്ന കൃത്യതയും ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- ഒന്നിലധികം ചലന മോഡുകളും ഓപ്പറേറ്റിംഗ് പാരാമീറ്ററുകളും ക്രമീകരിക്കാനുള്ള കഴിവോടെ, ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള സ്ഥാനനിർണ്ണയവും ചലനവും പ്രാപ്തമാക്കുന്ന യാക്കോ/ലെഡ്ഷൈൻ ഡ്രൈവ് മോട്ടോറുകൾ.
- ചക്ക്-ടൈപ്പ് റോട്ടറി ആക്സിസ്, വഴക്കമുള്ളതും ഉപയോഗിക്കാൻ സൗകര്യപ്രദവുമാണ്, മെഷീനിംഗിനായി സിംഗിൾ-എൻഡ് ക്ലാമ്പിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ ഡ്യുവൽ-എൻഡ് ക്ലാമ്പിംഗ് അനുവദിക്കുന്നു.
- ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം ഒരു ഓട്ടോമാറ്റിക് ഓയിൽ പമ്പ് ഉപയോഗിക്കുന്നു, മെഷീനിന്റെ ചലിക്കുന്ന ഭാഗങ്ങൾ പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി ലൂബ്രിക്കേറ്റ് ചെയ്യുന്നു, ഇത് മെഷീൻ എല്ലായ്പ്പോഴും ഒപ്റ്റിമൽ അവസ്ഥയിലാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു.
- ArtCAM, PowerMill, MasterCAM, Fusion 360 തുടങ്ങിയ വിവിധ CAD/CAM ഡിസൈൻ സോഫ്റ്റ്വെയറുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്ന സോഫ്റ്റ്വെയർ.
സൈഡ് റോട്ടറി നാലാമത്തെ ആക്സിസുള്ള CNC റൂട്ടറിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ

- ചക്ക് തരം റോട്ടറി നാലാമത്തെ അക്ഷം
-
രണ്ട് ഉപയോഗ രീതികളുണ്ട്, ഒരു അറ്റത്ത് ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാം, അല്ലെങ്കിൽ രണ്ട് അറ്റത്തും ക്ലാമ്പ് ചെയ്യാം.
- സ്പിൻഡിൽ
-
എയർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ അല്ലെങ്കിൽ വാട്ടർ-കൂൾഡ് സ്പിൻഡിൽ ഓപ്ഷണലാണ്.
- ട്രാൻസ്മിഷൻ സിസ്റ്റം
-
TBI ബോൾ സ്ക്രൂ, ഉയർന്ന കൃത്യതയുള്ള ഹെലിക്കൽ റാക്ക്, തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഗൈഡ് റെയിൽ/ലീനിയർ ബെയറിംഗ്.
- രണ്ട് വർക്ക് ഉപരിതലങ്ങൾ ലഭ്യമാണ്
-
ടി-സ്ലോട്ട് ടേബിൾടോപ്പ് സ്റ്റാൻഡേർഡാണ്, വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് ടേബിൾടോപ്പ് ഓപ്ഷണലാണ്.
- ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം
-
പൂർണ്ണമായും ഓട്ടോമാറ്റിക് ലൂബ്രിക്കേറ്റിംഗ് ഓയിൽ പമ്പ് യാന്ത്രികമായും പതിവായി മെഷീനെ ലൂബ്രിക്കേറ്റ് ചെയ്യുകയും പരിപാലിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.
- ഡിഎസ്പി നിയന്ത്രണ ഹാൻഡിൽ
-
ഡിഎസ്പി നിയന്ത്രണ ഹാൻഡിൽ, പിസിയിലേക്ക് കണക്റ്റുചെയ്യേണ്ട ആവശ്യമില്ല, ഓഫ്ലൈൻ പ്രോസസ്സിംഗ്.
റോട്ടറി നാലാമത്തെ ആക്സിസുള്ള ഒരു CNC റൂട്ടറിന്റെ സാങ്കേതിക പാരാമീറ്ററുകൾ
| മാതൃക | സികെ-1325-ആർ |
|---|---|
| XYZ വർക്കിംഗ് ട്രാവൽ | 1300*2500*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| Gantry | കട്ടിയുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ഗാൻട്രി, കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ബ്രാക്കറ്റ് |
| ലാത്ത് ബെഡ് | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ വഴി പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത കിടക്ക (ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ബെഡ്), സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | യാക്കോ/ലെഡ്ഷൈൻ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച/Hpmont ഇൻവെർട്ടർ |
| മേശ | അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് ടേബിൾ (ഓപ്ഷണൽ: വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് ടേബിൾ) |
| റോട്ടറി ആക്സിസ് ചക്ക് വലുപ്പം | 160mm |
| റോട്ടറി അച്ചുതണ്ടിന്റെ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാവുന്ന വലുപ്പം | 200mm വ്യാസം * 2000mm നീളം |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / ഫ്ലേഞ്ച് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| ഹോൾഡബിൾ ടൂൾ ഷങ്ക് വ്യാസം | 3.175mm, 4mm, 6mm, 12.7mm, മുതലായവ, ER20/ER25 |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | NCStudio V5.4.49 (വൈദ്യുതി തടസ്സത്തിന് ശേഷം കൊത്തുപണി പുനരാരംഭിക്കുന്നതിനുള്ള പിന്തുണ) / Richauto DSP A11 / Mach3 |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, ഓട്ടോകാഡ്, സിഡിആർ, ജെഡിപെയിന്റ്, മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശങ്ങൾ | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| കൊത്തുപണി കൃത്യത | 0.01mm |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 18000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി ദ്രുത ട്രാവേഴ്സ് വേഗത | 25000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| ഭാരം | 1550kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 2250 * 1750mm |
റോട്ടറി നാലാമത്തെ ആക്സിസുള്ള മൾട്ടിഫങ്ഷണൽ CNC റൂട്ടർ ഏതൊക്കെ ഉൽപ്പന്നങ്ങളിൽ പ്രയോഗിക്കാൻ കഴിയും?
- മരപ്പണി വ്യവസായം: തടികൊണ്ടുള്ള ഫർണിച്ചറുകൾ, ക്ലാസിക്കൽ ഫർണിച്ചറുകൾ, വാർഡ്രോബുകൾ, തടി വാതിലുകൾ, മേശകൾ, കസേരകൾ, മേശ കാലുകൾ, കിടക്കകൾ, എംഡിഎഫ്, കൃത്രിമ മര ബോർഡുകൾ, പുസ്തക ഷെൽഫുകൾ മുതലായവ.
- പരസ്യ വ്യവസായം: സുതാര്യമായ അടയാളങ്ങൾ, പ്രകാശിതമായ അടയാളങ്ങൾ, അക്രിലിക് ലൈറ്റ് ബോക്സുകൾ, ബിൽബോർഡുകൾ, ഫലകങ്ങൾ, മെഡലുകൾ, തൂക്കിയിടുന്ന അടയാളങ്ങൾ മുതലായവ.
- കരകൗശല വ്യവസായം: ബുദ്ധ പ്രതിമകൾ, മൃഗ പ്രതിമകൾ, മനുഷ്യ പ്രതിമകൾ, ആഭരണങ്ങൾ, പാത്രങ്ങൾ, പേന ഹോൾഡറുകൾ, ട്രോഫികൾ, അലങ്കാര മര കൊത്തുപണികൾ, മുതലായവ.
- മോഡൽ നിർമ്മാണ വ്യവസായം: വാസ്തുവിദ്യാ മോഡലുകൾ, വ്യോമയാന മോഡലുകൾ, നോട്ടിക്കൽ മോഡലുകൾ, അസംബ്ലി കളിപ്പാട്ടങ്ങൾ മുതലായവ.
- മറ്റ് മെറ്റീരിയൽ പ്രോസസ്സിംഗ്: പ്ലാസ്റ്റിക്, കല്ല്, നുര, അലുമിനിയം, ചെമ്പ്, മറ്റ് മൃദുവായ ലോഹങ്ങൾ, പിസിബി ബോർഡുകൾ, ഇൻസുലേറ്റിംഗ് ഭാഗങ്ങൾ, കെമിക്കൽ പ്ലാസ്റ്റിക് ഭാഗങ്ങൾ, എബിഎസ് റെസിൻ, പിപി, പിഎസ്, മറ്റ് കെമിക്കൽ വസ്തുക്കൾ തുടങ്ങിയ വസ്തുക്കൾ.

ഒരു CNC റൂട്ടർ എങ്ങനെയാണ് പാക്കേജ് ചെയ്യുന്നത്?
- മെഷീൻ കയറ്റുമതിക്ക് തയ്യാറാകുമ്പോൾ, ഞങ്ങൾ മെഷീനിൽ തയ്യാറെടുപ്പ് ജോലികൾ ചെയ്യുന്നു. ആദ്യം, ഗതാഗത സമയത്ത് കേടുപാടുകൾ സംഭവിക്കാതിരിക്കാൻ ഉപകരണങ്ങൾ വേർപെടുത്തുന്നു. തുടർന്ന്, ദീർഘമായ ഗതാഗത സമയങ്ങളിൽ തുരുമ്പ് പ്രശ്നങ്ങൾ ഒഴിവാക്കാൻ മുഴുവൻ മെഷീനും തുരുമ്പ് വിരുദ്ധ നടപടികൾ ഉപയോഗിച്ച് ചികിത്സിക്കുന്നു.
- മെഷീനിന്റെ പുറത്തേക്ക് തള്ളിനിൽക്കുന്നതും ദുർബലവുമായ ഭാഗങ്ങൾക്ക് ഫോം റാപ്പിംഗ് ഉപയോഗിച്ച്, കൂട്ടിയിടി വിരുദ്ധ ഫോം സംരക്ഷണം പ്രയോഗിക്കുന്നു.
- മുഴുവൻ മെഷീനും സമഗ്രമായി പൊതിയാൻ സ്ട്രെച്ച് ഫിലിം പാക്കേജിംഗ് ഉപയോഗിക്കുന്നു.
- കയറ്റുമതി തടി ക്രാറ്റ് പാക്കേജിംഗ് ഉപയോഗിക്കുന്നു, മെഷീൻ ഒരു കയറ്റുമതി ഗ്രേഡ് പ്ലൈവുഡ് ക്രാറ്റിൽ സ്ഥാപിക്കുന്നു, ക്രാറ്റ് വേർപെടുത്തുന്നത് തടയാൻ പുറംഭാഗത്ത് ചുറ്റും സ്ട്രാപ്പിംഗ് ഉറപ്പിക്കുന്നു.
- നിങ്ങൾക്ക് പ്രത്യേക പാക്കേജിംഗ് ആവശ്യകതകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് ഞങ്ങൾ മെഷീൻ പായ്ക്ക് ചെയ്യും.
CNC റൂട്ടർ തകരാറിലായാൽ നിങ്ങൾ എന്തുചെയ്യണം?
- ഒരു മെഷീൻ തകരാർ സംഭവിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ, ട്രബിൾഷൂട്ടിംഗിനായി ഒരു എഞ്ചിനീയറെ ബന്ധപ്പെടുക. CATEKCNC 24/7 ഓൺലൈൻ എഞ്ചിനീയർ പിന്തുണ നൽകുന്നു.
- സോഫ്റ്റ്വെയർ മൂലമാണ് പ്രശ്നമെങ്കിൽ, എഞ്ചിനീയർ ഓൺലൈനായി അത് നിങ്ങൾക്കായി പരിഹരിക്കും.
- ഹാർഡ്വെയർ പ്രശ്നമുണ്ടെങ്കിൽ, അത് മൂന്ന് വർഷത്തെ വാറന്റി കാലയളവിനുള്ളിൽ ആണെങ്കിൽ, ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് സൗജന്യമായി മാറ്റിസ്ഥാപിക്കൽ ഭാഗങ്ങൾ അയച്ചുതരും. ഭാഗങ്ങൾ ലഭിച്ച ശേഷം, മാറ്റിസ്ഥാപിക്കൽ സംബന്ധിച്ച ഓൺലൈൻ മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശത്തിനായി എഞ്ചിനീയറെ ബന്ധപ്പെടുക.
- എഞ്ചിനീയർമാർ ഫോൺ, വാട്ട്സ്ആപ്പ്, ഇമെയിൽ അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ലഭ്യമായ മറ്റേതെങ്കിലും ബന്ധപ്പെടാനുള്ള രീതി എന്നിവയിലൂടെ വിൽപ്പനാനന്തര സേവനവും പിന്തുണയും നൽകും.
| മാതൃക | സികെ-1325-ആർ |
|---|---|
| XYZ വർക്കിംഗ് ട്രാവൽ | 1300*2500*200mm (പ്രോസസ്സിംഗ് ആവശ്യകതകൾ അനുസരിച്ച് ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ്) |
| Gantry | കട്ടിയുള്ള കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ഗാൻട്രി, കാസ്റ്റ് ഇരുമ്പ് ബ്രാക്കറ്റ് |
| ലാത്ത് ബെഡ് | മെഷീനിംഗ് സെന്റർ വഴി പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത കിടക്ക (ഹെവി ഡ്യൂട്ടി ബെഡ്), സ്വതന്ത്ര ആന്റി-ഇടപെടൽ നിയന്ത്രണ കാബിനറ്റ് |
| സ്പിൻഡിൽ | CATEKCNC ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 3.5KW ഹൈ സ്പീഡ് വാട്ടർ-കൂൾഡ് വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി സ്പിൻഡിൽ |
| സ്പിൻഡിൽ സ്പീഡ് | 6000 - 24000 മ / മിനി |
| ഡ്രൈവിംഗ് മെക്കാനിസം | യാക്കോ/ലെഡ്ഷൈൻ മോട്ടോർ |
| വേരിയബിൾ ഫ്രീക്വൻസി ഡ്രൈവ് | മികച്ച/Hpmont ഇൻവെർട്ടർ |
| മേശ | അലുമിനിയം അലോയ് ടി-സ്ലോട്ട് ടേബിൾ (ഓപ്ഷണൽ: വാക്വം ക്ലാമ്പിംഗ് ടേബിൾ) |
| റോട്ടറി ആക്സിസ് ചക്ക് വലുപ്പം | 160mm |
| റോട്ടറി അച്ചുതണ്ടിന്റെ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാവുന്ന വലുപ്പം | 200mm വ്യാസം * 2000mm നീളം |
| ട്രാൻസ്മിഷൻ മെക്കാനിസം | XY ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ ഗ്രൗണ്ട് ഹെലിക്കൽ റാക്ക് + Z ആക്സിസ് ഹൈ-പ്രിസിഷൻ TBI പന്ത് സ്ക്രൂ |
| വഴികാട്ടി | തായ്വാൻ ഹൈവിൻ ഹൈ പ്രിസിഷൻ ലീനിയർ സ്ക്വയർ റെയിൽ / ഫ്ലേഞ്ച് സ്ലൈഡർ |
| ഉപകരണ കേബിൾ | ശുദ്ധമായ ചെമ്പ് ആന്റി-ബെൻഡിംഗ് ഹൈ-ഫ്ലെക്സിബിൾ കേബിൾ |
| ഹോൾഡബിൾ ടൂൾ ഷങ്ക് വ്യാസം | 3.175mm, 4mm, 6mm, 12.7mm, മുതലായവ, ER20/ER25 |
| നിയന്ത്രണ സിസ്റ്റം | NCStudio V5.4.49 (വൈദ്യുതി തടസ്സത്തിന് ശേഷം കൊത്തുപണി പുനരാരംഭിക്കുന്നതിനുള്ള പിന്തുണ) / Richauto DSP A11 / Mach3 |
| ലൂബ്രിക്കേഷൻ സിസ്റ്റം | കേന്ദ്രീകൃത വൈദ്യുത എണ്ണ-ലൂബ്രിക്കേഷൻ സംവിധാനം |
| ഓപ്പറേറ്റിംഗ് വോൾട്ടേജ് | AC380V/220V 50/60Hz |
| അനുയോജ്യമായ സോഫ്റ്റ്വെയർ | ആർട്ട്ക്യാം, ടൈപ്പ്3, ഓട്ടോകാഡ്, സിഡിആർ, ജെഡിപെയിന്റ്, മുതലായവ. |
| കൊത്തുപണി നിർദ്ദേശങ്ങൾ | സ്റ്റാൻഡേർഡ് ജി കോഡ്, u00, mmg, plt |
| സുരക്ഷാ സംവിധാനം | മൂന്ന് ലീനിയർ അക്ഷങ്ങളിൽ ഫോട്ടോഇലക്ട്രിക് ഓവർ-ട്രാവൽ ലിമിറ്റ് പ്രൊട്ടക്ഷൻ |
| സ്ഥാനനിർണ്ണയ കൃത്യത ആവർത്തിക്കുക | ± 0.02 മില്ലി |
| കൊത്തുപണി കൃത്യത | 0.01mm |
| പരമാവധി. പ്രവർത്തന വേഗത | 18000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| പരമാവധി ദ്രുത ട്രാവേഴ്സ് വേഗത | 25000 മില്ലി / മിനിറ്റ് |
| ഭാരം | 1550kg |
| അളവുകൾ | 3100 * 2250 * 1750mm |
നിങ്ങൾക്ക് ഇതും ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരിക്കും
പുനരവലോകനം
നിങ്ങൾ എന്താണ് പങ്കിടുന്നതെന്ന് കൂടുതൽ ആളുകളെ അറിയിക്കുക.